PDA

View Full Version : vấn đề sát nhập sv và phần thưởng top TY > SM

HeroBeo
19-03-2015, 01:19 PM
như trên được biết sv SM có poin ev >max 7kx poin+ slrs hơn TY thì phải vậy 1 lần rl+ thêm 5>6k ev có vẻ hợp lý hơn
2, bh em có 1 acc 2 NV như này nhé. 1 acc eff >đua top tháng + 1 acc rf có 2k pcpoin vậy chuyển acc eff thì mất mẹ nv rf +poin pc e săn từ lúc opne sv đến giờ mà chuyển nv rf thì mất mẹ 15 ngày đua top em phải làm thao
3 vấn đề phần thưởng dc giao dịch> có lên cho tất cả sét ev từ tr đến nay khi sn đều đc giao dịch không. nếu chuyển SV > nv chúng e sẽ thiếu slrs+poin khá lớn vậy lên cần sang những class train nhanh như dw rf eff nhưng sét ev của dk thì k giao dịch được. vậy là để chết trong hòm đồ cá nhân . vãi

Extremes
19-03-2015, 01:36 PM
như trên được biết sv SM có poin ev >max 7kx poin+ slrs hơn TY thì phải vậy 1 lần rl+ thêm 5>6k ev có vẻ hợp lý hơn
2, bh em có 1 acc 2 NV như này nhé. 1 acc eff >đua top tháng + 1 acc rf có 2k pcpoin vậy chuyển acc eff thì mất mẹ nv rf +poin pc e săn từ lúc opne sv đến giờ mà chuyển nv rf thì mất mẹ 15 ngày đua top em phải làm thao
3 vấn đề phần thưởng dc giao dịch> có lên cho tất cả sét ev từ tr đến nay khi sn đều đc giao dịch không. nếu chuyển SV > nv chúng e sẽ thiếu slrs+poin khá lớn vậy lên cần sang những class train nhanh như dw rf eff nhưng sét ev của dk thì k giao dịch được. vậy là để chết trong hòm đồ cá nhân . vãi

Chào bạn! Về vấn đề point Event thì mình sẽ đề cập lên BQT xem set có bổ sung hay ko.
Còn về acc bạn có 2 nhân vật thì bắt buộc bạn phải lựa chọn 1 trong 2 thôi chứ BTQ cũng ko giúp gì hơn đc vì khi chuyển nv đi là tài khoản sẽ bị khóa luôn.
Còn về phần thưởng đua top giao dịch được là BQT hỗ trợ phần nào cho các bạn sv TY sát nhập sang SM có thể cạnh tranh PK ko bị thua kém là bao. Các Set Event nhân thưởng đua top từ trước vẫn sẽ giữ nguyên ko thay đổi!

vuasatthu
19-03-2015, 01:39 PM
Chào bạn! Về vấn đề point Event thì mình sẽ đề cập lên BQT xem set có bổ sung hay ko.
Còn về acc bạn có 2 nhân vật thì bắt buộc bạn phải lựa chọn 1 trong 2 thôi chứ BTQ cũng ko giúp gì hơn đc vì khi chuyển nv đi là tài khoản sẽ bị khóa luôn.
Còn về phần thưởng đua top giao dịch được là BQT hỗ trợ phần nào cho các bạn sv TY sát nhập sang SM có thể cạnh tranh PK ko bị thua kém là bao. Các Set Event nhân thưởng đua top từ trước vẫn sẽ giữ nguyên ko thay đổi!

Bạn cho mình hỏi là khi sáp nhập thì chuyển nv qua sv sức mạnh thì phải tạo tài khoản bên đó sau mí chuyển được à.
Còn đồ trong sv tình yêu thì chuyển kiểu gì bạn

Extremes
19-03-2015, 01:42 PM
Bạn cho mình hỏi là khi sáp nhập thì chuyển nv qua sv sức mạnh thì phải tạo tài khoản bên đó sau mí chuyển được à.
Còn đồ trong sv tình yêu thì chuyển kiểu gì bạn

Đúng rồi bạn! Bạn qua SV SM lập tên tài khoàn + tên nhân vật theo ý mình ( đây cũng là cơ hội đổi tên miễn phí cho các bạn) rồi chuyển nhân vật chính bạn muốn chuyển vào nhân vật đó.
Đồ đạc của bạn có thể lập thêm nhiều tài khoản khác rồi chuyển đồ bớt qua đó rồi mang sang sv SM thôi!

vuasatthu
19-03-2015, 01:44 PM
Đúng rồi bạn! Bạn qua SV SM lập tên tài khoàn + tên nhân vật theo ý mình ( đây cũng là cơ hội đổi tên miễn phí cho các bạn) rồi chuyển nhân vật chính bạn muốn chuyển vào nhân vật đó.
Đồ đạc của bạn có thể lập thêm nhiều tài khoản khác rồi chuyển đồ bớt qua đó rồi mang sang sv SM thôi!

vậy là sẽ có 1 sub riêng để giao dịch đồ từ sv tình yêu qua sv sức mạnh hả bạn?

tialuaks12
19-03-2015, 01:45 PM

ADM qua giúp sữa lỗi với !!! cho mình ảnh để mình dể làm cái !!! Thân

HeroBeo
19-03-2015, 01:52 PM
chỉ chuyển dc đồ = với thùng đồ cá nhân+ quần áo mặc trên người nv chuyển. vãi thật mà nv dua top lại không thể gd đồ dc. mất mẹ 1 acc gd. quả này vứt ối đồ

thuoclao123
19-03-2015, 01:54 PM

ăn nói kiểu gì thế nhỉ ae, mất mẹ........... chắc mất mẹ sớm :p

HeroBeo
19-03-2015, 06:15 PM
ăn nói kiểu gì thế nhỉ ae, mất mẹ........... chắc mất mẹ sớm :p

tao còn nói thẳng là địt mẹ mày nuôn ý

BanBan
19-03-2015, 08:13 PM
upppppppppppppppp

halong
20-03-2015, 08:44 AM
Đàng nào cũng phải về với cội nguồn của Nó
Chắc chắn chỉ 1 sớm 1 chiều thôi
Thì về HT luôn đi cho thêm phần đông vui
Post liên SV hoặc nằm trong 1 SV
ADM tạo thêm mấy Sub ưu tiên
Cho AE TY + SM tăng EXP cho vài Tháng

Ai ko tin sẽ về với cội nguông HT thì
Hãy cố sống mà theo dõi tình hình ! :112;

MagicOfWar
20-03-2015, 09:17 AM
Đàng nào cũng phải về với cội nguồn của Nó
Chắc chắn chỉ 1 sớm 1 chiều thôi
Thì về HT luôn đi cho thêm phần đông vui
Post liên SV hoặc nằm trong 1 SV
ADM tạo thêm mấy Sub ưu tiên
Cho AE TY + SM tăng EXP cho vài Tháng

Ai ko tin sẽ về với cội nguông HT thì
Hãy cố sống mà theo dõi tình hình ! :112;

còn nhớ tui ko ông thầy già . pk 10 trận ko thả cho trận nào ăn như chưa bao giờ dc ăn dkm . chơi 1 mình có vui ko hay nhìu người vui hơn, bây giờ lại gạ gẵm AE về HT cho đong vui. chuyến này qua mà ko nương tay cho AE nữa là tiếp tục chơi 1 mình đó AE dell acc hết kakaka

issarel
20-03-2015, 11:28 AM
SV TY mặc dù ra sau nhưng nhiều đồ hơn sv SM rất nhiều, đã thế lại thêm 1 đống set event như thế, nếu ADM chi thêm point event thì bỏ hết mấy set event tháng này đi

HeroBeo
20-03-2015, 11:39 AM
SV TY mặc dù ra sau nhưng nhiều đồ hơn sv SM rất nhiều, đã thế lại thêm 1 đống set event như thế, nếu ADM chi thêm point event thì bỏ hết mấy set event tháng này đi

:)) 1 đống ở đâu

MagicOfWar
20-03-2015, 12:11 PM

cò cạnh tranh mới tiến bộ.

issarel
20-03-2015, 12:22 PM
:)) 1 đống ở đâu

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1206169-Sat-nhap-cum-may-chu-Tinh-Yeu-vao-Suc-Manh&goto=newpost
top tháng 3 của TY có tổng 10 set event không 1 đống thì là 1 cục à