PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] - nghe mấy câu " ĐỀ NGHỊ - ĐỀ NGHỊ " của mấy thánh mà e não hết cả lòng =))

đii về đâu
09-02-2015, 02:07 PM
mấy muốn giúp mà cứ " ĐỀ NGHỊ - ĐỀ NGHỊ " thì đến ng ngoài còn éo mn giúp chứ là ADM =))))

gạch đá vào đây nhận hết =)))))))))))))))

Trung tâm kiểm địnhTâm Lý
09-02-2015, 02:13 PM
mấy muốn giúp mà cứ " ĐỀ NGHỊ - ĐỀ NGHỊ " thì đến ng ngoài còn éo mn giúp chứ là ADM =))))

gạch đá vào đây nhận hết =)))))))))))))))

Ko nói ra thì thôi , nói ra Người Ta biết rõ Mày là thằng dốt nát về văn tự

Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
Sử dụng tiếng việt có dấu và không màu mè trong nội dung bài viết
Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!

đii về đâu
09-02-2015, 02:46 PM
Ko nói ra thì thôi , nói ra Người Ta biết rõ Mày là thằng dốt nát về văn tự

Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
Sử dụng tiếng việt có dấu và không màu mè trong nội dung bài viết
Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!

đã đéo có óc còn thích thể hiện
ví dụ : mày nói là " ADM vào khoá tài khoản gấp giúp với .. acc bị hack thì sao "
đã đéo học qua = cấp lịch sự nào cũng tỏ ra văn tự
bh mày mất đồ mày báo công an nói đề nghị a đi tìm đồ cho tôi xem nó nói gì hay nhìn mày cười
loại sống đéo có suy nghĩ cũng thể hiện

Extremes
09-02-2015, 02:54 PM
Các bạn chú ý ngôn từ giao tiếp đúng thuần phong mỹ tục cho đúng nội quy diễn đàn nhé!