PDA

View Full Version : Vấn đề top TY cách xa top SM hơn 200 lần và point event, adm có quên gì ko?

halay_1986_2062
01-04-2015, 09:42 PM
Ý kiến của 1 mem bỏ SM sang TY chơi e nó tới hơi thở cuối cùng rồi lại về SM.
Xin hết.

saobaolo
01-04-2015, 10:16 PM
k quên bạn ah. ý kiến r mấy bạn SM lại vào chửi đc vòi đòi tiên đấy
nghe chán lắm

halay_1986_2062
01-04-2015, 11:09 PM
cảm thấy tủi thân vì bị ruồng bỏ...

Pisces
02-04-2015, 07:08 AM
Chúng tôi dã + mỗi 1 nhân vật từ sever Tình Yêu sang Sức Mạnh 1 lần RL rồi nhé !
Các bạn còn thắc mắc và có ý kiến gì thì cứ nói nhé.

SuperChim
02-04-2015, 07:16 AM
Chúng tôi dã + mỗi 1 nhân vật từ sever Tình Yêu sang Sức Mạnh 1 lần RL rồi nhé !
Các bạn còn thắc mắc và có ý kiến gì thì cứ nói nhé.

thắc mắc í kiến xong có ai giải quyết đâu,ít ra cũng cho mem 1 câu trả lời ntn chứ có hay ko,chứ rs/rl bằng nhau mà kem nhau 8k 9k point ai mà sống đc,adm cứ cho cái event lại đi ae TY sẵn sàng bỏ công bỏ sức như SM, rs lại point event thôi,ko thì cho ae TY bằng như thế đi đã cho ng ta thì cho hẳn đi ng ta ai cũng xác định gắn bó lâu zaif zoi mà kém ntn ai muốn chơi,TY sáng cũng có mấy ng đâu.

Goldfather
02-04-2015, 07:35 AM
up.................

MagicOfWar
02-04-2015, 09:41 AM
SM 20 mem TY 10 mem đủ duy trì SV rồi năm sau lại về với HT ^^. Mọi con đường đều về LaMa ý kiến ý cò làm gì có thay đổi dc gì đâu Sv2 mà KS nhau qua SV PK toàn cao thủ hack . Nhân tài hack SV SM đông như quân Nguyên =))

--- Mako ---
02-04-2015, 09:51 AM
vấn đề rất là nan giải, không + RL mà cho các bạn TY ăn poin event có lẽ hợp lý hơn

missheo00
02-04-2015, 10:09 AM
Các bạn đòi point event huy chuong bằng sức mạnh.. nếu cho bằng point thì cũng nên cho những member sv SM chơi sau những người ko ăn point event cho bằng nhau thế mới công bằng nhỉ. :65; rồi sau này về với Huyền Thoại rồi đòi tiếp bằng point event Huyền Thoại nhỉ :65;

halay_1986_2062
02-04-2015, 10:55 AM
các server trc sát nhập đều có, tại sao TY lại ko đc. Các bạn sợ chúng t bằng point pk các bạn à?

--- Mako ---
02-04-2015, 11:04 AM
tặng các ban TY 5K poin event , khuyến mại các bạn SM 1 RL đê :D

Pisces
02-04-2015, 11:10 AM
Yêu cầu các bạn không tranh luận tại topic này nhé đây là topic Góp ý báo lỗi !
Tôi sẽ gửi vấn đề này lên ADM cấp cao và sẽ có câu trả lời cuối cùng dành cho chủ topic
Thân !

Tổng Cục Trưởng
02-04-2015, 11:16 AM
Tình Yêu sang Sức Mạnh đã được hỗ trợ rất nhiều rồi , Tặng Relife , đua top thời gian ngắn và được nhiều set đồ cấp cao. Các bạn bây giờ còn đòi cả Point Event để cho = với Sức Mạnh nữa thì tôi nghĩ hơi yêu sách đấy.
Sẽ không có hỗ trợ nào nữa nhé.

avantas
02-04-2015, 12:21 PM
₫úng rồi ăn pont ever it́ nhất cũng mất tầm 600k thẻ ₫ấy các bác TY oi

SuperChim
02-04-2015, 12:21 PM
Tình Yêu sang Sức Mạnh đã được hỗ trợ rất nhiều rồi , Tặng Relife , đua top thời gian ngắn và được nhiều set đồ cấp cao. Các bạn bây giờ còn đòi cả Point Event để cho = với Sức Mạnh nữa thì tôi nghĩ hơi yêu sách đấy.

ntn là yêu sách hả anh,chúng tôi không cần rl,cho ctoi rl là để hợp lý vs SM vs cho cả các anh chứ đâu riêng chúng tôi,chúng tôi có nt mới chơi thì các anh mới có thêm member chứ,thà a đừng cho vài cái set êcnt mà thay vào đó là chút point event còn hơn,hơn 8k 9k point có mà sét 3 op cũng chết chứ nói j,còn loại hack thì ko thèm nói làm cái j,đây là í kiến của mem tâm huyết đưa ra để góp í,hơn j hơn 8 9k poi .lại còn đích thân tổng cục trưởng nói như thế thì em chịu zoi.

ParkHa
02-04-2015, 12:25 PM
bo tien ra an mat may tram K h lai doi Point Event free ak =))

SuperChim
02-04-2015, 12:37 PM
bo tien ra an mat may tram K h lai doi Point Event free ak =))

mất tiền điều đó là đương nhiên,nhưng đây các ông ó gộp sv lại thì đã làm thì làm cho hợp lí đi,kêu ca thì nói member yêu sách,cứ làm đúng thì ai kêu.

missheo00
02-04-2015, 01:39 PM
ntn là yêu sách hả anh,chúng tôi không cần rl,cho ctoi rl là để hợp lý vs SM vs cho cả các anh chứ đâu riêng chúng tôi,chúng tôi có nt mới chơi thì các anh mới có thêm member chứ,thà a đừng cho vài cái set êcnt mà thay vào đó là chút point event còn hơn,hơn 8k 9k point có mà sét 3 op cũng chết chứ nói j,còn loại hack thì ko thèm nói làm cái j,đây là í kiến của mem tâm huyết đưa ra để góp í,hơn j hơn 8 9k poi .lại còn đích thân tổng cục trưởng nói như thế thì em chịu zoi.

Bạn muốn có point event thay vì kêu ca.. thì đề nghị 1 cách giải quyết đơn giản thế này... Point event huy chương là bỏ bằng tiền VND ăn... mình nhớ ko lầm là tầm 250k VND max point event... Thì h sao bạn ko đề nghị a TCT mở dịch vụ point event dành cho những ai chưa có point event ca TY và SM, ăn bằng VND lại đi... cái j cũng có cái giá của nó. Chứ khơi khơi bạn đòi admin cho bằng point mà bạn ko tốn đồng xu nào ak ?????????????

--- Mako ---
02-04-2015, 02:18 PM
hay là bán ACC TY đi qua mua ACC SM mà chơi, SM vẫn cong nhiều acc 4RL ko chơi ra phết đấy hihi :d

halay_1986_2062
02-04-2015, 03:09 PM
Chim nói hay, TY ko gộp server thì chúng t chả cần đòi gì cả. Đồ đạc đua top kia 10 acc đc trong số bn ng chuyển sang. Những ng ko có tg đua top thì họ ko thiệt à. Adm nói câu yêu sách này thì thực sự bỏ acc cho thằng em nó phá server thôi.
Thân. Sẽ ko còn topic nào đòi công bằng nữa đâu.

SuperChim
02-04-2015, 03:39 PM
tổng cục trưởng đứng từ góc nhìn toàn diện mà nói thế cơ mà:))

Pisces
02-04-2015, 04:02 PM

Đã có câu trả lời cuối cùng từ phía ADM
Mình cin dừng topic tại đây, mọi topic có nội dung tương tự đều sẽ bị đóng hoặc xoá mà không báo trước
Thân !