PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] tất cả ban BQT vào xem

haubao
14-12-2014, 03:46 PM
thân gu*ỉ ADM.

mình thấy ADM up bản mói cát giảm poi làm anh em kêu ka nhiều theo mình thấy thì cũng đuọc nhung ADM áp dụng không đúng thòi điểm lên mình có ý kiến này ADM xem sao. ADM hãy trả anh em HT về lại múc poi nhu cũ rồi ADM cho sát nhập DV vào HT sau tầm nủa tháng ADM cho ra even đổi RL=đồ rồi cho tất cả anh em về RL5 và áp dụng múc poi nhu ADM đã up phiên bản mói còn đổi RL=đồ thì cú trù 1 lần RL=1viên NNT LV5 tuỳ chọn thì sẽ họp lý hon và nhiều anh em đồng tình sẽ không ai phàn nàn nũa đâu và anh em sẽ lại tiếp tục cày để tìm lại vị thế trong Mu hiện giò tôi thấy nhiều anh em chán nản vói Mu vì anh em mất bao nhiêu công súc bỏ ra để dồi đùng 1 cái ADM trù poi của họ lên nhiều nguòi búc xúc :40; tôi ta*ng ADM và anh em trong Mu_Hn bai tho [ Buồn ] Buồn vì đội ngũ ADM Buồn vì đội ngũ hững hờ xuống tay. Buồn ôi nhu*ng~ buổi ngày ngày. Cày cày kéo kéo hết ngày lại đêm Cày cho mờ ma*t' mỏi tay, Cày khi đói bụng vẫn cày như trâu. Cày max rồi để làm tri, AD trảm cái lại về số không.:8; anh em nào có câu nào hay để thay vào câu kết của mình cú fix nhiệt tình nhé ^^ hay có câu tho nào hay để thêm vào cho câu hay hon xin cu up vào nhé còn nếu không xin mọi nguòi đùng ném gạch đá nha [;;]

Tư Lệnh Quân Đoàn
14-12-2014, 03:56 PM
Chào bạn,

Vấn đề này đã được rất nhiều admin trả lời rồi, việc update trước hay sau theo mình vẫn không thay đổi được gì nhiều. Về phần đổi RL lấy Item thì đang được Admin kỹ thuật triển khai rồi, tuy nhiên thời gian vẫn chưa xác định vì thế nên cần đồng bộ các server ngay từ bây giờ luôn bạn nhé :)

halong
14-12-2014, 03:59 PM
thân gu*ỉ ADM.

tôi ta*ng ADM và anh em trong Mu_Hn bai tho [ Buồn ] Buồn vì đội ngũ ADM Buồn vì đội ngũ hững hờ xuống tay. Buồn ôi nhu*ng~ buổi ngày ngày. Cày cày kéo kéo hết ngày lại đêm Cày cho mờ ma*t' mỏi tay, Cày khi đói bụng vẫn cày như trâu. Cày max rồi để làm tri, AD trảm cái lại về số không.:8; anh em nào có câu nào hay để thay vào câu kết của mình cú fix nhiệt tình nhé ^^ hay có câu tho nào hay để thêm vào cho câu hay hon xin cu up vào nhé còn nếu không xin mọi nguòi đùng ném gạch đá nha [;;]

Tiếp Thơ đây :
Bỏ ra bao Triệu bao Đồng
Bây giờ thấy Nhóm chổng Mông nên Cày ^___^

zuzuthoi
14-12-2014, 04:01 PM
^^ anh jack làm thơ cũng hay đó .

haubao
14-12-2014, 04:03 PM
[;;] bài thơ của anh jack hay à nha :41;

halong
14-12-2014, 04:06 PM
[;;] bài thơ của anh jack hay à nha :41;

Muồn tiếp nối Thơ nữa ko kekekeke

haubao
14-12-2014, 04:11 PM
đại ka thêm y' vào bài tho em viết xem ^^

halong
14-12-2014, 04:15 PM
Tiếp Thơ đây :
Bỏ ra bao Triệu bao Đồng
Bây giờ thấy Nhóm chổng Mông nên Cày ^___^

Anh Em than vãn đêm Ngày
Sao Trời có Mắt chẳng hay chút nào
Anh Em phát biểu ào ào
Những Người mới thấy , ngu nào Nó chơi

Mờ U cũng 4 năm trời
Muốn thầm đánh giá...chẳng lời nào hay !

haubao
14-12-2014, 04:19 PM
:19; sáng tác nhanh thế pro đấy đại ka ^^ bài thơ cũng hay ^^ em sẽ gửi mấy bài thơ này cho lên báo sự thật nha ^^

botchien
15-12-2014, 11:09 AM
Only C..........:))

Châu Bá Thông
15-12-2014, 11:57 AM
Top all thay đổi từng ngày
Thời gian thì tựa bóng mây qua thềm
Trước đây mọi sự ấm êm
Từ khi update thì mem than nhiều
Sức khỏe chẳng được bao nhiêu
Anh em cố gắng kẻo tiêu có ngày
Dù sao cũng đã đổi thay
Liệu tài, gắng sức cuốc cày cùng game
Ngày qua rồi lại đến đêm
Mục đích cao nhất của game là trường tồn
:30;http://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/SmilieHaHa/30.gifhttp://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/SmilieHaHa/30.gif

Vãi Linh Hồn
15-12-2014, 01:30 PM
Top all thay đổi từng ngày
Thời gian thì tựa bóng mây qua thềm
Trước đây mọi sự ấm êm
Từ khi update thì mem than nhiều
Sức khỏe chẳng được bao nhiêu
Anh em cố gắng kẻo tiêu có ngày
Dù sao cũng đã đổi thay
Liệu tài, gắng sức cuốc cày cùng game
Ngày qua rồi lại đến đêm
Mục đích cao nhất của game là trường tồn
:30;http://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/SmilieHaHa/30.gifhttp://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/SmilieHaHa/30.gif
Ôi thật là vãi linh hồn
Lời đâu mà cứ xồn xồn tuôn ra.
Chỉ vì cái web mới ra
Mà làm cả lũ lời ra tiếng vào.
Mem thì ý kiến ào ào
Add thì ra sức giải bày thực hư.
Đổi thay vẫn giữ khư khư
Dù sao ta vẫn cày ngày lẫn đêm :))

haubao
15-12-2014, 05:08 PM
thêm mấy pro nũa ne jack đại ka còn ro nào nhào vô chém gió đê:18;