PDA

View Full Version : [Kundun] Đơn Xin Mở Khóa Lại Tài Khoản Forum

Nhị Định
12-12-2014, 08:43 PM
Như Tít là Mu Sắp Ra Server Mới rồi , lên e cần mở lại khóa níhc forum Mr.Hùng , để AE chơi thân cũ các sv trước còn biết Tên ^_^

- Ác Bị Band Lúc tháng 10 và có ghi thời hạn là 20/10 đc mở band , mà bây giờ tháng 12 rồi e vào lại vẫn chưa thấy đc mở khóa . cũng 2 tháng nay rồi
vậy mong xin được BQT mở lại khóa ác Forum Mr.Hùng , để e tiếp tục chém gió thảo luận với AE , trong sv mới :P
- Ác có gắn liền với em 3 năm nay rồi lên bỏ đi tiếc lắm :(
Lời cuối em xin chúc BQT và Các Bạn đang tham gia Mu Hà Nội luôn thành Công Trong Cuộc Sống , và HP bên người thân yêu , Chúc AE có 1 ngày online vui vẻ :P

Trial Mod
12-12-2014, 08:56 PM
Như Tít là Mu Sắp Ra Server Mới rồi , lên e cần mở lại khóa níhc forum Mr.Hùng , để AE chơi thân cũ các sv trước còn biết Tên ^_^

- Ác Bị Band Lúc tháng 10 và có ghi thời hạn là 20/10 đc mở band , mà bây giờ tháng 12 rồi e vào lại vẫn chưa thấy đc mở khóa . cũng 2 tháng nay rồi
vậy mong xin được BQT mở lại khóa ác Forum Mr.Hùng , để e tiếp tục chém gió thảo luận với AE , trong sv mới :P
Lời cuối em xin chúc BQT và Các Bạn đang tham gia Mu Hà Nội luôn thành Công Trong Cuộc Sống , và HP bên người thân yêu , Chúc AE có 1 ngày online vui vẻ :P

Mình kiểm tra lại thì thấy ních Mr.Hùng của bạn bị baned 2 năm cơ mà nhỉ ?? Bạn nhìn chỗ thời hạn đến 20/10 mở acc ở đâu vậy @@

Nhị Định
12-12-2014, 08:59 PM
Mình kiểm tra lại thì thấy ních Mr.Hùng của bạn bị baned 2 năm cơ mà nhỉ ?? Bạn nhìn chỗ thời hạn đến 20/10 mở acc ở đâu vậy @@
Sao Ăn Tết Gì lâu vậy bác :( . ăn liền 2 cái tết cơ à , mà em bị band k phải do spam hay cãi chửi nhau gì cả
Bác có thể ân xá cho em , để e dùng Tài khoản để chém gió vs AE ở sv mới này đc ko :(

Trial Mod
12-12-2014, 09:04 PM
Sao Ăn Tết Gì lâu vậy bác :( . ăn liền 2 cái tết cơ à , mà em bị band k phải do spam hay cãi chửi nhau gì cả
Bác có thể ân xá cho em , để e dùng Tài khoản để chém gió vs AE ở sv mới này đc ko :(

20-10 hiện trên web kia năm 2016 bạn à :D Mình sẽ thảo luận vấn đề này với BQT để xem có ân xá cho bạn được không :)

Nhị Định
12-12-2014, 09:07 PM
20-10 hiện trên web kia năm 2016 bạn à :D Mình sẽ thảo luận vấn đề này với BQT để xem có ân xá cho bạn được không :)

vâng ạ !
Mong Mod giúp cho ạ :P

VanDamMeQ8
12-12-2014, 09:13 PM
Mấy chú tha cho em nó đi , em nó còn nhỏ dại lỡ lần đầu :">

Nhị Định
12-12-2014, 09:14 PM
Mấy chú tha cho em nó đi , em nó còn nhỏ dại lỡ lần đầu :">

bác lại chém e rồi :P . sv mới có chơi k bác :P . =)) mua ác thì đặt em nhé , e cầy cho =))

Capricorn
12-12-2014, 09:18 PM
Sau khi BQT bàn bạc, xét thấy bạn đã ăn năn, BQT quyết định thả id Mr.Hùng.
Mong bạn lần sau chấp hành nghiêm chỉnh theo các hướng dẫn của GM và ADM event đề ra.
Chúc bạn có những thời gian vui vẻ với MuHN

Nhị Định
12-12-2014, 09:19 PM
Sau khi BQT bàn bạc, xét thấy bạn đã ăn năn, BQT quyết định thả id Mr.Hùng.
Mong bạn lần sau chấp hành nghiêm chỉnh theo các hướng dẫn của GM và ADM event đề ra.
Chúc bạn có những thời gian vui vẻ với MuHN
Cảm ơn anh yêu nhiều nhé :P
Chúc BQT có 1 ngày làm việc vui vẻ :P

Capricorn
12-12-2014, 09:24 PM
closed topic nhé!

Tư Lệnh Quân Đoàn
12-12-2014, 09:29 PM

Vâng mình đã kiểm tra lại thông tin bạn bị block. Tạm thời mình sẽ mở block cho bạn và sẽ vẫn theo dõi các hoạt động của bạn tại diễn dàn, nếu tiếp tục vi phạm sẽ bị block vĩnh viễn. Cám ơn bạn đã đồng hành cùng MU Hà Nội suốt thời gian qua. Chúc bạn có những giây phút thăng hoa cùng server mới ;)