PDA

View Full Version : [Kundun] admin và ban quản trị vào đây

xipo55
08-01-2015, 09:12 PM
sự kiện garena và yahoo:
trong lúc mở sự kiện thì thông báo là trao vcent mà bây giờ trao vcent event là sao. cho xin 1 lời giải thich.
thà thông báo giải thưởng là vcent event từ đâu luôn đi để chúng tôi biết đường chứ đừng làm như thế.

emkuga
08-01-2015, 09:14 PM
sự kiện garena và yahoo:
trong lúc mở sự kiện thì thông báo là trao vcent mà bây giờ trao vcent event là sao. cho xin 1 lời giải thich.
thà thông báo giải thưởng là vcent event từ đâu luôn đi để chúng tôi biết đường chứ đừng làm như thế.

chuẩn cmnr, h event lấy 1 đống đó rồi ai cần vcent nữa :))

saygoodbye
08-01-2015, 09:18 PM
Ngạc nhiên chưa

Simba
08-01-2015, 09:22 PM
vcent event của tham gia các sự kiện là 1 phần quà chúng tôi giúp các bạn thuận tiện khi rs nhé
chứ không phải để đổi ra mà buôn bán đc :)

emkuga
08-01-2015, 09:24 PM
vcent event của tham gia các sự kiện là 1 phần quà chúng tôi giúp các bạn thuận tiện khi rs nhé

mấy làn trc treo là vcent trao đổi dc mà :3 nếu để rs sao k báo trc

xipo55
08-01-2015, 09:28 PM

1 phần qua. ai cũng hiểu rõ là 1 phần qua. nhưng lúc mở event ra phần quà bạn ghi là gì vui lòng xem lại dum.
làm j có cái kiểu mở thì để phần thương 1 đường đến lúc trao lại trao 1 đường. đâu fai con nít đâu bạn.

quawan
08-01-2015, 09:29 PM
ờ thế vcent event có mua được bùa vs đánh lô đề không

gì mà chơi a e thế

Simba
08-01-2015, 09:30 PM
các lần trước chưa update trang taikhoan nên để vậy
giờ đã update nên sẽ quán triệt hơn để hướng sv đến hướng đi tích cực hơn nhé bạn
việc để vcent event đã để từ lâu do các bạn không chú ý thôi
và thiết nghỉ nó không có gì là to tát lắm
vcent event cũng như vcent thương đều có tác dụng để rs nhé

chúng tôi chỉ hổ trợ các bạn để reset
còn các bạn muốn miễn phí 1 số lượng tiền lớn để mua bùa và các thứ khác vậy thì chúng tôi dựa vào gì để duy trì sv cho các bạn chơi nhỉ ?

saygoodbye
08-01-2015, 09:30 PM
1 phần qua. ai cũng hiểu rõ là 1 phần qua. nhưng lúc mở event ra phần quà bạn ghi là gì vui lòng xem lại dum.
làm j có cái kiểu mở thì để phần thương 1 đường đến lúc trao lại trao 1 đường. đâu fai con nít đâu bạn.
Nói rõ " SỢ KO AI THAM GIA ẤY MÀ " nên lách luật tí thôi :38;

Tư Lệnh Quân Đoàn
08-01-2015, 09:31 PM
sự kiện garena và yahoo:

Phần thưởng là Vcent Event bạn nhé, do Trang Quản Lý mới nhiều cái mới sự kiện chưa cập nhật kịp thời mong bạn thông cảm. Server Anubis mở ra theo hướng 1 server ổn định lâu dài để xây dựng lại 1 MU Hà Nội vững mạnh, vì thế BQT đã hạn chế tối đa các lạm phát trong game các phần thưởng Giftcode và Vcent sẽ không thể giao dịch được bạn nhé :)

ptv_hung76
08-01-2015, 09:31 PM
Các bạn có thấy sôi động không ạ :112;112;112;112;112;112;112;112;112;112;112;112;

Khi Phải Quên Đi
08-01-2015, 09:32 PM
Phần thưởng là Vcent Event bạn nhé, do Trang Quản Lý mới nhiều cái mới sự kiện chưa cập nhật kịp thời mong bạn thông cảm. Server Anubis mở ra theo hướng 1 server ổn định lâu dài để xây dựng lại 1 MU Hà Nội vững mạnh, vì thế BQT đã hạn chế tối đa các lạm phát trong game các phần thưởng Giftcode và Vcent sẽ không thể giao dịch được bạn nhé :)

Không gd đc có đc phang lô ko =))

Tư Lệnh Quân Đoàn
08-01-2015, 09:33 PM
Không gd đc có đc phang lô ko =))

Sẽ có 1 bài thông báo về 2 loại tiền tệ mới của trang tài khoản là Gcent Khuyến mãi và Vcent Event bạn nhé, chờ theo dõi bạn nhé :)

quawan
08-01-2015, 09:34 PM
Ô vãi Vcent event không mua bùa không phang lô được thì lấy cái đống này về làm chi @_@

xipo55
08-01-2015, 09:34 PM
các lần trước chưa update trang taikhoan nên để vậy
giờ đã update nên sẽ quán triệt hơn để hướng sv đến hướng đi tích cực hơn nhé bạn
việc để vcent event đã để từ lâu do các bạn không chú ý thôi
và thiết nghỉ nó không có gì là to tát lắm
vcent event cũng như vcent thương đều có tác dụng để rs nhé
sao lại không khác nhau.
vcent được xem như 1 lọa tiền tệ để giao dịch.
còn vcent event là để rs.
còn bạn nói vcent event để từ lâu. để ở đâu vậy ban.

ptv_hung76
08-01-2015, 09:35 PM
lại 1 bất ngờ lớn

Khi Phải Quên Đi
08-01-2015, 09:38 PM
Nói thật chứ vẫn đề này là do lỗi của ai :)) sao ko báo tr'c là vcen event để anh em còn biết =)), lúc đầu sao k ghi rõ là vcen event giờ đến lúc tổng kết mới báo là sao.

Tư Lệnh Quân Đoàn
Ô vãi Vcent event không mua bùa không phang lô được thì lấy cái đống này về làm chi @_@

Để sử dụng 1 số tính năng cho phép ở website bạn nhé, thông tin chính xác sẽ thông báo sau :D

ptv_hung76
Sẽ có 1 bài thông báo về 2 loại tiền tệ mới của trang tài khoản là Gcent Khuyến mãi và Vcent Event bạn nhé, chờ theo dõi bạn nhé :)

adm cho mình chút là: Vcen tất cả các sự kiện như Facebook,Chơi Chim,Chia sẻ Trailer,Chung tay giới thiệu - Rinh triệu Vcent... đều chỉ để rs VIP thôi à

saygoodbye
08-01-2015, 09:39 PM
VC từ EVENT dùng để RS thôi nheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Simba
08-01-2015, 09:42 PM
sao lại không khác nhau.
vcent được xem như 1 lọa tiền tệ để giao dịch.
còn vcent event là để rs.
còn bạn nói vcent event để từ lâu. để ở đâu vậy ban.

thế mình muốn hỏi các bạn 1 câu
nếu bạn là nhà phát hành bạn sẽ hổ trợ 1 khoản lớn cho từng nv để không ai cần nạp thẻ và bạn sẽ tự lo kinh phí duy trì sv chứ ?
hay bạn chỉ hổ trợ 1 loại riêng để cho member được rs nhanh thôi ?

PhanAnh
08-01-2015, 09:44 PM
Chán vllllllllllllll

Khi Phải Quên Đi
08-01-2015, 09:44 PM
nếu bạn là nhà phát hành bạn sẽ hổ trợ 1 khoản lớn cho từng nv để không ai cần nạp thẻ và bạn sẽ tự lo kinh phí duy trì sv chứ ?

tôi muốn hỏi bạn 1 câu này
sao lúc ra event không báo trc' vcen này là vcen event
giờ tổng kết mới báo là sao
sợ báo lúc đầu ít người tham gia hay ntn
nói chung là quá nhảm. cho mấy cái event

xipo55
08-01-2015, 09:45 PM

cái này là do ban quản trị tính toán thôi nha. trước h mu hà nọi có sv nào là trao vcent event.
nếu đã quyết định trao vcent event ở sv này. thì phải thông bao phần thưởng trong event là vcent event. chứ đừng có cái kiểu treo 1 đường trao 1 nẻo như thế. OK

emkuga
08-01-2015, 09:46 PM
cái này là do ban quản trị tính toán thôi nha. trước h mu hà nọi có sv nào là trao vcent event.
nếu đã quyết định trao vcent event ở sv này. thì phải thông bao phần thưởng trong event là vcent event. chứ đừng có cái kiểu treo 1 đường trao 1 nẻo như thế. OK

h nói làm dc j đâu :))

ptv_hung76
08-01-2015, 09:46 PM
tôi muốn hỏi bạn 1 câu này
sao lúc ra event không báo trc' vcen này là vcen event
giờ tổng kết mới báo là sao
sợ báo lúc đầu ít người tham gia hay ntn
nói chung là quá nhảm. cho mấy cái event

nói chung là adm là ng làm luật mà bạn! chúng ta phải học cách chấp nhận thôi... :101;

xipo55
08-01-2015, 09:49 PM
h nói làm dc j đâu :))

có ko làm đc j thì cũng fai nói cho họ biết. cho gamer họ biết. không phải là mình không biết gì,
chứ ba cái loại như mày thì làm đc cái cc j cho xã hội.

PhanAnh
08-01-2015, 09:49 PM
Đề nghị admin làm như các sv trc cho a e

emkuga
08-01-2015, 09:50 PM
có ko làm đc j thì cũng fai nói cho họ biết. cho gamer họ biết. không phải là mình không biết gì,
chứ ba cái loại như mày thì làm đc cái cc j cho xã hội.

cũng đơ hơn thèn ahbp như m :))

ptv_hung76
08-01-2015, 09:51 PM
Đề nghị admin làm như các sv trc cho a e

đúng đấy bạn. bạn cứng rắn lên

quawan
08-01-2015, 09:54 PM
- ýt ra cũng phải hỗ trợ mua bùa lần đầu chứ :O

CuaHang
08-01-2015, 09:54 PM
thôi đừng khóc nữa các bạn . có tiền rs free còn đòi hỏi nữa. Không chơi được mời bạn đi chỗ khác . Close topic di adm

Khi Phải Quên Đi
08-01-2015, 10:03 PM
thôi đừng khóc nữa các bạn . có tiền rs free còn đòi hỏi nữa. Không chơi được mời bạn đi chỗ khác . Close topic di adm

đây đéo phải khóc hay là đi xin xỏ gì ai, mà toppic này adm thuê bạn vào khóc thuê à :)), những người nào tham gia event bạn có hiểu đc cảm giác của người ta không =)), mà cũng chưa thấy adm thông báo là vcen này là vcen event nhé, giờ tổng kết thì mới báo thì ntn.

VuuongX1
08-01-2015, 10:14 PM
nói chung là adm là ng làm luật mà bạn! chúng ta phải học cách chấp nhận thôi... :101;

dung la phat he nhung tha thong bao chu dung co lam cac cho do voi ae nguoi bo ra treo yahoo cung thoi gian cong suc chu

VuuongX1
08-01-2015, 10:18 PM
đây đéo phải khóc hay là đi xin xỏ gì ai, mà toppic này adm thuê bạn vào khóc thuê à :)), những người nào tham gia event bạn có hiểu đc cảm giác của người ta không =)), mà cũng chưa thấy adm thông báo là vcen này là vcen event nhé, giờ tổng kết thì mới báo thì ntn.

dung love cho ban 1000 deo phai di xin ai het BQT coi lai nha Lam nhu cac SV truoc dung cop doi moi qua tam tam bay

thuhuyen
08-01-2015, 10:22 PM
nói chúng là nhì nhằng lắm :)) ae game thủ học cách may mắn lần sau thôi ( meto) :))

VuuongX1
08-01-2015, 10:25 PM
mu nay se tan nhanh thoi cam thay ko ôn roi thoi ko choi sv nay qua chan

quawan
08-01-2015, 10:28 PM
- ADM không còn mặn mà với ng chơi nữa r

- nghĩ sao cho hẳn 500k Vc chỉ để r.s :))* ... má ơi r.s lúc nghỉ k hết luôn :))*

- thiết nghĩ cứ để cho a e 100 hoặc 150k GC như các sv cũ nó còn thiết thực hơn :))*

VuuongX1
08-01-2015, 10:29 PM
do cau BQT chac la doi moi het roi sao tu nhien cai cho Vcen Event deo hieu dc vi sao Bo Tay ......com com ccom com com com com

xipo55
08-01-2015, 10:30 PM
mu nay se tan nhanh thoi cam thay ko ôn roi thoi ko choi sv nay qua chan

Đội ngủ BQT có 1 số thay đổi nên nó vậy đó bạn. thành phần chủ lực của mù hình như cũng ko còn mặn mà vs mu nữa rôi.

VuuongX1
08-01-2015, 10:32 PM
lau dau tieng thay cai sv mu HN nay lam cho the......vl may chu BQT

VuuongX1
08-01-2015, 10:36 PM
ADM.....BQT cvao ma coi bi phan gach vao dau di ra Event Tam Bay qua

Tư Lệnh Quân Đoàn
09-01-2015, 12:34 AM
Vấn đề này mình chốt lại nhé, các bạn muốn 1 MU ổn định tồn tại lâu dài hay là 1 tháng ra Server mới ? Chắc chắn rằng những người chơi game chỉ để trục lợi cho bản thân chứ không phải vì đam mê sẽ trả lời muốn. Và xin thưa MU Hà Nội không giành cho những game thủ đó, MU Hà Nội chỉ dành cho những game thủ chân chính mà thôi các bạn nhé

Các server trước vì thế mà đã mau suy tàn, và chính điều đó BQT đã ngày đêm suy nghĩ để vực dậy MU Hà Nội, bằng 1 diện mạo hoàn toàn mới, các chính sách mới tránh lạm phát, tránh những người tham gia event chỉ để trục lợi ban đầu đưa MU Hà Nội vững mạnh hơn. Bạn nên hiểu điều đó bạn nhé. Hãy suy nghĩ đi xa hơn với lợi ích 1 cộng đồng thay vì lợi ích cá nhân của các bạn

Sự thay đổi này mình cam đoan là sẽ tốt cho server chứ ko cực đoan như các bạn nghĩ :|

Close topic!