PDA

View Full Version : Vấn đề LAG Dissconect

s2onelove1102
13-02-2015, 03:05 AM
Hai hôm nay sv , hay đường truyền bị làm sao mà cắm train cứ 3-5p lại diss là sao vậy
Kể cả sau khi bảo trì xong cũng vậy . Em cắm UT thì 30p-1h lại diss -_- Rất là bức xúc

Tiện thể cho em hỏi luôn : Event Ingame sv TY : Tháp boss NightMate + Boss cuối vé Chủ Nhật các anh fix lên như thế để bọn em nghỉ săn đồ à ~.~ . Sum 60k point mà phang Miss dài ( 200 vé CN của e giờ để mốc 2 tuần r )

Vịt Con
13-02-2015, 08:59 AM
Hai hôm nay sv , hay đường truyền bị làm sao mà cắm train cứ 3-5p lại diss là sao vậy
Kể cả sau khi bảo trì xong cũng vậy . Em cắm UT thì 30p-1h lại diss -_- Rất là bức xúc

Tiện thể cho em hỏi luôn : Event Ingame sv TY : Tháp boss NightMate + Boss cuối vé Chủ Nhật các anh fix lên như thế để bọn em nghỉ săn đồ à ~.~ . Sum 60k point mà phang Miss dài ( 200 vé CN của e giờ để mốc 2 tuần r )

1. vấn đề disconnect thì BQT vẫn đang khắc phục , bạn thông cảm nhé , sẽ xong nhanh thôi .
2. Sum bạn tăng như vậy nghĩa là vẫn chưa vượt được giáp của boss , thử lấy thêm elf buff xem nhé , khó thì đồ đạc mới có giá chứ , cứ yên tâm là vé CN sẽ không bao giờ mất giá đâu :D