PDA

View Full Version : Tâm thư ae HuynhDe gửi ae.

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 06:35 PM
Topic báo hack tôi cũng chả muốn nói nhiều làm gì, vì sao t lại tự tin như vậy ?? Xin các bạn xem Clip này và so sánh nhé.

https://www.youtube.com/watch?v=uUzINdHP53E

Xin hỏi nếu tôi ko có cái clip trên thì G tôi bị mang tiếng đến bh đây, các thánh hùa đến bh mới tha đây ??. Vụ thg Hulk là 1 kinh nghiệm cho RF G tôi.

Những thg có hiềm khích vì bị G tôi phang ức chế rất nhiều ( cái này là hùa theo nè ).

Tôi nghĩ G tôi cũng sẽ có 1 số người biết hack ( có thì nhận :D, ngay cả bản thân tôi cũng biết hack nhưng đó là từ thời Huyền Thoại rồi, h thì hết zồi nhé :D).

Lúc nào các bạn mở miệng ra là G HuynhDe rr, chó hack,..., . Vâng, chúng tôi im thôi chứ cãi làm cái con cặc gì khi đang lo pk, và cãi chi với lũ hùa + ngu vì chúng rất đông và nguy hiểm.

Nói đến pk, rồi thì chính G các bạn cũng hack và bị bắt ==> Im ru đéo chửi ae G các bạn đi ???

G tôi lập Team để pk, là G ít ng ( vì toàn ae biết nhau ), thì chủ yếu pk dựa vào nhau là chính.

Tăng DK máu buff sum, đánh zô tự chết thì kêu sum 5%, rồi chuyển sang k đánh nữa đứng trong sủa ra và lại buông lời là DK phế, r thg phế, r ai chơi vs mày @@ .... Xong chính các bạn lại bắt chước như z đéo khác 1 tí gì ( clip là cái chứng minh rõ nhất :D )@@.

Với clip và những lời trên, tôi mong mọi người hiểu ra đây chỉ là game, ăn hành thì ức chế r thôi chứ để bụng làm gì =))

Nhân đây G HuynhDe cũng muốn tuyển 1 ít mem thích pk team ( lúc nào cũng full cave buff cho các bạn nhé ). Hiện đang có gần 2 team r, tôi muốn xây dựng G tôi khoảng 4 team lúc nào cũng sẵn sàng chiến đấu khi có giặc khiêu dâm trước mặt =)). Ae ai thích thì mail ingame GodOfTears nhé.

Còn các bạn Anti hack ơi, k phải lúc nào cũng test đâu nhé. Và tôi muốn 1 MU pk k cần phải quay clip để chứng minh như zầy :D, mệt mỏi vl ăn no r test test, nếu quên quay hoặc k biết quay thì ntn ( hỏi TenGiNhi chắc biết =)) =)) )

Thui nói nhiều đó thôi. Nói nữa mất công nhiều Like :)) :))

Simba
15-04-2015, 06:36 PM
sống không thẹn vs lòng là đc rồi mà bạn
có thì có, không thì không
ai nói gì thì mặc kệ ng ta thôi
quan trọng lgi lời người ta nói

DarkOfEvil
15-04-2015, 06:47 PM
quan trọng lgi lời người ta nói vậy TenGiNhi ko hack ko thẹn với lòng vậy mà bị ăn block thì sao nhỉ?

Simba
15-04-2015, 06:49 PM
vấn đề mình đang nói người ta nói thì thì là việc của người ta
còn việc hack hay không thì có bộ phận anti giải quyết vs bạn
còn người ngoài nói sao thì kệ
understand?

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 06:50 PM
vậy TenGiNhi ko hack ko thẹn với lòng vậy mà bị ăn block thì sao nhỉ?

vốn k công = r nhé bạn. Không có cái chứng minh = chết. Hulk của HuynhDe đã ra đi như vậy.

Thân.!

zl0v3g4m3z
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

zl0v3g4m3z
vốn k công = r nhé bạn. Không có cái chứng minh = chết. Hulk của HuynhDe đã ra đi như vậy.

Thân.!

Tiếp tục like

DarkOfEvil
15-04-2015, 06:52 PM
bọn mày bik rõ RF mu này như nào rồi tại sao còn làm chơi kiểu này ?
Do Mail nó bán w2.5 ko dc nên vậy hả? :76;

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 06:54 PM
bọn mày bik rõ RF mu này như nào rồi tại sao còn làm chơi kiểu này ?
Do Mail nó bán w2.5 ko dc nên vậy hả? :76;
[B]
mày xem G tao dc bn cái 2.5 RF r nhé.

Nó lag thì cũng lag 1 lần thui chứ, m làm ơn xem xem IronMans làm dc lần thứ 2 ko ???, đằng này nó làm 1 dây như z.

t cũng k thích block nó làm gì, mà chỉ do cách nc của chúng m cả thôi, đã có ác cảm với tụi tao thì chúng m hại bạn chúng m đấy

_Romeo_
15-04-2015, 07:01 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

beteovn01
15-04-2015, 07:04 PM
Bạn đừng nghĩ là mọi người trong sv vì bị G bạn phang nhiều đâm ghét hùa nhau chơi G bạn. Chẳng phải tự nhiên mà nhiều anh em trong sv dù chửi nhau, bem nhau suốt ngày, nhưng vẫn đồng quan điểm về G của bạn. Bạn đừng nói G bạn sang sv này chơi "sạch". Vẫn hack đấy chỉ là nhiều người ko đưa được ra bằng chứng rõ ràng với cả chả quan tâm mà thôi.

sieucuoi
15-04-2015, 07:05 PM
vậy TenGiNhi ko hack ko thẹn với lòng vậy mà bị ăn block thì sao nhỉ?

Xin thưa, hiên nay đang fixx lại hộp quà, và tôi đang đợi chờ ngày hộp quà đặc biệt fixx lại và tôi sẽ tiến hành test lại với Antihack vài lần rồi đưa ra kết quả chung. Nhưng sẽ vào 1 ngày chu nhật chứ ngày thường éo hơi đâu mà rảnh vì cái clip đó nữa. Nói như ai nói 1 bàn thắng siêu phẩm bắt thằng đó thực hiện lại chắc thánh nó cũng ko thực hiện được. Thôi, chuyện đó sẽ có bài đăng đàn tiếp...a e nhớ hóng nhé...

_Romeo_
15-04-2015, 07:10 PM
mai mềnh gặp ai cũng quay. ngay cả train , up bừa cho anti-hack và các bạn có việc mà làm :11;

s2acthan
15-04-2015, 07:10 PM
Đâu cần anh em có, đâu khó ló anh em :))

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 07:12 PM
Xin thưa, hiên nay đang fixx lại hộp quà, và tôi đang đợi chờ ngày hộp quà đặc biệt fixx lại và tôi sẽ tiến hành test lại với Antihack vài lần rồi đưa ra kết quả chung. Nhưng sẽ vào 1 ngày chu nhật chứ ngày thường éo hơi đâu mà rảnh vì cái clip đó nữa. Nói như ai nói 1 bàn thắng siêu phẩm bắt thằng đó thực hiện lại chắc thánh nó cũng ko thực hiện được. Thôi, chuyện đó sẽ có bài đăng đàn tiếp...a e nhớ hóng nhé...

Bạn muốn làm gì thì làm
Miễn là mình ko phải test

Nếu bạn tự tin làm đc
Mình chúc bạn may mắn !

zChiPheoz
15-04-2015, 07:19 PM
mai mềnh gặp ai cũng quay. ngay cả train , up bừa cho anti-hack và các bạn có việc mà làm :11;

Nếu như anh thực hiện chính sách như vậy
Quân số mem MUHN giảm đáng kể đấy ^^

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 07:19 PM

mua lẻ những thứ có trong hộp qà được mà ??? sao phải hộp mới được @@.

sieucuoi
15-04-2015, 07:22 PM
mua lẻ những thứ có trong hộp qà được mà ??? sao phải hộp mới được @@.

bí mật quân sự há há.

Còi Đua Đòi Muzik
15-04-2015, 07:22 PM
- về HT hack đi cu :))

Còi Đua Đòi Muzik
15-04-2015, 07:23 PM
bí mật quân sự há há.

- bí mật cái gì :))
- mua lẻ thì ko đc đại quỷ bất tử , chứ có cái gì đặc biệt ngoài đại quỷ đâu

zChiPheoz
15-04-2015, 07:24 PM
bí mật quân sự há há.

Vâng 371 bài viết bí mật quân sự với 1885 bài viết
Mình mong đợi clip test từ bạn lắm luôn

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 07:26 PM

Cứ để bạn ấy sống trong ảo mộng bá đạo của riêng mình

WaveZX
15-04-2015, 07:33 PM
admin ơi! mấy mình chơi rất giật và lảng đôi khi long 2 acc thì thấy người đi trc kẻ đi sau ko đúng nhau...mà nếu người ngoài ko bjk mà lỡ quay clip hay 1 số sự việc ngoài ý muốn xẩy ra thế là mình mang tiếng hack
-Mình chơi MU ko dc lâu bao nhiêu sao với cách ae tâm huyết nhưng vì máy quá cùi đôi khi chơi nhưng rất lo lắng chỉ sợ lãng thui mà người ta quay đc thì mình sẽ bị mang tiếng.
-Cho mình mạo muội xin hỏi là atihack có thể phân biệt rõ ràng chính xác 100% đâu là lãng đâu là hack dc ko
-Câu hỏi chân thành ko có ý gì cả mong admin cho mình 1 câu trả lời .
---Cảm ơn---

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 07:35 PM

t có thèm dame nó chó đâu mà cần DQ bất tử =)) =))

Còi Đua Đòi Muzik
15-04-2015, 07:38 PM
t có thèm dame nó chó đâu mà cần DQ bất tử =)) =))

- thì nó bảo bí mật trong hộp quà đặc biệt :))
- đặc biệt là đc mỗi cái con DQ

c5vssamurai
15-04-2015, 08:04 PM
Lôi cái trò tâm thư rẻ rách này để ngụy biện à qua đây đi http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1206785-To-Cao-Hack-1Hit-Cua-IronMans-ADM-Cho-No-Ra-Dao-Gium-Toi-Voi&p=1266895#post1266895 .
Trích Được post bởi Capricorn Xem bài viết
chủ topic và chủ acc IronMans vui lòng pm yahoo: hanoi_antihack01 để hẹn lịch test nhé! nhớ cái này nữa nhé nếu không thực hiện thì sau 24h sẽ bị block đấy . ( tâm thư gì viết như thằng tre trâu hiếu thắng nên tạm gọi nó là rẻ rách , và giống như ngụy biện cho hành động hack của thằng đầu khấc hơn ) !!

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 08:07 PM
Lôi cái trò tâm thư rẻ rách này để ngụy biện à qua đây đi http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1206785-To-Cao-Hack-1Hit-Cua-IronMans-ADM-Cho-No-Ra-Dao-Gium-Toi-Voi&p=1266895#post1266895 .
Trích Được post bởi Capricorn Xem bài viết
chủ topic và chủ acc IronMans vui lòng pm yahoo: hanoi_antihack01 để hẹn lịch test nhé! nhớ cái này nữa nhé nếu không thực hiện thì sau 24h sẽ bị block đấy . ( tâm thư gì viết như thằng tre trâu hiếu thắng nên tạm gọi nó là rẻ rách , và giống như ngụy biện cho hành động hack của thằng đầu khấc hơn ) !!

m xem clip chưa??? và xem thì so sánh chưa ?? có phải clip đó t pk với thg DK tố cáo t ko ??? m NGU gì NGU dữ z ??

c5vssamurai
15-04-2015, 08:12 PM
m xem clip chưa??? và xem thì so sánh chưa ?? có phải clip đó t pk với thg DK tố cáo t ko ??? m NGU gì NGU dữ z ??

thằng trẻ trâu thế này mà ko band nó đi !! mọi khi band nhanh lắm mà . bọn mày dắt mũi antihack 1 lần rồi h lại thích dắt mũi bằng mấy cái trò vớ vẩn này nữa à ! ko cần xem vì không quan trọng! quan trọng là test nếu không làm đc 1 hít chết luôn thì ăn block nhé đấy là câu nói của antihack trong vụ của TenGiNhi !! và mày đừng hòng dẫn câu chuyện này sang lối khác nhé . thân!!

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 08:20 PM
thằng trẻ trâu thế này mà ko band nó đi !! mọi khi band nhanh lắm mà . bọn mày dắt mũi antihack 1 lần rồi h lại thích dắt mũi bằng mấy cái trò vớ vẩn này nữa à ! ko cần xem vì không quan trọng! quan trọng là test nếu không làm đc 1 hít chết luôn thì ăn block nhé đấy là câu nói của antihack trong vụ của TenGiNhi !! và mày đừng hòng dẫn câu chuyện này sang lối khác nhé . thân!!

ôi dcm t quay clip t pk với nó up lên kia rồi thì test làm gì thg NGU này.... trời ơi ở đâu ra 1 thg đầu đéo có não thế này. biết đọc mà đéo hiểu.

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 08:25 PM
:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;:4;

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 08:28 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

cOySuper
15-04-2015, 09:04 PM

Bạn nói ra ko biết ngại à !!! sv Sức Mạnh guild HuynhDe bị block mấy acc vì hack bạn nhớ ko? Đúng là mỗi người mỗi cách chơi, nhưng chơi thế nào cho ng khác nể, tâm phục khẩu phục. Chứ chơi như thằng huỳnh và HD thì người ta chửi,người ta khinh là đúng thôi. Hỏi thằng Huynh có nhớ, quay clip thằng ken ko? Lúc đầu bật hack solo,gây ức chế xong tắt hack rồi quay clip nó.

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 09:08 PM
Chuyện cũ đã qua không nên nhắc lại , dành time và tính yêu cho âm nhạc
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

cOySuper
15-04-2015, 09:13 PM
Nói cho tất cả AE hiểu. Đừng dựa vào chuyện này mà giải thích dài dòng. Hack hay ko mọi người đều biết

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 09:15 PM
Nói cho tất cả AE hiểu. Đừng dựa vào chuyện này mà giải thích dài dòng. Hack hay ko mọi người đều biết

Tiếp tục tuyên truyền cho anh em họ hiểu đi nhé
Chúc bạn vui vẻ !

cOySuper
15-04-2015, 09:18 PM
Tiếp tục tuyên truyền cho anh em họ hiểu đi nhé
Chúc bạn vui vẻ !

:D Thấy thằng Toàn nó nói sai sự thật thì mình chỉnh lại thôi. Có gì đâu mà tuyên truyền !

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 09:32 PM

thg Ken t gặp ở ngoài r, ae đã cụng ly :D

cOySuper
15-04-2015, 09:34 PM
thg Ken t gặp ở ngoài r, ae đã cụng ly :D

:D 2 đứa cụng ly liên quan đến mình ko mà khoe :D

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 09:36 PM
:D Thấy thằng Toàn nó nói sai sự thật thì mình chỉnh lại thôi. Có gì đâu mà tuyên truyền !

nó k chấp thì thui m nhắc lại làm gì ?? mà t cũng chả biết việc đó =)) =)) nên vô tư đi.

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 09:37 PM
topic này chả muốn thanh minh gì, nhưng cái kiểu nc trẻ trâu hay hùa đó tao đéo thích tí nào cả.

sieucuoi
15-04-2015, 09:38 PM

Chính xác, nếu 1 hít ko đc thi chấp nhận Blog, đừng bao giờ đổ lỗi lagg hay đít gì ở đây. Ngoài ra chả còn cái vẹo gì nữa để mà nói chuyện. Antihack là thế.

cOySuper
15-04-2015, 09:40 PM
Topic báo hack tôi cũng chả muốn nói nhiều làm gì, vì sao t lại tự tin như vậy ?? Xin các bạn xem Clip này và so sánh nhé.

Xin hỏi nếu tôi ko có cái clip trên thì G tôi bị mang tiếng đến bh đây, các thánh hùa đến bh mới tha đây ??. Vụ thg Hulk là 1 kinh nghiệm cho RF G tôi.

Những thg có hiềm khích vì bị G tôi phang ức chế rất nhiều ( cái này là hùa theo nè ).

Tôi nghĩ G tôi cũng sẽ có 1 số người biết hack ( có thì nhận :D, ngay cả bản thân tôi cũng biết hack nhưng đó là từ thời Huyền Thoại rồi, h thì hết zồi nhé :D).

Lúc nào các bạn mở miệng ra là G HuynhDe rr, chó hack,..., . Vâng, chúng tôi im thôi chứ cãi làm cái con cặc gì khi đang lo pk, và cãi chi với lũ hùa + ngu vì chúng rất đông và nguy hiểm.

Nói đến pk, rồi thì chính G các bạn cũng hack và bị bắt ==> Im ru đéo chửi ae G các bạn đi ???

G tôi lập Team để pk, là G ít ng ( vì toàn ae biết nhau ), thì chủ yếu pk dựa vào nhau là chính.

Tăng DK máu buff sum, đánh zô tự chết thì kêu sum 5%, rồi chuyển sang k đánh nữa đứng trong sủa ra và lại buông lời là DK phế, r thg phế, r ai chơi vs mày @@ .... Xong chính các bạn lại bắt chước như z đéo khác 1 tí gì ( clip là cái chứng minh rõ nhất :D )@@.

Với clip và những lời trên, tôi mong mọi người hiểu ra đây chỉ là game, ăn hành thì ức chế r thôi chứ để bụng làm gì =))

Nhân đây G HuynhDe cũng muốn tuyển 1 ít mem thích pk team ( lúc nào cũng full cave buff cho các bạn nhé ). Hiện đang có gần 2 team r, tôi muốn xây dựng G tôi khoảng 4 team lúc nào cũng sẵn sàng chiến đấu khi có giặc khiêu dâm trước mặt =)). Ae ai thích thì mail ingame GodOfTears nhé.

Còn các bạn Anti hack ơi, k phải lúc nào cũng test đâu nhé. Và tôi muốn 1 MU pk k cần phải quay clip để chứng minh như zầy :D, mệt mỏi vl ăn no r test test, nếu quên quay hoặc k biết quay thì ntn ( hỏi TenGiNhi chắc biết =)) =)) )

" Lúc nào các bạn mở miệng ra là G HuynhDe rr, chó hack,..., . Vâng, chúng tôi im thôi chứ cãi làm cái con c*c gì khi đang lo pk, và cãi chi với lũ hùa + ngu vì chúng rất đông và nguy hiểm. "

Làm phiền Smod FB nói riêng và các mod và adm giải quyết câu nói này của chủ topic nè :D

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 09:43 PM
xóa chữ ặ đi thay = dấu * cái MOD ơi =)) =))

BanBan
15-04-2015, 09:44 PM
văng cặc với giái ra gọi là tâm thư gửi cho anh em à...vậy thì anh em hãy o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o

sieucuoi
15-04-2015, 09:54 PM
thằng chủ topic ngu học vãi ra còn bày đặt tâm thứ há há, đọc cười đau bụng quá. Cứ thích tỏ vẻ anh hùng bàn phím luận thiên hạ suy từ bụng ta ra bụng người khác.

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 09:57 PM

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 10:09 PM
thằng chủ topic ngu học vãi ra còn bày đặt tâm thứ há há, đọc cười đau bụng quá. Cứ thích tỏ vẻ anh hùng bàn phím luận thiên hạ suy từ bụng ta ra bụng người khác.

nói chuyện kiểu đó t cho m ra đảo là hợp lý, cãi chày cãi cối nữa đi, có clip chứng minh ăn tao đi dù chỉ 1 lần.

bản thân G bọn m lúc CTC win có up hình 1 thằng nào xài hack dk2.9 sau đó bị block r cũng khóc ầm lên.

bây giờ còn già mồm, vào đây vớt vác cái acc hả.

sieucuoi
15-04-2015, 10:18 PM
anh cần gi phải vớt vát, ko có acc này thi có acc khác, chú lại thích thể hiện nữa rồi, sever còn nhìu anh tài lắm ku ơi. Giá rẻ lắm haha... nói thế cho chú biết chú đừng cứ tưởng a tiếc cái acc nhé.

đẹp trai ko = dai sức
15-04-2015, 10:19 PM
anh cần gi phải vớt vát, ko có acc này thi có acc khác, chú lại thích thể hiện nữa rồi, sever còn nhìu anh tài lắm ku ơi. Giá rẻ lắm haha... nói thế cho chú biết chú đừng cứ tưởng a tiếc cái acc nhé.

oh`, tại thấy khóc thuê nhiều qá. Có vẻ cay cú. :)) :)) nên a nghĩ z đó.

beteovn01
15-04-2015, 10:20 PM
:65;:65;:65;:65;:65;:65;

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 10:35 PM
oh`, tại thấy khóc thuê nhiều qá. Có vẻ cay cú. :)) :)) nên a nghĩ z đó.

dù ai nói ngả nói nghiêng lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân

NgaoVKL1
15-04-2015, 10:40 PM
dù ai nói ngả nói nghiêng G HD vẫn đi =4 chân :11;

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 10:42 PM

zl0v3g4m3z
15-04-2015, 11:18 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o

motnghin1
16-04-2015, 02:19 AM

Thân.!

Hulk guild HuynhDe ko háck =))
nói ai ko háck t còn suy nghĩ chứ Hulk với thằng IronMans guild HuynhDe chúng mày là 1 thằng chơi cả. :)) ko phải anti guild giếc gì chứ cả sv ai cũng biết thằng Hulk trùm háck Hulk bị ra đảo thì IronMans ra đời và trùm của trùm háck Hulk luôn. bị bắt clip thì rất nhiều nhưng hồi đáp của admin thì vẫn chưa thấy đâu.
dùng tiền và sức và khả năng của bản thân chơi đẹp đi =)) bật háck lên đấm chết người ta thì cũng có ngày người ta bắt đc clip thôi.
Mong admin giải quyết thỏa đáng để game sạch sẽ !

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 05:47 AM

sieucuoi
16-04-2015, 08:15 AM
Hulk guild HuynhDe ko háck =))
nói ai ko háck t còn suy nghĩ chứ Hulk với thằng IronMans guild HuynhDe chúng mày là 1 thằng chơi cả. :)) ko phải anti guild giếc gì chứ cả sv ai cũng biết thằng Hulk trùm háck Hulk bị ra đảo thì IronMans ra đời và trùm của trùm háck Hulk luôn. bị bắt clip thì rất nhiều nhưng hồi đáp của admin thì vẫn chưa thấy đâu.
dùng tiền và sức và khả năng của bản thân chơi đẹp đi =)) bật háck lên đấm chết người ta thì cũng có ngày người ta bắt đc clip thôi.
Mong admin giải quyết thỏa đáng để game sạch sẽ !

Úp 1 hit dựng lại hiện trường nào....

DauGau002
16-04-2015, 09:42 AM
tâm thư :)) có mà tâm cẩu :p

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 10:30 AM

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 11:24 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o

DontCare
16-04-2015, 12:28 PM
Thiếu gạch xây nhà, nên viết cái bài này kiếm tý gạch ý mà :))
Cái G này chắc thắng DK máu nào cũng sợ InroMan
Cái tầm 450k máu thì chác chịu đc 2 dame của nó

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 12:36 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

daicaloc
16-04-2015, 01:59 PM
Lũ chó hách

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 02:04 PM

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 05:00 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o

BattleKing
16-04-2015, 05:55 PM
mỗi ng một lối chơi.
Up cho huynh đệ

c5vssamurai
16-04-2015, 06:00 PM
mỗi ng một lối chơi.
Up cho huynh đệ

hack là lối chơi à bạn ơi ! bạn dễ tính nhỉ :)) hay là chả khác vẹo gì bọn này

đẹp trai ko = dai sức
16-04-2015, 06:09 PM
hack là lối chơi à bạn ơi ! bạn dễ tính nhỉ :)) hay là chả khác vẹo gì bọn này

ANti sẽ trả lời, t ko cần LŨ HÙA KO CÓ CHÍNH KIẾN VÀO KHÓC THUÊ, hiểu thì té. t post cho thg nào BẮT CHƯỚC nhột thôi nhé.

966977
16-04-2015, 06:12 PM
quan trọng lgi lời người ta nói

Các bác cầm cái chốt,Ma quỷ cũng là các bạn-Thiên Su các bạn cũng làm luôn.
Làm ăn tắc trách,thở ra 1 câu đéo ý nghĩa gì

c5vssamurai
16-04-2015, 06:31 PM
hahah xem cái thằng antihack nó nói kìa =)) . vãi đái như không có gì luôn.=)) . do lag rồi kìa thế sao TenGiNhi vs DungNhinTa lại đéo phải lag =)) vãi quá đi . thật là có năng lực cao và trách nhiệm to như con muỗi !!

DaiQuoc
16-04-2015, 06:38 PM
đâu ra sự công bằng, có kết luận thì vẫn phải để ae cho ý kiến chứ. 1 phát close luôn. có tp check hack nào mà như vậy chưa. thấp cổ bé họng thì đúng là éo làm đc gì

c5vssamurai
16-04-2015, 06:46 PM
Mu này rác quá cách tô chức kém , antihack là thằng nắm luật mà déo có tí năng lực nào , phán bừa cho hay =)).

cOySuper
16-04-2015, 07:05 PM

Topic vi phạm nội quy chửi thề mà Smod và adm ko dám làm gì chủ topic à?

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 07:40 PM

đẹp trai ko = dai sức
16-04-2015, 08:59 PM
Topic vi phạm nội quy chửi thề mà Smod và adm ko dám làm gì chủ topic à?

nỗi lòng nó khác với đôi co chửi nhau nhé bạn....

có phải trẻ trâu đâu mà bắt bẻ z ???

SatDaiCa
16-04-2015, 09:57 PM
Giờ đây anh ko thể dành tình yêu cho âm nhạc dc nữa,có lẽ anh phải xem phim hài cho nó thực tế đối với mấy clip tố cáo nhảm nhí :4;

cOySuper
16-04-2015, 10:18 PM
nỗi lòng nó khác với đôi co chửi nhau nhé bạn....

có phải trẻ trâu đâu mà bắt bẻ z ???

Chỉ thấy bất công với những mem lỡ nói tục vài câu.
P/s: Với lại mình có ác cảm với HD nói chung và thằng huỳnh nói riêng, nên có đôi chút để ý và vặn vẹo. Bạn thôg cảm. hehe

Barbarjan
16-04-2015, 10:21 PM
Câu này khó...:1;

admin ơi! mấy mình chơi rất giật và lảng đôi khi long 2 acc thì thấy người đi trc kẻ đi sau ko đúng

nhau...mà nếu người ngoài ko bjk mà lỡ quay clip hay 1 số sự việc ngoài ý muốn xẩy ra thế là mình mang tiếng hack
-Mình chơi MU ko dc lâu bao nhiêu sao với cách ae tâm huyết nhưng vì máy quá cùi đôi khi chơi nhưng rất lo lắng chỉ sợ lãng thui mà người ta quay đc thì mình sẽ bị mang tiếng.
-Cho mình mạo muội xin hỏi là atihack có thể phân biệt rõ ràng chính xác 100% đâu là lãng đâu là hack dc ko
-Câu hỏi chân thành ko có ý gì cả mong admin cho mình 1 câu trả lời .
---Cảm ơn---

đẹp trai ko = dai sức
16-04-2015, 10:25 PM
Chỉ thấy bất công với những mem lỡ nói tục vài câu.
P/s: Với lại mình có ác cảm với HD nói chung và thằng huỳnh nói riêng, nên có đôi chút để ý và vặn vẹo. Bạn thôg cảm. hehe

họ cũng xét nhiều thứ, acc clone vào gây war, acc cống hiến nó khác nhau chứ bạn, con người chứ có phải cái máy đâu. Hiểu r thì thôi đừng vặn nữa. Mệt !!!

Barbarjan
16-04-2015, 10:29 PM
Ở đâu ra dkn 2.9 nhỉ.. vãi hàng...............
Chả lễ dkn 2.9 bá vậy hay sao? làm loạn MUHN ak...........
Ai giải thíck hộ mình với........:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;

Barbarjan
16-04-2015, 10:35 PM
Clip này trùng khớp với Clip tố cáo.. các thánh còn phán rì nhỉ?
Không có clip này chắc Ironman chết tức..........:1;
Choi MU cũng phải có cái:1; đầu...
Đâu có phải suốt ngày train + rs............

9718153
16-04-2015, 10:36 PM
nhạc lại căng rồi

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 10:37 PM
Giờ đây anh ko thể dành tình yêu cho âm nhạc dc nữa,có lẽ anh phải xem phim hài cho nó thực tế đối với mấy clip tố cáo nhảm nhí :4;

Em cũng thây buồn cười , 2 ông pk nhau đều quay clip
Antihack vào bắt test , Có công việc bận không test đc thì lại bảo không hợp tác => Block
Nếu bị block rồi em post cái clip lên thì sao ?
Có clip tố thì các bạn Anti cứ test . Test xong thì tung clip , Nếu bị Tố không phục thì cho tự test lại
Trước đây thì còn pm qua yahoo báo hack , bây giờ pm qua yahoo làm gì ?
Đúng là thấy phiền !

zl0v3g4m3z
16-04-2015, 10:42 PM

Nghỉ thôi anh ơi
Trời bắt đầu lạnh r

Barbarjan
16-04-2015, 10:57 PM
Bận rộn cv, con cái ko tham gia với ae đc... :1;
Ngày ngày đọc tin cho vui.........
a vừa bán acc RF bên HT, chán vì chả có ma nào PK... mà pk thì cứ bảo minh hack....
Mặc đò sk 15 ra cổng 3h bị RF đấm chết, cứ bảo Rf hack :D
Hài ghê..........

Nghỉ thôi anh ơi
Trời bắt đầu lạnh r

Barbarjan
16-04-2015, 10:57 PM
Ngủ thôi.. pp....

zl0v3g4m3z
17-04-2015, 05:53 AM

đẹp trai ko = dai sức
17-04-2015, 08:36 AM

may là có mà còn mệt với lũ NGU + HÙA.

ko có thì đỡ thế nào với bọn nó