PDA

View Full Version : [Bang Hội] Mời Chủ guild HoangToc Sv Tinh Yêu vào topic AeHaNoi hỏi thăm sức khỏe chút

BoDitCan
18-12-2014, 06:47 PM
chuyện là nghe nhiều ae phản ảnh độ này LM HoangToc mạnh mẽ ở cái sv Tàn tình yêu. muốn đú 1 tí cho sv nóng lên. Thân gửi lời mời đối địch đến toàn thể ae HoàngToc. BoDitCan arena sv1. hoặc bạn có thể mail

HITLE
18-12-2014, 06:54 PM
Thằng hoàng Chủ Guild nó về quê 2hom mẹ rồi =))
đến giải nghệ luôn ý chứ ;))

Khi Phải Quên Đi
18-12-2014, 07:53 PM
chuyện là nghe nhiều ae phản ảnh độ này LM HoangToc mạnh mẽ ở cái sv Tàn tình yêu. muốn đú 1 tí cho sv nóng lên. Thân gửi lời mời đối địch đến toàn thể ae HoàngToc. BoDitCan arena sv1. hoặc bạn có thể mail

Nghỉ con mẹ mày đi cho nó mát :))

BoDitCan
18-12-2014, 08:31 PM
Nghỉ con mẹ mày đi cho nó mát :))

để yên tao nghịch

Absolut Vodka
18-12-2014, 09:01 PM
Oai. Nói thẳng là sv sau có nếu t còn có thời gian chơi được thì sớm giải tán cái G AeHaNoi đi =))

BoDitCan
18-12-2014, 09:02 PM
Oai. Nói thẳng là sv sau có nếu t còn có thời gian chơi được thì sớm giải tán cái G AeHaNoi đi =))

vậy chúc bạn gặp được AeHaNoi ở sv sau nhé.

Absolut Vodka
18-12-2014, 09:06 PM
=)). Đầu sv chiếm nhện sv 5 của G t bị đánh tan tác, có vẻ vui =))

Khi Phải Quên Đi
vậy chúc bạn gặp được AeHaNoi ở sv sau nhé.

Gặp thế L nào đc AeHaNoi sv sau :))

Còi Đua Đòi Muzik

- kinh , tại hạ bái phục :))~

Khi Phải Quên Đi
18-12-2014, 09:07 PM
- kinh , tại hạ bái phục :))~

Còi sv sau lập AeHaNoj đi em 1 mình e chiến với nó. :))

BoDitCan
18-12-2014, 09:13 PM
gank gank đua đua biết đến khi nào. béo mãnh adm. nghỉ hết đê cho khỏe. t đi nốt cái sv này cũng mất hut :))

0ngChuNet
19-12-2014, 04:14 AM
gank gank đua đua biết đến khi nào. béo mãnh adm. nghỉ hết đê cho khỏe. t đi nốt cái sv này cũng mất hut :))

chưa gì đã giải tán rồi mang tiếng 1guild pro nhất sv mà đã dừng cuộc chơi sớm như vậy à bạn.
mu nào cũng vậy sv nào cũng vậy rồi sẽ có lúc suy nhưng không tàn được bởi vì vẫn còn nhưng ae thật sự tâm huyết với game online bạn à. các bạn mới trải qua vài tháng mới trải qua 1chút gọi là khó khăn mà các bác pro hà nội đã bưông tay bỏ cuộc như vậy mà các bác cũng ở đây spam những chuyện không đâu vào với đâu cả. nếu các bạn còn ở lại chơi thì anh em + LM HoàngToc ko sợ đâu nhưng giờ các bạn đã chấp nhận dừng cuộc chơi o đây rồi thì đừng tỏ vẻ mình nguy hiểm nữa làm như vậy các em nó cười cho đấy.
đửng để 1vai con bọ xít làm ảnh hưởng tới tên tuổi của 1 Guild Top của MUHN .

BoDitCan
19-12-2014, 07:15 AM
chưa gì đã giải tán rồi mang tiếng 1guild pro nhất sv mà đã dừng cuộc chơi sớm như vậy à bạn.
mu nào cũng vậy sv nào cũng vậy rồi sẽ có lúc suy nhưng không tàn được bởi vì vẫn còn nhưng ae thật sự tâm huyết với game online bạn à. các bạn mới trải qua vài tháng mới trải qua 1chút gọi là khó khăn mà các bác pro hà nội đã bưông tay bỏ cuộc như vậy mà các bác cũng ở đây spam những chuyện không đâu vào với đâu cả. nếu các bạn còn ở lại chơi thì anh em + LM HoàngToc ko sợ đâu nhưng giờ các bạn đã chấp nhận dừng cuộc chơi o đây rồi thì đừng tỏ vẻ mình nguy hiểm nữa làm như vậy các em nó cười cho đấy.
đửng để 1vai con bọ xít làm ảnh hưởng tới tên tuổi của 1 Guild Top của MUHN .

top 1 hay top 2. gui lớn hay gui mạnh. thì giờ chuyện đã xong. ae QD anb sẽ vắng mặt AeHaNoi và các sv sau. đừng nói gì nữa nhé. à còn cái bạn nói là khó khăn. sai nhé. đây là sự chán .nản.oke bb

HunterSex
19-12-2014, 08:04 AM
Gặp thế L nào đc AeHaNoi sv sau :))

k có bạn thì cũng có người khác mà :v chắc không ai còn nhớ người lập G AeHaNoi đầu tiên đâu nhỉ :))