PDA

View Full Version : A Thành với A Hòa vào xem mod Antihack 03 này chém member có được ko nhé

HeroBeo1
27-02-2015, 02:46 PM
Bạn đã bị ban nick với lý do:
ý kiến vớ vẩn , xem smod cỏn con có ban được ko nhé

Thời gian nick của bạn hết bị ban còn: 02-03, 02:00 PM
như tiêu đề. 4rom HeroBeo của e có vào cmt nói hộ 1 bạn bị block acc mà đã làm clip chứng minh đầy đủ thì smod này chém không thương tiếc
topic đây http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1205557-bi-block-do-nghi-van-hack-ADM-vao-giup-em&p=1252710#post1252710
những cmt không nói tục chửi bậy. không xúc phạm 1 ai. chỉ nói lên cách ăn nói của 1 hỗ trợ 4rom. vậy mà chém ác nhể.bảo sao mà những người bị block do hack ko giám cãi câu nào. vừa nói thì bị băm ngay banned khóa njk rồi block vv các kiểu. thế này ai chơi dc nữa

DaiQuoc
27-02-2015, 02:52 PM
tôi cug bị ổng ban vv. chỉ chửi con Linhtyt vài câu. ae trog forum chửi nhau ầm ầm có sao. ban vv. chả hiểu được. Anh mèo vào xem hộ em 1 cái. Mod AntiHack 3 nên xem lại đi. Đâu phải cứ mang ban ra mà lạm dụng như vậy được. AntiHack sao ko đổi thành AutoBan đi. Hóng anh Mèo vào giải quyết
:52; :52; :52; :52; :52; :52; :52; :52; :52; :52;

halay_1986_2062
27-02-2015, 03:54 PM
ko chơi đc thì chim cút.

DarkOfEvil
27-02-2015, 03:59 PM
ông nc khiêu khích quá làm gì

OneTime
27-02-2015, 04:41 PM
Với Nick HeroBeo bị block bởi các comment:

vãi/ người ta ko hack các ô xử hack bl vv. giờ làm clip chứng minh . làm ngay câu linh động. t mà là thằng chủ topic t dí cái đầu khấc vào. mua acc mới chơi cho lành. như kiểu đi xin người khác dc sống vậy

éc/ bạn biết có game nào khác chơi à. mjk đag chơi game mu-hanoi.net bạn bảo ra chỗ khác chơi. là chỗ nào bạn chỉ cho mjk với. 4rom la nơi chia sẻ của game thủ. chỉ cấm nói tục chửi bậy. tôi nói thế nào thì kệ tôi. bạn cấm được tôi sao. tôi không ra chỗ khác thì bạn làm gì được tôi. đến adm còn không giám nói member uot topic ra chỗ khác nhé. 1 smod cỏn con mà giám đuổi member à

Với nguyên nhân mà AntiHack03 đưa ra khi block nick HeroBeo là do bạn coi thường thành viên BQT nên AntiHack03 mới block nick này. Cũng hơi nặng tay, với lỗi này chỉ cần nhắc nhở member là được rồi. Nick HeroBeo cũng cần xem lại comment của mình để lời nói "không mất tiền mua" khi người khác đọc/nghe sẽ cảm thấy vui vẻ, không bị stress. Mở khóa cho nick HeroBeo.

Còn với nick HeroBeo1, với comment :

nói thật nhé. anti cái con cặc gì. chỉ biết banned sao ko vào mẹ trong ingame mà quay. xem tao có giám hack nữa ko. cũng chỉ là cái loại chém gió lấy quà.
giỏi vào game săn hack hay viết phần mềm phát hiện member sử dụng hack tao coi.
còn loại mày nhé. tao đéo thèm nói . oke. đầu tư lắm cũng nằm như chó thôi

Thì quả thật bạn quá xúc phạm thành viên BQT, và nick này bị block là đúng rồi

Xin cảm ơn với những phản ảnh của bạn, về việc các thành viên BQT chưa cư xử hay trả lời, trợ giúp các bạn chưa thỏa đáng, các bạn có quyền khiếu nại các vấn đề đó, chúng tôi sẽ xem và nhắc nhở hoặc kỷ luật.

superchym
27-02-2015, 05:00 PM
nc cứ như đấm vào mồm ng ta thì ai chẳng ghét,chê ng ta chức vụ cỏn con,làm gì thì kệ ng ta ra xã hội mày bằng ai? ng ta cũng là con ng chứ là thần thánh đâu mà đòi hoàn thiện đòi trả lời vừa ý mày,thằng lợn.

HeroBeo
27-02-2015, 05:36 PM
với ID HeroBeo1 là do quá bức xúc lên có chút nói tục thôi a :))

Với nguyên nhân mà AntiHack03 đưa ra khi block nick HeroBeo là do bạn coi thường thành viên BQT nên AntiHack03 mới block nick này. Cũng hơi nặng tay, với lỗi này chỉ cần nhắc nhở member là được rồi. Nick HeroBeo cũng cần xem lại comment của mình để lời nói "không mất tiền mua" khi người khác đọc/nghe sẽ cảm thấy vui vẻ, không bị stress. Mở khóa cho nick HeroBeo.

Xin cảm ơn với những phản ảnh của bạn, về việc các thành viên BQT chưa cư xử hay trả lời, trợ giúp các bạn chưa thỏa đáng, các bạn có quyền khiếu nại các vấn đề đó, chúng tôi sẽ xem và nhắc nhở hoặc kỷ luật.

với ID HeroBeo1 là do quá bức xúc lên có chút nói tục thôi a :))

DaiQuoc
27-02-2015, 05:58 PM

Adm OneTime kiem tra ai id q01222081451 của em với cug cug chỉ nói con LinhTyt vài câu mid AntiHack 3 cũng ban vinh vien xin adm giúp thả nick cho em với trường hợp em còn nhẹ hơn HeroBeo nhìu ạ