PDA

View Full Version : Hack Speed

xDkChienx
24-12-2014, 12:57 PM
http://www.youtube.com/watch?v=Svip0RX97PY&feature=youtu.be

như tiêu đề adm vào xem
nhưng giây phút đi săn rắn sv 20, vừa xuất hiện 1 cái cô bé Hangwei dùng nỏ rồng bắn như phượng múa
(giấy thứ 04)
sau đó nv BaDitCan Chết ở giây thứ 25 mà a đấy bay như gió đuổi kịp dw Pro ở giây thứ 60 :D (Chắc a đấy vừa học chiêu lăng ba di bộ của đoàn dự ) dùng nhất dương chỉ để kết thúc

ngay sau dc 1 lát tự dưng có bé Ozawa ( Nói đến ozawa là 1 trong những tướng săn boss nhanh nhất của Aehn chắc là do xuất thân của bé đó , bỏ nhà ra đi từ rất bé sau đó lao vào các cuộc ăn chơi đến khi dc đạo điễn nhật bản đưa vào đóng phim 18+, từ đó nổi tiếng khắp thế giới và giờ cũng nổi luôn trong Mu-hanoi.net)

đoạn gay cấn ở : 1 phút 30 giây e đó chạy sau mình mà ko hiểu dc thằng nào Thông mà: 1phút 54 đã ở trong rùi :D

còn 1 nhân vật cưỡi con sói màu đen( tấn công)
Tên achiu (Nói đến achiu cũng là 1 trong những tướng quân nổi tiếng của aehn từ DL tóc bạc a đấy đã về việt nam dùng tăng đơ cắt quả đầu cua đẹp trai rồi đội cái mũ sắt Quyền lực )
ở giây thứ : 1p29 đến phút 2phut 41 dài dòng quá tóm lại adm vào fix hay vào xem thế nào cũng dc cho 1 câu trả lời gì mà cả team cùng hack :D

ngày 22 tháng 12 năm 2014 vào hồi 8h6p sv tình yêu :D

xDkChienx
24-12-2014, 01:04 PM
upppppppppppppppppppppppp

BoDitCan
24-12-2014, 01:28 PM

như tiêu đề adm vào xem
nhưng giây phút đi săn rắn sv 20, vừa xuất hiện 1 cái cô bé Hangwei dùng nỏ rồng bắn như phượng múa
(giấy thứ 04)
sau đó nv BaDitCan Chết ở giây thứ 25 mà a đấy bay như gió đuổi kịp dw Pro ở giây thứ 60 :D (Chắc a đấy vừa học chiêu lăng ba di bộ của đoàn dự ) dùng nhất dương chỉ để kết thúc

ngay sau dc 1 lát tự dưng có bé Ozawa ( Nói đến ozawa là 1 trong những tướng săn boss nhanh nhất của Aehn chắc là do xuất thân của bé đó , bỏ nhà ra đi từ rất bé sau đó lao vào các cuộc ăn chơi đến khi dc đạo điễn nhật bản đưa vào đóng phim 18+, từ đó nổi tiếng khắp thế giới và giờ cũng nổi luôn trong Mu-hanoi.net)

đoạn gay cấn ở : 1 phút 30 giây e đó chạy sau mình mà ko hiểu dc thằng nào Thông mà: 1phút 54 đã ở trong rùi :D

Tên achiu (Nói đến achiu cũng là 1 trong những tướng quân nổi tiếng của aehn từ DL tóc bạc a đấy đã về việt nam dùng tăng đơ cắt quả đầu cua đẹp trai rồi đội cái mũ sắt Quyền lực )
ở giây thứ : 1p29 đến phút 2phut 41 dài dòng quá tóm lại adm vào fix hay vào xem thế nào cũng dc cho 1 câu trả lời gì mà cả team cùng hack :D

:)). chờ adm test thôi. BaDitCan pt với DL BoDitCan thì move máp nhanh lắm

askimo1992
24-12-2014, 01:30 PM
nung ninh nà nên nuôn. :)):)). đeo sói lên nhanh hơn bạn là đúng r. :v

BoDitCan
24-12-2014, 01:34 PM
tặng chủ topic câu chó săn nhé. :)) hình như bạn tự tay bóp dái kaka

xDkChienx
24-12-2014, 01:39 PM

như tiêu đề adm vào xem
(giấy thứ 04)

bạn test DL TT dc máp đó chưa mà nói là T T :D

whymel0ve
24-12-2014, 01:42 PM
khó nhỉ thôi chia buồn với toàn thể guld

BoDitCan
24-12-2014, 01:44 PM
bạn test DL TT dc máp đó chưa mà nói là T T :D

cũng chả muốn nói làm gì. bạn còn ở cửa đánh nhau vs dk khoảng 3s. chạy suống bị pk chậm lại 2s. quá trhưa.bạn biết thế nào lá sp ko. sang sv1 mình chỉ cho vài đường mà quay.:)) sp gì mà phải đến 20s mới đuổi dc bạn. mình chạy 3s đuổi dc bạn đó tin k :))

ÔngTrùmTỷPhú
24-12-2014, 01:45 PM

thông báo máp ấy k dc Triệu tập từ DL dc nhé
mình là dân chơi còn chơi lâu hơn bạn đấy

ÔngTrùmTỷPhú
24-12-2014, 01:46 PM
đã ngu còn tỏa ra nguy hiểm ^^

BoDitCan
24-12-2014, 01:49 PM
thông báo máp ấy k dc Triệu tập từ DL dc nhé
mình là dân chơi còn chơi lâu hơn bạn đấy

bạn đọc lại xem mình nói DL triệu tập à. pt với BoDitCan không gì là không thể bạn nhé. chờ adm thôi :)). còn ozawa. phải test poin mới hiểu. ngu như các bạn nói cũng k hiểu dc đâu :))

ÔngTrùmTỷPhú
24-12-2014, 01:53 PM
bạn đọc lại xem mình nói DL triệu tập à. pt với BoDitCan không gì là không thể bạn nhé. chờ adm thôi :)). còn ozawa. phải test poin mới hiểu. ngu như các bạn nói cũng k hiểu dc đâu :))

tùy bạn bạn đã ngu rùi con tòa ra nguy hiểm

BoDitCan
24-12-2014, 01:55 PM
tùy bạn bạn đã ngu rùi con tòa ra nguy hiểm

ngu hay không chờ adm đi. :))

Fc_ManUtd
24-12-2014, 01:56 PM
ozawa nổi tiếng vl :D sao chị thấy nó đứng im thế :D

BoDitCan
24-12-2014, 01:59 PM
ozawa nổi tiếng vl :D sao chị thấy nó đứng im thế :D

80k poin đánh thằng dw cùi có cần chạy ko. :)) 65k agi bắn như thế vẫn chậm, :))

askimo1992
24-12-2014, 02:04 PM
thôi kệ đi cu. bảo thằng chủ thớt. lấy acc ý k cho nó. hỏi luôn adm, có mua vcen k, bán cho ô ý ít. :)):))

BoDitCan
24-12-2014, 02:07 PM
thôi kệ đi cu. bảo thằng chủ thớt. lấy acc ý k cho nó. hỏi luôn adm, có mua vcen k, bán cho ô ý ít. :)):))

thành phần chán đời. :)) hẹn ae ở sv mới ta lại quẩy. hack bh lỗi thời cmnr. bh chuyển sang bug KD vs vé chủ nhật nó mới ác :))

Trường Đẹp Zai
24-12-2014, 02:23 PM

lại 1 câu biện minh ngu =)) nói chỉ để người ta ỉa vào mặt =))

Trường Đẹp Zai
24-12-2014, 02:24 PM
thành phần chán đời. :)) hẹn ae ở sv mới ta lại quẩy. hack bh lỗi thời cmnr. bh chuyển sang bug KD vs vé chủ nhật nó mới ác :))

lại câu ngu nữa...thể hiện chán và phá =))

Khi Phải Quên Đi
24-12-2014, 02:30 PM
lại câu ngu nữa...thể hiện chán và phá =))

Hình như đây là chủ nhân KVD mới thì phải :)) hqua đấm k4 trong thành cũng vl ếi =))

tienhyhy
24-12-2014, 02:33 PM
diễn dàn nơi ae giao luu học hỏi chém gió mà các bạn vào chửi nhau như quân thù quân hằn
các bạn chả có tý ý thức nào cả ha ha

Trường Đẹp Zai
24-12-2014, 02:33 PM
Hình như đây là chủ nhân KVD mới thì phải :)) hqua đấm k4 trong thành cũng vl ếi =))

chẳng bao giờ mới mà cũng ko phải là cũ hình như đây là haiwang gì gì thì phải speed ghê người RF+DK full buff 1 bắn chết =))

askimo1992
24-12-2014, 02:34 PM
ngu hay k. cũng chẳng đến lượt ô phán xét. lịch sự đi nhé

l00nhac
24-12-2014, 02:36 PM
bây giờ tuổi trẻ tài cao... võ công bá đạo mới hoành tẩu được giang hồ mu-hn.net. khinh công cao thì mới hái nhụy bẻ hoa đc nhiều keke

Trường Đẹp Zai
24-12-2014, 02:37 PM
ngu hay k. cũng chẳng đến lượt ô phán xét. lịch sự đi nhé

tôi cũng ko cần ông phải phán xét..bình tĩnh đi nào..=)) lịch sự đấy :D

Khi Phải Quên Đi
24-12-2014, 02:43 PM
chẳng bao giờ mới mà cũng ko phải là cũ hình như đây là haiwang gì gì thì phải speed ghê người RF+DK full buff 1 bắn chết =))

Nhìn hình đoán chương trình cũng chuẩn đấy :)) nhưng sao bằng được đại ca :)) 1 mình đứng trong nhà đấm chết 5 6 mạng =)) :))

Trường Đẹp Zai
24-12-2014, 02:48 PM
Nhìn hình đoán chương trình cũng chuẩn đấy :)) nhưng sao bằng được đại ca :)) 1 mình đứng trong nhà đấm chết 5 6 mạng =)) :))

chương trình ae gặp nhau nó còn dài dài...mà đâu tài năng đến thế bạn...phi thân phang chết đk có 2 em phò cùi thôi =)) đạn nó có hạn,sao mà phang đk 5,6 mạng =))

Khi Phải Quên Đi
24-12-2014, 02:52 PM
chương trình ae gặp nhau nó còn dài dài...mà đâu tài năng đến thế bạn...phi thân phang chết đk có 2 em phò cùi thôi =)) đạn nó có hạn,sao mà phang đk 5,6 mạng =))

2 em DK 3 4 em elf cave k phải là 5 6 mạng à :)) =))

Trường Đẹp Zai
24-12-2014, 02:54 PM
2 em DK 3 4 em elf cave k phải là 5 6 mạng à :)) =))

đấy là có ae hỗ trợ và LM teamSG mà thím..nói thế làm em ngại chết =))

Capricorn
24-12-2014, 02:57 PM
chúng tôi sẽ test và cho bạn câu trả lời sau nhé.
cám ơn chủ topic đã thông báo

Khi Phải Quên Đi
24-12-2014, 02:59 PM
đấy là có ae hỗ trợ và LM teamSG mà thím..nói thế làm em ngại chết =))

Các hạ cứ khiêm tốn :)) 1 mình quẩy ae teamSG cổ vũ cho thím nhiệt tình thế cơ mà làm gì phải ngại... quả thím mở combat chát vl nhoằng cái đie 5 6 em cho LM ồ ra :)) =))

ttt3010
24-12-2014, 03:09 PM
nhân vật trong game của m là NguyenHuu đúng ko, ( bjo thằng chủ thớt có thích lấy acc ko tao cho m luôn )

BoDitCan
24-12-2014, 04:43 PM

đây chả phải con hàng dw loi nha loi nhoi mãi sao :)). ae biết nhau quá mà. đừng có tỏ vẻ thông minh .kaka

BoDitCan
24-12-2014, 04:45 PM

như tiêu đề adm vào xem
(giấy thứ 04)

nói thẳng cho thằng chủ topic 1 câu. thẳng luôn là địt bà mày :))

NguyenHuuTheOne
24-12-2014, 05:47 PM
nhân vật trong game của m là NguyenHuu đúng ko, ( bjo thằng chủ thớt có thích lấy acc ko tao cho m luôn )

chuyê gì zay ku

ttt3010
24-12-2014, 05:52 PM
chuyê gì zay ku

tao tg thang kia ongtrum la mày

DarkShiVa
24-12-2014, 06:14 PM
tặng chủ topic câu chó săn nhé. :)) hình như bạn tự tay bóp dái kaka

Mày chỉ biết máy quay clip người khác không có quyền à :)) từ cái ngày m vào guid AEHaNoi Tao thấy AeHaNoi nghiệp dư vcc không còn là phong độ của a Thịnh ngày trước nữa

BoDitCan
24-12-2014, 06:54 PM
Mày chỉ biết máy quay clip người khác không có quyền à :)) từ cái ngày m vào guid AEHaNoi Tao thấy AeHaNoi nghiệp dư vcc không còn là phong độ của a Thịnh ngày trước nữa

vậy mày ăn con mẹ mày đê. tao chơi để vui chứ không chơi để ăn thua. thích vào chiến. đừng có thua r ức tìm cơ hội cắn đít người khác :))

VanDamMeQ8
24-12-2014, 06:56 PM
Chuyển iteam chưa nhỉ :D

DarkShiVa
24-12-2014, 07:00 PM
vậy mày ăn con mẹ mày đê. Tao chơi để vui chứ không chơi để ăn thua. Thích vào chiến. đừng có thua r ức tìm cơ hội cắn đít người khác :))

rảnh tao vào diễn đàn chém gió topc nào cũng có mặt m rồi nói không ăn thua :)) có loại m mặt của aehn mới đi xuống :))))))))))))

BoDitCan
24-12-2014, 07:00 PM

thích vào game pm a cho cả cục. việc gì phải chuyển cái sv nát này. :)) . sv20 là sv cũ chưa update bản mới điều chỉnh như các sv của TY. chuyện lag hình ảnh là chuyện bình thường

BoDitCan
24-12-2014, 07:02 PM
rảnh tao vào diễn đàn chém gió topc nào cũng có mặt m rồi nói không ăn thua :)) có loại m mặt của aehn mới đi xuống :))))))))))))

đi xuống hay ko thì bọn killers tự hiểu nhé. từng thằng từng thằng quỵ lụy dưới chân tao. xin vào gui. rồi vào Liên minh. bây giờ nát không lợi dụng được quay ra cắn. thủ đoạn đẹp đấy

BoDitCan
24-12-2014, 07:04 PM

BaoLinh này. mới đầu sv. anh ơi cho em vào gui. 2 tuần sao 4rom bán acc sợ lộ > bán hộ thằng em. :)) sống chui lủi như 1 con chó. chán. game ảo mà. thích gì vào xin a cho. đừng làm trò đó. :)) tư cách của 1 con người ợ đâu. nhân vật ingame đâu phải là mình. mong rằng sv anb cac chú sống đẹp hơn để ae mới chơi họ có dc những giờ chơi thú vị nhất. kaka

DarkShiVa
24-12-2014, 07:05 PM
đi xuống hay ko thì bọn killers tự hiểu nhé. từng thằng từng thằng quỵ lụy dưới chân tao. xin vào gui. rồi vào Liên minh. bây giờ nát không lợi dụng được quay ra cắn. thủ đoạn đẹp đấy

mày phải hiểu chữ AE chứ những thằng như thế đừng kể ra vì nó không đúng nghĩa ae bọn tao k chơi thì vất acc đi hoặc bán chứ phải xin vào guid aehn ư lực cường :)) atsm :))

BoDitCan
24-12-2014, 07:08 PM
mày phải hiểu chữ AE chứ những thằng như thế đừng kể ra vì nó không đúng nghĩa ae bọn tao k chơi thì vất acc đi hoặc bán chứ phải xin vào guid aehn ư lực cường :)) atsm :))

vậy cho tao hỏi. Atlans. BangChu của bố con thằng nào :)) nhớ k nhầm thì Atlans bị trẻ trâu kêu lừa đảo. anh ý post lên kênh thế giới oai lắm. tao là BangChu. guild killers/..... abc
sau thì cũng về chướng của anh. đừng có nói aehanoi đi xuống khi tao vào gui. mà phải nói là đạo đức con người đối địch éo băng con chó nữa lên đương nhiên. AeHanoi nghỉ. cho các con chó tha hồ kiếm ăn :))

DarkShiVa
24-12-2014, 07:10 PM
vậy cho tao hỏi. Atlans. BangChu của bố con thằng nào :)) nhớ k nhầm thì Atlans bị trẻ trâu kêu lừa đảo. anh ý post lên kênh thế giới oai lắm. tao là BangChu. guild killers/..... abc
sau thì cũng về chướng của anh. đừng có nói aehanoi đi xuống khi tao vào gui. mà phải nói là đạo đức con người đối địch éo băng con chó nữa lên đương nhiên. AeHanoi nghỉ. cho các con chó tha hồ kiếm ăn :))

giờ tao ra đường lửa đảo tao kêu tên bố mẹ mày ra đc k ..............

BoDitCan
24-12-2014, 07:12 PM
giờ tao ra đường lửa đảo tao kêu tên bố mẹ mày ra đc k ..............

killers thì nổi tiếng giả mạo ae lừa đảo. r bị post lên lừa là có cớ. mạo danh :)) cái này mày ko phải ẳng t cũng tự hiểu. chó chứ k phải người thủ đoạn vãi

DarkShiVa
24-12-2014, 07:15 PM
killers thì nổi tiếng giả mạo ae lừa đảo. r bị post lên lừa là có cớ. mạo danh :)) cái này mày ko phải ẳng t cũng tự hiểu. chó chứ k phải người thủ đoạn vãi

tao không giống k đủ tự tin để sống giả tạo vì thù oán nói đối địch thế này thế nọ lừa đảo họ bao nhiu tuổi họ nghèo đói vậy ư phải đi lừa vài chục bạc hay là mày lấy cái cớ để hạ thấp đối địch

Đao phủ
24-12-2014, 07:15 PM
Cảnh cáo các bạn , sử dụng từ ngữ có văn hóa tý đi nhé . Ai tái phạm ra đảo nghỉ mát vài ngày nhé !

DarkShiVa
24-12-2014, 07:18 PM
Cảnh cáo các bạn , sử dụng từ ngữ có văn hóa tý đi nhé . Ai tái phạm ra đảo nghỉ mát vài ngày nhé !

họ là người nổi tiếng lập người acc rồi mod đủ thời gian block họ mãi mãi k ........

imbeohehe
24-12-2014, 07:18 PM
Hum trước đi săn nhện cũng gặp Hangwel chua đến 3s 3 con nhện lăn ra chết phải nói là quá pro, nên cho nv này ra đảo chứ k thì ai mà ks lại a ấy các event chứ

askimo1992
24-12-2014, 08:53 PM
mày nói làm j. để adm làm việc

966977
24-12-2014, 09:24 PM
Deo BQT tueyn may ong mod kem sinh ly nay lam cai gi. MDX+Kundun nó đánh chưa kịp nhìn thấy. yêu cầu BQT cho mod vào những chỗ có bos này. de xem chung an bos nhu the nao.

Fc_ManUtd
24-12-2014, 10:31 PM
vấn cứ là ok :D
Deo BQT tueyn may ong mod kem sinh ly nay lam cai gi. MDX+Kundun nó đánh chưa kịp nhìn thấy. yêu cầu BQT cho mod vào những chỗ có bos này. de xem chung an bos nhu the nao.

xDkChienx
25-12-2014, 07:53 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

ComeOn
25-12-2014, 08:57 AM
chúng tôi sẽ test và cho bạn câu trả lời sau nhé.
cám ơn chủ topic đã thông báo
test chưa adm, cho tụi hack ra đảo hết đi, đám này là trùm hack mà...
săn nhện săn kundun như điện

BoDitCan
25-12-2014, 09:07 AM
upppppppppppppp cho chủ topic sớm làm cẩu săn nào

Khi Phải Quên Đi
25-12-2014, 09:08 AM
test chưa adm, cho tụi hack ra đảo hết đi, đám này là trùm hack mà...
săn nhện săn kundun như điện

trùm hack nói mà nghe nó cứ ngứa2 sao ý =))

BoDitCan
25-12-2014, 09:10 AM
trùm hack nói mà nghe nó cứ ngứa2 sao ý =))

đúng r thì nhận đi a ê .:))

Khi Phải Quên Đi
25-12-2014, 09:15 AM
đúng r thì nhận đi a ê .:))

Tao xin lỗi mày béo ơi =))

Fc_ManUtd
25-12-2014, 10:24 AM
hack ma hok ăn dc song bày đặt quay hack người ta gỏi la ngu đần :D

Khi Phải Quên Đi
25-12-2014, 10:26 AM
Hum trước đi săn nhện cũng gặp Hangwel chua đến 3s 3 con nhện lăn ra chết phải nói là quá pro, nên cho nv này ra đảo chứ k thì ai mà ks lại a ấy các event chứ

Đính chính lại là HengWei chứ k phải Hangwel nhé :)) mà các hạ tên gì ý nhể ;)) ;;)

Trường Đẹp Zai
25-12-2014, 11:44 AM

ú ù u =)) noel phê =))

Trường Đẹp Zai
25-12-2014, 11:49 AM

lại ẳng cái gì acc BangChu đấy..xàm xàm chốt mõn giờ =))

BoDitCan
25-12-2014, 11:56 AM
lại ẳng cái gì acc BangChu đấy..xàm xàm chốt mõn giờ =))

bố thách cả họ mày luôn :)).

Trường Đẹp Zai
25-12-2014, 12:02 PM
bố thách cả họ mày luôn :)).

thách bố m lại cho vỡ mõm lại bảo "sao lại chấp với trẩu như em" =))

BloodFeud
25-12-2014, 12:05 PM
Mấy thằng trẻ trâu hack, không ăn được người khác, lại đi quay hack đó mới chính là rác của sv =))

BoDitCan
25-12-2014, 12:05 PM
thách bố m lại cho vỡ mõm lại bảo "sao lại chấp với trẩu như em" =))

thì bố mày thacks rồi có cần bố mày nói thẳng vào mặt mầy 1 lần nữa ko con

BloodFeud
25-12-2014, 12:06 PM

Chấp gì mấy thành phần rác =))

BoDitCan
25-12-2014, 12:08 PM

trùm hack đây thì đéo quay. đi quay mấy thằng mới tập chơi. :))

Trường Đẹp Zai
25-12-2014, 12:10 PM

Thành phần cắn bậy vào rồi đây à =))

Trường Đẹp Zai
25-12-2014, 12:11 PM

Câu nói có vẻ hơi xa xăm quá nhỉ...gần gũi tí nc cho nó mạnh =))

BloodFeud
25-12-2014, 12:14 PM
Thành phần cắn bậy vào rồi đây à =))

Cũng là 1 thằng hack, rồi lại rình đi quay người khác, đủ biết là thành phần người như thế nào rồi. Nói 4 chân có lẽ hơi quá =))

Trường Đẹp Zai
25-12-2014, 12:17 PM
Cũng là 1 thằng hack, rồi lại rình đi quay người khác, đủ biết là thành phần người như thế nào rồi. Nói 4 chân có lẽ hơi quá =))

đời ko bao giờ như mơ...và xem lại người lâp topic..đừng hỏi tại sao đời nó Phũ =)) tự nhận 4 chân thì cũng đáng rồi đấy :)

BloodFeud
25-12-2014, 12:23 PM
đời ko bao giờ như mơ...và xem lại người lâp topic..đừng hỏi tại sao đời nó Phũ =)) tự nhận 4 chân thì cũng đáng rồi đấy :)

Chó cứ sủa và đoàn người vẫn đi =)). Số mày sinh ra đã 4 chân rồi, lưỡi lại có đốm, ko khác đc đâu :103;

Trường Đẹp Zai
25-12-2014, 12:27 PM
Chó cứ sủa và đoàn người vẫn đi =)). Số mày sinh ra đã 4 chân rồi, lưỡi lại có đốm, ko khác đc đâu :103;

chuẩn rồi đó em..chó cứ sủa và người thì vẫn xem chó nó sủa đây...cái số của con người thì ko đoán trước đk..còn số của m"con chó' thì thích là thịt thôi,còn về lưỡi ý..thíc thì bố cắt cmml cho nó khỏi đốm ý ei..Buồn nhưng đừng Sầu :)

BloodFeud
25-12-2014, 12:32 PM
chuẩn rồi đó em..chó cứ sủa và người thì vẫn xem chó nó sủa đây...cái số của con người thì ko đoán trước đk..còn số của m"con chó' thì thích là thịt thôi,còn về lưỡi ý..thíc thì bố cắt cmml cho nó khỏi đốm ý ei..Buồn nhưng đừng Sầu :)

Sao mày lại phũ phàng với chính mày như vậy, thân phận của mày nó là thế lại còn =)). Tao nói mày như thế quá đúng nên ko chuẩn sao đc :4; .Khổ thân thân phận 1 con chó mang tên Trường =))

BoDitCan
25-12-2014, 12:33 PM
Sao mày lại phũ phàng với chính mày như vậy, thân phận của mày nó là thế lại còn =)). Tao nói mày như thế quá đúng nên ko chuẩn sao đc :4; .Khổ thân thân phận 1 con chó mang tên Trường =))

mày nói nhiều vl. học tao đi

DarkShiVa
25-12-2014, 12:33 PM
cuộc sống đơn giản khi k có sự đố kị
đây là clip do người ta ghi ngờ các bác vào làm chi để cãi nhau ......................

hãy upppppppppp để admin biết test nào

BoDitCan
25-12-2014, 12:34 PM

địt mẹ mày

Trường Đẹp Zai
25-12-2014, 12:36 PM

Tại sao chính m là 1 con Chó chính gốc =)) mà lại đi sủa người khác đk nhỉ...mà tao cắt cmn lười rồi vẫn có sủa lên đk tiếng là sao..cũng thấy mày " con chó" cũng khôn thật...còn tên BỐ MÀY đéo để mày phải gọi :)

Khi Phải Quên Đi
25-12-2014, 12:45 PM
Chó khôn không bgiờ cản đường chủ nhân =))
Chỉ có những loại thành phần còn không bằng cả con cờ hó...không ăn đc đạp đổ thôi hack thì thằng cặc nào chả hack còn bầy đặt quay này quay nọ :)) đ cờ mờ cmày có thằng nào dám nhận là mình không hack không :)) =))
-Chốt lại 1 câu.
Chó dại có mùa...người dại quanh năm =))

BloodFeud
25-12-2014, 12:46 PM
Tại sao chính m là 1 con Chó chính gốc =)) mà lại đi sủa người khác đk nhỉ...mà tao cắt cmn lười rồi vẫn có sủa lên đk tiếng là sao..cũng thấy mày " con chó" cũng khôn thật...còn tên BỐ MÀY đéo để mày phải gọi :)

Tất cả những gì nãy giờ đều đang nói về mày đó, cứ sủa tiếp đi mà nhận =))

Trường Đẹp Zai
25-12-2014, 12:49 PM
Tất cả những gì nãy giờ đều đang nói về mày đó, cứ sủa tiếp đi mà nhận =))

vui vẻ Nói cho con Chó biết mà còn cứ sủa mãi thôi...đến là Buồn cho 1 con chó NGU =))

xDkChienx
25-12-2014, 05:12 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppp

askimo1992
25-12-2014, 05:59 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppp
up đê. up đê. nung ninh nà nên nuôn

LamDepZai
25-12-2014, 06:43 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Capricorn
25-12-2014, 08:37 PM
Block vĩnh viễn nhân vật: BaDitCan và Ozawa sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp game.
Nhận vật elf HengWei và AChiu không có đủ bằng chứng nên không thể chứng minh là có xử dụng hack.
Cám ơn chủ topic đã thông báo, sau 24h sẽ cộng điểm tích lũy cho bạn.

Capricorn
26-12-2014, 11:53 PM
hoàn tất cộng điểm tích lũy cho chủ topic.