PDA

View Full Version : [Kundun] về đích

BóngMa8x
20-01-2015, 10:19 AM
cuộc đua đã đến chặng đương cuối. vậy nên có cần 1 cuộc bức tốc về đích không ADM nhỷ...để tạo thêm không khí cho a e....tôi có góp ý nho nhỏ...ADM nên mở rộng GHRS ko cách top nào cả...và ko phân biệt top hay mem mới chơi...để mọi ng cùng đua nào...quẩy lên đi thôi các rân trơi...:))

Simba
20-01-2015, 10:21 AM
ý kiến của bạn cũng hay
mình sẽ gửi lên BQT coi hợp lí không nhé

BóngMa8x
20-01-2015, 10:27 AM
upppppppppppppppppp

BóngMa8x
20-01-2015, 10:29 AM
toàn thể BQT cứ xem như đó là 1 evenmini nho nhỏ để tận hưởng không khí tết sắp tới thêm rộn ràng...:D

ptv_hung76
20-01-2015, 11:21 AM
ý kiến của riêng mình thì ngày cuối cùng adm cho rs thả ga thì hay nhất

BóngMa8x
20-01-2015, 11:34 AM
theo mình thì nên cho theo giờ..ko báo trước mới vui...chứ biết trước thì nó cũng giám sự kích thích đi...:))

quawan
20-01-2015, 12:20 PM
- thôi xin hồn tết nhất bận công việc bỏ xừ

- mở ra có mà ăn chửi ngay :))

tranminhbao
20-01-2015, 12:24 PM
đọc xong hú hồn:20;:20;:20;:20;:20;:20;:20;:20;

BóngMa8x
20-01-2015, 01:12 PM
chửi gì.. lành mạnh tí đê...đã là game online nhập vai thì cần phải có thời gian..bạn ko có thời gian chơi mà bạn vẫn muốn bạn mạnh...:)) à..nghe vố lý quá nhỷ

BóngMa8x
20-01-2015, 01:13 PM
chỉ là trò chơi thui mở ra cho vui thôi...ko có ác ý gì cả>>

Khi Phải Quên Đi
20-01-2015, 01:17 PM
đâu phải ai cũng có time để cầy ngày cầy đêm =)) sắp tết rồi còn phải đi kiếm tiền tiêu chết chứ ở nhà cầy Mu thì tết chết đói à =)) :))

BóngMa8x
20-01-2015, 01:27 PM
thì mình có bảo ai cũng có time đâu..mở ra cho a e có time chơi..còn XH phân công mỗi ng 1 việc rồi...ai làm việc của ng đó thôi

Khi Phải Quên Đi
20-01-2015, 01:30 PM
thế thì 1 ngày rs đc tầm 200 lần thế thì có nát quá không =))

BóngMa8x
20-01-2015, 01:40 PM
bạn vừa nói ko phải ai cũng có time mà...nát làm sao được...

Khi Phải Quên Đi
20-01-2015, 01:42 PM
bạn vừa nói ko phải ai cũng có time mà...nát làm sao được...

có người có, có người không chứ bạn :)) người nào k có time nhìn top xem người ta có buồn cầy nữa ko :D

BóngMa8x
20-01-2015, 02:08 PM
thế hiện như bây giờ mem mới vừa mới chơi cũng lên top...bạn nhìn cái khoảng cách RS giữa top và mem mới xem cách nhau là mấy...thế bạn ko nghĩ tới top cũng buồn à...

BóngMa8x
20-01-2015, 02:10 PM
đặt vị thế vào cả 2 chiều đi bạn...đừng nghĩ theo 1 hướng như thế

BóngMa8x
20-01-2015, 02:17 PM
với cả nhìn top sao lại buồn bạn...họ bỏ thời gian ra thì họ phải hơn chứ...ko thể so sánh vậy được

Khi Phải Quên Đi
20-01-2015, 02:18 PM
đặt vị thế vào cả 2 chiều đi bạn...đừng nghĩ theo 1 hướng như thế

mình đặt ví trí vào 2 chiều mà :)) giờ mà k cho GHRS thì bạn nghĩ sao về 1 sv chưa 1 tháng mà rl2 hết =))

BóngMa8x
20-01-2015, 02:24 PM
thế bạn nhìn lại sv xem...mới mở được 10ngày mà RL1 hàng loạt rồi đó...:))...bỏ GHRS còn có ng RL 1,2,3,4,5...chứ để như này mới là rl đều như nhau...

CậuSáng
20-01-2015, 02:29 PM
cho các ông đầu tốp luôn đỡ phải cầy. toàn cái khôn lỏi ở đâu. chơi sau đòi = người chơi trước :))
Khôn như này Mu đầy

BóngMa8x
20-01-2015, 02:35 PM
Cậu sáng hiểu nhầm ý mình rồi...cậu đọc các coment phía trước đi...

CậuSáng
20-01-2015, 02:41 PM
Cậu sáng hiểu nhầm ý mình rồi...cậu đọc các coment phía trước đi...

mình chỉ nhìn cái tốp píc người viết nói vậy thôi. còn cmt trc mỗi người 1 ý kiến. cần gì phải đọc hả bạn.
bạn rảnh người khác ko rảnh. chơi trước để lên tốp giới han nghỉ ngơi. chứ thời gian đâu mà ngồi suốt

BóngMa8x
20-01-2015, 02:44 PM
thế ai mới là người khôn lỏi đây...chơi trước mà ko bỏ thời gian rồi đòi ngồi vểnh râu à...làm gì có chuyện đó...cơ hội là chia đều cho tất cả mọi người...bạn top mà ko có thời gian thì mất top nhé...

Khi Phải Quên Đi
20-01-2015, 02:47 PM
thế ai mới là người khôn lỏi đây...chơi trước mà ko bỏ thời gian rồi đòi ngồi vểnh râu à...làm gì có chuyện đó...cơ hội là chia đều cho tất cả mọi người...bạn top mà ko có thời gian thì mất top nhé...

bạn có thể UT để đuổi top =))

BóngMa8x
20-01-2015, 02:51 PM
top anubis thì UT sao bạn...:))

CậuSáng
20-01-2015, 02:51 PM

ai khôn hả bạn =)) bọn tôi mất bao thời gian cầy để lên tốp. các bạn vừa chơi đòi cầy để lên. =)) hợp lý vãi

quawan
20-01-2015, 02:53 PM
chửi gì.. lành mạnh tí đê...đã là game online nhập vai thì cần phải có thời gian..bạn ko có thời gian chơi mà bạn vẫn muốn bạn mạnh...:)) à..nghe vố lý quá nhỷ

bạn nói hơi bị lão r đó :))

mở ra thế chắc sv sập =))

bạn cứ tưởng tượng là 3 ngày open là cần chao +cre ms r.s đc

bh r..s VIP kiểu vô tư bạn nghĩ 1 ngày đc bn lần .. chưa kể hack .. việc đó là k thể kiểm soát đc

tạo 1 cái topic bạn phải nghĩ trc sau nhé

BóngMa8x
20-01-2015, 02:59 PM
thế bạn coment vào toppic cũng nên nghĩ trước nghĩ sau nhé...toàn G AEHN bảo vệ ngôi top cho nhau à...xin lỗi mấy bạn là mình muốn cơ hội chia đều cho tất cả toàn sv nhé...sv có sập hay ko là do ADM nhé...toàn bộ sv theo thống kê là 2500 mem...ko có bạn chợ vẫn đông...:))..cả G bạn luôn chứ ko phải mk bạn...

Khi Phải Quên Đi
20-01-2015, 03:04 PM
thế bạn coment vào toppic cũng nên nghĩ trước nghĩ sau nhé...toàn G AEHN bảo vệ ngôi top cho nhau à...xin lỗi mấy bạn là mình muốn cơ hội chia đều cho tất cả toàn sv nhé...sv có sập hay ko là do ADM nhé...toàn bộ sv theo thống kê là 2500 mem...ko có bạn chợ vẫn đông...:))..cả G bạn luôn chứ ko phải mk bạn...

thế những người dữ top cầy từ đầu vứt đi à =))

BóngMa8x
20-01-2015, 03:04 PM
3 ngày đầu đó là top open rồi...bây giờ là top anubis...chứ muốn top cả open với top anubis luôn hả...:))

Khi Phải Quên Đi
20-01-2015, 03:07 PM
top tháng nó theo qui luật rồi =)) 10 ngày đầu k cầy giờ muốn ăn top tôi cũng ạ bạn =))

BóngMa8x
20-01-2015, 03:08 PM
thế những người dữ top cầy từ đầu vứt đi à =))

:)) thì những người giữ top cày từ đầu vẫn tiếp tục giữ chứ...nhưng giữ top đâu phải nhàn hạ thế được...những mem mới ng ta cũng phải lao đầu vào cày...cũng vất vả chứ đâu phải chơi ko bạn...

BóngMa8x
20-01-2015, 03:10 PM
quy luật..:))..thế nó mặc định rồi còn gì là đua nữa...cuộc đua mà mặc định rồi thì thôi trao giải luôn..khỏi đua..:))

Khi Phải Quên Đi
20-01-2015, 03:10 PM
:)) thì những người giữ top cày từ đầu vẫn tiếp tục giữ chứ...nhưng giữ top đâu phải nhàn hạ thế được...những mem mới ng ta cũng phải lao đầu vào cày...cũng vất vả chứ đâu phải chơi ko bạn...

nói thật chứ giờ không GHRS thì 1 ngày 200 lần nhạt vl ra ăn mới cầy ADM đã ra GHRS để đuổi top rồi nếu bạn biết tính toán bạn vẫn có thể ăn top ANB nhé :)) =))

BóngMa8x
20-01-2015, 03:14 PM
top anubis ko tính RS UT ...mà đòi tính toán:))

quawan
20-01-2015, 03:16 PM

- ở HN k vào G HN vào guild lào cai à :))

- k có mình chợ vẫn vui mà :67; ... thế bạn nghỉ đi còn gì nữa :)) k lại k đc TOP 1 lại uất ức mà TOPIC lảm nhảm :))

- rồi cho bạn TOP 1 2 3 luôn :)) ... !

mình có chơi đíu đâu mà cần TOP :))* thấy TOPIC hay vào cm thôi mà :))

BóngMa8x
20-01-2015, 03:22 PM
có gì phải uất ức...bạn ko chơi kệ bạn...mình nhắc lại cho bạn nghe là cơ hội chia đều toàn sv nhé...nghe thủng tai chưa..chứ mình ko lap top pic đòi cho mình...HN gì hẹp hòi quá vậy...

đii về đâu
20-01-2015, 03:23 PM
quy luật..:))..thế nó mặc định rồi còn gì là đua nữa...cuộc đua mà mặc định rồi thì thôi trao giải luôn..khỏi đua..:))
bạn này chắc mới chơi MU :D . theo như mình thấy thì TOP 1 luôn luôn dao động thay đổi k có ai mãi mãi đc . bạn có thể để ý mấy ngày gần đây là thấy thay đổi liên tục
bạn mới chơi thì bạn có thể đợi tháng sau . đua top bh ng ta cũng cầy mắc rồi ủy thác 24/24 đó bạn . đâu phải chỉ UT k UT ngồi canh bị dis là mất TOP ngay .
Mu chơi là phải có sự cân bằng về GHRS :D

Khi Phải Quên Đi
20-01-2015, 03:24 PM
top anubis ko tính RS UT ...mà đòi tính toán:))

thế thì bạn lại ko hiểu về GHRS hiện tại rồi =))

BóngMa8x
20-01-2015, 03:27 PM
bạn này chắc mới chơi MU :D . theo như mình thấy thì TOP 1 luôn luôn dao động thay đổi k có ai mãi mãi đc . bạn có thể để ý mấy ngày gần đây là thấy thay đổi liên tục
bạn mới chơi thì bạn có thể đợi tháng sau . đua top bh ng ta cũng cầy mắc rồi ủy thác 24/24 đó bạn . đâu phải chỉ UT k UT ngồi canh bị dis là mất TOP ngay .
Mu chơi là phải có sự cân bằng về GHRS :D

bạn đọc lại topic hộ mình với...mình bảo bỏ GHRS à>>>:))

quawan
20-01-2015, 03:27 PM
có gì phải uất ức...bạn ko chơi kệ bạn...mình nhắc lại cho bạn nghe là cơ hội chia đều toàn sv nhé...nghe thủng tai chưa..chứ mình ko lap top pic đòi cho mình...HN gì hẹp hòi quá vậy...

- con người mà nói k suy nghĩ thì nói mãi cũng vậy

- nên bỏ chút thời gian xem GHRS bh nó ntn đi ..

- đừng có ngồi đáy giếng mà nói như thánh

đii về đâu
20-01-2015, 03:30 PM
bạn đọc lại topic hộ mình với...mình bảo bỏ GHRS à>>>:))

sặc bó tay :D . thế bạn bảo " ADM nên mở rộng GHRS ko cách top nào cả " thì nó k phải là đồng ngĩa vs bỏ GHRS à . bạn giải thích dùm mình GHRS là gì dùm vs :D . mình chơi có 5 sv nên chưa hiểu lắm :D . mình thấy bh ai cũng có thế vượt TOP kể cả ng mới chơi . TOP 1 bh chỉ cần lơ là dis UT tầm 1 tiếng thôi là mất TOP liền :D

BóngMa8x
20-01-2015, 03:32 PM
ai khôn hả bạn =)) bọn tôi mất bao thời gian cầy để lên tốp. các bạn vừa chơi đòi cầy để lên. =)) hợp lý vãi

thế bạn muốn bạn top mãi mãi...hợp lý quá.

BóngMa8x
20-01-2015, 03:44 PM
sặc bó tay :D . thế bạn bảo " ADM nên mở rộng GHRS ko cách top nào cả " thì nó k phải là đồng ngĩa vs bỏ GHRS à . bạn giải thích dùm mình GHRS là gì dùm vs :D . mình chơi có 5 sv nên chưa hiểu lắm :D . mình thấy bh ai cũng có thế vượt TOP kể cả ng mới chơi . TOP 1 bh chỉ cần lơ là dis UT tầm 1 tiếng thôi là mất TOP liền :D

mở rộng ra ko có nghĩa là bỏ nhé...mình chỉ đề xuất với ADM thế...các bạn ko đồng ý thì lam topic thảo luận...còn đã là đua thì phải có sự cạnh tranh công bằng chia đều cho tất cả...ko phải riêng cho cá nhân mình...nên bạn nào sợ mất top thì lo mà giữ top...:))

đii về đâu
20-01-2015, 03:50 PM
mở rộng ra ko có nghĩa là bỏ nhé...mình chỉ đề xuất với ADM thế...các bạn ko đồng ý thì lam topic thảo luận...còn đã là đua thì phải có sự cạnh tranh công bằng chia đều cho tất cả...ko phải riêng cho cá nhân mình...nên bạn nào sợ mất top thì lo mà giữ top...:))

nói cùn vê lờ ^_^
mình TOP 300 nhưng thấy bạn viết k lịch sự và ngu quá thì mình cm thôi ^_^
kiểu nc khinh ng :D

Minh Đại Ca ♥
20-01-2015, 03:51 PM
Thôi em xin , 1 ngày cuối là đủ có thằng rì lai lần 2 và tầm 150 lần rs đấy

Minh Đại Ca ♥
20-01-2015, 03:52 PM
Nguyên bản đua top thế nào thì cứ để như vậy đi, người hên và biết cách me top sẽ dành được giải

đii về đâu
20-01-2015, 03:53 PM

công bằng là cùng từ xuất phát đích nhé bạn xuất phát chậm phải đợi lần 2 lần 3 để rút kinh ng* " thế chạy điền kinh thằng chạy sau bảo ê trọng tài bảo thằng chạy trc chạy chậm lại cho tao vượt à :)) "
mà mình thấy bạn nói câu nào cũng ngu ý :))
cùn vcc :D haha

BóngMa8x
20-01-2015, 03:53 PM
- con người mà nói k suy nghĩ thì nói mãi cũng vậy

- nên bỏ chút thời gian xem GHRS bh nó ntn đi ..

- đừng có ngồi đáy giếng mà nói như thánh

B nghĩ bạn là ai mà có quyền nói ng khác như vậy..trước khi phat ngôn bạn có động não không mà chỉ trích ng khác như thế...bị ảo tưởng sức mạnh à...nói với bạn bằng thừa...đấy là ý kiến riêng của tôi đề xuất lên ADM...bạn ko thích bạn có thể lập topic khác ..còn nếu góp ý chân thành thì nói cho đàng hoàng nhé...

quawan
20-01-2015, 03:56 PM
B nghĩ bạn là ai mà có quyền nói ng khác như vậy..trước khi phat ngôn bạn có động não không mà chỉ trích ng khác như thế...bị ảo tưởng sức mạnh à...nói với bạn bằng thừa...đấy là ý kiến riêng của tôi đề xuất lên ADM...bạn ko thích bạn có thể lập topic khác ..còn nếu góp ý chân thành thì nói cho đàng hoàng nhé...

- ha ha đọc lai câu của mình đi hãng nói ng khác nc đàng hoàng

- thánh :))

nói mà k hiểu mình nói gì cũng nói :))

BóngMa8x
20-01-2015, 03:57 PM
công bằng là cùng từ xuất phát đích nhé bạn xuất phát chậm phải đợi lần 2 lần 3 để rút kinh ng* " thế chạy điền kinh thằng chạy sau bảo ê trọng tài bảo thằng chạy trc chạy chậm lại cho tao vượt à :)) "
mà mình thấy bạn nói câu nào cũng ngu ý :))
cùn vcc :D haha

bạn nói ng khác ngu bạn tự xem lại bản thân bạn nhé...bạn hiểu gì về điền kinh mà khoác lác trên đây...bạn tự suy ngẫm lại đi.thế đây tôi bảo top RS chậm lại cho tôi vượt à...bạn chỉ biết nói tôi cùn...thế bạn sắc sao...ảo tửng sức mạnh quas đấy bạn trẻ

BóngMa8x
20-01-2015, 03:59 PM
- ha ha đọc lai câu của mình đi hãng nói ng khác nc đàng hoàng

- thánh :))

nói mà k hiểu mình nói gì cũng nói :))

bạn tìm xem có coment nào tôi chửi hay xúc phạm gì tới bạn ko mà bạn bảo ng khác ech ngoi đáy giếng...thế bạn nói cái giọng này là giọng gì