PDA

View Full Version : [Kundun] Vấn đề cấp thiết ! ADM nên xem xét lại

đii về đâu
04-02-2015, 01:25 AM
dạo này có nhiều vụ ăn cắp đồ rồi đem đi bán và đã có nhiều ng mua phải đồ ăn cắp rồi bị block bị mất đồ v.v ...

mặc dù vẫn còn lưu đoạn chát đoạn mail nhưng vẫn k thể lấy đc tiền + đồ đã mua !

- adm nên cho 1 hướng ms về việc này đi
- trả lẽ mua phải đi điều tra xem nó ntn à

do thằng kia làm mất đồ chứ do bọn tôi à mà sao lại lấy tiền của tụi tôi - bằng chứng là bọn tôi k ăn cắp là đc rồi

Sinh ra cái pass + diệt virut làm gì .. xem xiếc cho lắm vào rồi bị hack !

- bh cứ 100k-200k Vc đợi mubank lên để GD mất phí + nửa ngày giời .. là các ADM chắc cũng trả buồn GD luôn !

MeoHoang1102
04-02-2015, 09:59 AM
Mubank sinh ra chỉ để giúp các bạn các vấn đề về giao dịch an toàn thôi nhé. Nếu chấp nhận " không an toàn " thì các bạn phải tự chịu hâu quả thôi.
Tất cả các trường hợp mua bán, giao dịch = VND , thẻ ... tiền mặt... không thông qua mubank . Khi gặp item ăn cắp, không hợp pháp sẽ bi thu hồi.
Cái gì cũng phải có quy định để dựa vào nó mà giải quyết các vấn đề bạn ạ . Nếu không có nó thì hầu hết các vụ ăn cắp sẽ không giải quyết được . Hiện giò thì bạn có thể mạnh mồn mà nói không cần thiết . Nhưng đến lúc bạn là người mất đồ , tôi dựa vào đâu để giải quyết cho bạn ?
Quy định này đề ra , cũng là để đảm bảo quyền lợi và phục vụ chung cho tất cả mọi người.

đii về đâu
04-02-2015, 11:29 AM
Mubank sinh ra chỉ để giúp các bạn các vấn đề về giao dịch an toàn thôi nhé. Nếu chấp nhận " không an toàn " thì các bạn phải tự chịu hâu quả thôi.
Tất cả các trường hợp mua bán, giao dịch = VND , thẻ ... tiền mặt... không thông qua mubank . Khi gặp item ăn cắp, không hợp pháp sẽ bi thu hồi.
Cái gì cũng phải có quy định để dựa vào nó mà giải quyết các vấn đề bạn ạ . Nếu không có nó thì hầu hết các vụ ăn cắp sẽ không giải quyết được . Hiện giò thì bạn có thể mạnh mồn mà nói không cần thiết . Nhưng đến lúc bạn là người mất đồ , tôi dựa vào đâu để giải quyết cho bạn ?
Quy định này đề ra , cũng là để đảm bảo quyền lợi và phục vụ chung cho tất cả mọi người.

nói như thế thì sinh ra cái pass làm cái gì . mình chơi game 7-8 năm qua bn game chưa bh mất 1 cái nick nào nhé !
tất cả chỉ là lấy lòng người này để làm mất lòng ng kia thôi
- thế nên ms cần ADM đưa ra 1 hướng mới nhé. chứ k phải vào là để nói là mình làm mình chịu nhé , ở đây ai mới là người làm người chịu , GD trong game mà còn phải không an toàn với an toàn như kiểu đi mua điếu thuốc cũng phải ? nó là có bị ung thư k ý :))

Luffy_Kun
04-02-2015, 12:53 PM
uppppppppppppppppppppppppp

halong
04-02-2015, 01:04 PM

ADM cho hỏi Ngu 1 tý :

Web Master hiện nay ko làm nổi chức năng bảo vệ IP dc nữa à?

Bảo vệ IP giảm thiểu dc bao nhiêu việc kêu hack Đồ
Nhàn hạ cho ADM giả quyết ,
Game thủ an tâm về Acc chứa Đồ
và vẫn là dịch vụ có thu qua SMS