PDA

View Full Version : [Kundun] Lý do band nick SockMan - Cần 1 lời thỏa đáng

Long Lỏng Lẻo
22-01-2015, 01:36 PM
Vì tôi đang nc với a Hòa Tổng Cục trưởng - Nên các mod và smod khác vui lòng đừng vào cm lung tung nhé , mấy cái bạn mod tập sự chữ còn xanh lè thì đừng vào . Ok !

Em có vào xem lại , nhưng cm đã bị xóa , nên chưa đọc được , nếu a còn lưu thì gửi lại cho em đọc để rút kinh nghiệm , chứ bản thân em cảm thấy ko có gì ko phù hợp với nội quy diễn đàn cả

Với lại em đang rất cần nick đó để up bài cho chương trình từ thiện sắp tới , a band em mà ko có lý do thỏa đáng thế này là làm khó em rồi

Tổng Cục Trưởng
22-01-2015, 02:00 PM
Vì tôi đang nc với a Hòa Tổng Cục trưởng - Nên các mod và smod khác vui lòng đừng vào cm lung tung nhé , mấy cái bạn mod tập sự chữ còn xanh lè thì đừng vào . Ok !

Em có vào xem lại , nhưng cm đã bị xóa , nên chưa đọc được , nếu a còn lưu thì gửi lại cho em đọc để rút kinh nghiệm , chứ bản thân em cảm thấy ko có gì ko phù hợp với nội quy diễn đàn cả

Với lại em đang rất cần nick đó để up bài cho chương trình từ thiện sắp tới , a band em mà ko có lý do thỏa đáng thế này là làm khó em rồi

Nicks đó anh block 3 ngày. Anh chưa bao giờ làm gì không lý do. Và em cũng đừng mang Nội Quy ra để nói với anh. Em biết tính anh làm gì cũng có trước có sau không bao giờ xử sai ai hết.
Topic của em đã đóng mà vẫn cố tình mở lại nghĩa là mang tính chất chống đối. Đây là câu trả lời cuối của anh.
Em vẫn tiếp tục lập topic và làm những hành động không cần thiết thì ngay cả bài chương trình từ thiện a cũng ko cho phép đăng nữa. Đừng làm khó anh nhé :)