PDA

View Full Version : [Kundun] chan vai dai

cunconub1
11-02-2015, 02:13 AM
ADM ơi oan cho em quá đấy.vụ này ko điều tra làm rõ thì ko đc rồi.ADM dieu tra lai di.e mua VC cua nhan vat TaoXuyen gui Hoang gia la = the VT that.bay gio nhan vat do vao dien dan keu mat do lai lay lai VC cua e la ko dc dau.hinh anh giao dick chac ADM ghi dc het chu.cu ktra lai cuoc noi chuyen di ca ma so the lan se the xem roi doi chieu lai la hoan toan chinh xac.ADM ko lam ro tra lai cong bang cho e thi MU nay sap nat rreri the xem roi doi chieu lai la hoan toan chinh xac.ADM ko lam ro tra lai cong bang cho e thi MU nay sap nat roi.e ko hack dc ac de ma tu gd dau nhe roi do cho em an cap.nhan vat do con ga em con 90k mua not bang the VT 50 nua nhung e ko mua nhe.

cunconub1
11-02-2015, 02:24 AM
tài khoản bonjunoz1 ADM nhe.ADM ko làm rõ thì Mụ có tình trạng bán VC xong ra diễn đàn kêu mất đồ rồi lấy lại để lừa đảo thế của anh em.như thế thì còn chơi Mu làm gì

TrangLaDy1998
11-02-2015, 02:37 AM
ủng hộ chủ topic chả hiểu sao admin MU này cứ thấy ai báo mất đồ là block hết mà ko điều tra,chả có MU nào admin lại can thiệp vào chuyện mua bán trong game để những kẻ xấu lợi dụng bán đồ = thẻ song báo mất.Bảo sao ko qua MU Bank thì xin hỏi là mua bán đâu biết được trước thời gian ưng lúc nào xúc lúc đó ban đêm Admin ol ko mà bảo sao ko qua MUBank mà kể cả ban ngày gọi admin tỉ lần ko trả lời,giao dịch rất lâu và mất thời gian đề nghị admin lên xem xét kĩ việc báo mất đồ và tốt nhất ko lên can thiệp vào chuyện mua bán trong game báo mất đồ.Có câu : Ngu thì chết : ko tìm hiểu kĩ mà gd mất mát phải chấp nhận thôi.

1stduy
11-02-2015, 04:04 AM
ADM ơi oan cho em quá đấy.vụ này ko điều tra làm rõ thì ko đc rồi.ADM dieu tra lai di.e mua VC cua nhan vat TaoXuyen gui Hoang gia la = the VT that.bay gio nhan vat do vao dien dan keu mat do lai lay lai VC cua e la ko dc dau.hinh anh giao dick chac ADM ghi dc het chu.cu ktra lai cuoc noi chuyen di ca ma so the lan se the xem roi doi chieu lai la hoan toan chinh xac.ADM ko lam ro tra lai cong bang cho e thi MU nay sap nat rreri the xem roi doi chieu lai la hoan toan chinh xac.ADM ko lam ro tra lai cong bang cho e thi MU nay sap nat roi.e ko hack dc ac de ma tu gd dau nhe roi do cho em an cap.nhan vat do con ga em con 90k mua not bang the VT 50 nua nhung e ko mua nhe.

đã viết ko dấu rồi lại còn dài nữa nên đéo thèm đọc. chắc ad cũng đéo thèm giúp đâu :68;:68;:68;:68;:68;

cunconub1
11-02-2015, 07:50 AM
ADM kiểu gì chẳng có tất cả hình ảnh trong game.điều tra làm rõ thì chẳng có gì khó.mua mất tiền rồi bị thu lại mới bực chứ ko thì chẳng rỗi hơi ra diễn đàn kêu làm gì.ADM kiểu này chỉ làm tiếp tay cho kẻ gian thôi.thích chơi MU bao nhiêu thì bây giờ thấy chán bấy nhiêu.

cunconub1
11-02-2015, 09:29 AM
ADM vào đọc topic đi chứ sao e post mấy tin mà ko có hồi âm gì vậy?

hoanglaota22
11-02-2015, 09:41 AM
Nhân vật XuyenTao của mình bị kẻ gian hack mất TK.CHúng chuyển hết tất cả item ra vcent xong bán vcent cho nhiều người thành car ĐT, người gd với bạn ko phải là mình.

cunconub1
11-02-2015, 10:16 AM
Vậy sao lúc bán vc có cả chủ gui ở đấy.nếu là kẻ gian thì sao nó ko lừa thẻ luôn mà đọc thẻ xong vẫn gd vc.lại còn lấy cả seri nữa chứ.chẳng qua đấy là 1 cách lừa đảo kiểu vừa đánh trống vừa ăn cướp thôi.rồi cả ADM nữa ko điều tra kĩ đã khoá ac lại còn thu hồi lại vc cho kẻ gian còn người bị thiệt vẫn phải chịu.tóm lại ADM làm thế nào thì phải chịu vậy thôi.

MeoHoang1102
11-02-2015, 10:38 AM
Vậy sao lúc bán vc có cả chủ gui ở đấy.nếu là kẻ gian thì sao nó ko lừa thẻ luôn mà đọc thẻ xong vẫn gd vc.lại còn lấy cả seri nữa chứ.chẳng qua đấy là 1 cách lừa đảo kiểu vừa đánh trống vừa ăn cướp thôi.rồi cả ADM nữa ko điều tra kĩ đã khoá ac lại còn thu hồi lại vc cho kẻ gian còn người bị thiệt vẫn phải chịu.tóm lại ADM làm thế nào thì phải chịu vậy thôi.
Bạn muốn lôi cả Chủ G bạn vào nữa àh ? hôm trước, acc đấy đã bị Block vì có giao dịch giữa bạn và ng bị mất rồi đấy .
" lại còn thu hồi lại vc cho kẻ gian " Bạn xác định được đâu là kẻ gian ah ? nếu xác định được mà vẫn cố tình giao dịch. Vậy bạn có ý đồ gì đây ?
Và nhắc lại cho bạn 1 quy định bất di bất dịch của mu-hanoi.net : Tất cả các giao dịch = vnd, thẻ ... không thông qua mubank . Khi gặp sự cố , gặp item ăn cắp, item bất hợp pháp sẽ bị thu hồi.

cunconub1
11-02-2015, 10:54 AM
thôi tóm lại ADM làm thế nào cũng phải chịu vậy thôi.gọi mãi mà chẳng thấy ADM trả lời thì gd qua Mu bank lúc cần chắc đợi đến sang năm.ADM nên có 1 sdt đường dây nóng lúc cần còn gọi ngay dc.2 số dt cua Mu bank 1 số gọi thì bảo ko đúng.còn 1 số thì mãi ko nghe máy.chán

hoanglaota22
11-02-2015, 11:04 AM
sự thật thì ai cũng là người bị hại thôi bạn à.Hacker đưa vc cho Neo nhờ Neo trung gian còn mình thì mất hết đồ .Mình giải thích cho bạn để ban ko hỉu lầm mang tiếng Guild HoangGia. Chứ ở đây chả ai lừa đảo cả toàn là nạn nhân cả thôi. Lừa đảo thì nó ôm car nó chạy rồi chứ chả hơi đâu mà vào 4r tám đâu

MeoHoang1102
11-02-2015, 11:14 AM
sự thật thì ai cũng là người bị hại thôi bạn à.Hacker đưa vc cho Neo nhờ Neo trung gian còn mình thì mất hết đồ .Mình giải thích cho bạn để ban ko hỉu lầm mang tiếng Guild HoangGia. Chứ ở đây chả ai lừa đảo cả toàn là nạn nhân cả thôi. Lừa đảo thì nó ôm car nó chạy rồi chứ chả hơi đâu mà vào 4r tám đâu
Rất mừng vì bạn hiểu ra vấn đề chính.
Vậy tôi closed topic được rồi nhé !