PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] SIMBA không được vào topic này chỉ game thủ mới hiểu

waowao
07-02-2015, 03:42 PM
Kính gửi BQT MUHN
Trên diển đàng waowao vừ mới bị khóa và đã được mở lại. các ban bảo là waowao súc phạm BQT MUHN. viết bài cũng nhiều rồi mà các bạn cứ xem là những bài viết phản ảnh chỉ trích BQT. vậy trong đợt vừa qua Mod Châu Bá Thông nới về vấn đề chung của anh em chung tôi. BQT đã trả lời chưa? tôi biết nếu nói nặng nề sẽ bị không cho phép vào diển đàng. vậy thị BQT mu hà Nội hảy vào game ở sv HT mà xem. có còn ai chơi không? các bạn hãy đứng trên phương diện chúng tôi, là những game thủ hãy cày đi. xem 1 lần rs là bao nhiêu thời gian. hảy đứng Ủy thác xem tốn bao nhiêu tiền điện mới rs được 1 lần. rồi hãy vào PK xem được bao nhiêu poin để cộng vào mà pk.
Thật sự chơi game 4-5 năm qua chưa bao giờ thấy MUHN tồi tàng như bây giờ. chứng tôi có chơi game thì các cậu mới có ăn chứ. còn nếu chúng tôi không còn chơi nửa tôi nghỉ củng đến lúc đóng của mu HN rồi đây.
Vài dòng tâm sự mong BQT hảy giup đở anh em chúng tôi xem như củng là giúp các cậu đó. hảy trả lại như ban
đầu các bạn nhe.
+ Thời gian rs (exp)
+ số điểm Poin
+ Số điểm để rs ủy thác.
PS: đừng khóa waowao nha các bạn. lời tâm sự thật trân tình. chào các bạn
Xin đường cloro topic.
Mod châu bá thông mới là anh em chúng tôi còn simba vứt đi đừng vào đây nha.

avantas
07-02-2015, 03:49 PM
uuuuppppppppppppppp

botchien
07-02-2015, 03:54 PM
Cu' de~ diem UT 1p/1d......nhu xua...con` rs diem UT....ko co' nhiu....:D
--Cho 1p/1d....600d = 1 la`n RS...quy ra = 10t UT sv1.....^^
--Gio` 2p/1d...600d = 1 lan` RS....QUy ra....UT 20t sv1....Thau dem = 1 La`n rs.....wa' dinh~ 2015.....:16;
-----Cu' cho diem UT binh` thuong`....va` giam~ diem UT rs...nhu xua....la hop ly' ngay....thx....:79;

Cigarettes_nq
07-02-2015, 04:07 PM
cày làm gì cho nhiều đủ point rồi bị trừ chẳng có ai cày nỗi vs mu bây giờ.

BIGBANGT
07-02-2015, 04:10 PM
Kính gửi BQT MUHN
Trên diển đàng waowao vừ mới bị khóa và đã được mở lại. các ban bảo là waowao súc phạm BQT MUHN. viết bài cũng nhiều rồi mà các bạn cứ xem là những bài viết phản ảnh chỉ trích BQT. vậy trong đợt vừa qua Mod Châu Bá Thông nới về vấn đề chung của anh em chung tôi. BQT đã trả lời chưa? tôi biết nếu nói nặng nề sẽ bị không cho phép vào diển đàng. vậy thị BQT mu hà Nội hảy vào game ở sv HT mà xem. có còn ai chơi không? các bạn hãy đứng trên phương diện chúng tôi, là những game thủ hãy cày đi. xem 1 lần rs là bao nhiêu thời gian. hảy đứng Ủy thác xem tốn bao nhiêu tiền điện mới rs được 1 lần. rồi hãy vào PK xem được bao nhiêu poin để cộng vào mà pk.
Thật sự chơi game 4-5 năm qua chưa bao giờ thấy MUHN tồi tàng như bây giờ. chứng tôi có chơi game thì các cậu mới có ăn chứ. còn nếu chúng tôi không còn chơi nửa tôi nghỉ củng đến lúc đóng của mu HN rồi đây.
Vài dòng tâm sự mong BQT hảy giup đở anh em chúng tôi xem như củng là giúp các cậu đó. hảy trả lại như ban
đầu các bạn nhe.
+ Thời gian rs (exp)
+ số điểm Poin
+ Số điểm để rs ủy thác.
Xin đường cloro topic.

MU bây giờ ... chơi đc thì chơi ko đc thi nghĩ =))

q01222081451
07-02-2015, 04:12 PM
mod simba hình như ko biết sn. chỉ sn được rằng có nhìu topic tương tự xog close topic. Mà ko sn tại sao có nhìu topic như vậy mà cứ vẫn phải lập thêm topic mới vs nội dung tương tự. Thử mà động não hộ tôi cái thay vì việc close lại.

botchien
07-02-2015, 04:13 PM
Thay Loi` Muon' Noi'......:))

halong
07-02-2015, 04:16 PM
cày làm gì cho nhiều đủ point rồi bị trừ chẳng có ai cày nỗi vs mu bây giờ.

ạc ạc ngó vào Mu + ngó vào Topic thấy Hot ghê quá Ta

Cho hỏi chút Ciga :
- Sau khi Offline Miền Trung đến h HT còn mấy ai ở Miền Trung chơi MU ?
- Trước nghe nó có 4 AE chơi thì h còn mấy người chơi ??

BIGBANGT
07-02-2015, 04:17 PM
mà thôi chủ topic ak sv HT giờ nói nhiều cũng giống như ko thôi. giờ cũng còn chưa tới 10 người chơi thôi... đợi vài ngày nữa rồi cũng đóng cái sv HT lại cho lành...

halong
07-02-2015, 04:19 PM
mà thôi chủ topic ak sv HT giờ nói nhiều cũng giống như ko thôi. giờ cũng còn chưa tới 10 người chơi thôi... đợi vài ngày nữa rồi cũng đóng cái sv HT lại cho lành...

Đóng gì mà đóng , để còn gom SV TY + SM về cho vui
Cậu làm thế Tớ mất trò chơi thay PiCaChu à ?

BIGBANGT
07-02-2015, 04:20 PM
ạc ạc ngó vào Mu + ngó vào Topic thấy Hot ghê quá Ta

Cho hỏi chút Ciga :
- Sau khi Offline Miền Trung đến h HT còn mấy ai ở Miền Trung chơi MU ?
- Trước nghe nó có 4 AE chơi thì h còn mấy người chơi ??

còn 2 3 người chơi còn lại nghỉ hết... :)) a e ai cũng có ý kiến nói vs a thông post lên 4rum.. lên rồi đó mà giờ cũng như ko>>>

BIGBANGT
07-02-2015, 04:23 PM
Đóng gì mà đóng , để còn gom SV TY + SM về cho vui
Cậu làm thế Tớ mất trò chơi thay PiCaChu à ?

:)) giờ vào mu có ai chơi ko sát nhập xong cũng nghĩ ^^ có ai chơi đau. sv có MrJack + need chơi đợi đến đóng cửa rồi nghi. hehe

Cigarettes_nq
07-02-2015, 04:28 PM
Kính gửi BQT MUHN
đầu các bạn nhe.
+ Thời gian rs (exp)
+ số điểm Poin
+ Số điểm để rs ủy thác.
Xin đường cloro topic.

của a Thông như thế này còn chưa đc giờ kêu ca cũng chẳng đéo ai nghe đau chủ TP ..
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1204453-Tam-thu-gui-Ban-Quan-Tri&p=1242118#post1242118

botchien
07-02-2015, 04:28 PM
Hi`hi`.....tu` tu` cung~ SN dong vui ngay ^______^.........:48;

waowao
07-02-2015, 04:31 PM
(^.^) like cho các bác. simba chi biết cloro topic chứ dâu biết làm Mod. nghỉ làm đi mod gà. chả biết đéo gì về mu. kha kha

halong
07-02-2015, 04:47 PM
:)) giờ vào mu có ai chơi ko sát nhập xong cũng nghĩ ^^ có ai chơi đau. sv có MrJack + need chơi đợi đến đóng cửa rồi nghi. hehe

Tớ thì cứ chơi free thôi , thay PiCaChu mà
Đàng nào cũng ngồi trên Máy Chủ ^_^
Nhưng cũng buồn lắm vì ko ai chém Gió
Chả lẽ 1 Con Ngựa đau, cả tàu bỏ Cỏ sao ^____^

halong
07-02-2015, 04:53 PM
của a Thông như thế này còn chưa đc giờ kêu ca cũng chẳng đéo ai nghe đau chủ TP ..
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1204453-Tam-thu-gui-Ban-Quan-Tri&p=1242118#post1242118
Châu Bá Thông thì cũng mất Dương Quá

" Rứa là hết chiều ni Em đi mãi
Còn mong chi ngày trở lại Phước ơi
Quên làm sao những lúc chia phôi
Bởi khác cảnh 2 đứa mình nghẹn nói
E le lét cúi Đầu Tay xách gói
Áo Quần dơ cắp chiếc Nón le te
Vẫn chưa thôi lời day dứt nặng nề
Hàng giây tiếng rủa nguyền trên miệng Chủ
Thì Em hỡi đi đi đừng tiếc nữa
Ngại ngùng chi nấn ná chỉ thêm phiền ! "

botchien
07-02-2015, 04:54 PM
Choi cho mau tet'....sap' tet' roi`....wa tet'....choi cho mau tet' 2016.......:))

Cigarettes_nq
07-02-2015, 04:55 PM
Tớ thì cứ chơi free thôi , thay PiCaChu mà
Đàng nào cũng ngồi trên Máy Chủ ^_^
Nhưng cũng buồn lắm vì ko ai chém Gió
Chả lẽ 1 Con Ngựa đau, cả tàu bỏ Cỏ sao ^____^

lâu lâu vào chém cho vui còn hơn vào mu ^^

MagicOfWar
07-02-2015, 05:20 PM
i like it!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

VietProHN
07-02-2015, 06:06 PM
chơi cho vui,chứ ko chơi Mu cũng buồnnnnnnnnnnnnnn:8;:8;:8;:8;:8;:8;:8;

HeroBeo
07-02-2015, 06:08 PM
ae người ta thông báo. mod simba chỉ có chức vụ kiểm tra bài và đưa lên adm thông qua. đằng này nó cứ chém hết người này đến người khác. rồi gây sự xóa topic cmt vô tội vạ, thế mà nó cũng lên dc smod

Extremes
07-02-2015, 06:13 PM
Chào các bạn! Nhưng GM Châu Bá Thông đã đại diện thay mặt toàn thể Gamer của MU Hà Nội Lập ra Topic:
Gửi ý kiến góp ý lên BQT Mu Hà Nội nên thay đổi những gì, hay giữ lại những gì thì chắc chắn các bạn đã đọc nhiều lần rồi, mình ko nhắc lại nữa nhé! Đã có 2 cách thức bình chọn Config server theo hướng như thế nào??
BQT muốn các bạn game thủ cần góp ý, xây dựng thêm cho MU Hà Nội, cần thêm nhiều gamer khác tham gia góp ý!
GM đã đứng ra đại diện cho các bạn rồi thì các bạn hãy kiên nhẫn chờ đợi kết quả của BQT nhé, đừng nóng vội lập ra nhiều Topic như thế này làm gì. Hãy tập trung ở Topic của GM Châu Bá Thông, BQT vẫn đang theo dõi các ý kiến góp ý của các bạn mà!:109;:109;

halong
07-02-2015, 06:56 PM
Chào các bạn! Nhưng GM Châu Bá Thông đã đại diện thay mặt toàn thể Gamer của MU Hà Nội Lập ra Topic:
Gửi ý kiến góp ý lên BQT Mu Hà Nội nên thay đổi những gì, hay giữ lại những gì thì chắc chắn các bạn đã đọc nhiều lần rồi, mình ko nhắc lại nữa nhé! Đã có 2 cách thức bình chọn Config server theo hướng như thế nào??
BQT muốn các bạn game thủ cần góp ý, xây dựng thêm cho MU Hà Nội, cần thêm nhiều gamer khác tham gia góp ý!
GM đã đứng ra đại diện cho các bạn rồi thì các bạn hãy kiên nhẫn chờ đợi kết quả của BQT nhé, đừng nóng vội lập ra nhiều Topic như thế này làm gì. Hãy tập trung ở Topic của GM Châu Bá Thông, BQT vẫn đang theo dõi các ý kiến góp ý của các bạn mà!:109;:109;

Mod này động viên AE cũng hay :
" Kiên trì là Mẹ đẻ của thành công "

Nhưng Câu các Cụ ví ngày xưa cũng ko đúng cho lắm :
" Có công mài Sắt có Ngày lên Kim "

Luận rằng :
Thực ra Cấu trúc của Kim là phải có Lỗ để xỏ Chỉ
Mài Sắt mãi chỉ nhọn dc thôi, đâu mài dc Lỗ để xỏ Chỉ
mà Sắt nhon ko có Lỗ thì chỉ là Dùi dc thôi
Vậy, đúng ra phải là Câu :
" Có công mài Sắt có Ngày lên Dùi " !

Simba
07-02-2015, 07:50 PM
mình là người chứ không phải rác mà bạn thích kêu vứt đi là vứt nhé
ban nick chủ topic 3 ngày vì tội xúc phạm BQT

còn như ở topic cũ mình đã thông báo
nếu có gì thay đổi thì anh TCT sẽ có thông báo đến cho các bạn

Simba
07-02-2015, 08:24 PM
công chuyện lubu lắm mong đại ca thứ lỗi :(

halong
07-02-2015, 08:27 PM

ờ thời buổi khó khăn , kinh tế thế giới toàn cầu suy thoái
Cũng phải kiếm cái Chân trong Chân ngoài sống cho qua ngày đoạn tháng nhỉ ?

Cigarettes_nq
07-02-2015, 08:30 PM

vãi ......

saobaolo
07-02-2015, 10:13 PM
LIKE điên đảo. TY 3 sv mỗi sv 1 cục :))

codau8tuoi
07-02-2015, 10:20 PM
du` ADM nay sao ko tra loi ae vay adm oii buon wa h dang tinh nap 1tr vao cay sv anubis ma nge tha nay mjnh ko dam nua hi`:110;

enterprise
07-02-2015, 10:53 PM
chờ đợi là hạnh phúc...hi vọng sẽ mau chóng có được kết quả cho ae bớt tháng ngày buồn bã

botchien
08-02-2015, 05:26 PM
Tet' roi`.....vui xuan di anh em.....Only C..........:16;

Hậu Đẹp Trai
08-02-2015, 05:44 PM
cái bỏ phiếu của CBT chừng nào kết thúc nhỷ

HeroBeo
08-02-2015, 05:50 PM
đọc cái tên topic ko biết chủ topic có ý nói con chó nào vậy

Nguyễn Cường
08-02-2015, 06:22 PM
Mu là cảu BQT he he BQT muốn sao thỳ nó là như vậy :v

botchien
08-02-2015, 10:08 PM
up...........^^

halong
09-02-2015, 02:05 PM
Cu' de~ diem UT 1p/1d......nhu xua...con` rs diem UT....ko co' nhiu....:D
--Cho 1p/1d....600d = 1 la`n RS...quy ra = 10t UT sv1.....^^
--Gio` 2p/1d...600d = 1 lan` RS....QUy ra....UT 20t sv1....Thau dem = 1 La`n rs.....wa' dinh~ 2015.....:16;
-----Cu' cho diem UT binh` thuong`....va` giam~ diem UT rs...nhu xua....la hop ly' ngay....thx....:79;

Thay lời muốn nói để luận bàn :

http://up.ssc.vn/images/628Screen_02_09_14_03_000.jpg (http://up.ssc.vn/view.php?filename=628Screen_02_09_14_03_000.jpg)

botchien
09-02-2015, 02:23 PM
up..............:48;

UncleJohny
09-02-2015, 03:29 PM
Kính gửi BQT MUHN
đầu các bạn nhe.
+ Thời gian rs (exp)
+ số điểm Poin
+ Số điểm để rs ủy thác.
Xin đường cloro topic.

sao o vn co nhieu thanh nien co loi suy nghi bao thu nhu day..... lau lau cai len doi lai quyen loi cua gamer suot ngay doi nghi game ban acc du thu..... ko biet chan la gi` thay vi ranh roi sao ko vo game cai cuoc pk cho khoe roi ngoi ngam nghi lai coi lam day co duoc gi ko hay dam ra uc che... :D
muon pion cao thi phai chieu khoo train di ..... luc truoc toan max 3 4 cot cha ai chieu train tiep toan max rs de do di pk tuong minh tai gioi lam mat set shocke pk nhin nhau cuoi ak day la hay ak`..... gio giam pion roi sao ko train lai nhu cu di cu phai thang vang~ hay la pion it qua pk ko lai nguoi khac roi khoc :D
BQT da noi update dong bo web de them 1 so tinh nang moi gio ra roi do sao ko chiu ngoi dc roi suy nghi http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1204966-Khai-Mo-chuc-nang-moi-tren-web&p=1247639#post1247639
con ve phan diem uy thac thi kien nghi admin nen 1min 1 diem di giam lai so diem rs diem uy thac chu kieu moi gio` tha tac may chu uy thac chi cho ton tien dien ma cha dc bao nhiu song cuoi ngay bi tru cung day :D

botchien
09-02-2015, 03:45 PM
co' ly'.....ve` lo cay` dk di......va may acc khac nua ^^..........:))

UncleJohny
09-02-2015, 03:52 PM
co' ly'.....ve` lo cay` dk di......va may acc khac nua ^^..........:))

toi nay lai co tiet rui` :D

botchien
09-02-2015, 03:54 PM
nhau it thoi.....lo sap' cay` 1 con dk khac' roi`' day'............:))

sanhackGHD
09-02-2015, 05:06 PM
cu need teo chim noi nhiều quá.đi bơi đê

sanhackGHD
10-02-2015, 10:34 AM
uppppppppppppppppppppppppp