PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] TenGihi sv Anubis

sieucuoi
13-04-2015, 08:15 AM
Antihack 02 đã khóa luôn chủ đề Nghi vấn hack speet với tiêu chí chưa có clip chứng minh.
Vậy tôi cũng tố cáo luôn hành vi ko thể chấp nhận được 1 khi có tình huống này xay ra:
Thứ 1 : acc cua tôi đã bị bloc tôi lấy đâu ra acc khác = đồ tôi . Số point = tôi. Bắt tôi mò cua bắt ốc 1 acc khác ah.
Thứ 2 : Hộp quà đại quỷ ko mua đc nữa đã bị fix lại.
Thứ 3: Trong clip tố cáo ko thấy xuất hiện con sum, clip test lôi đâu ra con sum xuất hiện trước mặt để buf.
Thứ 3: Trong trận solo clip đó tôi nghĩ antihack ko có đủ căn cứ để xác nhận và bắt tôi nhận tôi hack.
Vậy antihack làm việc gi?? hay chỉ dựa vào bản test để thi hành án chứ ko căn cứ vào video tố cáo tôi.
Quá đáng cho người làm công, quá đắng cho game thủ.
Tôi sẽ kiện đến cùng với Antihack 02.

Kính mời toàn bộ BQT và game thủ vào đây đọc nhưng dòng đắng lòng của tôi.
Cũng đừng clos topic cua tôi.

WaveZX
13-04-2015, 08:19 AM
đừng clos topic của tôi nghe hay thật đó a Thành :)):31;

beteovn01
13-04-2015, 09:32 AM
tố cáo làm cái gì ông ơi. Chả nhẽ mẹ chê con hư à. Dẫu trong game nhiều lúc cũng cay ông vì cắm trên K4 bị ông phang nhưng vụ này cũng thấy buốt dùm ông. Đắng mà ko làm gì được :63. Mod nó đưa ra lý lẽ bảo phải làm 1 clip chứng minh thì cũng khó nhằn, giống kiểu trong bóng đá bắt cầu thủ phải tái hiện lại siêu phẩm trong 1' thăng hoa. Thánh họ cũng khó để làm lại được =))

sieucuoi
13-04-2015, 10:50 AM
tố cáo làm cái gì ông ơi. Chả nhẽ mẹ chê con hư à. Dẫu trong game nhiều lúc cũng cay ông vì cắm trên K4 bị ông phang nhưng vụ này cũng thấy buốt dùm ông. Đắng mà ko làm gì được :63. Mod nó đưa ra lý lẽ bảo phải làm 1 clip chứng minh thì cũng khó nhằn, giống kiểu trong bóng đá bắt cầu thủ phải tái hiện lại siêu phẩm trong 1' thăng hoa. Thánh họ cũng khó để làm lại được =))

Bực mình quá, đúng là game thủ ko có quyền hành gi ở đây hết, chán nản và thất vọng.

zl0v3g4m3z
13-04-2015, 10:54 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

c2vssamurai
13-04-2015, 10:56 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1206748-Anh-hoa-TCT-vao-xem-anty-hack-02-toan-tu-close-topic-cua-em&p=1266262#post1266262 qua đây nữa này vấn đề này cũng cần làm rõ . thao túng quá

zl0v3g4m3z
13-04-2015, 11:34 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|o

FanPage Facebook
13-04-2015, 11:48 AM
Antihack 02 đã khóa luôn chủ đề Nghi vấn hack speet với tiêu chí chưa có clip chứng minh.
Vậy tôi cũng tố cáo luôn hành vi ko thể chấp nhận được 1 khi có tình huống này xay ra:
Thứ 1 : acc cua tôi đã bị bloc tôi lấy đâu ra acc khác = đồ tôi . Số point = tôi. Bắt tôi mò cua bắt ốc 1 acc khác ah.
Thứ 2 : Hộp quà đại quỷ ko mua đc nữa đã bị fix lại.
Thứ 3: Trong clip tố cáo ko thấy xuất hiện con sum, clip test lôi đâu ra con sum xuất hiện trước mặt để buf.
Thứ 3: Trong trận solo clip đó tôi nghĩ antihack ko có đủ căn cứ để xác nhận và bắt tôi nhận tôi hack.
Vậy antihack làm việc gi?? hay chỉ dựa vào bản test để thi hành án chứ ko căn cứ vào video tố cáo tôi.
Quá đáng cho người làm công, quá đắng cho game thủ.
Tôi sẽ kiện đến cùng với Antihack 02.

Kính mời toàn bộ BQT và game thủ vào đây đọc nhưng dòng đắng lòng của tôi.
Cũng đừng clos topic cua tôi.

Bạn có cơ hội test 1 lần rồi nhưng không thực hiện đc phải không ?
Vẫn chưa hết 24h time dành cho bạn vẫn còn

sieucuoi
13-04-2015, 12:04 PM
Bạn có cơ hội test 1 lần rồi nhưng không thực hiện đc phải không ?
Vẫn chưa hết 24h time dành cho bạn vẫn còn

acc thi bi khóa, đai quy thi fixx ko mua dc, tôi test lại = cai gi đây ?? = niêm tin và vô vọng

zl0v3g4m3z
13-04-2015, 12:08 PM

beteovn01
13-04-2015, 12:14 PM
gào thét trong vô vọng làm gì trong khi 1 đống thành phần nó có nghe đâu. về học cách tạo game tự chơi thôi ông ạ. khi ấy mình mới có tiếng nói. còn ko chấp nhận,game của người ta mà =))

sieucuoi
13-04-2015, 12:15 PM
acc thi bi khóa, đai quy thi fixx ko mua dc, tôi test lại = cai gi đây ?? = niêm tin và vô vọng

Test 1 lân dựng lại hiên trường phai thuc hiện vài lân đê đưa ra kết quả chung, mới đc 1 lân ông ây uot teamviu rồi về cứ như mang con bỏ chợ giữa đường. Rôi đùng đùng phán hack vì ko làm được như clip tố cáo >> blog xong chuyện. Cứ làm như trò trẻ con. Có lẽ xủ lí clip test thi đúng hơn la xư lí theo clip tố cáo.
Blog acc xong rồi phán quay clip chứng minh, tìm đâu acc = point hay = đồ , có đại quỷ...cứ như là chơi đểu nhau. Nghĩ mà bức xúc quá trời luôn.
A em game thủ vào đọc những dòng nay chắc họ sẽ cưòi cách làm việc của antihack quá.
1 cách làm việc cứ như làm với tre con lên ba. Ko có 1 chút logic và khoa học, giai quyết vân đề 1 cách chuyên nghiệp.

sieucuoi
13-04-2015, 12:18 PM
gào thét trong vô vọng làm gì trong khi 1 đống thành phần nó có nghe đâu. về học cách tạo game tự chơi thôi ông ạ. khi ấy mình mới có tiếng nói. còn ko chấp nhận,game của người ta mà =))

Giờ phút này tôi cung chả cân gi nữa, tôi quá chán và qua thất vọng. Gao thét ko ai nghe nhưng cho mọi ngưòi biết đc cung cách làm việc cua antihack. Biêt la game cua người ta nhưng cũng phải nói chõ bõ tức.

beteovn01
13-04-2015, 12:27 PM
Ôi giời. Nói cho bõ tức hay là tức thêm hả ông. Ai quan tâm đâu. Thôi. Đam mê thì vào kiếm 1 acc cởi chuồng rs. 1 Điều đơn giản là chả thằng ngu nào bỏ 1 đống tiền ra đập đồ rồi vác acc đi PK dùng hack cả, riêng điều đấy người ta cũng ko biết thì họ cần gì biết đến những thứ khác =)). Tránh xa chốn thị phi ra. :21;

zl0v3g4m3z
13-04-2015, 01:10 PM

zl0v3g4m3z
13-04-2015, 01:20 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

codau8tuoi
13-04-2015, 02:00 PM
buon cho chu em no

sieucuoi
13-04-2015, 03:57 PM
ko có 1 thẩm phán nào vào xét. Buồn .....................

zl0v3g4m3z
13-04-2015, 07:39 PM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

Bo0zi0zi
13-04-2015, 08:49 PM
thấy ông ntn cũng bùn vì đã LM voi G ko ra gì :63;:63;

DauGau
13-04-2015, 09:09 PM
mấy thằng anti làm ăn quá là hay nuôn. :))

zzzt2vzzz
13-04-2015, 09:26 PM
thật lòng chả hiểu MU có antihack để làm gì, mà khi nó hack xong, còn ko chắc chắn có hack hay ko, mà phải bắt dựng lại hiện trường, hay cái antihack chỉ là cụm từ để hù dọa trẻ con?

DauGau001
13-04-2015, 09:45 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1206776-mod-nao-banned-nick-DauGau-vao-day-cho-hoi-cai&p=1266405#post1266405
ae qua topic này nhé. chúng nó cậy quyền banned rồi block cho ae nản lòng rồi qua mu khác đấy bọn này phải bài trừ/

beteovn01
13-04-2015, 10:02 PM
mấy thằng anti làm ăn quá là hay nuôn. :))
Ông ạ, ở đây luật bất thành văn là phải nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa các mod thì mới được. Còn dù các mod có làm sai hay chưa chuẩn, anh em chưa phục thì cũng cấm có kêu, kêu là banned ngay đấy. Thôi acc ông kia thì cũng block rồi. anh em khỏi kêu nữa. Ai chơi được cứ chơi thôi, đừng dây với cứt. Mệt lắm =))

FanPage Facebook
13-04-2015, 10:05 PM
Ông ạ, ở đây luật bất thành văn là phải nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa các mod thì mới được. Còn dù các mod có làm sai hay chưa chuẩn, anh em chưa phục thì cũng cấm có kêu, kêu là banned ngay đấy. Thôi acc ông kia thì cũng block rồi. anh em khỏi kêu nữa. Ai chơi được cứ chơi thôi, đừng dây với cứt. Mệt lắm =))

Bạn cũng cẩn thận với cách nói của mình. Chúng tôi không yêu cầu các bạn ưu tiên hay lảng tránh. Chúng tôi cần là nói năng 1 cách tử tế chứ không phải theo cách xúc phạm người khác ?

9718153
13-04-2015, 10:15 PM
nhạc căng quá nhỉ !

HD rẻ rách
13-04-2015, 10:17 PM
1 ng lam quan ca ho dc nho

beteovn01
13-04-2015, 10:24 PM
Bạn cũng cẩn thận với cách nói của mình. Chúng tôi không yêu cầu các bạn ưu tiên hay lảng tránh. Chúng tôi cần là nói năng 1 cách tử tế chứ không phải theo cách xúc phạm người khác ?
Xin lỗi, tôi chả ưu tiên hay lảng tránh ai cả. Đơn giản nếu tôi thích chửi thì dù bạn có banned hết Id này đến ID khác. Thậm chí banned cả IP thì tôi vẫn có thể tạo lại acc để chửi các bạn. Nhưng đây là game, chỉ là 1 trò giải trí. Tôi chả việc gì phải làm thế cho mệt thân.
Các bạn bảo nói năng tử tế, nhưng cách hành xử của chính các bạn ko làm cho tôi ko phục. Các bạn có công nhận các bạn đang lạm quyền. Game do các bạn điều hành, các bạn muốn thế nào chúng tôi phải chịu như thế chăng ? Chuyện game thì ko nói, bởi đối với các bạn chúng tôi có chơi hay ko chơi thì cũng ko ảnh hưởng đến các bạn bởi văng mợ chợ vẫn đông. Nhưng nói thật các bạn quá trẻ con. Các bạn làm người quản lý mà khi khách hàng của các bạn là chúng tôi có ý kiến ý có gì hơi ngược với các bạn là y rằng như đỉa phải vôi. Hở ra là banned là doạ, nhưng vấn đề liên quan đến game thì hời hợt.
Còn tôi nói thật mấy cái lý do baned nick của bạn buồn cười lắm. Người ta chửi đã đành, đây mới kêu thằng đã banned. Bạn thấy như thế có phải lạm quyền ko. Tôi nói là ở đây phải nâng các bạn như nâng trứng hứng hoa liệu có sai mà doạ tôi phải cẩn thận.

sieucuoi
13-04-2015, 10:29 PM
thật lòng chả hiểu MU có antihack để làm gì, mà khi nó hack xong, còn ko chắc chắn có hack hay ko, mà phải bắt dựng lại hiện trường, hay cái antihack chỉ là cụm từ để hù dọa trẻ con?

cảm ơn bạn đọc nhưng dòng suy nghĩ của tôi, bức xúc thay cho antihack quá bắt bẻ cho game thủ chúng ta. Công bằng ở đâu hay chỉ lạm dùng quyền hành thích blog là blog. Qua những vấn đề này tôi thấy sẽ có nhiêu người ra đi vì cách hành xử như vậy. Tôi là 1 member tâm huyết năm 2011 đến nay 2015 và tôi cũng đã hi vọng với 1 đội ngũ chuyên nghiệp nhưng càng hi vong thi lại càng thất vọng. Đắng lòng thay...

VanDamMeQ8
13-04-2015, 10:37 PM
Hãy pm anh , anh sẽ huấn luyện e trở thành 1 sát thủ chuyên nghiệp .

CÒn giờ thì bỏ đi nếu e cảm thấy hài lòng :">

Tâm thư gởi chủ topic .

zl0v3g4m3z
13-04-2015, 10:39 PM
Hãy pm anh , anh sẽ huấn luyện e trở thành 1 sát thủ chuyên nghiệp .

CÒn giờ thì bỏ đi nếu e cảm thấy hài lòng :">

Tâm thư gởi chủ topic .

Thay đồ sớm thế ?

dautru
13-04-2015, 10:44 PM
Upppppppppppppppppp

zl0v3g4m3z
13-04-2015, 10:46 PM

zl0v3g4m3z
14-04-2015, 06:15 AM
o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|o

hoangkaka
14-04-2015, 08:11 AM
cái tội troll t nó nặng lắm m à :)) m cho số t linh tinh nên mới bị block dkm troll nhau troll vừa thôi dkm đăng linh tinh vớ vẩn lớn rồi còn chơi trò trẻ trâu. M kêu gào gì nữa.