PDA

View Full Version : buồn vì cách làm việc của các MOD ( không cố ý nói xấu ADM MOD ..... v.v )

tialuaks12
19-03-2015, 07:28 PM
mình rất buồn khi thấy cách làm của MOD mình chơi ở Mu hà nội này !!! mà mình phải qua Mu việt, nhân hòa, hoàng kim để xin các vấn đề khắc phục lỗi MU !!! mấy MU kia thì người ta nói là do chưa gặp nên chưa tìm hiêu còn ở Mu hà nội thì...................... biết mà còn giả lơ như chưa biết =)) mình chỉ góp ý như thế thôi ( biết chắc là bài này sẻ bị xóa ) mình chỉ góp ý như thế còn Mod + Adm nghĩ sao thì nghĩ

BoyHaNam
19-03-2015, 07:45 PM
ng ta chi quan tâm tới tiền thui nhe p

Extremes
19-03-2015, 07:54 PM
mình rất buồn khi thấy cách làm của MOD mình chơi ở Mu hà nội này !!! mà mình phải qua Mu việt, nhân hòa, hoàng kim để xin các vấn đề khắc phục lỗi MU !!! mấy MU kia thì người ta nói là do chưa gặp nên chưa tìm hiêu còn ở Mu hà nội thì...................... biết mà còn giả lơ như chưa biết =)) mình chỉ góp ý như thế thôi ( biết chắc là bài này sẻ bị xóa ) mình chỉ góp ý như thế còn Mod + Adm nghĩ sao thì nghĩ

Mình thấy tận tay ADMIN hỗ trợ cho các bạn lúc mình vắng mặt. Đã chỉnh qua teamview cho các bạn những vẫn ko được vì các bạn dùng phần mềm diệt virut BKAV Pro nó hiểu nhầm file cài đặt của game nên ko thể chạy được!
Chỉ có cách gỡ ra thôi bạn ạ!

BanBan
19-03-2015, 08:22 PM
uppppppppppppppp

kuna72i
19-03-2015, 09:29 PM

cậu ơi mình cũng bị giống cậu nè nhưng nhờ ADM và mod 2 giúp đỡ mình đã vào đc game bình thường
các ADM và mod2 tận tình giúp đỡ lắm k0 như cậu nói đâu :67;:67;:67;:67;
pây h mình đã vào game đc bình thường :67;:67;
các adm và Mod rất có tinh thần giúp đỡ với nhiệt tình lắm ::3;:3;:3;:3;

tialuaks12
19-03-2015, 10:23 PM
cậu ơi mình cũng bị giống cậu nè nhưng nhờ ADM và mod 2 giúp đỡ mình đã vào đc game bình thường
các ADM và mod2 tận tình giúp đỡ lắm k0 như cậu nói đâu :67;:67;:67;:67;
pây h mình đã vào game đc bình thường :67;:67;
các adm và Mod rất có tinh thần giúp đỡ với nhiệt tình lắm ::3;:3;:3;:3;

mình không biết sao chứ !!! mình qua 2 Mu mà mình đang chơi thì mới nhờ người sửa được =)) tínhd di tính lại mất gần 1 ngày trời :(( thôi không sao !!!