PDA

View Full Version : [Kundun] ADM cho mình ? 1 vấn đề

160892
02-01-2015, 07:46 PM
khi oppen máy chũ anubis thì bùa + gấu có open luôn ko hay phãi qua thời gian đua tóp hã ADM....
ADM khi open cho luôn 400 lv đi đễ anh em nào thích chơi class nào thì sẽ chọn 1 nhân vật đễ mình chơi và đua tóp chứ sumo + RF LV quá cao đễ tạo 1 nhân vật khó khăn quá ADM mong ADM xem xét và giúp cho các class công bằng.....TK adm

Pisces
02-01-2015, 07:51 PM
khi oppen máy chũ anubis thì bùa + gấu có open luôn ko hay phãi qua thời gian đua tóp hã ADM....
ADM khi open cho luôn 400 lv đi đễ anh em nào thích chơi class nào thì sẽ chọn 1 nhân vật đễ mình chơi và đua tóp chứ sumo + RF LV quá cao đễ tạo 1 nhân vật khó khăn quá ADM mong ADM xem xét và giúp cho các class công bằng.....TK adm
Vấn đề này các bạn muốn chơi class đặc biệt nào thì sẽ phải có 1 mức độ lever nào đó thì sẽ thú vị hơn !

0907424338
02-01-2015, 08:00 PM
Cho mình hỏi cách đục lỗ socket thế nào vậy. ai bt chỉ mình với

Pisces
02-01-2015, 08:02 PM
Cho mình hỏi cách đục lỗ socket thế nào vậy. ai bt chỉ mình với
Item socket không thể đục lỗ đc nhé bạn
Chỉ có thể khảm nnt vào socket !

ngoduccanh
02-01-2015, 10:46 PM
Item socket không thể đục lỗ đc nhé bạn
Chỉ có thể khảm nnt vào socket !

cho hỏi ké sao test SV Anubis RS xong lại về 18k point là sao?

Pisces
03-01-2015, 07:11 AM
cho hỏi ké sao test SV Anubis RS xong lại về 18k point là sao?
Bạn Reset VIP hay RS thường vậy ???
Bạn vui lòng kiểm tra lại cách thức rs của mình nhé !

Tư Lệnh Quân Đoàn
03-01-2015, 09:06 AM

Open Beta thì gấu có thể có trong Giftcode, còn bùa thì sẽ không có bạn nhé, kết thúc đua top Open Beta mới cho nạp thẻ. Còn cho luôn lv 400 thì không được bạn nhé, mỗi Class muốn tạo thì phải dạt 1 lv nhất định để cân bằng các class bạn nhé :)