PDA

View Full Version : ADM MOD vào trả lời giúp em với gấp lắm!!!!

tialuaks12
19-03-2015, 12:43 PM
- Từ 0h ngày 22.03.2015 đến hết 24h ngày 29.03.2015: các bạn có thể đăng nhập vào cụm máy chủ Tình Yêu để di chuyển, sắp xếp lại item... của mình để tiến hành sát nhập sang cụm máy chủ Sức Mạnh. Cụm máy chủ Tình Yêu sẽ chỉ có 1 sub server, có hòm đồ và có giao dịch để các bạn thuận tiện cho việc di chuyển item.
- 0h ngày 30.03.2015: cụm máy chủ Tình Yêu sẽ đóng hoàn toàn, các bạn sẽ không thể đăng nhập vào cụm máy chủ Đế Vương trong game được nữa
- 0h ngày 30.03.2015: đóng chức năng sát nhập từ cụm máy chủ Tình Yêu sang cụm máy chủ Sức Mạnh
- Các bạn có thể tiến hành sát nhập nhân vật/tài khoản từ cụm máy chủ Tình Yêu sang cụm máy chủ Sức Mạnh trên trang web quản lý tài khoản tới hết 24h ngày 30.03.2015

như trên !! em đọc và không hiểu gì hết !! VD là thé này đăng nhập vào SV TY để di chuyển sắp xếp item là sao !!! tiến hành sát nhập NTN ??? vì em cũng mới chơi nên mấy chế giúp em với
- 0h ngày 30.03.2015: cụm máy chủ Tình Yêu sẽ đóng hoàn toàn, các bạn sẽ không thể đăng nhập vào cụm máy chủ Đế Vương trong game được nữa câu này thì em không hiểu gì luôn SV TY sát nhập SV SM có liên quan đến máy chủ đế vương ? ai giúp em với

ChanDoi113
19-03-2015, 12:49 PM
ghi nhầm đó mà . thánh soi :))

tialuaks12
19-03-2015, 12:54 PM
ghi nhầm đó mà . thánh soi :))
không ý mình hỏi là di chuyển sắp xếp item làm gì ?

Extremes
19-03-2015, 12:54 PM
Chào bạn! Tức là trước ngày hạn cuối cùng sát nhập ghép sever thì bạn phải sắp xếp đồ đạc cho hợp lý vì mỗi ID chỉ chuyển được 1 nhân vật và túi đồ nhân vật sang sever Đích, còn lại mọi thứ ở nhân vật phụ + hòm đồ chung sẽ bị xoá hết.
Nếu bạn có nhiều đồ đạc thì nên lập nhiều ID khác để chuyển đồ sang tránh bị mất mát ko đáng có.
Bạn có thể tham khảo cách sát nhập sv tại Topic này http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167712-Pic-Huong-Dan-Cu-The-Khi-Sat-Nhap-SerVer
Còn " 0h ngày 30.03.2015: cụm máy chủ Tình Yêu sẽ đóng hoàn toàn, các bạn sẽ không thể đăng nhập vào cụm máy chủ Đế Vương " do ADMIN hơi nhầm lẫn 1 chút lên bạn thông cảm nhé. Đó là sv Tình Yêu chứ ko phải Đế Vương.

tialuaks12
19-03-2015, 01:00 PM
Chào bạn! Tức là trước ngày hạn cuối cùng sát nhập ghép sever thì bạn phải sắp xếp đồ đạc cho hợp lý vì mỗi ID chỉ chuyển được 1 nhân vật và túi đồ nhân vật sang sever Đích, còn lại mọi thứ ở nhân vật phụ + hòm đồ chung sẽ bị xoá hết.
Nếu bạn có nhiều đồ đạc thì nên lập nhiều ID khác để chuyển đồ sang tránh bị mất mát ko đáng có.
Bạn có thể tham khảo cách sát nhập sv tại Topic này http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167712-Pic-Huong-Dan-Cu-The-Khi-Sat-Nhap-SerVer
Còn " 0h ngày 30.03.2015: cụm máy chủ Tình Yêu sẽ đóng hoàn toàn, các bạn sẽ không thể đăng nhập vào cụm máy chủ Đế Vương " do ADMIN hơi nhầm lẫn 1 chút lên bạn thông cảm nhé. Đó là sv Tình Yêu chứ ko phải Đế Vương.

mình nói NTN coi mod nói đúng không nha !!!! đồ đạc không được để trong hòm đồ chung và các nhân vật phụ del hết ???

Extremes
19-03-2015, 01:04 PM
mình nói NTN coi mod nói đúng không nha !!!! đồ đạc không được để trong hòm đồ chung và các nhân vật phụ del hết ???

Chuẩn rồi bạn! Đồ chỉ được để trong nhân vật chính muốn chuyển sv, nên tháo tất cả đồ trên người để xuống túi đồ đề phòng bị lag mất đồ nhé!

Trường Đẹp Zai
19-03-2015, 01:05 PM

chuận chuận :)) bạn nói đúng zồi :)

tialuaks12
19-03-2015, 01:08 PM
chuận chuận :)) bạn nói đúng zồi :)
bạn cho mình hỏi thêm cái này !!! mình mới bị lỗi này sáng nay!! không biết sữa lỗi NTN lỗi có ghi là
internal protection ẻỏ, pleáe contact to author !!! bạn biết khắc bị không ??

Trường Đẹp Zai
19-03-2015, 01:18 PM
bạn cho mình hỏi thêm cái này !!! mình mới bị lỗi này sáng nay!! không biết sữa lỗi NTN lỗi có ghi là
internal protection ẻỏ, pleáe contact to author !!! bạn biết khắc bị không ??

Cái gì bảo vệ nội bộ...ko hiểu lắm..cái này ko giúp đk rồi :))