PDA

View Full Version : [Kundun] Adm giải thích hộ emTốp Class DK

Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm
13-01-2015, 09:52 PM
Em chơi DK ĐungHoiA rs 152 lần nhưng tổng kết lại là 149 ạ
Adm ko tính 3 lần rs đc tặng lúc lập nhân vật nhưng sao lại ko nói rõ hơn trong tp thông báo ạ
em còn rất nhiều thời gian để rs thêm nữa nhưng nghĩ là đc sét Luck rùi lên thui. Cứ nghĩ là ăn chắc , nhưng vừa đọc đc cái tp tổng kết thì đứng hình luôn ạ ( buon wa )

Khi Phải Quên Đi
13-01-2015, 09:58 PM
Adm ko tính 3 lần rs đc tặng lúc lập nhân vật nhưng sao lại ko nói rõ hơn trong tp thông báo ạ
em còn rất nhiều thời gian để rs thêm nữa nhưng nghĩ là đc sét Luck rùi lên thui. Cứ nghĩ là ăn chắc , nhưng vừa đọc đc cái tp tổng kết thì đứng hình luôn ạ ( buon wa )

DungNhinA mà =)) đúng rồi ADM thông báo chỉ nói là rs 151>> chứ k nhắc đến việc tặng 3 lần rs đầu nếu k tính 3 lần rs tặng thì phải thông báo chứ, đây k thông báo gì mà giờ tổng kết có 149 lần buồn :).

Còi Đua Đòi Muzik
13-01-2015, 10:08 PM
- Up !

Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm
13-01-2015, 10:08 PM
Đường link trc khi thông báo open đây ạ
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1203456-Dua-Top-That-Hay-Rinh-Ngay-10-Trieu-Anubis

Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm
13-01-2015, 10:17 PM
lên tốp !!!!!!!

tienhyhy
13-01-2015, 10:28 PM
Úp >>>>>>>>>>>>
ADM làm thế này ko đc 3 lần RS ấy sẽ theo nhân vật mãi mãi mà nó lại là ADM tặng cho mỗi người lên phải tính
vụ Gcent Vcent eves của AE tham gia sự kiện Khóa và giới hạn những thứ mua dc đã làm games thủ dạy sóng mấy bữa nay h lại vụ ăn bớt lần rs của games thủ nữa à

buivandat
13-01-2015, 10:29 PM
uppppppppppppppppppppppppppppp

xipo55
13-01-2015, 10:52 PM
up cho bạn. admin giúp cho bạn ấy đi

Khi Phải Quên Đi
13-01-2015, 10:57 PM
Đến hẹn lại lên!.

--- Mako ---
13-01-2015, 11:16 PM
ghi rõ rằng từ 1-150 RS và >150 RS,
đua top là tính số lần RS trong khoảng thời gian đua,
cái này khó kiện đây
thôi chịu khó sau + Hưởng
chia buồn với chủ thớt
uppppp lên nào

Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm
13-01-2015, 11:19 PM
ghi rõ rằng từ 1-150 RS và >150 RS,
đua top là tính số lần RS trong khoảng thời gian đua,
cái này khó kiện đây
thôi chịu khó sau + Hưởng
chia buồn với chủ thớt
uppppp lên nào
xin thưa với bạn là tôi rs 152 nhưng ko đc tính 3 lần rs
lỗi này là lỗi của adm ko nói rõ chứ thời gian tôi còn thừa rs đc nữa

–HuyVn™
13-01-2015, 11:28 PM
Uppppppppppppppp cho adm vào giải thích nào. Tiện thể a e đăng ký song hết rồi mà k ai trao giải là sao vậy nhể?

--- Mako ---
13-01-2015, 11:28 PM
xin thưa với bạn là tôi rs 152 nhưng ko đc tính 3 lần rs
lỗi này là lỗi của adm ko nói rõ chứ thời gian tôi còn thừa rs đc nữa

train thêm luôn dư ra thì ko train có phải đỡ phiền ko

số lần bạn RS = train là 149 lần đúng ko , 3 lần kia là khởi tạo nv đc trc 3 RS và mình thì nghĩ ADM chỉ tính số lần bạn RS đc thôi

Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm
13-01-2015, 11:29 PM
train thêm luôn dư ra thì ko train có phải đỡ phiền ko

số lần bạn RS = train là 149 lần đúng ko , 3 lần kia là khởi tạo nv đc trc 3 RS và mình thì nghĩ ADM chỉ tính số lần bạn RS đc thôi
thế bạn có nhìn thấy adm ghi những j ko
mình ko tiếp bạn nữa làm ơn đừng cm tp của mình oke

--- Mako ---
13-01-2015, 11:34 PM
chưa bjo đua top ah, chưa 1 SV nào mà đua top 3 ngày open tính cả số lần RS khởi tạo nhân vât nhé

mình chỉ nói đến đây thôi

Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm
13-01-2015, 11:37 PM
chưa bjo đua top ah, chưa 1 SV nào mà đua top 3 ngày open tính cả số lần RS khởi tạo nhân vât nhé

chưa mình chưa đua tốp sv nào cả bạn à , nhưng mình chi an tốp mấy sv thui
lên bạn đừng cm nữa nhé, càng cm càng thấy bạn tỏ ra nguy hiểm đó

–HuyVn™
13-01-2015, 11:41 PM

Có lẽ bạn đua top nhiều nhỉ? Ko dám nói là bọn tôi đua nhiều nhưng chắc chắn hơn bạn nhé ;)

--- Mako ---
13-01-2015, 11:47 PM
đua nhiều mà vẫn .... =))

–HuyVn™
14-01-2015, 12:06 AM

Khi nào adm lên tiếng thì hãy nói nhé. Xem lại yêu cầu đua top đi rồi hãy bình luận nhé. Đừng tỏ ra nguy hiểm ở đây

Linh Týt
14-01-2015, 04:06 AM
admin ơi sao em cứ chơi 1 lúc là lại bị ngắt kết nối ?
Tên nv : LinhTyt Sv Anubis

nhepzo
14-01-2015, 06:46 AM
Chẳng ai khi đã đua top mà muốn nhận thiếu dòng option đâu! còn đua top là tính theo số lần rs của nhân vật! vậy lỗi do đâu admin xem xét lại! chứ vụ này thấy ko hợp lý cho lắm

BoDitCan
14-01-2015, 07:18 AM
bạn này thắc mắc đúng/. adm có ghi nv đạt mốc rs nghĩa là cứ rs 150 lần sẽ được., adm tặng toàn bộ nv 3 lần rs việc này rất công bằng . đua top 3 ngày đáng nhẽ ra phải tổng kết BHX tất cả của 1 sv. còn đua top tháng mới tổng kết ở BXH tháng

BoDitCan
14-01-2015, 07:19 AM
:))))))))))))))))))))))))

BoDitCan
14-01-2015, 07:20 AM

tút tề tuồng

Pisces
14-01-2015, 07:24 AM
Tôi sẽ báo lên ADM kiểm tra và xác minh thông tin giúp bạn
Thân !

MeoHoang1102
14-01-2015, 08:52 AM
Các bạn xem lại trong thông báo nhé.

Đua Top Open Beta
(Từ 13h ngày 9-1 đến 24h ngày 11-1)

Bạn đã vào trang quản lý xem lại Sự kiện Đua top Open chưa ? hay bạn chỉ biết xem mỗi bảng top tổng ?
Tại sao các top khác không kêu và top 1 MG là Hittile vẫn cố gắng để đạt mốc 151 lần con` bạn thì không ?
Tôi cũng thấy hơi lạ là tại sao bạn còn thừa thời gian để rs mà không tiếp tục cho đủ mốc rs này và rất tiếc cho bạn .
Thông báo kết quả như thế nào tôi chỉ lấy đúng kết quả như vậy thôi.

–HuyVn™
14-01-2015, 08:58 AM
Các bạn xem lại trong thông báo nhé.

Bạn đã vào trang quản lý xem lại Sự kiện Đua top Open chưa ? hay bạn chỉ biết xem mỗi bảng top tổng ?
Tại sao các top khác không kêu và top 1 MG là Hittile vẫn cố gắng để đạt mốc 151 lần con` bạn thì không ?
Tôi cũng thấy hơi lạ là tại sao bạn còn thừa thời gian để rs mà không tiếp tục cho đủ mốc rs này và rất tiếc cho bạn .
Thông báo kết quả như thế nào tôi chỉ lấy đúng kết quả như vậy thôi.

Thế thì mèo lại nhầm rồi. Mèo vào mục đua top xem phần đua top Anubis là đua cái gì và đua top Open Beta là gì 2 cái khác nhau hoàn toàn nhé.

MeoHoang1102
14-01-2015, 09:01 AM
Thế thì mèo lại nhầm rồi. Mèo vào mục đua top xem phần đua top Anubis là đua cái gì và đua top Open Beta là gì 2 cái khác nhau hoàn toàn nhé.

HIện tại top OPenbeta đã kết thúc nên sự kiện hiện tại được thay bằng sự kiện đua top Anubis nhé.

MeoHoang1102
14-01-2015, 09:03 AM
Rất may tôi còn giữ lại 1 cái ảnh chụp khi lấy top :
http://i1355.photobucket.com/albums/q710/Meo_Hoang1103/TopOB_zps6d0b87b5.png (http://s1355.photobucket.com/user/Meo_Hoang1103/media/TopOB_zps6d0b87b5.png.html)

–HuyVn™
14-01-2015, 09:08 AM
Rất may tôi còn giữ lại 1 cái ảnh chụp khi lấy top :
http://i1355.photobucket.com/albums/q710/Meo_Hoang1103/TopOB_zps6d0b87b5.png (http://s1355.photobucket.com/user/Meo_Hoang1103/media/TopOB_zps6d0b87b5.png.html)

Nhưng top Anubis là đua top tháng khác với top OpenBeTa nên a e ko để ý. ADM ko báo là tính BXH nào nên a e ở đây ko rõ thế nên mong BQT xem sét lại cho class DK.

Còi Đua Đòi Muzik
14-01-2015, 09:17 AM
- adm xem set lại cho class DK
- ng` ta nghĩ là đc + thêm 3 lần rs là đạt mốc 150 r` nên đi ngủ sớm vì mấy ngày đua top mệt mỏi
- k ngờ toppic thông báo kết quả lại k đạt mốc 150

--- Mako ---
14-01-2015, 09:24 AM
đua top open beta là tính số lần rs đc bằng train chả ai đời đua top lại tính cả số lần RS có đc do khởi tạo nhân vật cả

bao nhiêu sv trc vẫn vậy , có ai thăc mắc đâu , đưa ra cái lý do vãi hàng =))

MeoHoang1102
14-01-2015, 09:38 AM
- adm xem set lại cho class DK
- ng` ta nghĩ là đc + thêm 3 lần rs là đạt mốc 150 r` nên đi ngủ sớm vì mấy ngày đua top mệt mỏi
- k ngờ toppic thông báo kết quả lại k đạt mốc 150

Đối với tôi có thêm luck càng đẹp . tôi không tiếc gì cả .
Vấn đề ở đây là các bạn khác có cảm thấy công bằng không nếu châm trước cho trường hợp
Và việc này sẽ tạo thành tiền lệ cho các bạn về sau làm theo điều này thì không thể được.

MeoHoang1102
14-01-2015, 09:39 AM
đua top open beta là tính số lần rs đc bằng train chả ai đời đua top lại tính cả số lần RS có đc do khởi tạo nhân vật cả

bao nhiêu sv trc vẫn vậy , có ai thăc mắc đâu , đưa ra cái lý do vãi hàng =))

Tôi cũng muốn nói như bạn . Nhưng ở cương vị của adm không thể nói được rồi :(
Thanks !

Còi Đua Đòi Muzik
14-01-2015, 09:40 AM
Vấn đề ở đây là các bạn khác có cảm thấy công bằng không nếu châm trước cho trường hợp
Và việc này sẽ tạo thành tiền lệ cho các bạn về sau làm theo điều này thì không thể được.

- nhưng adm cũng biết , B đó thừa cả mấy tiếng k chạy rs nữa vì thấy rs 152 [ +3 mặc định ] lần r` nghĩ là đạt mốc Set Luck nên muốn đi nghỉ sớm , nếu adm thông báo ko tính thì b cũng có thể chạy thêm vài lần nữa

MeoHoang1102
14-01-2015, 09:43 AM
- nhưng adm cũng biết , B đó thừa cả mấy tiếng k chạy rs nữa vì thấy rs 152 [ +3 mặc định ] lần r` nghĩ là đạt mốc Set Luck nên muốn đi nghỉ sớm , nếu adm thông báo ko tính thì b cũng có thể chạy thêm vài lần nữa

Đương nhiên tôi biết thời gian có thừa . Nhưng tại sao không xem lại thành quả của mình trong bảng top event ?
Và trù trước đến giờ có bao giờ tính 3 lần đầu không ? NV top DK này tôi biết là ai , và cách chơi như thế nào nên đừng nói mem mới không biết nhé !

botchien
14-01-2015, 09:44 AM
Only C.........:25;

--- Mako ---
14-01-2015, 09:46 AM
rút kinh nghiệm lần sau đi , ko từ bây giờ ai đua top cứ thiếu vài lần đạt mốc cao hơn lại lập topic xin lên thì quá khó

Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm
14-01-2015, 10:20 AM

Thưa anh
anh cũng biết khi kết thúc thời gian đua tốp em còn thừa rất nhiều thời gian có thể rs đến 17x cũng đc
nhưng thay vì không biết là các anh đã khởi tạo 3 lần rs đó không đc tính lên em đã chủ quan train đến 152 lần tắt máy đi ngủ vì đã 2 ngày 2 đêm 1 mình thức trắng giữa trời mùa đông giá rét 1 mình ôm chiếc máy tính
nếu như em đạt đến mốc rs 152 mà thời gian đã hết và khi đọc công bố này em thì em sẽ đồng ý
nhưng em đang nói ở đây là thời gian em còn quá nhiều mong các anh chiếu cô cho sự thiếu sót không đáng có này
nếu các anh tặng bọn em 3 lần khi khởi tạo thì không lên cập nhập vào bảng xếp hạng làm gì vì 3 lần đó không tính
mà đã cập nhập vào bảng xếp hạng theo em và 1 số người suy nghĩ đó là đều đc tính

Khi Phải Quên Đi
14-01-2015, 10:32 AM
Tôi cũng muốn nói như bạn . Nhưng ở cương vị của adm không thể nói được rồi :(
Thanks !

anh xem lại đi chứ mọi lần vẫn lấy số lần rs của nhân vật mà.

MeoHoang1102
14-01-2015, 10:33 AM
Thưa anh
anh cũng biết khi kết thúc thời gian đua tốp em còn thừa rất nhiều thời gian có thể rs đến 17x cũng đc
nhưng thay vì không biết là các anh đã khởi tạo 3 lần rs đó không đc tính lên em đã chủ quan train đến 152 lần tắt máy đi ngủ vì đã 2 ngày 2 đêm 1 mình thức trắng giữa trời mùa đông giá rét 1 mình ôm chiếc máy tính
nếu như em đạt đến mốc rs 152 mà thời gian đã hết và khi đọc công bố này em thì em sẽ đồng ý
nhưng em đang nói ở đây là thời gian em còn quá nhiều mong các anh chiếu cô cho sự thiếu sót không đáng có này
nếu các anh tặng bọn em 3 lần khi khởi tạo thì không lên cập nhập vào bảng xếp hạng làm gì vì 3 lần đó không tính
mà đã cập nhập vào bảng xếp hạng theo em và 1 số người suy nghĩ đó là đều đc tính

Bạn đang nói đến bản xếp hạng nào và Bạn dua top gì ? sự kiện gì ?

Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm
14-01-2015, 10:39 AM
Bạn đang nói đến bản xếp hạng nào và Bạn dua top gì ? sự kiện gì ?

Dạ thưa anh
ý em muốn nói đến là khi đua tốp 3 ngày đó ah
nếu như đã không tính 3 lần khởi tạo của các anh tặng thì 3 lần đó sẽ không đc + vào số lần bọn em rs và + vào bảng xếp hạng ah
đây là sự thiếu sót và thiếu hiểu biết của em và cũng như khá nhiều gamer thủ đã bao năm theo mu-hanoi đến bây giờ mới biết đc
mong anh và BQT chiếu cố cho em lần này

MeoHoang1102
14-01-2015, 10:48 AM
Đua top 3 ngày có bẳng xếp hạng riêng nhé. Và bảng xếp hạng này sẽ không được tính 3 lần rs khi khởi tạo . chỉ tính số lần rs thực của nhân vật trong thời gian 3 ngày này.
thiếu sót do bạn và chúng tôi không thể sửa chữa gì trong việc này, top OpenBeta đã có kết quả chính thức và không thể thay đổi nhé.

Hà Nội Đẹp Nhất Về Đêm
14-01-2015, 10:58 AM
Đua top 3 ngày có bẳng xếp hạng riêng nhé. Và bảng xếp hạng này sẽ không được tính 3 lần rs khi khởi tạo . chỉ tính số lần rs thực của nhân vật trong thời gian 3 ngày này.
thiếu sót do bạn và chúng tôi không thể sửa chữa gì trong việc này, top OpenBeta đã có kết quả chính thức và không thể thay đổi nhé.

dạ thưa anh
nếu không tính 3 lần đó thì tại sao em lại đạt mốc 149 lần em nghỉ đi ngủ
mà trong khi đó các anh yêu cầu là đạt mốc 150 lần mới nhận đc thêm ốp luck
vậy em thức trắng 2 ngày 2 đếm đến đến 149 lần và còn thưa rất nhiều thời gian thì đương nhiên em phải đánh tiếp cho đú chứ sao em lại dừng ở mốc 149 lần làm gì ah
vì em xem ở bảng cập nhận xếp hạng đua tốp class dk của em là 152 lần rồi ah lên em mới dừng lại ah
* đua top 3 ngày có bảng xếp hạng riêng nhé . và bảng xếp hạng náy sẽ không được tính 3 lần rs khi khỏi tạo * anh ơi anh xem lại giúp em nếu như anh nói không tính 3 lần đó sao các anh lại +3 lần đó vào bảng cập nhận lần rs của em và trong bảng xếp hạng top ALL và class cũng cập nhận ah
nếu như các anh có thông báo ngay từ đầu là 3 lận khởi tạo không đc tính thì bọn em đã biết . các anh cũng không nói cho bọn em người tham gia vào trò chơi của các anh . luật lệ của các anh đề ra . mà các anh không nói dõ thì bọn em làm sao biết đc đúng không anh

NoDooR
14-01-2015, 11:06 AM
Chia buồn cùng top DK...RIP

Linhdanhthue_MU
14-01-2015, 11:58 AM
UUUUUUPPPPPPPPPPPPPPP.Ai cũng có sai lầm mak.mong adm hiểu cho bạn ấy.:)