PDA

View Full Version : ADMIN cho minh hỏi chút về việc tố cáo hack = clip

thienton00
23-02-2015, 08:12 PM
Như yêu cầu của ADMIN thì muốn tố cáo hack thì phải có clip rõ ràng làm bằng chứng !

Trường hợp mình đưa ra ở đây là nếu vào Dopple và hack Speed để đua top thì sẽ làm thế nào ! Trường hợp này thì người ngoài không thể vào quay clip được ! Vậy phải làm sao? Admin nào sáng suốt đưa ra một phương pháp hợp lý để có thể xử lý được trường hợp như thế này ! Thanks !

Đao phủ
23-02-2015, 08:41 PM
Như chúng tôi đã thông báo . Mún bắt 1 tội phạm nào đó phải đầy đủ chứng cứ và rõ ràng thì tòa án mới duyệt cho ra Chí Hòa dc bạn ah .

Chúng tôi đang cố gắng hoàn thiện antihack . Trong lần update tiếp theo chắc sẽ làm hài lòng các bạn .

thienton00
23-02-2015, 09:02 PM
Như chúng tôi đã thông báo . Mún bắt 1 tội phạm nào đó phải đầy đủ chứng cứ và rõ ràng thì tòa án mới duyệt cho ra Chí Hòa dc bạn ah .

Chúng tôi đang cố gắng hoàn thiện antihack . Trong lần update tiếp theo chắc sẽ làm hài lòng các bạn .

Vậy là bắt buộc phải có clip đúng không? Không thì po tay ! Vậy thì vào Dopple bâtk hack speed đua top cho nó máu, chắc đua top xong thì mới update antihack là vừa đep, có vẻ hợp lý đấy nhỉ !

HeroBeo
23-02-2015, 09:05 PM

đã bao lần cái câu update antihack 99% rồi thì 99.99 % xong ai hack cứ hack. ai k hack cứ gào :)) đừng có nói suông mãi nhé. ngán lắm r nhất là đầu năm