PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Kêu Oan Cho Mình Không Hack GM Capricorn vào

Mr.Hùng
06-03-2015, 02:51 PM
Ác SM StingDau hôm nay bị block bởi GM Capricorn vì lí do hack :D
- thực sự thì mình chơi mu 5 năm rồi , chưa bao giờ hack đc , nhiều sv qua cũng có rất nhiều ae biết mình , và cũng đã từng làm CTV cho MU Hà Nội 1 thời gian nhưng do bận 1 số việc lên đã xin nghỉ việc và ko cùng đồng hành vs Mu Hà Nội đc nữa . Thực sự là máy của mình lâu ko chơi mu , cho thằng e chơi thì hôm nay vào thấy hay hay lên nghịch thôi chứ ko phải hack nhé anh Capricorn
Video Kêu Oan :

https://www.youtube.com/watch?v=_dwBmOv_tHs&feature=youtu.be
Mong Rằng Anh Capricorn Sẽ Có Những Kinh Nghiệm nhiều hơn về những vấn đề như thế này , trc khi block mong a sẽ test trc ạ ,

Và NHư Luật Adm Đã Đề Ra Mong Rằng Adm sẽ Làm Đúng Như Theo Luật .
* Phương pháp bồi thường:
Khi một nhân vật bị tố cáo hack bị block, các bạn có 24h để làm clip chứng minh sự trong sạch của mình.
Yêu cầu:
+ Khi quay video phải quay full màn hình và nhìn rõ ràng thanh start bar các trương trình đang chạy.
+ Clip quay phải có 1 máy khác địa chỉ IP internet quay cùng để chứng minh. Các bạn có thể pm yahoo GM: Hanoi_NuocMat hoặc Hanoi_Capricorn để được hỗ trợ teamview và quay clip cùng bạn.

Khi các bạn đã chứng minh được mình không sử dụng phần mềm hack, chúng tôi sẽ công khai xin lỗi các bạn trên diễn đàn và có các mức đền bù cho các bạn như sau (chỉ chọn 1 trong 2 mức):

1. Đền bù số lần reset = trung bình cộng reset của 3 ngày gần nhất, đối với nhân vật đang đua top, chúng tôi sẽ cộng thêm reset tại bảng xếp hạng đua top reset.

2. Đền bù 2000 điểm ủy thác.

Đây là trường hợp không mong muốn cho cả member lẫn BQT, vì lợi ích của tập thể cộng đồng Mu Hà Nội, mong các bạn thông cảm và hãy tự bảo vệ chính mình và tài khoản của mình, tránh những trường hợp đáng tiếc nhất xảy ra.

Capricorn
06-03-2015, 02:59 PM
tập trung vào topic này: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1205784-Block-nhan-vat-StingDau&p=1254893#post1254893
closed topic!