PDA

View Full Version : Hòm đồ chung lỗi nặng (hiện tượng mất đồ nhiều lần)

BaVuongTop
20-01-2015, 11:16 PM
Vào khoảng 14h chiều ngày 20/1/2015 e out game. 19h vào game thì thấy mất cung thần ưng +9 skil luck 28op. Hiện tượng này cũng xảy ra khá nhiều lần nhưng e ko báo qua 4r, mà pm qua yahoo nhưng ko ai trả lời.
thông tin mod có thể kt như sau:

class thoát ra sau cùng là: BaChapHet hay (BangVeSinh) lúc đó em cũng hok nhớ lắm
thời gian thoát lúc đó là: khoảng 14h.

Kính đề nghị ADM xem xét và sớm lấy lại giúp em món đồ, đồng thời khắc phục lỗi hòm đồ chung của em hay bị lag mất đồ.

em cảm ơn!

note: anh em đi qua vui lòng upppppppppppp dùm nhé :))

trạng
20-01-2015, 11:17 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppp :)

enterprise
20-01-2015, 11:19 PM
cứ thế này thì nản thật đấy...ADM xem giải quyết vấn đề này sớm đi cho ae yên tâm chứ @@

BaVuongTop
20-01-2015, 11:53 PM
class thoát ra sau cùng là: BaChapHet hay (BangVeSinh) lúc đó em cũng hok nhớ lắm

Em xin đính chính lại chút ạ. Nhân vật thoát ra sau cùng là TaoChapHet ạ. Mong ADM thông cảm và kt giúp em sớm nhé

Kính đề nghị ADM xem xét và sớm lấy lại giúp em món đồ, đồng thời khắc phục lỗi hòm đồ chung của em hay bị lag mất đồ.

em cảm ơn!

note: anh em đi qua vui lòng upppppppppppp dùm nhé :))[/QUOTE]

BaVuongTop
20-01-2015, 11:55 PM
Vào khoảng 14h chiều ngày 20/1/2015 e out game. 19h vào game thì thấy mất cung thần ưng +9 skil luck 28op. Hiện tượng này cũng xảy ra khá nhiều lần nhưng e ko báo qua 4r, mà pm qua yahoo nhưng ko ai trả lời.
thông tin mod có thể kt như sau:

em cảm ơn!

note: anh em đi qua vui lòng upppppppppppp dùm nhé :))

Em xin đính chính lại chút ạ: nhân vật thoát ra sau cùng là TaoChapHet ạ. Mong ADM thông cảm và sớm giúp em lấy lại món đồ trên.

Pisces
21-01-2015, 07:58 AM
Tôi đã báo lên ADM kiểm tra giúp, bạn vui lòng chờ câu trả lời từ phía ADM nhé !

Bố Đéo Sợ Ai
21-01-2015, 08:03 AM
Tôi đã báo lên ADM kiểm tra giúp, bạn vui lòng chờ câu trả lời từ phía ADM nhé !

giống y em bên SV ANB. cất vcent vào hòm đồ xong bị mất. Kêu mãi chả có ai giải quyết cho. nản vãi

LegendHeroes
21-01-2015, 08:36 AM
Em xin đính chính lại chút ạ: nhân vật thoát ra sau cùng là TaoChapHet ạ. Mong ADM thông cảm và sớm giúp em lấy lại món đồ trên.

Cái cung đó đang nằm ở thùng đồ mở rộng nhân vật BangVeSinh .Bạn nên kiểm tra kỹ lại trước khi đổ lỗi cho game nhé .