PDA

View Full Version : adm XEM LAI WED CÁI VÀO WED LÂU KHÔNG ĐC :((

kuna72i
03-03-2015, 08:34 PM
Adm sao wed bị gì zay vào wed k0 đc lâu wa :14;:14;:14;:14;

kuna72i
03-03-2015, 08:35 PM
adm sao wed bị gì zay vào wed k0 đc lâu wa :14;:14;:14;:14;

zô đăng nhập vào nhân vật trong wed k0 đc lâu wa adm ơi:14;:14;:14;

FanPage Facebook
03-03-2015, 09:27 PM
Tình trạng của bạn gặp do nhà mạng có đường truyền lúc hiện tại không ổn định. Với những trường hợp đó bạn có thể tải Ultrasurf http://ultrasurf.us/download/u.zip
Cài đặt và sử dụng những tình trạng Fb lỗi và web rs như bạn gặp phải.
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ với MU-HANOI.NET

issarel
03-03-2015, 09:43 PM
Tình trạng của bạn gặp do nhà mạng có đường truyền lúc hiện tại không ổn định. Với những trường hợp đó bạn có thể tải Ultrasurf http://ultrasurf.us/download/u.zip
Cài đặt và sử dụng những tình trạng Fb lỗi và web rs như bạn gặp phải.
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ với MU-HANOI.NET

do đường truyền máy chủ không ổn định đó bạn.
nếu ngoài web lag thì cùng lúc đó trong game cũng sẽ lag -> trong game hết lag cùng lúc web load xong -> đây là hiện tượng chung của sv rồi.

FanPage Facebook
03-03-2015, 09:55 PM
do đường truyền máy chủ không ổn định đó bạn.
nếu ngoài web lag thì cùng lúc đó trong game cũng sẽ lag -> trong game hết lag cùng lúc web load xong -> đây là hiện tượng chung của sv rồi.

Mình chắc chắn 1 điều do nhà mạng :) Vì mình đã gặp trường hợp này rất nhiều lần rồi =)) Máy chủ rất ổn định nhé. Bạn có thể đăng kí 2 nhà mạng và đợi lúc nhà mạng này lag và sử dụng nhà mạng kia để kiểm chứng nhé. =))

issarel
03-03-2015, 09:59 PM
Mình chắc chắn 1 điều do nhà mạng :) Vì mình đã gặp trường hợp này rất nhiều lần rồi =)) Máy chủ rất ổn định nhé. Bạn có thể đăng kí 2 nhà mạng và đợi lúc nhà mạng này lag và sử dụng nhà mạng kia để kiểm chứng nhé. =))

nói thì thế thôi, chứ thật sự lúc lag thì cả sv cùng lag, mà sv thì đâu phải ai cũng sài giống nhau, đến lúc lag rồi bạn thấy chung nó post lên thì mới biết không chỉ 1 mình bị.

doanlam
04-03-2015, 09:42 PM
upppppppppppppppppppppppppppppp