PDA

View Full Version : [Bang Hội] Ae Vào Xem Nhé (Topic Trả Nam Béo) !!

Bxhuybote
05-02-2015, 03:50 PM
https://www.youtube.com/watch?v=wRZURa6m5OQ&feature=youtu.be

langtusau2014
05-02-2015, 03:53 PM
link nè to coi cho phê nè Nam béo :)) https://www.youtube.com/watch?v=wRZURa6m5OQ&feature=youtu.be

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 03:57 PM

còn giữ 1 cái BKHC tế bố mày à :))

Bxhuybote
05-02-2015, 03:59 PM
máy t quay clip đéo dc nhờ thèn bạn vô quay dùm chắc nó quên bán để t sút lun :))

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 04:01 PM
làm vậy tưởng người khen. nhưng nhìn lại thấy 1 thằng đàn ông hạ thấp bản thân như 1 con chó để đạp đổ cái mà người khác cần và mong muốn. loại này tưởng đã tuyệt chủng ai ngờ vẫn còn sống
cái này người ta gọi là đồ chó không ăn được thì đạp đổ. xã hội khinh nhất loại này

Bxhuybote
05-02-2015, 04:02 PM
làm vậy tưởng người khen. nhưng nhìn lại thấy 1 thằng đàn ông hạ thấp bản thân như 1 con chó để đạp đổ cái mà người khác cần và mong muốn. loại này tưởng đã tuyệt chủng ai ngờ vẫn còn sống
cái này người ta gọi là đồ chó không ăn được thì đạp đổ. xã hội khinh nhất loại này

hạ thấp bản thân vì ae t chấp nhận

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 04:06 PM
chấp nhận hạ thấp mình. bán rẻ sĩ diện của 1 thằng đàn ông để đạp đổ bãi cứt người ta ỉa có chóp. bạn thật là thủ đoạn. chúc bạn thành công hơn :))

CậuSáng
05-02-2015, 04:06 PM
mày nghĩ sao khi lôi AeHaNoi vào. mày thích chỉ cần ạ anh câu thôi. a cho vài lít mà chơi cho vui
Nghĩ sao :)) khi quay clip tuổi gì đòi lôi AE vào vậy =)) Cái sv tàn nát phi sốp thể hiện vs ai.
Ngon vào ANB tao mày thi ném xem ai ném nhiều cái VC 50. Thằng nào thua tự trả lại số tiền thằng ném trc đi
Cẩm thấy ưng thì vào PM tao. SLL Vp thì đéo bao giờ thiếu đâu
Chuyện cá nhân của 2 đứa mày. Đừng lôi cái mác AE Hà Nội Vào Nhé.

Bxhuybote
05-02-2015, 04:08 PM
[QUOTE=CậuSáng;1246875]mày nghĩ sao khi lôi AeHaNoi vào. mày thích chỉ cần ạ anh câu thôi. a cho vài lít mà chơi cho vui
Nghĩ sao :)) khi quay clip tuổi gì đòi lôi AE vào vậy =)) Cái sv tàn nát phi sốp thể hiện vs ai.
Ngon vào ANB tao mày thi ném xem ai ném nhiều cái VC 50. Thằng nào thua tự trả lại số tiền thằng ném trc đi
Cẩm thấy ưng thì vào PM tao. SLL Vp thì đéo bao giờ thiếu đâu
Chuyện cá nhân của 2 đứa mày. Đừng lôi cái mác AE Hà Nội Vào Nhé.

vì cái sv nát nên t có cần vcen đâu......t hạ thấp người vì ae t cả.....t ít chơi sv tình yêu nhưng m xem ae t có ai ko tôn trọng t ko

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 04:11 PM
xích mích với thằng NamBeo. lôi cả cái tập thể mà ae đã từng vui vẻ với nhau ra để gây bức xúc cho đối phương. rồi hạ thấp. đạp đổ. con người hay con thú vậy

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 04:12 PM
thử hỏi nếu không có topic của Nambeo nếu ko có câu vừa ăn cướp vừa la làng ko khéo những món đồ trên đã đc ỉm hay là bị phi shop :))

Bxhuybote
05-02-2015, 04:13 PM
xích mích với thằng NamBeo. lôi cả cái tập thể mà ae đã từng vui vẻ với nhau ra để gây bức xúc cho đối phương. rồi hạ thấp. đạp đổ. con người hay con thú vậy

t bảo AEHN vô xem để bjk bộ mặt thèn Nam Béo chứ t có chưỡi gì đến hà nội đâu
m ko thấy topick kia t ghi à 100 thèn thì 99 thèn sống dc còn 1 thèn bẩn đó là Nam Béo...m ko hiểu sao m nói hay thế

Trung tâm kiểm địnhTâm Lý
05-02-2015, 04:13 PM

Dc sự ủy quyền của Bệnh viên tâm thần Hà nội
Xác nhận Bxhuybote
http://up.ssc.vn/images/520t_i_xu_ng.png (http://up.ssc.vn/view.php?filename=520t_i_xu_ng.png)

Bxhuybote
05-02-2015, 04:14 PM
thử hỏi nếu không có topic của Nambeo nếu ko có câu vừa ăn cướp vừa la làng ko khéo những món đồ trên đã đc ỉm hay là bị phi shop :))

ăn cướp hay la làng thì t có gì 4rom + cái sv tình yêu sẽ bjk...cả G tau nữa......cái đó ko có gì là khó khen

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 04:26 PM
t bảo AEHN vô xem để bjk bộ mặt thèn Nam Béo chứ t có chưỡi gì đến hà nội đâu
m ko thấy topick kia t ghi à 100 thèn thì 99 thèn sống dc còn 1 thèn bẩn đó là Nam Béo...m ko hiểu sao m nói hay thế

mày ném đồ nó trao cho mày là mặt thằng NamBeo bị sẹo hay bị bụi bẩn à :)) sao lại có loại người vửa ngu vừa khôn lỏi. lại vừa thủ đoạn vcl thế này nhỉ. :))

Bxhuybote
05-02-2015, 04:28 PM
mày ném đồ nó trao cho mày là mặt thằng NamBeo bị sẹo hay bị bụi bẩn à :)) sao lại có loại người vửa ngu vừa khôn lỏi. lại vừa thủ đoạn vcl thế này nhỉ. :))

khôn à =)) trả lại cho admin còn hơn để cho nó bán lấy thẻ

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 04:34 PM

=)) uh. bạn thủ đoạn vl. nếu 1 ngày tớ có 1 người bạn như này. t sẽ lao thẳng đến nhà bạn rồi xỉa cho bạn vài nhát xin ít tiết canh :)) thủ đoạn lừa lọc hạ thấp bản thân sống làm gì cho trật đất

Bxhuybote
05-02-2015, 04:39 PM
=)) uh. bạn thủ đoạn vl. nếu 1 ngày tớ có 1 người bạn như này. t sẽ lao thẳng đến nhà bạn rồi xỉa cho bạn vài nhát xin ít tiết canh :)) thủ đoạn lừa lọc hạ thấp bản thân sống làm gì cho trật đất

nếu điều đó làm bạn zui
bạn đủ khả năng làm dc điều đó
Cẩn thận nhé....

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 04:41 PM

mà bạn cho mình hỏi. thằng NamBeo nó trao giải cho guild bạn rồi. bạn không lấy bạn vứt shop rồi bạn nói nó sống bẩn. là như nào hả bạn.nó chia ít quá bạn dỗi hay như nào :)) xin tớ đi tớ có nhiều hơn. cho hẳn w2,5+10 BKHC nếu bạn viết lệnh Quy Phuc trước mặt mình. vào game đi pm mình CauKai đứng noria sv1

Bxhuybote
05-02-2015, 04:43 PM
mà bạn cho mình hỏi. thằng NamBeo nó trao giải cho guild bạn rồi. bạn không lấy bạn vứt shop rồi bạn nói nó sống bẩn. là như nào hả bạn.nó chia ít quá bạn dỗi hay như nào :)) xin tớ đi tớ có nhiều hơn. cho hẳn w2,5+10 BKHC nếu bạn viết lệnh Quy Phuc trước mặt mình. vào game đi pm mình CauKai đứng noria sv1

chia công bằng + chia đều
mà 20bkhc+3nl2.5 của G tau dc 1nl2.5+5bkhc à
m động não tí đi...ko có não thì im chứ xon xen cẩn thận t bóc lịch đó

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 04:47 PM
chia công bằng + chia đều
mà 20bkhc+3nl2.5 của G tau dc 1nl2.5+5bkhc à
m động não tí đi...ko có não thì im chứ xon xen cẩn thận t bóc lịch đó

à hóa ra là dỗi vì nó chia cho ít. :)) thôi tớ dừng lại nhé. nói lốt 1 câu thôi
ăn xin đòi xôi gấc. ngờ đâu xin được 1 bấc cứt trâu. quê tớ có câu đó bấc là bát đó / tớ dừng lại nhường chỗ cho bạn thể hiện nhé

Bxhuybote
05-02-2015, 04:53 PM
à hóa ra là dỗi vì nó chia cho ít. :)) thôi tớ dừng lại nhé. nói lốt 1 câu thôi
ăn xin đòi xôi gấc. ngờ đâu xin được 1 bấc cứt trâu. quê tớ có câu đó bấc là bát đó / tớ dừng lại nhường chỗ cho bạn thể hiện nhé

sao m óc chó thế.....cái gì nó rõ ràng....trc giờ thì bình thường.....mấy lần bọn t đi đông gấp 3-4 lần bên nó có nói gì đâu cứ chia đều là dc ae ko quan trong....đối với t mấy thứ đó ko có giá trị...chỉ là giá trị ở con người ..khi nào nó bảo nó cũng có công thế này thế kia....muốn ăn nhìu.....khi cần thì dt gõ mõ....khi xong thì thế ...t ko thích cái kiểu sống như thế m hiểu chứ.......

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 05:09 PM
trước có ngocbeo. sau có ozawa mới cầm được thành. gui mày đông vãi lol/ toàn 1 thằng 3 4 acc. riêng m 3 acc 1 dw +1 buff+ 1dk chủ gui. thế có dc tính làm 3 mạng. phải chia cho mày 3 phần không .:)) thôic on à con ẳng vua thôi bố ngua dit

Bxhuybote
05-02-2015, 05:28 PM
trước có ngocbeo. sau có ozawa mới cầm được thành. gui mày đông vãi lol/ toàn 1 thằng 3 4 acc. riêng m 3 acc 1 dw +1 buff+ 1dk chủ gui. thế có dc tính làm 3 mạng. phải chia cho mày 3 phần không .:)) thôic on à con ẳng vua thôi bố ngua dit

ui!m hỏi có khi nào t tính đi 2 acc là 2 phần ko....xem lại đi bạn ơi! ko bjk thì đừng có nói

BloodFeud
05-02-2015, 07:11 PM
Thôi mấy thanh niên ơi , ngày tháng ta bên nhau nay còn đâu, tại sao vì mấy món đồ trong game lại lên đây nói xấu nhau . T không sống quá nhiều với bọn m nhưng qua 1 thời gian ngắn ngủi t thấy ko ai trong bọn m sống bân hay gì cả, chả qua vì 1 chút việc nhỏ ko hiểu nhau dẫn đến mất đoàn kết rồi dần làm lớn lên thôi. A E bỏ qua hết đi tập chung qua sv Anubis ae mình lại quẩy :)). Có gì PM NgocBeo trong game nhé ^^!

Khi Phải Quên Đi
06-02-2015, 03:34 AM
hãm lồn girl !

HeroBeo
06-02-2015, 04:11 AM
1: tao vẫn nói. chó lười đòi gặm sương cục có làm mới có hưởng

HeroBeo
06-02-2015, 04:12 AM
2: mày mail xin tao như chó xin chủ. vẫn còn mail m nói đưa bao nhiêu cũng được. mày cần quá k lấy k dc.

HeroBeo
06-02-2015, 04:13 AM
3. đồ tao đã đưa. m k lấy mà vứt shop r nói tao sống bẩn. :)). tao cũng thấy dơ bẩn vì câu này

HeroBeo
06-02-2015, 04:15 AM
4. mày ẳng thà hạ thấp bản thân để lấy đồ phi shop còn hơn cho bọn t dùng. m bản lĩnh vkl :)). tiêc là chỉ có vài xu lên nó chỉ = cái lông dái tao thôi.

HeroBeo
06-02-2015, 04:18 AM
5. bố mày chờ xem mày làm dc zì ở cái sv t.y này. im mõm mà thể hiện. đừng ẳng r nghĩ kế này kế nọ để đạp đổ ng khác. xúc vật lắm :::::::::::::

HeroBeo
08-02-2015, 09:00 AM
nó bảo cho nó bao nhiêu bãi cứt nó cũng ăn.:))

HeroBeo
08-02-2015, 09:01 AM

Pisces
08-02-2015, 09:04 AM
Close topic !
Forum không phải là nơi cãi nhau của các bạn nhé.