PDA

View Full Version : [Bang Hội] AeHaNoi và guild PN vào xác nhận hộ NamBeo

HeroBeo
05-02-2015, 10:40 AM
Nhu tiêu đề. htr có xảy ra mô thuẫn với chủ guild PN dẫn đến mình bực xúc kick LM. ko ngờ chủ gui các bạn lập pic rêu rao cho những con chó BaDao nhất là thằng trường đẹp trai (chuyeen log acc cắn ske của sv mỗi khi rảnh. rẻ rách vcl. ) sáng nay HuyBoTe đã mail mình kiểu lấy quà và mình đã xác nhận. 1 gui 2 người đi( aePN) và 1 gui 4 người đi(AeHaNoi) phần thưởng được chia rất công bằng.
lập pic này không phải để bêu riếu 1 ai mà để thanh minh rằng tôi chẳng bh làm kiểu trẻ con lên mấy thằng Mặt trầy trước và sau trong và ngoài gui câm mõmhttp://photoshare7.com/images/2015/02/05/untitled554bd.png
topic chỉ để ae đọc qua. mod nào đi qua close dùm

HeroBeo
05-02-2015, 11:11 AM

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 11:15 AM

lập topic nói như vả vào mặt người ta. bh lại mail lấy phần thưởng ctc. :)) loại này là loại gì

s2onelove1102
05-02-2015, 11:16 AM
lập topic nói như vả vào mặt người ta. bh lại mail lấy phần thưởng ctc. :)) loại này là loại gì

loại vừa ăn cướp vừa là làng =))

Bxhuybote
05-02-2015, 12:35 PM
loại vừa ăn cướp vừa là làng =))

cậu xem lại đi nhé =)) tớ lấy phần thưởng cho ae ai đi CTC nhé tớ ko lấy cho tớ 1 xu.......làm chủ G nên bổn phận phải thế
Thứ nhất bọn t đi 3 đứa
thứ 2 bọn nó đi 2 đưa
20bkhc+3nl
bọn t chỉ dc 5bkhc+1nl
xem lại đi rùi mà nói nhé =))

Bxhuybote
05-02-2015, 12:37 PM
Nhu tiêu đề. htr có xảy ra mô thuẫn với chủ guild PN dẫn đến mình bực xúc kick LM. ko ngờ chủ gui các bạn lập pic rêu rao cho những con chó BaDao nhất là thằng trường đẹp trai (chuyeen log acc cắn ske của sv mỗi khi rảnh. rẻ rách vcl. ) sáng nay HuyBoTe đã mail mình kiểu lấy quà và mình đã xác nhận. 1 gui 2 người đi( aePN) và 1 gui 4 người đi(AeHaNoi) phần thưởng được chia rất công bằng.
lập pic này không phải để bêu riếu 1 ai mà để thanh minh rằng tôi chẳng bh làm kiểu trẻ con lên mấy thằng Mặt trầy trước và sau trong và ngoài gui câm mõmhttp://photoshare7.com/images/2015/02/05/untitled554bd.png

chi công bằng lắm =)) t quá nể rùi đó
vì thật sự vcen +đồ t cho ae sạch chứ ko t tự bỏ ra để trả cho ae rùi
xem lại sự công bằng của m đi =)) 20bkhc +3nl2.5 mà bọn t chỉ dc 1nl+5bkhc
sẽ có topick trả lại topick này nhé

Bxhuybote
05-02-2015, 12:42 PM

phần thưởng t có cần cc gì đâu chẳng qua ae nó bảo t lấy cho nó........thèn Nam Béo nó bảo mail lấy quà thì t meo lấy cho ae
m tưởng t ko bjk suy nghĩ à nhưng t làm chủ G ae nó nói thế chả lẻ t ko hạ thấp người xuống để yên lòng ae dc à
Nói chung sv tình yêu vcen + đồ +bkhc t toàn cho nhé bọn m nói thì phải động não 1 tí

HeroBeo
05-02-2015, 02:03 PM
nói cho thằng huy biêt nhé. phan thuong ctc chia 3 trong gui r. chỗ mày lấy là phần của tao đó. coi như tao chơi với cái túi k đáy. còn m muốn công bằng theo ý mày muốn á. quá rr . dmm 3 thằng cai mả mẹ may à. lúc 5. lúc 4 r lúc lại 3. mày tham hơn chó đói con à

HeroBeo
05-02-2015, 02:06 PM
mod nào close topic dùm. muốn ăn cả thì 2 tuần sau. bố mày chờ. còn cầm 5bkhc vs nl dk r. thì câm họng lại. ae mày có may vs thag dk deo sói thôi. đừng có a này em nọ ở cái sv tàn tao nghe ngưa dái vk

Bxhuybote
05-02-2015, 02:07 PM
nói cho thằng huy biêt nhé. phan thuong ctc chia 3 trong gui r. chỗ mày lấy là phần của tao đó. coi như tao chơi với cái túi k đáy. còn m muốn công bằng theo ý mày muốn á. quá rr . dmm 3 thằng cai mả mẹ may à. lúc 5. lúc 4 r lúc lại 3. mày tham hơn chó đói con à
nói clg....khi trc chia đều mẹ đi ..t còn nhớ hôm trc m bảo G mày đi 2 thèn thì phải
bên t 5 đứa đi t chia làm 4 m đi 2 đưa hay 4 đứa t đéo bjk thé ko khỏe à
t chỉ lấy rùi đưa cho ae hết chứ t đéo lấy 1 xu
sống sao để cho có 1 tí danh dự đi.....còn m hết phần thì qua t đưa lại cho m nề.....t chờ ae onl đưa mà chưa thấy

HeroBeo
05-02-2015, 02:19 PM
đó . cả họ mày. lúc 5 lúc 3. mày vl lắm. tao chỉ còn nhieu đó. lấy thêm chờ tao buồn ỉa t móc ra cho. oke

Bxhuybote
05-02-2015, 02:22 PM
đó . cả họ mày. lúc 5 lúc 3. mày vl lắm. tao chỉ còn nhieu đó. lấy thêm chờ tao buồn ỉa t móc ra cho. oke

m bảo m ko có quà thì t nhường lại cho....đéo gì đâu...t thích rõ ràng công bằng thui
chứ mấy cái này t lấy chỉ làm phiền t thui

CậuSáng
05-02-2015, 02:38 PM
thật sự mà nói =))) lập píc post chửi người ta. Giờ lại mail lấy đồ nghe nó cũng buồn cười vL
Toàn thành phần bất hảo. Gặp ông béo cũng hãm lồn

Bxhuybote
05-02-2015, 02:44 PM
thật sự mà nói =))) lập píc post chửi người ta. Giờ lại mail lấy đồ nghe nó cũng buồn cười vL

ae nhờ t mail lấy dùm t sáng à =)) chứ t có lấy 1 xu nào của đống đồ bẩn đó đâu

HeroBeo
05-02-2015, 02:45 PM
đó. nó bảo ae cần. giờ nó lại bảo nó nhường lại cho.vcl. BoDitCan tao bán r k tao dí cái tên nv vào mặt mày. :)) có lol mà k hãm thì k sướng dc lâu đâu.

Bxhuybote
05-02-2015, 02:48 PM

mấy ae nó bảo thà lấy vứt shop còn hơn con mấy con chó nó lấy nó ban kiếm ăn

HeroBeo
05-02-2015, 02:59 PM

:)) mail như kiểu đi xin giờ ẳng câu hay vl. :)) xl mày chứ cả gui dc 2 thằng dk đứng gồng máu r đòi chia đôi với 3/2 quà. k được lên 4 rom lập pic chửi. bây giờ lấy quà rồi ẳng câu này:)) clip vứt shop đâu. hay mày đặt cứt lên bàn thờ mày thờ rồi

luchodai
05-02-2015, 03:00 PM
ồ mai gút....dĩ hoà ví quý. game là để giải chí. AE cứ bình tĩnh
đâu sẽ có đó thịt chó sẽ có mắm tôm :)

Bxhuybote
05-02-2015, 03:03 PM
:)) mail như kiểu đi xin giờ ẳng câu hay vl. :)) xl mày chứ cả gui dc 2 thằng dk đứng gồng máu r đòi chia đôi với 3/2 quà. k được lên 4 rom lập pic chửi. bây giờ lấy quà rồi ẳng câu này:)) clip vứt shop đâu. hay mày đặt cứt lên bàn thờ mày thờ rồi

ko có ai đăng kí CTC thì ko đứng gồng máu bjk làm cc gì hã m =))

Còi Đua Đòi Muzik
05-02-2015, 03:04 PM
- bọn này bị điên mẹ r`

Bxhuybote
05-02-2015, 03:06 PM

t sống vì ae quá nên t mới lấy những cái thuộc về nó cho nó thui
mà nó bảo đã sống như thế thì nó cũng đéo cần mấy thứ rẻ rách thế
vì thế nó bảo t cho shop chú à =)) sắp có trả topick rùi ....

HeroBeo
05-02-2015, 03:06 PM
ko có ai đăng kí CTC thì ko đứng gồng máu bjk làm cc gì hã m =))

cái con cụ mày ko vào lấy cột PA đứng afk như chó ăn bả giờ nói ngứa đít bố mày quá

HeroBeo
05-02-2015, 03:07 PM
rẻ rách nói chuyện phong cách. thể hiện bản thân là ngừoi có lập trường. là 1 thằng đàn ông thì làm cái clip vứt shop như lời mày ẳng đi còn ko thì topic dừng tại đây. con chó nào cmt dưới cmt này nhé.

Mồ Hôi và Nước mắt
05-02-2015, 03:08 PM

Câu nói hay ! Dỗi Cơm với Chó là Chó liếm hết

Tất cả mâu thuân ở khâu ăn chĩan ở khâu ăn chia
Ko có Người GM cho Tem PK = Niềm tin à mà trê bai
Chắc chưa CTC thì vận động , động viên kinh lắm.....
Ko thế sao kêu gọi LM với G để đi CTC làm gì ??
Cái giống sau Thắng lợi hay sinh ra Quan tham

Bxhuybote
05-02-2015, 03:13 PM

tks bạn....mình chả ham hố 3 món đồ đấy nhưng mình hỏi ae lấy ko? nó bảo lấy chứ vì nó đang cần đồ
nên mình đã hạ thấp người để lấy đồ........mà chờ nó onl đưa cho nó
nhưng ra gặp nhưng lời nói trên nó đã dt bảo mình cứ vứt shop đi
nó cần bkhc thật nhưng ko phải là thứ quan trọng nhất...ko có mấy cái đó nó vẫn sống dc
nó bảo vứt shop còn hơn cho mấy con chó lấy bán ra thẻ

Trung tâm kiểm địnhTâm Lý
05-02-2015, 03:15 PM
rẻ rách nói chuyện phong cách. thể hiện bản thân là ngừoi có lập trường. là 1 thằng đàn ông thì làm cái clip vứt shop như lời mày ẳng đi còn ko thì topic dừng tại đây. con chó nào cmt dưới cmt này nhé.

IRAC ngày 05/02/2015
Xác nhận cho HeroBeo ( Anh Hùng Bèo )
http://up.ssc.vn/images/310v_h_c.jpg (http://up.ssc.vn/view.php?filename=310v_h_c.jpg)

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 03:27 PM
cậu xem lại đi nhé =)) tớ lấy phần thưởng cho ae ai đi CTC nhé tớ ko lấy cho tớ 1 xu.......làm chủ G nên bổn phận phải thế
Thứ nhất bọn t đi 3 đứa
thứ 2 bọn nó đi 2 đưa
20bkhc+3nl
bọn t chỉ dc 5bkhc+1nl
xem lại đi rùi mà nói nhé =))

bao giờ cho chó cái sương nó cũng thè lưỡi ẳng đòi thêm mỗi khi nó gậm xong. bạn đúng là chó 100% rồi

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 03:28 PM
:27; nick clone của thằng nào thế :))
IRAC ngày 05/02/2015
Xác nhận cho HeroBeo ( Anh Hùng Bèo )
http://up.ssc.vn/images/310v_h_c.jpg (http://up.ssc.vn/view.php?filename=310v_h_c.jpg)

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 03:29 PM
tks bạn....mình chả ham hố 3 món đồ đấy nhưng mình hỏi ae lấy ko? nó bảo lấy chứ vì nó đang cần đồ
nên mình đã hạ thấp người để lấy đồ........mà chờ nó onl đưa cho nó
nhưng ra gặp nhưng lời nói trên nó đã dt bảo mình cứ vứt shop đi
nó cần bkhc thật nhưng ko phải là thứ quan trọng nhất...ko có mấy cái đó nó vẫn sống dc
nó bảo vứt shop còn hơn cho mấy con chó lấy bán ra thẻ

không ham hố mà lại hỏi ae có lấy không. :)) hạ thấp đến mặt đất chưa :)) vứt shop hay vứt vào thùng đồ njk phụ bán lấy thẻ. :)) kaka 1 con chó 2 chủ.

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 03:31 PM

cả nhà bạn thường tranh cơm của chó à. khổ thân chắc chó nhà bạn gầy lắm. còn bố mẹ bạn thì béo kinh. ăn hết cả cơm của chó :))

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 03:34 PM
nói clg....khi trc chia đều mẹ đi ..t còn nhớ hôm trc m bảo G mày đi 2 thèn thì phải
bên t 5 đứa đi t chia làm 4 m đi 2 đưa hay 4 đứa t đéo bjk thé ko khỏe à
t chỉ lấy rùi đưa cho ae hết chứ t đéo lấy 1 xu
sống sao để cho có 1 tí danh dự đi.....còn m hết phần thì qua t đưa lại cho m nề.....t chờ ae onl đưa mà chưa thấy

không làm đòi chia đều. chó không trông nhà thì chỉ có thịt. bạn là chó đá thì đập con mẹ mày đi cho xong :))
sông sao ngẩng mặt lên dời. cứ hạ thấp thế chiều cao= đúng chiều cao của dái chó :))
p/s mồm con chó lúc nào cũng liếm dái nó. bạn là 1 điển hình của loài chó hiếm này

Bố Thằng MrBeo
05-02-2015, 03:37 PM

thằng béo nó ngu. như tao tao vặt lông đít dí vào mồm thằng rr HuyboTe :))
ẳng như chó rồi xong lại a a e e để lấy vài cái đồng bạc. rẻ rách vcl.

CậuSáng
05-02-2015, 04:12 PM
chúng mày close và dừng lại tốp pic các kiểu đá đểu nhau đi
Bản thân ai chơi như nào tự chúng nó biết
Cần gì phải thể hiện làm gì. Game là game ngoài là ngoài.
Chuyện cá nhân của ai thì đừng lên lôi ai vào làm gì
Chúng mày thích đâm chém hẹn nhau ra mà đâm. LÊn 4 rum gào thét. kêu ca phàn làn ai là người thương hại chúng mày.
Mà người ta nghĩ và đánh giá chúng mày như nào đấy

Bxhuybote
05-02-2015, 04:14 PM
chúng mày close và dừng lại tốp pic các kiểu đá đểu nhau đi
Bản thân ai chơi như nào tự chúng nó biết
Cần gì phải thể hiện làm gì. Game là game ngoài là ngoài.
Chuyện cá nhân của ai thì đừng lên lôi ai vào làm gì
Chúng mày thích đâm chém hẹn nhau ra mà đâm. LÊn 4 rum gào thét. kêu ca phàn làn ai là người thương hại chúng mày.
Mà người ta nghĩ và đánh giá chúng mày như nào đấy

chém dc thì t đã bóc lịch rùi :))

Khi Phải Quên Đi
06-02-2015, 03:29 AM
đéo biết nói gì nữa ;))

Đao phủ
06-02-2015, 07:21 AM

Theo nguyện vọng của chủ topic .

Closed topic !