PDA

View Full Version : Đề nghị anh Hòa Tổng Cục Trưởng vào trả nợ gấp !

thienton00
03-04-2015, 01:22 AM
Như lúc chưa mở và bắt đầu mở sv Event bác Tổng Cục Trưởng đã thông báo là sẽ giảm số lượng sv của Anubis để phục vụ tốt cho sv Event và sẽ trả lại 13 ~ 15 sv cho Anubis ngay sau khi sát nhập sv Event về Anubis ! Hiện giờ đã sát nhập được 2 ngày rồi mà vẫn ko thấy 3 ~ 5 sv mà Tổng Cục Trưởng thông báo là sẽ trả lại ngay sau khi gộp sv đâu cả ! Bác xem thế nào trả nợ sớm cho a e để lượng sv nhiều hơn thì chắc là sẽ đỡ lagg hơn, chứ giờ sv lagggg quá !

NhimSuper
03-04-2015, 03:20 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Bắp Rang Bơ
03-04-2015, 03:47 AM
mình cũng co đọc lúc TCT ra thông báo như vậy.nhưng h vãn chỉ có 10 Sub nên h vào game rất là và giật.cầm đồ lên bỏ đồ xuống mãi nó chả chuẩn gì cả.rất sợ bị lag mất đồ.chạy đc 1 đoạn thì bị bay về đoạn đầu.đánh quái thì cứ miss miss,chả ra làm sao cả.mong ng có trách nhiệm cao nhất vào xem và đưa ra hướng giải quyết khắc phục sớm để ae còn yên tâm cày kéo.thanks.!!! và mở trả lại thêm 3>>>5 sub nữa như lời đã hứa...

Đao phủ
03-04-2015, 06:27 AM
Mình sẽ chuyển ý của bạn lên admin giúp bạn

enterprise
03-04-2015, 07:08 AM
Mình sẽ chuyển ý của bạn lên admin giúp bạn

ADM ơi, sv lag quá trời vs giật nữa.cứ lúc lại Dis acc.xem thế nào khắc phục đi,nản quá......Upppppppppppppppppppp

SumPix
03-04-2015, 07:40 AM
lúc open sv event đã khổ vì lag dis, giờ sau sáp nhập lại bị hành như vầy?

BanBan
03-04-2015, 08:44 AM
đúng ý mình qua...ADM ơi mau trả lại 5 sub đi...ko máy e mạng đã kém rồi..giờ còn giật lag thế này ko chơi nổi...trưóc 15sub chơi ngon lăm...móng BQT giải quyết sớm

ăn xin
03-04-2015, 09:34 AM
cắt bớt sv cho đông vui

Goldfather
03-04-2015, 10:24 AM
SẮp có sv mới rồi........... chắc ko phải mở thêm sup đâu...

GIờ này bán đồ còn có giá.... lúc có sv mới mà bán thid mất giá lém :D
PS: gạch đá nhẹ tay nha ae :D

LegendHeroes
03-04-2015, 10:26 AM
SẮp có sv mới rồi........... chắc ko phải mở thêm sup đâu...

GIờ này bán đồ còn có giá.... lúc có sv mới mà bán thid mất giá lém :D
PS: gạch đá nhẹ tay nha ae :D

Tung tin thất thiệt gây hoang mang dư luận . Khóa TK 1 tháng cảnh cáo

LegendHeroes
03-04-2015, 10:30 AM
Như lúc chưa mở và bắt đầu mở sv Event bác Tổng Cục Trưởng đã thông báo là sẽ giảm số lượng sv của Anubis để phục vụ tốt cho sv Event và sẽ trả lại 13 ~ 15 sv cho Anubis ngay sau khi sát nhập sv Event về Anubis ! Hiện giờ đã sát nhập được 2 ngày rồi mà vẫn ko thấy 3 ~ 5 sv mà Tổng Cục Trưởng thông báo là sẽ trả lại ngay sau khi gộp sv đâu cả ! Bác xem thế nào trả nợ sớm cho a e để lượng sv nhiều hơn thì chắc là sẽ đỡ lagg hơn, chứ giờ sv lagggg quá !

Sau kho bảo trì tình trạng lag đã được khắc phục nhé . Còn việc tăng sub thì chỉ càng làm tình trạng lag trầm trọng hơn .

Hổ Báo Cáo Chồn
03-04-2015, 10:36 AM
đã hứa sao h thực hiện thế TCT?
lại làm mất lòng tin của ae rồi

MrHieuCoiFC
03-04-2015, 11:35 AM
ADM thich thi cho ra ko thich thi thoi ma` ^^. Nói thật nhiều thất Hứa cũng thật nhiều

GodFathers
03-04-2015, 07:36 PM
:55;:55;:55;

Út Cưng
03-04-2015, 08:27 PM

Vấn đề tăng sub thì không khó, BQT luôn muốn đem đến cho các game thủ những thứ tốt nhất thôi....:)