PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Vui Chơi Có Thưởng + Tạo Công Ăn Việc Làm Cho Anh Em

CậuSáng
03-02-2015, 12:10 PM
Như các bạn đã biết. Vơi tình hình thị trường Vcent đang khan hiếm ở Game. Cũng như nhiều game thủ rao mua mà ko có ai bán. Với câu nói có tiền mà ko mua được lên rất là khó chịu

Nhưng ksao các bạn đến với chúng tôi . Chúng tôi sẽ hứa làm các bạn giàu nhanh và chẳng mấy các bạn sẽ trở

thành đại gia. Mua Chó Đen . Chó Vàng . vv..v.v.v. Nhiều người đã làm giàu vs những công việc này

Nhưng chúng tôi làm ăn chân chính vs chí hướng 1 Người giàu cả nhà vui :))=)).

Nhiều người đã làm giàu = nghề này và cảm thấy rất vui mừng vì chúng tôi đã tạo ra cho họ 1 sân chơi bổ ích. Vui chơi có thưởng . Đông vui lại thưởng rất là cao

Nhưng cũng đáng buồn cho 1 số thanh niên. Cầm đồ trên người để làm giàu + cả Acc RL / xxx Để xem được giá trị khoảng bao nhiêu Vcent để tham gia công việc này

Nhiều người nhờ sân chơi của chúng tôi lên đã mở ra vài Tiệm Cầm Đồ Thu Họ . Cho Vay Lãi. Đòi Nợ Thuê v.v.v.v

1 Số thành phần thì hơi quá khích với chiêu trò .Hết tiền quay sang báo Mồm Nhưng chúng tôi vẫn nhận đều . Vì công việc luôn chào đón cho mọi người tham gia.

Và ko cần yêu cầu họ xuất trình giấy tờ gì cả. Mà chỉ cần cái sự UT của các bạn nó cao đến thế nào thôi

Vậy thì còn chờ gì nữa hay tham gia và gửi hồ sơ đến vs chúng tôi. Chúng tôi hứa ko làm bạn giàu nhanh nhưng cũng đủ để các bạn có tiền mua Chó Đen và vân vân vân

Công việc cũng ko có gì gọi là vất vả cả. Huyện Atlans chúng tôi được tổ chức bởi quy mô lớn + Nhiều nhà đâu tư có tiếng tăm ở Thôn =)) Thời gian làm việc từ 20h tối . Đến 3 4 H sán hôm sau

Vs câu nói. Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm ^^!. Lên các bạn cứ thoải mái mà tận hưởng niềm vui nhé

Mọi chi tiết xin LH: InGame : CauSangNo1 Hoặc BaChoen Hoặc Hót Lai : Không Một Sáu Ba Hai Ba Bảy Tám

Chín Mười

Lời cuối xin chúc các quý vị và đại biểu 1 chàng vỗ tay lớn nào =D> =D> =D>

Chúc bạn bạn có những phút giây thư giãn thoải mái với công việc của chúng tôi .

Chúc ADM Thành Công Trong Công Việc + Năm Mới Vui Vẻ Mạnh Khỏe Cùng Gia Đình. Cảm Ơn Những Người Làm Ra Trương Trình Đã Tạo Ra Sân Chơi Bổ Ích Cho Chúng Tôi =D> =D>

Sting Dâu
03-02-2015, 12:24 PM
đọc đã đời rút cuộc đéo biết là chơi trò gì =))

Linhdanhthue_MU
03-02-2015, 12:25 PM
Đọc lui đọc tới éo hiểu cái éo gì

OLyMacSauO
03-02-2015, 12:35 PM
thế có trò gì hot.....

CậuSáng
03-02-2015, 12:38 PM
sóc đĩa :)) Các bạn trẻ chưa chơi bao giờ à

LordMu
03-02-2015, 12:48 PM
chơi sóc đĩa chứ cái gì

đii về đâu
03-02-2015, 12:48 PM
ha ha nay vào báo mồm vài nháy kiếm chác tí vầy :))

CậuSáng
03-02-2015, 01:00 PM
ha ha nay vào báo mồm vài nháy kiếm chác tí vầy :))

tạo công ăn viêc làm cho AE . có thu nhập cao mà =))

Shaymin
03-02-2015, 01:33 PM
=.= ko phải là ko ai bán. mà bọn lđ rất nhiều

Khi Phải Quên Đi
03-02-2015, 01:37 PM
cho em cầm cái acc top1 ANB cái =))

1n0jbu0n
03-02-2015, 03:23 PM
Như các bạn đã biết. Vơi tình hình thị trường Vcent đang khan hiếm ở Game. Cũng như nhiều game thủ rao mua mà ko có ai bán. Với câu nói có tiền mà ko mua được lên rất là khó chịu

Nhưng ksao các bạn đến với chúng tôi . Chúng tôi sẽ hứa làm các bạn giàu nhanh và chẳng mấy các bạn sẽ trở

thành đại gia. Mua Chó Đen . Chó Vàng . vv..v.v.v. Nhiều người đã làm giàu vs những công việc này

Nhưng chúng tôi làm ăn chân chính vs chí hướng 1 Người giàu cả nhà vui :))=)).

Nhiều người đã làm giàu = nghề này và cảm thấy rất vui mừng vì chúng tôi đã tạo ra cho họ 1 sân chơi bổ ích. Vui chơi có thưởng . Đông vui lại thưởng rất là cao

Nhưng cũng đáng buồn cho 1 số thanh niên. Cầm đồ trên người để làm giàu + cả Acc RL / xxx Để xem được giá trị khoảng bao nhiêu Vcent để tham gia công việc này

Nhiều người nhờ sân chơi của chúng tôi lên đã mở ra vài Tiệm Cầm Đồ Thu Họ . Cho Vay Lãi. Đòi Nợ Thuê v.v.v.v

1 Số thành phần thì hơi quá khích với chiêu trò .Hết tiền quay sang báo Mồm Nhưng chúng tôi vẫn nhận đều . Vì công việc luôn chào đón cho mọi người tham gia.

Và ko cần yêu cầu họ xuất trình giấy tờ gì cả. Mà chỉ cần cái sự UT của các bạn nó cao đến thế nào thôi

Vậy thì còn chờ gì nữa hay tham gia và gửi hồ sơ đến vs chúng tôi. Chúng tôi hứa ko làm bạn giàu nhanh nhưng cũng đủ để các bạn có tiền mua Chó Đen và vân vân vân

Công việc cũng ko có gì gọi là vất vả cả. Huyện Atlans chúng tôi được tổ chức bởi quy mô lớn + Nhiều nhà đâu tư có tiếng tăm ở Thôn =)) Thời gian làm việc từ 20h tối . Đến 3 4 H sán hôm sau

Vs câu nói. Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm ^^!. Lên các bạn cứ thoải mái mà tận hưởng niềm vui nhé

Mọi chi tiết xin LH: InGame : CauSangNo1 Hoặc BaChoen Hoặc Hót Lai : Không Một Sáu Ba Hai Ba Bảy Tám

Chín Mười

Lời cuối xin chúc các quý vị và đại biểu 1 chàng vỗ tay lớn nào =D> =D> =D>

Chúc bạn bạn có những phút giây thư giãn thoải mái với công việc của chúng tôi .

Chúc ADM Thành Công Trong Công Việc + Năm Mới Vui Vẻ Mạnh Khỏe Cùng Gia Đình. Cảm Ơn Những Người Làm Ra Trương Trình Đã Tạo Ra Sân Chơi Bổ Ích Cho Chúng Tôi =D> =D>

vl chú sao ko ghi thêm cầm đồ là cháu:))

Còi Đua Đòi Muzik
03-02-2015, 05:57 PM

- Vay Lãi Gặp em nhé , Đòi Nợ thuê Hùng Vịt =))~

1n0jbu0n
03-02-2015, 06:23 PM
- Vay Lãi Gặp em nhé , Đòi Nợ thuê Hùng Vịt =))~

vay 40k còn đéo có lại bảo cho vay lãi:))

Còi Đua Đòi Muzik
03-02-2015, 06:39 PM
vay 40k còn đéo có lại bảo cho vay lãi:))

- có ng` vay mới nạp thẻ chứ :))

AChiu
03-02-2015, 06:58 PM
đề nghị AE làm việc đúng giờ nhé :))

CậuSáng
03-02-2015, 07:22 PM
đề nghị AE làm việc đúng giờ nhé :))

giờ giấc vẫn chuẩn anh ơi :))

CậuSáng
03-02-2015, 07:23 PM

tao quên mất. cầm đồ thu họ là mày. Để nhờ mod :)) sửa hộ tí nhở =))

1n0jbu0n
03-02-2015, 07:26 PM
tao quên mất. cầm đồ thu họ là mày. Để nhờ mod :)) sửa hộ tí nhở =))

mod nào bổ sung hộ em cái ko có mặt khó chịu quá:))=))

Đới Xuân Tùng
03-02-2015, 07:43 PM
Hãy đến với huyện atlan của chúng tôi. tôi hứa sẽ giải được cơn khát nước của tất cả các bạn. :))

NhimSuper
04-02-2015, 09:50 AM
DQN Luk 20CD cầm dc Nhiêu Sáng Ơi

CậuSáng
04-02-2015, 02:38 PM
DQN Luk 20CD cầm dc Nhiêu Sáng Ơi

để tôi gọi thằng cháu vào nó định giá =)))

halong
04-02-2015, 03:00 PM
đọc đã đời rút cuộc đéo biết là chơi trò gì =))

Tớ cũng chẳng hiểu gì cả
(Mặc dù biết Tay này rất giỏi , đoạt Top Event gì đó.... )

Trò chơi ko rõ nội dung, ko có quy chế...
Chỉ rõ nhất là nịnh BQT cảm ơn, chúc tết ^_______^

CậuSáng
04-02-2015, 06:12 PM
Tớ cũng chẳng hiểu gì cả
(Mặc dù biết Tay này rất giỏi , đoạt Top Event gì đó.... )

Trò chơi ko rõ nội dung, ko có quy chế...
Chỉ rõ nhất là nịnh BQT cảm ơn, chúc tết ^_______^

quy chế gì hay ko :)). ko cần nói đầy người hiểu =)) Bạn lên hiểu rằng. ADM ko khuyến khích tổ chức cho chơi cờ bạc sóc đĩa lô đề ở 4 rum nhé. Nói rõ ra thì có ngày ăn Band ních. =)) còn người nào chơi SV chắc cũng tự hiểu vì nó quá quen thuộc rồi =))
Đêm qua ADM đi thăm dò tình hình rồi