PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mời mấy A admin và BQT vào xem...

Mr.Tu
11-02-2015, 10:20 AM
Mình chủ acc LinhBaBy ngày 9/2/2015 train rs over tới 22h30 9/2/2015 thì được 18 lần rs over lv hiện tại 391... Thì game xảy ra sự cố... Kêu mấy a admin cứu giúp 2 điểm master nhưng tới h chỉ nhận được 1 câu nói này của TCT:
"Đây là sự cố và ai cũng gặp phải. Chúng tôi k mong muốn điều này xảy ra.
Không thể xử lý cho toàn bộ mọi người được. Vì vậy mong bạn thông cảm cho sự cố đáng tiếc này."
Topic: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1205078-Admin-vao-xem-xet-giup&p=1249302#post1249302
........... Hôm nay mình lập topic thứ 2 này.... Mong admin và BQT có cách đền bù thoả đáng cho member... HÔm nay mình lại train rs over 20 lần để được 2 điểm master, hiện tại đã được 1 lần rs vượt mức...Nếu hôm nay tới thời điểm cùng ngày.. Game lại gặp sự cố.. Thì admin va BQT tính sao???? Đừng lại vào nói 1 câu của a TCT như trên nữa... Ức che lắm... Mong admin và BQT có cách xử lý tốt hơn....
Sáng h train đã bị dis game mấy lần ...
Thân...............

missheo00
11-02-2015, 10:40 AM
uppppppppppp lên luôn

Vịt Con
11-02-2015, 01:18 PM
Mình chủ acc LinhBaBy ngày 9/2/2015 train rs over tới 22h30 9/2/2015 thì được 18 lần rs over lv hiện tại 391... Thì game xảy ra sự cố... Kêu mấy a admin cứu giúp 2 điểm master nhưng tới h chỉ nhận được 1 câu nói này của TCT:
"Đây là sự cố và ai cũng gặp phải. Chúng tôi k mong muốn điều này xảy ra.
Không thể xử lý cho toàn bộ mọi người được. Vì vậy mong bạn thông cảm cho sự cố đáng tiếc này."
Topic: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1205078-Admin-vao-xem-xet-giup&p=1249302#post1249302
........... Hôm nay mình lập topic thứ 2 này.... Mong admin và BQT có cách đền bù thoả đáng cho member... HÔm nay mình lại train rs over 20 lần để được 2 điểm master, hiện tại đã được 1 lần rs vượt mức...Nếu hôm nay tới thời điểm cùng ngày.. Game lại gặp sự cố.. Thì admin va BQT tính sao???? Đừng lại vào nói 1 câu của a TCT như trên nữa... Ức che lắm... Mong admin và BQT có cách xử lý tốt hơn....
Sáng h train đã bị dis game mấy lần ...
Thân...............

Chào bạn , từ sáng đến giờ mình cũng túc trực ingame nhưng chưa thấy disconnect lần nào , bạn vui lòng kiểm tra lại đường truyền mạng nhé , còn về việc của bạn thì anh Tổng Cục Trưởng cũng đã có câu trả lời rồi , đây là tình hình chung và 2 bên nên thông cảm cho nhau thì sẽ tốt hơn , chúng tôi sẽ cố gắng không để xảy ra tình trạng thế này lần thứ 2 . Cám ơn bạn đã góp ý !