PDA

View Full Version : Cần sự trợ giúp từ BQT or admin

rengudan
14-03-2011, 05:01 PM
Cho em hỏi :
+ point NV7 thế nào đây . nv7 yếu quá không như những gì quảng cáo . bây h nv7 còn yếu hơn cả MG . damage thì tạm ổn , nhưng train chả ks đc ai ( em + 20k agi ) . còn mấy cái kỹ năng tự buff , chả thấy có tác dụng gì .
1 cái tăng máu ( ko thấy máu lên , chỉ lên tyr lệ đánh gần
1 cái tăng giáp ( chưa đến gần bọn nos đã chết ) giáp không tác dụng .
1 cái skill buf màu đỏ , ko hiểu tác dụng làm gì
Mặc đồ trên người ( áo quần .. w3 ) không thấy có tác dụng phòng thủ ( quái 3rack đánh mất 7 máu ) như kiểu dw cởi chuồng cho quái đánh

rengudan
14-03-2011, 06:11 PM
upppppppppppppp

rengudan
14-03-2011, 06:31 PM
Mong có 1 câu trả lời từ BQT

rengudan
14-03-2011, 07:38 PM
upppppppppppppppppp

OneTime
14-03-2011, 07:50 PM
RF tăng bất cứ chỉ số nào đều có tác dụng tới lực đánh/dame, chính vì thế chơi RF thì cần nhiều point để tăng (hơn cả dk) và cũng chính vì vậy nhân vật RF này đc ưu ái về tốc độ (nhanh nhất so với tất cả các nhân vật khác).
Với bảng top bây giờ, với 20k agi thì chắc ko ks được ai cho dù nhân vật nào đi nữa chứ ko nói gì tới RF

rengudan
14-03-2011, 08:18 PM
mình không có hỏi về dâmge . cái đó ok rồi . đang hỏi về phòng thủ và các chiêu thức , hầu như tác dụng là không có . với cả khi mặc đồ cũng không thấy tác dụng .
mặc 2 đồ 4%hp mà ko thâys tăng giọt nào ... tương tự ....

botchien
14-03-2011, 08:19 PM
Mod....cho hoi acc situ khi na`o.....mo? khoa' NV lai vay....de? con rs choi nua chu'....thx :D

rengudan
14-03-2011, 08:25 PM
uppppppppppppppppppp

rengudan
14-03-2011, 08:26 PM
RF tăng bất cứ chỉ số nào đều có tác dụng tới lực đánh/dame, chính vì thế chơi RF thì cần nhiều point để tăng (hơn cả dk) và cũng chính vì vậy nhân vật RF này đc ưu ái về tốc độ (nhanh nhất so với tất cả các nhân vật khác).
Với bảng top bây giờ, với 20k agi thì chắc ko ks được ai cho dù nhân vật nào đi nữa chứ ko nói gì tới RF
admin ga vãi . trước mình chơi dw , 15 k agi ks thoải mái ( top 1 dw vừa reliife lần 3 )

rengudan
14-03-2011, 09:57 PM
upppppppppppppppppppppppp

botchien
14-03-2011, 09:59 PM
^^...............:D

»†[R.i.p]†K€n«
21-04-2011, 08:09 AM
admin ga vãi . trước mình chơi dw , 15 k agi ks thoải mái ( top 1 dw vừa reliife lần 3 )

15k Agi + hack. bạn rất pro :D

laotam
21-04-2011, 08:16 AM
RF công nhận yếu 30k agi mà chảng KS dc ai cả nản

»†[R.i.p]†K€n«
21-04-2011, 08:29 AM
theo như mình được test thử RF thì tất cả các skill của RF đều chỉ đc kích hoạt trên quái. hoặc trên người khi PvP. nên mình nghĩ. RF rất khó ks vì không đánh mặc định được như các class khác :D. bù lại chắc chắn sẽ được ưu tiên như các mod và ADM đã nói. được cái này mất cái kia mà bạn :). tìm 1 class khác.. test thử PvP. :D. có khi bạn sẽ hài lòng.. nếu building chuẩn :))

Út Cưng
26-04-2011, 02:18 PM
†K€n«;141456']theo như mình được test thử RF thì tất cả các skill của RF đều chỉ đc kích hoạt trên quái. hoặc trên người khi PvP. nên mình nghĩ. RF rất khó ks vì không đánh mặc định được như các class khác :D. bù lại chắc chắn sẽ được ưu tiên như các mod và ADM đã nói. được cái này mất cái kia mà bạn :). tìm 1 class khác.. test thử PvP. :D. có khi bạn sẽ hài lòng.. nếu building chuẩn :))

................

Giám Đốc Điều Hành
26-04-2011, 02:23 PM
Cho em hỏi :
+ point NV7 thế nào đây . nv7 yếu quá không như những gì quảng cáo . bây h nv7 còn yếu hơn cả MG . damage thì tạm ổn , nhưng train chả ks đc ai ( em + 20k agi ) . còn mấy cái kỹ năng tự buff , chả thấy có tác dụng gì .
1 cái tăng máu ( ko thấy máu lên , chỉ lên tyr lệ đánh gần
1 cái tăng giáp ( chưa đến gần bọn nos đã chết ) giáp không tác dụng .
1 cái skill buf màu đỏ , ko hiểu tác dụng làm gì
Mặc đồ trên người ( áo quần .. w3 ) không thấy có tác dụng phòng thủ ( quái 3rack đánh mất 7 máu ) như kiểu dw cởi chuồng cho quái đánh
Nhân vật thứ 7 mơí xuất hiện cũng như Sum hồi ban đầu chưa có Master Skill. Rage Fightet thực sự phát huy hết sức mạnh khi được Update đầy đủ SKill Master.

zLanhLungz
26-04-2011, 02:24 PM
1 ADM chuyen KL sang HN ma ko bu` dap gi cho moi ng ca train lv thi bi ks
2 nhung ng dung top thang o MUKL bh sang day cung ko dc gi cả
3 nhung ng ben MUHN thi coi thuong MUKL va rat hay chui boi nhung KL chang lam dc gi vi thuc luc qua chenh lech
va con rat nhieu dieu khac mong anh e KL vao topic nay de ung ho va gop y cho ADM

Habi
26-04-2011, 04:04 PM
upppp cho LanhLung doi su cong ban cho ae MuKL