PDA

View Full Version : [Kundun] ADMin chua xem sao đã đóng topic của tôi

BóngMa8x
14-01-2015, 02:04 PM
các mod có tl toppic của mình nhưng mình thấy chưa thỏa đáng lắm..mong ADmin xem xét lại...đừng close toppic mà không nói gì thế chứ...mk đâu có vi phạm gì đâu

đii về đâu
14-01-2015, 02:09 PM
vì TOPPIC của bác quá nhảm :))

Extremes
14-01-2015, 02:11 PM
các mod có tl toppic của mình nhưng mình thấy chưa thỏa đáng lắm..mong ADmin xem xét lại...đừng close toppic mà không nói gì thế chứ...mk đâu có vi phạm gì đâu

Chào bạn! topic của bạn mình đã trả lời xong rồi mà, về việc GHRS hiện tại ko thay đổi gì nhé!

tienhyhy
14-01-2015, 03:17 PM
Chào bạn! topic của bạn mình đã trả lời xong rồi mà, về việc GHRS hiện tại ko thay đổi gì nhé!

Mong Anh Bóng Ma 8x anh đừng giết chết seve của em em mới chơi hôm nay hôm thứ 4 thôi vào seve seve nào cũng ffulll em rất mãn nguyện với những ji đang đc hưởng lên mong là ko có ji thay đổi RS tẹt ga thì đổi tên là seve tình yêu hay yêu tinh đi

BóngMa8x
14-01-2015, 04:09 PM
uppppppppppppppppp

BóngMa8x
14-01-2015, 04:46 PM
upppppppppppppppppp

alycacto12
14-01-2015, 04:52 PM
Đề Nghị ADM cho RS point đừng tốn vpoint...AE muôn test điểm PK hoặc đang tăng điểm train muốn PK lại phải mất 5k vấn đề này phải cho người chơi MU thoải mái về test point chứ ADM..mong adm xem xét..

Simba
14-01-2015, 04:55 PM
Đề Nghị ADM cho RS point đừng tốn vpoint...AE muôn test điểm PK hoặc đang tăng điểm train muốn PK lại phải mất 5k vấn đề này phải cho người chơi MU thoải mái về test point chứ ADM..mong adm xem xét..
test point free thì lúc sv test các bạn đã đc test rồi
được cái này thì phải mất cái kia
đừng nghỉ việc gì cũng free cả bạn à :)

@chủ topic: mọi thắc mắc của bạn ở topic cũ đã được giải đáp
tuỳ theo từng giai đoạn và chúng tôi sẽ điều chỉnh cho phù hợp với hướng đi của sv nhé bạn
việc bỏ GHRS thì có rất nhiều topic thảo luận và chúng tôi đã trả lời rồi
bạn nên tìm lại các topic đấy và tham khảo nhé
các topic tiếp theo sẽ del và ban không báo trước

Close topic