PDA

View Full Version : Tâm Thư gửi BQT mu..... có đi ngang thì ghé vào nhé mấy a..............

missheo00
19-03-2015, 09:35 AM
Trước Tiên xin chúc các anh dồi dào sức khỏe.....
.... Viết topic này có baned e cũng chịu... " lời thật thường khó lọt tai mà"....
Mấy a bộ phận test hack... Trãi qua vụ BemZy.. thì e xin mấy a.. có làm j có muốn block 1 ai thì đừng nên quá vội vàng.. Block ko biết hack cái j,clip test còn chưa có... H dù gamer có đúng, hay có sai thì chuyện j cũng phải rõ ràng... Chứ cái giá phải trả cho việc vội vàng kết luận nó đắt lắm mấy a à.. Gamer ko phục, thì càng lúc càng mất dần niềm tin nơi game...... Bởi vì 1 khi Block dù là mấy a có sai với quyết định của mình, thì việc thả là hơi bị khó thậm chí là ko thể... nên thôi muôn ngàn cái khổ gamer là người gánh chịu.. .... Đừng vì áp lực cả 1 tập thể mak ép 1 người phải chết... Đừng vì: thà bắt lầm còn hơn bỏ xót, mà giết chết đi niềm đam mê của gamer...
.... Gamer bọn e hiểu 1 khi chấp nhận chơi 1 game nào đó thì phải theo quy luật của game đề ra... Con dân phải nghe theo Vua... Vua luôn luôn đúng... nhưng cái gì đúng thì thôi bọn e cũng có quyền để nói ra những j mình suy nghĩ... Xin lỗi làm phiền BQT trong quá trình vụ BemZy...
.... Chơi game đâu phải gamer ko biết những j đang xảy ra xung quanh.... Đến từng chuyện fix dk máu từ 1 m xuống còn 300k rồi 600k... hạ dame ra RF... fix bỏ kill ru ngủ sum nguyên nhân do đâu và do ai,bọn e đều biết đấy nhưng ko thể nói....
..... Tạo ra một sân chơi cho gamer thu hút gamer vào chơi đã khó nhưng giữ dc chân gamer hay ko lại càng khó hơn... Xin mấy a luôn lắng nghe lời gamer bọn e trước khi quyết định chuyện j...
....................... Thân ái và chào quyết thắng..............
" Con Giun xéo lắm cũng quằn"
...........................................

Barbarjan
19-03-2015, 09:40 AM
Cãi chày cãi cối vơi mấy ông ADM ko ăn thua đâu..........Game do các anh lam ra mà.....

Phố-Đầm_No1
19-03-2015, 09:44 AM
Con Giun xéo lắm cũng quằn"
...........................................

Úp !

--- Mako ---
19-03-2015, 10:04 AM
sủa lắm ẳng nhiều, song rồi vẫn còn nhay đi nhay lại, nói thật bọn mày còn ẳng dai hơn con Milu
BQT vì bọn mày cho chúng mày cơ hội test đến 2lan, lần đầu thi chúng mày cắn là do team view lag , lần sau lại đổi do tao uống SD nhiều. có cái gì chúng mày nhận sai ko . ko biết nhục mà vẫn còn lập topic. thằng đàn bà RR

missheo00
19-03-2015, 10:48 AM
sủa lắm ẳng nhiều, song rồi vẫn còn nhay đi nhay lại, nói thật bọn mày còn ẳng dai hơn con Milu
BQT vì bọn mày cho chúng mày cơ hội test đến 2lan, lần đầu thi chúng mày cắn là do team view lag , lần sau lại đổi do tao uống SD nhiều. có cái gì chúng mày nhận sai ko . ko biết nhục mà vẫn còn lập topic. thằng đàn bà RR

Mở miệng ra là nói người ta sủa ẳng.. Nhìn lại mình đi bạn. Nhục hay ko mọi người nhìn vào tự biết. Ông trời có mắ, mọi người đều có mắtt. Topic này chỉ dành cho mấy a BQT dọc và hiểu, ko cmt cải nhau nhé Pizza. Làm topic này ko mưu cầu test đi test lại, chẳng để tâm tới việc thả hay ko.... Chỉ mong 1 câu: rút kinh nghiệm....Thân

ChanDoi113
19-03-2015, 10:51 AM
7uppppppppppp

--- Mako ---
19-03-2015, 11:07 AM
Mở miệng ra là nói người ta sủa ẳng.. Nhìn lại mình đi bạn. Nhục hay ko mọi người nhìn vào tự biết. Ông trời có mắ, mọi người đều có mắtt. Topic này chỉ dành cho mấy a BQT dọc và hiểu, ko cmt cải nhau nhé Pizza. Làm topic này ko mưu cầu test đi test lại, chẳng để tâm tới việc thả hay ko.... Chỉ mong 1 câu: rút kinh nghiệm....Thân
nhưng thăng như mày tao phải chửi , mày xem có ai già mồm hơn mày ko thăng óc chó , DKM lúc đầu mày ẳng là càng dame to cang dồn dame chết càng nhanh mà, test bị nằm thì lại lý do này lý do kh, mày là súc vật ah , mày biết nhục thi câm mồm vào . ai cũng có việc riêng , mày sủa ít đi cho mọi ng đc yên, BQT đã tạo DK cho mày hỗ trợ mày như thế mày còn cắn cái gì, 1 vừa 2 phải thôi,
mày lên câm đi

--- Mako ---
19-03-2015, 11:11 AM
Tao nghi ngờ hack thì tao quay, BQT bảo tao đi test hack thì tao đi, còn tao đéo bjo hack , mày nói xem tao sai ở chỗ nào hả óc chó, còn mở mồm ai nhục thì mọi ng tư biết , vừa ngu vừa hack ra vẻ minh hiểu biết trong sạch

missheo00
19-03-2015, 11:22 AM
Tao nghi ngờ hack thì tao quay, BQT bảo tao đi test hack thì tao đi, còn tao đéo bjo hack , mày nói xem tao sai ở chỗ nào hả óc chó, còn mở mồm ai nhục thì mọi ng tư biết , vừa ngu vừa hack ra vẻ minh hiểu biết trong sạch

Ủa bạn ơi bạn hiểu mìn nói j ko??? Bạn có tật giật mình hả. Mình có nói bạn hack ko... Mình chỉ nói :Bạn nói ngta sủa ẳng sao bạn ko nhìn lại bạn, nảy h ai sủa ai ẳng ko biết nửa??? Bạn nói ngta óc chó... Thế mình nói bạn nảy h bạn ko hiểu hả,,, vậy chắc bạn còn óc chó hơn mình nhể...

Extremes
19-03-2015, 11:29 AM
Mình sẽ gửi bức thư của bạn lên tới BQT MU HN đọc nhé! ^^