PDA

View Full Version : Về vấn đề đua top tháng?

issarel
24-03-2015, 04:07 PM
Mình chơi MU cũng đã không ít thời gian, nhưng dạo này MU càng đi xuống. Cứ ra event tháng kiểu này, sv nhanh tàn sớm, ae bỏ phí nhiều tâm huyết , công sức , tiền của vào để đi ăn boss tham gia các hoạt động trong game, kiếm item ngon, vậy mà chỉ cần đua top 1 tháng đã có đồ ngon gấp nhiều lần, cứ thế tiếp tục, thì game chả còn hứng thú gì nữa.
Mình có ý kiến như thế này.
1. ADM nên bỏ hoặc lùi thời gian đua top 4-6 tháng 1 lần
2. Đồ đua top tháng chỉ có 1 set hoặc 1 món đồ và set hoặc món đồ đó phải tương đương nhưng đồ ngon hiện tại đã có trong sv (ví dụ như trong sv TS ex capdo 20 +13 là mạnh nhất, thì phần thưởng phải là cay TS luck ex 1 op chứ không thể nào quá mạnh như Gậy Thần Ma luck 2 op.)

Extremes
24-03-2015, 04:11 PM
Chào bạn! Về vấn đề đua top tháng của sv event là hỗ trợ người mới chơi có thể bắt kịp được sv ANB hiện tại cũng như thêm hứng thú cho người cày cọc.
Còn về phần thưởng đua top tháng như vậy là đã hợp lý rồi mình ko thấy vấn đề gì cả.

DontCare
24-03-2015, 04:14 PM
Cứ thử đua top tháng đi thì biết cậu ah. nó vất vả và tốn kém hơn đi săn nhiều

issarel
24-03-2015, 04:16 PM
Chào bạn! Về vấn đề đua top tháng của sv event là hỗ trợ người mới chơi có thể bắt kịp được sv ANB hiện tại cũng như thêm hứng thú cho người cày cọc.
Còn về phần thưởng đua top tháng như vậy là đã hợp lý rồi mình ko thấy vấn đề gì cả.

Game phải để tự người chơi khám phá, nếu cái gì cũng cho sẵn, còn gì là thú vị nữa hả bạn, ai cũng cày top thì làm sao tham gia dc hoạt động trong game nữa.

issarel
24-03-2015, 04:18 PM
Cứ thử đua top tháng đi thì biết cậu ah. nó vất vả và tốn kém hơn đi săn nhiều

Mình nói thật mình 3 lần được đồ event rồi, tốn kém xong nhưng cuối cùng chả thấy hứng thú, vì đồ đạc dễ kiếm quá, sắm được 1 sét cấp 8 phải ăn hết bao nhiêu con kundun bạn biét không, nếu cho đồ dễ như vậy thì ăn kun làm gì nữa?