PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Vài dòng tâm sự với bqt mu hà nội

waowao
07-02-2015, 07:59 AM
Kính gửi BQT MUHN
Trên diển đàng waowao vừ mới bị khóa và đã được mở lại. các ban bảo là waowao súc phạm BQT MUHN. viết bài cũng nhiều rồi mà các bạn cứ xem là những bài viết phản ảnh chỉ trích BQT. vậy trong đọt vừa qua Mod Châu Bá Thông nới về vấn đề chung của anh em chung tôi. BQT đã trả lời chưa? tôi biết nếu nói nạng nề sẽ bị không cho phép vào diển đàng. vậy thị BQT mu hà Nội hảy vào game ở sv HT mà xem. có còn ai chơi không? các bạn hảy đưúng trên phương diện chúng tôi, là những game thủ hảy cày đi. xem 1 lần rs là bao nhiêu thời gian. hảy đứng Ủy thác xem tốn bao nhiêu tiền điện mới rs được 1 lần. rồi hảy vào PK xem được bao nhiêu poin để cộng vào mà pk.
Thật sự chơi game 4-5 năm qua chưa bao giò thấy MUHN tồi tàng như bay giờ. chứng tôi có chơi game thì các cậu mới có ăn chứ. còn nếu chứng tôi không còn chơi nửa tôi nghỉ củng đến lúc đóng của mu HN rồi đây.
Vài dòng tâm sự mong BQT hảy giup đở anh em chúng tôi xem như củng là giúp các cậu đó. hảy trả lại như ban
đầu các bạn nhe.
+ Thời gian rs (exp)
+ số điểm Poin
+ Số điểm để rs ủy thác.
PS: đừng khóa waowao nha các bạn. lời tâm sự thật trân tình. chào các bạn

waowao
07-02-2015, 08:00 AM
up nào các men của sv HT................................................ ..........................................

halong
07-02-2015, 08:07 AM
Biết là ko thành công , Nhưng Bạn đã thành Nhân
Và vẫn ủng hộ bạn ! LIKE uppppppppppp

" Hòn Đá to , hòn Đá nặng
Một Người vác , vác ko đặng... "

avantas
07-02-2015, 09:00 AM
uuuuuupppppppppppppppp

Simba
07-02-2015, 09:24 AM
việc gì cũng cần phải đổi thay mới theo kịp thời đại được nhé bạn
việc thay đổi để có sự đồng nhất của các sv cho tiện theo dõi và xử lý đã được thông báo nhiều rồi
biết là sẽ có sự khó chấp nhận
nhưng việc thay đổi là cần thiết cũng như cuộc sống của chúng ta thôi
còn việc này ở các topic cũ cũng đã trả lời rồi bạn có thể quay lại các topic khác và tìm hiểu nhé
có rất nhiều topic như thế này rồi nên bạn cứ tìm hiểu đi nhé
vui lòng không lập thêm topic khác về nội dung đã nói rât nhiều trên diễn đàn rồi
và có thông báo gì thì anh TCT sẽ thông báo vào ngày gần đây nhất nhé bạn
Close topic