PDA

View Full Version : không hiểu do lỗi máy ở công ty hay do MU

superchym
07-02-2015, 10:39 PM
anh em ơi tôi ngir 2 ngày hôm nay đến cty không thể vào MU bằng máy cây:(( ở nhà dùng lap vào ầm ầm,đến cty down 3 máy cây mà ko máy nào vào được:( anh em có bị như tôi ko để tôi biết để khắc phục do MU thì đỡ lo hơn:)

saobaolo
07-02-2015, 10:41 PM
vào đc đâu mà bình thường. bó tay mấy ông

superchym
07-02-2015, 10:42 PM
ko vào đc à?

saobaolo
07-02-2015, 10:45 PM
chứ bắt đầu vẫn chưa hiện mà mấy ông bảo vào đc bt thì cũng chịu

Extremes
07-02-2015, 10:50 PM
Mình đã kiểm tra rồi, ADMIN đã khắc phục lỗi. Hiện tại các bạn có thể đăng nhập vào lại Game bình thường!
Nếu chưa được thì các bạn kiểm tra lại đường truyền dây mạng và IP DNS Server xem sao!
Cần thiết thì Reset lại máy, Kiểm tra tắt chương trình Anti Virrut đi vì File MU sẽ bị hiểu nhầm, gỡ bản MU cũ rồi cài đặt lại bản mới xem sao nhé!

LegendHeroes
07-02-2015, 11:18 PM
anh em ơi tôi ngir 2 ngày hôm nay đến cty không thể vào MU bằng máy cây:(( ở nhà dùng lap vào ầm ầm,đến cty down 3 máy cây mà ko máy nào vào được:( anh em có bị như tôi ko để tôi biết để khắc phục do MU thì đỡ lo hơn:)

Các máy tính để bàn của bạn có cài cùng 1 loại antivirut nào không ? Nếu không bạn pm yahoo cho tôi xem giúp : hanoi_legendheros

halong
07-02-2015, 11:29 PM

Cậu Download mới về bung ra như khi mới là ko dc đâu
Vì bản Setup FuL đó quá cũ rồi
Trong Khi MU này cập nhật quá nhiều lần rồi
Cho nên , Nó ko tự động cập nhật dc nên ko vào Game dc
Để vào Game dc Cậu chỉ cần :
Tải thêm File cập nhật trong phần Tải Game
ở gần dưới cùng đó rồi bung ra cùng Setup Ful là OK

halong
07-02-2015, 11:33 PM
Cậu Download mới về bung ra như khi mới là ko dc đâu
Vì bản Setup FuL đó quá cũ rồi
Trong Khi MU này cập nhật quá nhiều lần rồi
Cho nên , Nó ko tự động cập nhật dc nên ko vào Game dc
Để vào Game dc Cậu chỉ cần :
Tải thêm File cập nhật trong phần Tải Game
ở gần dưới cùng đó rồi bung ra cùng Setup Ful là OK

Cậu lưu ý khi Bug File cập nhật
phải cùng đường dẫn với đường dẫn khi bug Setup FuLL

966977
08-02-2015, 05:12 AM
đập cái máy tính đấy đi mua cái khác là vào ầm ầm. làm cái báo giá lỗi,yêu cầu Cty đổi máy tính khác để nhân viên còn cày top