PDA

View Full Version : [Kundun] Đôi lời góp ý đến BQT Mu hà nội máy chủ Anubis

Minh Đại Ca ♥
12-01-2015, 06:41 AM
- Không nên bán ngọc ở webshop ( gây loạn ngọc mất vui :) )
- Rs VIP nên giãm zen lại, vì lượng zen quá lớn :( log 3 acc phụ k đủ zen rs cho ặc chính :35;
- Giao giải event + cũng như thiết lập để sài dc Vcent Event thật sớm cho ae thấy nói 3h xong mà giờ gần 7h rồi
-

Pisces
12-01-2015, 06:47 AM
Cám ơn bạn đã góp ý chúng tôi sẽ xem xét 2 vấn đề trên của bạn !
Còn vấn đề trao giải Vcent event thuộc Sự kiện gì bạn vui lòng nói rõ ràng để tôi thông báo lên Adm phụ trách Event đó sớm trao giải giúp các bạn !

Extracting
12-01-2015, 07:27 AM
ĐM

Rs vip lại mất zen

Các bạn làm ăn hút máu ít thôi

Zen ở éo đâu mà nhiều thế rs đc =))

Hút thì hút cả chân lân đầu :))

Rs vip mất tiền lại mất zen :))

Minh Đại Ca ♥
12-01-2015, 07:28 AM
ĐM

Rs vip lại mất zen

Các bạn làm ăn hút máu ít thôi

Zen ở éo đâu mà nhiều thế rs đc =))

Hút thì hút cả chân lân đầu :))

Rs vip mất tiền lại mất zen :))

=))))))))))))))))) đắng à mà thôi

VnAirline
12-01-2015, 07:32 AM
hình như hạ tỷ lệ drop ngọc rồi thì phải

Tổng Cục Trưởng
12-01-2015, 08:11 AM
- Không nên bán ngọc ở webshop ( gây loạn ngọc mất vui :) )
- Rs VIP nên giãm zen lại, vì lượng zen quá lớn :( log 3 acc phụ k đủ zen rs cho ặc chính :35;
- Giao giải event + cũng như thiết lập để sài dc Vcent Event thật sớm cho ae thấy nói 3h xong mà giờ gần 7h rồi
-

Ngọc chỉ bán Bless nên nó ko ảnh hưởng gì nhé.
Cho Zen vào các loại Reset là để tránh Zen ko bị lạm phát . Thị trường Zen sẽ trở nên sôi động hơn rất nhiều. Sắp tới đây Chaos cũng sẽ được cho vào 1 số tính năng mà có thể nói "Chaos không bao giờ là đủ"
Vcent Event đang được chúng tôi tập trung sửa lỗi để đưa vào hoạt động trong thời gian sớm nhất. Dự kiến hoàn tất trong hôm nay.

Extracting
12-01-2015, 08:13 AM
Cho Zen vào các loại Reset là để tránh Zen ko bị lạm phát . Thị trường Zen sẽ trở nên sôi động hơn rất nhiều. Sắp tới đây Chaos cũng sẽ được cho vào 1 số tính năng mà có thể nói "Chaos không bao giờ là đủ"
Vcent Event đang được chúng tôi tập trung sửa lỗi để đưa vào hoạt động trong thời gian sớm nhất. Dự kiến hoàn tất trong hôm nay.

thế e hỏi a: Rs vip để làm gì :))~

Cho zen vs chao vào rs mà gọi là vip à

Chuyển về thường đê

Minh Đại Ca ♥
12-01-2015, 08:19 AM

chia lượng zen 50% đi admin ơi, chứ kiểu này đào đâu ra zen mà rs, máy cùi phải làm sao để có đủ zen rs, rs 1 lần 40triệu đào đâu ra trong khi đó 1 bãi có dưới 500,000

emkuga
12-01-2015, 08:21 AM

coi lại cái cách rs đi, cho mấy chục chao giftcode đua cho đã h mấy đứa nó vượt mặt như k @@ chơi kiểu rs đó ai ma theo nổi

Bxhuybote
12-01-2015, 08:21 AM
chia lượng zen 50% đi admin ơi, chứ kiểu này đào đâu ra zen mà rs, máy cùi phải làm sao để có đủ zen rs, rs 1 lần 40triệu đào đâu ra trong khi đó 1 bãi có dưới 500,000

cày marter đi đủ 2 tỷ cày tiếp ruùi lại như thế =))

daugauthon
12-01-2015, 02:27 PM

Tôi ủng hộ viẹc rs mất zen
ADM xem xét việc đưa thêm công dụng cuat chaos và cre vào nữa nhé . cho vui thêm