PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Thách thức mọi trò gian lận trong việc hack acc và đồ

SatDaiCa
24-03-2015, 11:42 PM
Mình chơi Mu này cũng đã dc hơn 4 năm rồi nhưng chưa bao giờ bị mất 1 cái gì trong acc dù chỉ là 1 viên ngọc.Có rất nhiều các bạn bị mất mát đồ đạc và cuối cùng lại đổ lỗi do game,do BQT làm ăn tắc trách nhưng lại ko hiểu ra rằng chính bản thân mình lại là 1 con gà ngớ ngẩn nhất trong các con gà ngớ ngẩn.
Trong cuộc sống này có rất rất nhiều điều cần phải học hỏi để tìm ra cách khắc phục những sự xấu xa và phát huy những điểm mạnh.
Đừng nên vì 1 sự kém hiểu biết của bản thân mình mà cứ gào mồm ra trách móc người khác để gây ra sự phiền hà ko đáng có.
Thôi mình sẽ đi vào chủ đề chính luôn ko nói loằng ngoằng làm mất thời gian của các bạn nữa nhé:D
Như tiêu đề một lần nữa tôi "Thách thức mọi trò gian lận trong việc hack acc và đồ"
Có 2 acc cho các bạn hack đó là :
1. acc bên sv HT ( Tài khoản 8773214)
2. acc bên sv Anubis ( Tài khoản sat_mu )
Nếu các cao thủ có thể vào dc 2 acc đó thì cứ tự nhiên khênh hết đồ đi và xóa dùm nhân vật chính đi nhé.
Xóa xong thì lập 1 pic trên diễn đàn mình sẽ pm để hẹn gặp mặt tặng thêm 5m VND/1 acc hoặc là 5m thẻ nếu ko muốn gặp mặt để đỡ mất thời gian.
Lời cuối cùng tặng cho các bạn đã bị mất acc và đồ đó là :( Các bạn kém hiểu biết quá hoặc là các bạn đã sài thêm trò ma quỷ trên máy tính nên mới bị như vậy)

hung1503ls
24-03-2015, 11:51 PM
có mà mấy ae, bạn bè chơi với nhau biết nick pass rồi vào lấy thì đúng hơn :)) chứ hack acc với đồ = mắt

Hera
25-03-2015, 12:06 AM
có mà mấy ae, bạn bè chơi với nhau biết nick pass rồi vào lấy thì đúng hơn :)) chứ hack acc với đồ = mắt
Nếu chơi 1 mình mà click vào những đường link bẫy và lại hay sài phần mềm thứ 3 để can thiệp vào game thì cũng dễ đứt lắm đấy

FanPage Facebook
25-03-2015, 07:24 AM
1 vấn đề khá hay và nhạy cảm :)) Tối tớ sang nhà lấy 5m nhé =))

HeroBeo
25-03-2015, 09:20 AM
lấy tiền ở đâu nhỉ.

201191
25-03-2015, 09:45 AM
bố thằng bệnh

Extremes
25-03-2015, 09:47 AM
Thực ra còn thêm 1 trò nữa là tạo hiện trường giả để biến mình thành người bị Hack nick!
Đơn giản là mang acc ra 1 quan nét khác pm yh fb vs đồng bọn hẹn ai đó mua đồ và gd lấy tiền thẻ xong về nhà báo Hack :|

Barbarjan
25-03-2015, 10:27 AM
hóng...............

hiepxusctn
25-03-2015, 01:50 PM
dm thằng bệnh hoạn =]]

zl0v3g4m3z
25-03-2015, 02:00 PM
Mình chơi Mu này cũng đã dc hơn 4 năm rồi nhưng chưa bao giờ bị mất 1 cái gì trong acc dù chỉ là 1 viên ngọc.Có rất nhiều các bạn bị mất mát đồ đạc và cuối cùng lại đổ lỗi do game,do BQT làm ăn tắc trách nhưng lại ko hiểu ra rằng chính bản thân mình lại là 1 con gà ngớ ngẩn nhất trong các con gà ngớ ngẩn.
Trong cuộc sống này có rất rất nhiều điều cần phải học hỏi để tìm ra cách khắc phục những sự xấu xa và phát huy những điểm mạnh.
Đừng nên vì 1 sự kém hiểu biết của bản thân mình mà cứ gào mồm ra trách móc người khác để gây ra sự phiền hà ko đáng có.
Thôi mình sẽ đi vào chủ đề chính luôn ko nói loằng ngoằng làm mất thời gian của các bạn nữa nhé:D
Như tiêu đề một lần nữa tôi "Thách thức mọi trò gian lận trong việc hack acc và đồ"
Nếu các cao thủ có thể vào dc 2 acc đó thì cứ tự nhiên khênh hết đồ đi và xóa dùm nhân vật chính đi nhé.
Xóa xong thì lập 1 pic trên diễn đàn mình sẽ pm để hẹn gặp mặt tặng thêm 5m VND/1 acc hoặc là 5m thẻ nếu ko muốn gặp mặt để đỡ mất thời gian.
Lời cuối cùng tặng cho các bạn đã bị mất acc và đồ đó là :( Các bạn kém hiểu biết quá hoặc là các bạn đã sài thêm trò ma quỷ trên máy tính nên mới bị như vậy)

Đã có nhiều topic nói về mức phạt dành cho người báo mất
Nhưng có vẻ như chưa đc thực thi , hẳn điều này cũng là lỗ hổng cho kẻ gian

hoangngocmanh
25-03-2015, 02:42 PM

k đua MK sao khênh dc thớt :))

langtusau2014
25-03-2015, 05:12 PM
thèn này chắc dùng phần mềm diệt virút của An ninh quốc gia mạng :)) .đây gọi là thách thức trong giếng làng :)).MU này nó còn đánh sập cả sv nữa là :))
k đua MK sao khênh dc thớt :))

issarel
25-03-2015, 05:27 PM
Phòng được người ngoài nhưng không phòng được ae bạn à =))