PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] ADM và ae vào gấp nào

vungoctu
19-01-2015, 08:29 AM
ADM xem lại cách làm việc nhé
1) poin event không tự nhiên có mà tự nhiên trừ poin không thảo luận không thông báo không đền bù
2)điểm rs UT sao lại tăng lên 1000ddieemr/1 lần rs
3)rs vip lên giá à?
4)santa ở đâu?ae nạp car rs để nuôi adm à?
sụ thật hay mấy lòng nhưng thực sự là quá nản với cái MuHn này rồi

Hậu Đẹp Trai
19-01-2015, 08:36 AM
point event nó ko có trù nó chĩ trừ point res bây h res 1 lần 10 điểm thích qua nhỹ

Goldfather
19-01-2015, 08:52 AM
up... chắc ADM muốn giải tán sv HT... má....:59;

vungoctu
19-01-2015, 09:04 AM
point event nó ko có trù nó chĩ trừ point res bây h res 1 lần 10 điểm thích qua nhỹ

tôi rs xong 255k poin giờ rs xong 205k poin vậy 50k poin đấy đi đâu và là trừ poin gì vậy adm cho câu trả lời cái

Extremes
19-01-2015, 09:05 AM
ADM xem lại cách làm việc nhé
1) poin event không tự nhiên có mà tự nhiên trừ poin không thảo luận không thông báo không đền bù
2)điểm rs UT sao lại tăng lên 1000ddieemr/1 lần rs
3)rs vip lên giá à?
4)santa ở đâu?ae nạp car rs để nuôi adm à?
sụ thật hay mấy lòng nhưng thực sự là quá nản với cái MuHn này rồi

Chào ban! vì có sự thay đổi Bảng GHRS và mốc point cho mỗi lần rs nên khi các bạn tiến hành RS sau khi có thông báo sẽ bị nhận lại mức point tưởng ứng với Bảng GHRS mới nên mới ít point đi. Vấn đề này mình sẽ đề cập với ADMIN xem sét có điều chỉnh lại được ko. Nếu được thì sẽ có thông báo trước cho các bạn!
- Còn về điểm rs UT/1 lần rs bị lỗi mình sẽ báo lên bộ phận kỹ thuật kiểm tra Fix lại!
RS Vip tăng giá vì đã giảm mức Zen yêu cầu đi. Nhưng mình vẫn báo lại lên ADMIN để xem lại cho phù hợp.
- Santa xuất hiện tại map Davias 2 các bạn nhé!

MaiYeu_Em
19-01-2015, 09:08 AM
Chào ban! vì có sự thay đổi Bảng GHRS và mốc point cho mỗi lần rs nên khi các bạn tiến hành RS sau khi có thông báo sẽ bị nhận lại mức point tưởng ứng với Bảng GHRS mới nên mới ít point đi. Vấn đề này mình sẽ đề cập với ADMIN xem sét có điều chỉnh lại được ko. Nếu được thì sẽ có thông báo trước cho các bạn!
- Còn về điểm rs UT/1 lần rs bị lỗi mình sẽ báo lên bộ phận kỹ thuật kiểm tra Fix lại!
RS Vip tăng giá vì đã giảm mức Zen yêu cầu đi. Nhưng mình vẫn báo lại lên ADMIN để xem lại cho phù hợp.
Chỉ xuất hiện ở De2 thôi à Mod..........?

--- Mako ---
19-01-2015, 09:11 AM
các ngài ADm trc khi làm gì có nghĩ tới trc sau ko, hay chỉ thích là làm

bây giờ RS thụt quá nhiều poin, vậy những ng cứ rs đều đều ko = những thàng đã ko RS cách đây đến cả tháng ah

SV SM 4/900 mất đến 28K poin thì thử hỏi ai vẫn poin cũ dại gì rs, công bằng cho những ng vẫn hàng ngày hàng giờ bỏ tiền bỏ sức ra để rs ở đâu

Xin BQT cho 1 câu trả lời hợp tình hợp lý

q01222081451
19-01-2015, 09:16 AM
uppppppppppppppppppppp

imbeohehe
19-01-2015, 09:17 AM
Thấy chán dần đều với mấy cái thay đổi này rồi, nhớ cái thời SV Quyền Lực với Sức Mạnh quá

Goldfather
19-01-2015, 09:20 AM
mình nhớ Quyền NĂng hơn... :D
Giờ thấy nản vô cùng..

halong
19-01-2015, 09:22 AM

Tôi từng ở MU này 4 năm Trời ( chưa nói có Ae 5 năm )
Từ khi SV HK Open dc BQT quảng bá đến bây h
Chung sống với nhau trong 1 Thế giới ảo = ấy thời gian
Không thẻ nói là : quá ngắn ngủi dc !
Một Ngày lên nghĩa , một Ngày lên Duyên

Thế mà thời gian gần đây các Anh quá phũ phàng
Công sức , Tiền của , Điện ,Mạng 4 năm thủ xem = ?? Tiền
Chưa đầy 2 Tuần các Anh cắt xén Point của Game thủ
Với lý do biện minh : web mới ....web ai làm ? web ai chỉnh ??
Mục đích của các Anh là :
Cho SV HT quay về như Open dc 1-2 Năm chứ gì ?

Tại sao Người Ta phải Cày Cuốc RS NV ??
Có phải vì cái Top đỉnh đương ko ?
Chắc ko hẳn phải thế , vì ko có Event cho Top ALL SV !
Mà chắc chắn 1 điều để dc Point cho NV lớn mạnh !

Các Anh nghĩ gì khi Các Anh đang cuời
Bị Người khác làm vụt tắt Nụ cười ??
Các Anh nghĩ gì khi Tiền của , Mồ hôi đổ xuống bị xâm phạm ??

Upppppppppppppppppppppppppppppppp

vungoctu
19-01-2015, 09:25 AM
Upppppppppppppppppppppppppppppppp

up up up ADM đâu rồi nhỉ

--- Mako ---
19-01-2015, 09:33 AM
update bảng Rs thì xoá hết poin để ai cũng phải RS lấy lại poin mới công bằng, ko thằng cứ hùng hục rs đến mọt kiếp mới bằng thằng ko thèm rs nữa

Extremes
19-01-2015, 10:58 AM
ADMIN đã Fix lại mức Điểm UT/1 Lần rs UT rồi! Còn lại không có gì thay đổi, vì đã có thông báo thay đổi từ lâu rồi các bạn nhé! :)