PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Acc MGCongTu Đã Đổi Chủ Và Đôi Lời Tâm Sự

Đời Phù Du
26-02-2015, 10:27 PM
Như tiêu đề Acc đã ra đi được vài hôm, mà tết cũng mới qua thôi đã nhận đc 1 nỗi buồn mang mác.
Từ nay về sau không còn liên quan đến acc MGCongTu nữa.
Đôi lời gửi chủ acc mới : chả biết nên xưng hô thế nào nhỉ?? nhưng 1 người đã 26t có vợ có con mà lại làm theo kiểu 100k ko có mà trả. Gọi đt thì cứ hẹn tí nữa tí nữa. Là người lớn có óc suy nghĩ tí đi nhé. 100k = 1 cái danh dự có đáng hay không??? Thôi khỏi cần trả 100k cái acc đấy đâu. cứ lấy tiền đó mà đi mua sữa cho con nó uống, mau lớn và đừng dạy nó cái kiểu không biết suy nghĩ như cha nó nhé bạn
P/S : 0986782692 Sống ngoài đời hay ở thế giới ảo cũng vậy thôi sống sao cho người ta nể chứ đừng để cho người ta khinh nhé :103;:103;:103;:103;:103;:103;

ChuKhiBuon
27-02-2015, 12:27 AM
Ông thánh này hôm qua gạ mình mua vc hoành tráng. Rõng rạc gd trực tiếp, k thì thẻ trc hoặc gd adm. MÌnh bảo gd adm mình chịu phí. Oke gọi adm các kiểu. Gọi đc adm mình nt pm adm để gd. Kêu bận thôi chiều gd. Mất hút luôn :))

Đời Phù Du
27-02-2015, 06:46 PM
Ông thánh này hôm qua gạ mình mua vc hoành tráng. Rõng rạc gd trực tiếp, k thì thẻ trc hoặc gd adm. MÌnh bảo gd adm mình chịu phí. Oke gọi adm các kiểu. Gọi đc adm mình nt pm adm để gd. Kêu bận thôi chiều gd. Mất hút luôn :))

Mình chịu thôi. nghe bạn ấy nói là bị lừa gần 500k thẻ nên cũng tội nên mình đưa acc trước. xong thì chả thấy đâu. nc thì bảo đã 26t có vợ con rồi đó :))
mà thôi coi như cho bạn ấy 100k mua sữa cho con bú vì mẹ nó bị cha nó bú hết sữa rồi