PDA

View Full Version : [Kundun] MU-HN ngày càng củ chuối =)))))))

Vui
08-01-2015, 10:10 PM
:27;:27;:27;:27; các sv trc Vc event tuy ýt nhưng vẫn hỗ trợ mua bùa được

h cho rõ 1 đống Vcent event nhưng chỉ để r.s cảm thấy hút hẫng ( r.s đến bh cho hết gần 500k) , bao nhiêu năm nay vẫn là như vậy tự nhiên thay đổi kiểu úp mở k ai biết !

thà cứ cho 100k như mọi lần có phải hơn k !

sự thay đổi lớn này chắc MU mất đi khá nhiều mem đó !

emkuga
08-01-2015, 10:12 PM
hỏi ngu chứ làm sao mua dc bùa hay thế :v

xipo55
08-01-2015, 10:13 PM
chuẩn rồi. tuy nó it 1 chút mà có chất còn hơn nhiều mà chả làm được gì.

Vui
08-01-2015, 10:14 PM
chuẩn rồi. tuy nó it 1 chút mà có chất còn hơn nhiều mà chả làm được gì.

đắng lòng lắm bác à :D

Vui
08-01-2015, 10:15 PM
hỏi ngu chứ làm sao mua dc bùa hay thế :v

sv cũ VC event = Vc nạp thẻ bạn nhé chứ k có khái niệm phân biệt

phamduy
08-01-2015, 10:16 PM
Mọi lần các sv khác làm even có gần đủ tiền mua bùa
vcen thì không bị loãng
Giờ vcen sv này tràn lan, tiền mua bùa thì ko có, nạp thì ko sao
nhưng thấy sv này ko ổn, vcen nhiều thế này đại gia cả lũ, đồ đạc chắc rớt giá cả kể tỉ lệ ít hơn sv khác
quan điểm mình là như vậy

RuaSpeed
08-01-2015, 10:18 PM
upppppppppppppppppp
lên - xuống - thẳng - uốn éo :5;:5;:5;:5;:5;

Vui
08-01-2015, 10:19 PM
Mọi lần các sv khác làm even có gần đủ tiền mua bùa
vcen thì không bị loãng
Giờ vcen sv này tràn lan, tiền mua bùa thì ko có, nạp thì ko sao
nhưng thấy sv này ko ổn, vcen nhiều thế này đại gia cả lũ, đồ đạc chắc rớt giá cả kể tỉ lệ ít hơn sv khác
quan điểm mình là như vậy

Vc sv này chỉ dùng để r.s nhé bác

còn k có tác dụng làm gì nữa =))))

Khi Phải Quên Đi
08-01-2015, 10:21 PM

gần 500k rs bgiờ cho hết =))

phamduy
08-01-2015, 10:22 PM

đù mẹ, đúng rồi tkank bác nãy em ko để ý, vỡ mẹ mồm rồi , vãi
vcen mình có gần 300k , đọc lại trên 4rum thấy ae bảo chỉ để rs .... ẹc

VuuongX1
08-01-2015, 10:23 PM
chac mem se dam di rat nhiu do QBT lam ko nhu truoc nua roi

Extremes
08-01-2015, 10:25 PM
Chào các bạn! Các Bạn nên nghĩ kĩ trước khi viết nhé!
Mục đích BQT tặng vcent event cho người tham gia event sẽ nhận được phần quà hỗ trợ, đó là nguyên liệu, vcent event có thể sử dụng chức năng reset Vip giúp giảm được chi phí cho các bạn. Không giao dịch được là để vcent ko bị mất giá, đồ đạc cũng ko bị mất giá vì có những người ko tham gia event sẽ ko nhận được phần quà hỗ trợ có vcent như các bạn đâu.
Các bạn muốn có bùa tăng exp thì có thể nạp thẻ mua bùa tăng exp, hoặc quy đổi tiền tệ để giao dịch buôn bán với nhau nhé!
Thân!

quawan
08-01-2015, 10:25 PM
gần 500k rs bgiờ cho hết =))

r.s nghỉ game đíu hết :))..mẹ ơi bạn nó bảo đíu chơi nữa h 1 mình chơi chăng buồn nẫu :))

VoTacThien
08-01-2015, 10:40 PM
ai cho mình ít GC với...mới tìm hiểu MU này nên chả có gì..thấy mọi người nói có 500k rs mà thèm nhỏ nước...trong lúc đó thì mình chả có đồng nào..ai có cho ít với

quawan
08-01-2015, 10:59 PM
- e vs thằng này trả liên quan nhau nhé =))))

- chỉ là cùng mạng cùng dây thôi

- MOD lỡ lòng nào bảo e lập acc phụ troll các bác :))

NhimSuper
08-01-2015, 11:06 PM
ADM nói 1 đường làm 1 lẻo Mọi SV đều là VC có thể GD dc mà SV này cũng k thấy là VC k thể GD + Mua WS dc vậy mà đương nhiên lại cho VC event k GD dc chỉ có thể RS Chuối Dừng ?

TheWALKINGDEAD
08-01-2015, 11:13 PM
Các ông tham quá là tham,tham hết cả phần của thiên hạ.
Đầu sever thì hỗ trợ như thế mà còn đòi gì nữa,thử hỏi Vc như nạp thẻ thì nhà nhà treo yahoo,người người treo garena,và kết quả thì toàn clone với clone chứ đéo được lợi gì cho sever cả.
Đến code tui còn ko có nhiều time săn,mấy ông có điều kiện để rs mà còn đòi nay nọ,thiệt tình.

Khi Phải Quên Đi
08-01-2015, 11:17 PM
Các ông tham quá là tham,tham hết cả phần của thiên hạ.
Đầu sever thì hỗ trợ như thế mà còn đòi gì nữa,thử hỏi Vc như nạp thẻ thì nhà nhà treo yahoo,người người treo garena,và kết quả thì toàn clone với clone chứ đéo được lợi gì cho sever cả.
Đến code tui còn ko có nhiều time săn,mấy ông có điều kiện để rs mà còn đòi nay nọ,thiệt tình.

bạn có đọc kĩ mỗi ip đc tham gia 1 lần ko =)) ai cho lập acc phụ, mà yahoo phải có trên 50 bạn bè, thời đại 2014 rồi à nhầm bước sang 2015 rồi ai chơi yahoo nữa =))

DepZaiKuTo
08-01-2015, 11:20 PM
vậy mới vui ^^ 150 ko để mua bùa mà đẻ mua hack ^^

DepZaiKuTo
08-01-2015, 11:21 PM
nói chung là các bạn ý kiến vkl ra ý. event có vậy chơi thì đua ko thì thôi có ng khác đua hộ bạn ^^

DepZaiKuTo
08-01-2015, 11:23 PM
mất lòng người này thì vừa lòng ng khác thôi ^^ vui vkl

TheWALKINGDEAD
08-01-2015, 11:47 PM
bạn có đọc kĩ mỗi ip đc tham gia 1 lần ko =)) ai cho lập acc phụ, mà yahoo phải có trên 50 bạn bè, thời đại 2014 rồi à nhầm bước sang 2015 rồi ai chơi yahoo nữa =))
Ừ thấy cũng đúng.
Cơ mà thấy đòi vc thì hơi quá,nhìn mức thưởng đã thấy quá oải rồi.
Mà admin nếu có hỗ trợ đồi vc sang vc để rs thì tỉ lệ 1/10 là mình thấy hợp lý.

SuHuynh
09-01-2015, 12:19 AM
dep dep .dep hết .đéo cho đồng nào nữa sem chúng mày làm gì
adm mà nghe lời chúng mày có mà nó ăn xương à :D :D

quawan
09-01-2015, 12:28 AM
dep dep .dep hết .đéo cho đồng nào nữa sem chúng mày làm gì
adm mà nghe lời chúng mày có mà nó ăn xương à :D :D

:)) bạn nói như cứt :))

có người chơi ADM mới có $ nhé ... ở cách điều hành cả thôi

nghe lời mày ý có mà ADM ăn mày chứ đ' pải ăn xương nhé

Tư Lệnh Quân Đoàn
09-01-2015, 12:28 AM
:27;:27;:27;:27; các sv trc Vc event tuy ýt nhưng vẫn hỗ trợ mua bùa được

h cho rõ 1 đống Vcent event nhưng chỉ để r.s cảm thấy hút hẫng ( r.s đến bh cho hết gần 500k) , bao nhiêu năm nay vẫn là như vậy tự nhiên thay đổi kiểu úp mở k ai biết !

thà cứ cho 100k như mọi lần có phải hơn k !

sự thay đổi lớn này chắc MU mất đi khá nhiều mem đó !

Vâng các server trước vì thế mà đã mau suy tàn, và chính điều đó BQT đã ngày đêm suy nghĩ để vực dậy MU Hà Nội, bằng 1 diện mạo hoàn toàn mới, các chính sách mới tránh lạm phát, tránh những người tham gia event chỉ để trục lợi ban đầu đưa MU Hà Nội vững mạnh hơn. Bạn nên hiểu điều đó bạn nhé. Hãy suy nghĩ đi xa hơn với lợi ích 1 cộng đồng và lợi ích cá nhân của bạn nhé :)

Sự thay đổi này mình cam đoan là sẽ tốt cho server chứ ko cực đoan như bạn nghĩ :)

quawan
09-01-2015, 12:32 AM
Vâng các server trước vì thế mà đã mau suy tàn, và chính điều đó BQT đã ngày đêm suy nghĩ để vực dậy MU Hà Nội, bằng 1 diện mạo hoàn toàn mới, các chính sách mới trách lạm phát, tránh những người tham gia event chỉ để trục lợi ban đầu đưa MU Hà Nội vững mạnh hơn. Bạn nên hiểu điều đó bạn nhé. Hãy suy nghĩ đi xa hơn với lợi ích 1 cộng đồng và lợi ích cá nhân của bạn nhé :)

Sự thay đổi này mình cam đoan là sẽ tốt cho server chứ ko cực đoan như bạn nghĩ :)

sinh viên ngèo sao thích nghi nổi sếp ;))*

Tư Lệnh Quân Đoàn
09-01-2015, 12:35 AM
sinh viên ngèo sao thích nghi nổi sếp ;))*

Sao không nổi bạn ? bạn vẫn reset được đấy thôi ? Đây là lợi ích cả 1 công đồng

quawan
09-01-2015, 12:38 AM
Sao không nổi bạn ? bạn vẫn reset được đấy thôi ? Đây là lợi ích cả 1 công đồng

nào là tiền mua đồ tiền mua bùa :71; nghèo thì k có bùa k có bùa

sánh sao đc vs mấy bác chơi theo team vs hack liếm hết đồ đạc event boss r còn đâu

nghèo vẫn mãi là kiếp ngèo ôi dời ơi :27;

Tư Lệnh Quân Đoàn
09-01-2015, 12:39 AM
nào là tiền mua đồ tiền mua bùa :71; nghèo thì k có bùa k có bùa

sánh sao đc vs mấy bác chơi theo team vs hack liếm hết đồ đạc event boss r còn đâu

nghèo vẫn mãi là kiếp ngèo ôi dời ơi :27;

Haiz với cách suy nghĩ của bạn thì mình chịu rồi :| chỉ vì lợi ích của cá nhân bạn thôi sao? Đành chúc bạn thành công trên 1 con đường khác

saygoodbye
09-01-2015, 12:43 AM
trên đời ko có gì là FREE mãi mãi đc ^_^

quawan
09-01-2015, 12:44 AM
Haiz với cách suy nghĩ của bạn thì mình chịu rồi :| chúc bạn thành công trên 1 con đường khác

gắn bó lâu nạp thẻ cũng nhiều nhé :D sếp nhìn 4room 2011

e nghĩ sếp nên đẩy mạnh vấn đề chống hack ý .. chứ cái lạm phát event này cũng chỉ là con sâu bỏ trong nồi canh thôi k ảnh hưởng đến sv suy tàn hay k đâu , suy ở chỗ hack >> đồ tràn lan ý chứ tiền đánh lô đề bn trả hết lại về túi các sếp còn gì =))))))))))))

Tư Lệnh Quân Đoàn
09-01-2015, 12:53 AM
gắn bó lâu nạp thẻ cũng nhiều nhé :D sếp nhìn 4room 2011

e nghĩ sếp nên đẩy mạnh vấn đề chống hack ý .. chứ cái lạm phát event này cũng chỉ là con sâu bỏ trong nồi canh thôi k ảnh hưởng đến sv suy tàn hay k đâu , suy ở chỗ hack >> đồ tràn lan ý chứ tiền đánh lô đề bn trả hết lại về túi các sếp còn gì =))))))))))))

Hack thì phải chống rồi, có cả đội Antihack được tuyển. Các vấn đề khác cũng quan trọng, bạn nên đứng vào vị trí 1 nhà điều hành game suy nghĩ của bạn sẽ khác, 1 game thủ lâu năm bạn nên biết sự không ổn định của các server gần đây là MU Hà Nôi đang đứng trước bờ vực thẳm. Tất cả những gì chúng tôi làm vì 1 MU Hà Nội vững mạnh hơn, tạo 1 sân chơi hấp dẫn hơn cho các bạn

quawan
09-01-2015, 01:05 AM
Hack thì phải chống rồi, có cả đội Antihack được tuyển. Các vấn đề khác cũng quan trọng, bạn nên đứng vào vị trí 1 nhà điều hành game suy nghĩ của bạn sẽ khác, 1 game thủ lâu năm bạn nên biết sự không ổn định của các server gần đây là MU Hà Nôi đang đứng trước bờ vực thẳm. Tất cả những gì chúng tôi làm vì 1 MU Hà Nội vững mạnh hơn, tạo 1 sân chơi hấp dẫn hơn cho các bạn

sếp cứ nói thế nào thằm là thẳm thế nào , bh còn đông hơn mấy sv ngày xưa nhiều

- event đã nói rõ 1 IP chỉ đc 1 ng nhận event thì cứ thế mà tiến hành 2 3 4 5 máy cũng chỉ phát 1 cái ... sao phải sợ lạm phát ! cứ theo luật mà làm

thôi close topic đi sếp !

như nào thì vẫn chơi thôi nói thật a e chỉ góp ý kiến cho adm thôi chứ k có ý căng thẳng

Tư Lệnh Quân Đoàn
09-01-2015, 01:13 AM
Nói như bạn thật đơn giản, hiện tại có rất nhiều cách để fake ip bạn à :-s

Topic đã được trả lời chân tình nhất! mong các bạn đọc và suy nghĩ nhé

Close topic