PDA

View Full Version : Chuyện ko của riêng ai>mời BQT vào nhé!!!!!!!

HelloZGirl
05-12-2014, 03:04 PM
Thời gian gần đây mình thấy có rất nhiều clip tố cáo hack (speed,agi....)
Những người quay clip tố cáo hack thật đáng cho chúng ta khích lệ và khen thưởng,để tạo ra 1 sân chơi lành mạnh
cho game onl nói chung và Mu-hanoi.net nói riêng chúng ta cần có những người nhiệt tình như thế.
Nhưng ngược lại những người quay clip tố cáo hack 1 cách bừa bãi,thiếu chính xác thì Mod Smod GM và BQT xử lý những người này như thế nào??? ( có khen éc có chê,có thưởng éc sẽ có phạt).
Hay là miễn sao có clip tố cáo hack gởi lên bộ phận test hack ,nếu đúng hack thì người tố cáo hack sẽ được thưởng còn nếu ko đúng thì cũng chả bị sao cả?????(được thì ăn ko được thì thôi)
Mong có câu trả lời từ các cấp nhé.
Tks.

Mồ Hôi và Nước mắt
05-12-2014, 03:11 PM
Ac + Đồ có rồi giao bán đi
Để Cày Top lấy Đồ Vip hơn à
Để AE Người Ta cày đi bon chen làm gì ??

PhaGiaChiTu
05-12-2014, 03:12 PM
Những người quay clip tố cáo hack thật đáng cho chúng ta khích lệ và khen thưởng,để tạo ra 1 sân chơi lành mạnh
cho game onl nói chung và Mu-hanoi.net nói riêng chúng ta cần có những người nhiệt tình như thế.
Nhưng ngược lại những người quay clip tố cáo hack 1 cách bừa bãi,thiếu chính xác thì Mod Smod GM và BQT xử lý những người này như thế nào??? ( có khen éc có chê,có thưởng éc sẽ có phạt).
Hay là miễn sao có clip tố cáo hack gởi lên bộ phận test hack ,nếu đúng hack thì người tố cáo hack sẽ được thưởng còn nếu ko đúng thì cũng chả bị sao cả?????(được thì ăn ko được thì thôi)
Tks.

ví dụ như 1 ng quay hack trúng ng hack agi, mà ng sữ dụng hack, , mà ng hack đó quen bik voi bộ phận BQT, dt nhờ vã BQT đễ cho qua, thì sữ như nào :D

MaiYeu_Em
05-12-2014, 03:39 PM
Tks.
Người ta cảm thấy HAck thì người ta quay, gửi lên bộ phận HAck ( sinh ra bộ phận Hack là để làm việc đó ) Bạn có phải test hay gì đâu?

MaiYeu_Em
05-12-2014, 03:41 PM
Người ta cảm thấy HAck thì người ta quay, gửi lên bộ phận HAck ( sinh ra bộ phận Hack là để làm việc đó ) Bạn có phải test hay gì đâu?

Còn Bạn nói bừa bãi thì đã có " Công bằng " ở bộ phân HAck, họ vẫn kết luận là hok HAck đấy đi ( chứ có phải bắt lung tung đâu ).

HelloZGirl
05-12-2014, 03:48 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Clerverl
05-12-2014, 03:49 PM
Tks.

Chuẩn đấy. nếu là hack thì bị xử ko ng ta ko hack mà cứ up videos bừa khác nào vu khống. chả lẽ giờ train cứ gặp ai ks là quay rồi up bừa lên ak. hack hay k hack cũng chẳng việc mẹ gì cả. 1ngày cứ làm 5>7 videos cho Mod tess hack có việc làm nhỉ.

HelloZGirl
05-12-2014, 03:51 PM
Chuẩn đấy. nếu là hack thì bị xử ko ng ta ko hack mà cứ up videos bừa khác nào vu khống. chả lẽ giờ train cứ gặp ai ks là quay rồi up bừa lên ak. hack hay k hack cũng chẳng việc mẹ gì cả. 1ngày cứ làm 5>7 videos cho Mod tess hack có việc làm nhỉ.

uppppppppppppppppppppppppppppppp

SGaLaXyS
05-12-2014, 04:07 PM
Mấy ông dv này lo mà cầy tốp even đi cu lên 4r chém jio hoài ^^

OneTime
05-12-2014, 04:10 PM
Ok, cảm ơn bạn đã góp ý,chúng tôi sẽ xem lại vấn đề này để phù hợp nhất rồi sẽ update lại quy định

HelloZGirl
05-12-2014, 04:16 PM
Ok, cảm ơn bạn đã góp ý,chúng tôi sẽ xem lại vấn đề này để phù hợp nhất rồi sẽ update lại quy định

ok.Tks bác nhé.

Capricorn
05-12-2014, 04:16 PM
Từ thủa hồng hoang sơ khai, lúc mới khai sơn lập địa trên mảnh đất Mờ U hơn 10 năm về trước, cho đến tận bây giờ, hack vẫn là một vấn đề nan giải đối với bất kỳ lục đị game online nào. Nơi đâu cũng có đạo tặc hoành hoành diễu võ dương oai. Thậm trí ngay giữa ban ngày giết người cướp của (pk săn boss), sát hại nữ nhi ngực bự (elf buff thì to vô đối), thật là đau lòng lắm thay.

Vấn nạn hoành hoành là thế, mà không cách nào dẹp yên phản loạn, hỏi lý vì đâu??? Phải chăng trăm ý cũng đổ dồn 2 chứ "nhân tâm"??? Giữa cảnh nước sôi lửa bỏng, thù trong giặc ngoài vây khốn, thiết nghĩ các huynh đài nên chung tay góp sức, cùng tại hạ "kề chim sát bướm", ấy chết "kề vai sát cánh" chung tay xây dựng cơ đồ, thật là cảm kích lắm thay (vế trên huynh đệ nào có tỷ muội tuổi tròn đôi mươi, dung nhan hoa nhường nguyệt thẹn mà có thể giới thiệu cho tại hạ cùng đàm đạo lý tưởng nhân sinh tạo phúc cho đời sau thì tốt lắm đó a).

Quốc có quốc pháp, gia có gia qui, 1 điều đề ra có thể hoán chuyển càn khôn, đổi trắng thay đen. Dân có giầu thì nước mới mạnh. Ngày nay, biết bao tráng sĩ ngày đêm xả thân bắt giặc không quản đêm ngày quay tay dình núp. Một lòng vì nước vì dân dâng lên công trạng. Nếu ra đạo luật như huynh đài nói bên trên, liệu còn ai giám đứng ra bảo toàn chính nghĩa??? Thiết nghĩ, chúng ta, những nam tử hán đầu đội trời tay đập bàn phím, nên cùng nhau chung tay góp sức, vì cái lý tưởng cao đẹp mà bỏ qua tiểu tiết. Dẫu biết rằng dù đúng dù sai thì đứa mang thai là đứa chịu khổ, nhưng sự đời há có điều gì toàn vẹn mười phân vẹn mười. Đạo tặc thổ phỉ có thể bắt, nhưng chuyện nhầm nhọt sang trồng trọt là không thể tránh khỏi. Vậy nên mới có các điều luật quy định rõ ràng về công tác đền bù vật chất và lời xin lỗi tổn hại tinh thần.

Lời kết, kính mong các huynh đài dụng tâm soi xét, đừng vì chút tổn thất cá nhân mà làm ảnh hưởng tới tập thể gây dựng. Ý của huynh đài tại hạ hiểu nhưng thứ lỗi không thể tiếp nhận, mong huynh đài lượng thứ.

Kính bút!

trạng
05-12-2014, 04:25 PM
Mong Các ADM ở đây Trên DD giúp em 1 việc
post giúp em ảnh lên fát
Em goi Hỗ chợ MU 1 người nghe nhưng k bộ phận
người kia thì tắt máy
Ae giuups em fát oan oan quá

Capricorn
05-12-2014, 04:32 PM
Mong Các ADM ở đây Trên DD giúp em 1 việc
post giúp em ảnh lên fát
Em goi Hỗ chợ MU 1 người nghe nhưng k bộ phận
người kia thì tắt máy
Ae giuups em fát oan oan quá
bạn pm yh mình: hanoi_capricorn nhé

HelloZGirl
05-12-2014, 04:45 PM
Từ thủa hồng hoang sơ khai, lúc mới khai sơn lập địa trên mảnh đất Mờ U hơn 10 năm về trước, cho đến tận bây giờ, hack vẫn là một vấn đề nan giải đối với bất kỳ lục đị game online nào. Nơi đâu cũng có đạo tặc hoành hoành diễu võ dương oai. Thậm trí ngay giữa ban ngày giết người cướp của (pk săn boss), sát hại nữ nhi ngực bự (elf buff thì to vô đối), thật là đau lòng lắm thay.

Vấn nạn hoành hoành là thế, mà không cách nào dẹp yên phản loạn, hỏi lý vì đâu??? Phải chăng trăm ý cũng đổ dồn 2 chứ "nhân tâm"??? Giữa cảnh nước sôi lửa bỏng, thù trong giặc ngoài vây khốn, thiết nghĩ các huynh đài nên chung tay góp sức, cùng tại hạ "kề chim sát bướm", ấy chết "kề vai sát cánh" chung tay xây dựng cơ đồ, thật là cảm kích lắm thay (vế trên huynh đệ nào có tỷ muội tuổi tròn đôi mươi, dung nhan hoa nhường nguyệt thẹn mà có thể giới thiệu cho tại hạ cùng đàm đạo lý tưởng nhân sinh tạo phúc cho đời sau thì tốt lắm đó a).

Quốc có quốc pháp, gia có gia qui, 1 điều đề ra có thể hoán chuyển càn khôn, đổi trắng thay đen. Dân có giầu thì nước mới mạnh. Ngày nay, biết bao tráng sĩ ngày đêm xả thân bắt giặc không quản đêm ngày quay tay dình núp. Một lòng vì nước vì dân dâng lên công trạng. Nếu ra đạo luật như huynh đài nói bên trên, liệu còn ai giám đứng ra bảo toàn chính nghĩa??? Thiết nghĩ, chúng ta, những nam tử hán đầu đội trời tay đập bàn phím, nên cùng nhau chung tay góp sức, vì cái lý tưởng cao đẹp mà bỏ qua tiểu tiết. Dẫu biết rằng dù đúng dù sai thì đứa mang thai là đứa chịu khổ, nhưng sự đời há có điều gì toàn vẹn mười phân vẹn mười. Đạo tặc thổ phỉ có thể bắt, nhưng chuyện nhầm nhọt sang trồng trọt là không thể tránh khỏi. Vậy nên mới có các điều luật quy định rõ ràng về công tác đền bù vật chất và lời xin lỗi tổn hại tinh thần.

Lời kết, kính mong các huynh đài dụng tâm soi xét, đừng vì chút tổn thất cá nhân mà làm ảnh hưởng tới tập thể gây dựng. Ý của huynh đài tại hạ hiểu nhưng thứ lỗi không thể tiếp nhận, mong huynh đài lượng thứ.

Kính bút!

Ý của kaka nói chả khác gì tạo ra 1 phong trào,1 cuộc cách mạng vô khống đang và sắp diễn ra chăng?????
(những kẻ vô khống đấy sẽ nhiều lên sau khi đọc lời phát biểu của kaka đấy.)

Mr.Uranus
05-12-2014, 04:53 PM
Tks.

ô hay. người chơi thấy nghi ngờ có Hack thì người là quay lai Video để làm bằng chứng rồi gửi bộ phận Test và xử lý Hack kiểm tra. nếu đúng thì xử phạt theo quy định. còn không đúng là Hack thì ko bị xử phạt còn đòi hỏi gì nữa? nếu mà tố cáo sai mà còn bị phạt thì làm gì còn dũng sĩ diệt hack nào giám làm? kẻo lại chuốc vạ vào thân thì chết à? nếu mà thêm quy định tố cáo sai mà bị phạt thì game lại càng nhiều hack tinh vi hơn để dễ dàng qua mắt gamer hơn. rồi thì cuối cùng là làm ảnh hưởng đến game của nhà nhà phát hành. Nệu bạn nghi vấn 1 ai đó xử dụng Hack bạn có thể quay lại rồi gửi lên bộ phận xử lý Hack kiểm tra mà :))

Capricorn
05-12-2014, 04:57 PM
Ý của kaka nói chả khác gì tạo ra 1 phong trào,1 cuộc cách mạng vô khống đang và sắp diễn ra chăng?????
(những kẻ vô khống đấy sẽ nhiều lên sau khi đọc lời phát biểu của kaka đấy.)

huynh đài chớ có nghĩ vậy a. đương nhiên người này sẽ có kẻ nọ, lắm kẻ dậu đổ bình leo, nhưng nào phải ai đưa lên cũng được công nhận. xin huynh đài chớ phiền lòng vì điều này

trạng
05-12-2014, 05:58 PM
Xin kính gửi ADM toàn thể ae MU Ha nội
Bh cứ có người bjs hách ácc
và người bjs hách thì tất nhiền fải có gì oy
thế bh như bao ae Bán đồ , GD đúng fải người bjs hách ác kia bán đồ cho họ
thế chảng lẽ bán đồ k đc tiền.
như những bạn khác bán đồ
Em có bán Sét Rđỏ 5% +luk+9+3%GC = 130k vp
thì có qua GD tại SV 1 noria
thế chỉ vì 150k có trong tài khoản em thì là em sao.
Mà bạn ý mất 420k VC + 40LV +200C
Công Lý ở đâu
MỤha nội ở đâu
ADM ở đâu
Các a làm kiểu thế thì
Thì chảng còn gì là BQT hay Phân phối lãnh đạo MU Ha noi:37;

trạng
05-12-2014, 05:59 PM
Nếu bạn ý đổi pass
Nếu k có MK wed
MK cấp 2
em tìm sao đc passs
mà bạn ý cho em biết mỗi pass Game chơi
chảng lẽ các a k hiểu
Bh cứ nói mất đồ chác ai vào trường hợp như em
thì như nào đây ( NgâySốc)
Bỡ ngỡ

trạng
05-12-2014, 06:01 PM
Các A là Người Ae MU cần thì
chảng thấy ai
cứ như là càng ngày MU Xuống đi
chảng thấy ADM , hoặc ai cả
cứ thế nài càng ngày chán nản đi
các a làm fải có trách nhiệm ae MU
như công sức mồ hôi ...thì MU càng Vũng chắc
như sự việc e,m đây thì chảng thấy ai

Capricorn
05-12-2014, 06:24 PM
Xin kính gửi ADM toàn thể ae MU Ha nội
Bh cứ có người bjs hách ácc
và người bjs hách thì tất nhiền fải có gì oy
thế bh như bao ae Bán đồ , GD đúng fải người bjs hách ác kia bán đồ cho họ
thế chảng lẽ bán đồ k đc tiền.
như những bạn khác bán đồ
Em có bán Sét Rđỏ 5% +luk+9+3%GC = 130k vp
thì có qua GD tại SV 1 noria
thế chỉ vì 150k có trong tài khoản em thì là em sao.
Mà bạn ý mất 420k VC + 40LV +200C
Công Lý ở đâu
MỤha nội ở đâu
ADM ở đâu
Các a làm kiểu thế thì
Thì chảng còn gì là BQT hay Phân phối lãnh đạo MU Ha noi:37;

Nếu bạn ý đổi pass
Nếu k có MK wed
MK cấp 2
em tìm sao đc passs
mà bạn ý cho em biết mỗi pass Game chơi
chảng lẽ các a k hiểu
Bh cứ nói mất đồ chác ai vào trường hợp như em
thì như nào đây ( NgâySốc)
Bỡ ngỡ

Các A là Người Ae MU cần thì
chảng thấy ai
cứ như là càng ngày MU Xuống đi
chảng thấy ADM , hoặc ai cả
cứ thế nài càng ngày chán nản đi
các a làm fải có trách nhiệm ae MU
như công sức mồ hôi ...thì MU càng Vũng chắc
như sự việc e,m đây thì chảng thấy ai

vui lòng trở lại topic của bạn và đưu ra các bằng chứng nhé để chứng minh cho bạn nhé. ở topic này k giải quyết chuyện hack đồ này đâu bạn

Clerverl
05-12-2014, 06:56 PM

1 like cho CMT này :111;

Clerverl
05-12-2014, 07:06 PM
huynh đài chớ có nghĩ vậy a. đương nhiên người này sẽ có kẻ nọ, lắm kẻ dậu đổ bình leo, nhưng nào phải ai đưa lên cũng được công nhận. xin huynh đài chớ phiền lòng vì điều này

úppp. quá chuẩn rồi chủ topic nhé. a có đưa videos lên cũng ai công nhận cho a. a quan hệ gì mà đòi ^_^.

ShuangXi
05-12-2014, 07:49 PM
Tks.
Chắc gì BQT đã xữ đúng 100% 9 xác ah có trường hợp do lagg thì sao ngoài đời còn có án oan nói gì trong game :D

HelloZGirl
05-12-2014, 07:58 PM
úppp. quá chuẩn rồi chủ topic nhé. a có đưa videos lên cũng ai công nhận cho a. a quan hệ gì mà đòi ^_^.

Cách quan hệ của a cũng như bao người # thôi,tùy theo cách suy nghĩ của mỗi người mà nhận xét hay đánh giá 1 vấn đề nào đó.
Đôi lúc sự thật lại ko vừa lòng người này nhưng lại vừa lòng người #.Giống như xã hội bây giờ thôi e.