PDA

View Full Version : thật sự thất vọng vì cách làm việc của ADM

qukhanh333
01-12-2014, 07:07 PM
mình trước bị lừa mua đồ ko qua MUbank và bị bloock nhưng sau khi giải thích và trả lại hết Cho ADM những đồ mình bỏ tiền ra mua.vậy sao bọn lừa đảo có bằng chứng rõ ràng lại ko giải quyết yêu cầu GD qua Mu banks.thế 2 thằng hàng xóm nhau muốn mua 30 bless= 10 nghìn việt nam đồng cũng phỉ giao dịch qua Mubanks à.Tiếp tay cho Bọn lừa đảo thì chỉ có nghỉ MU sớm thôi:101;

Trial Mod
01-12-2014, 07:14 PM
mình trước bị lừa mua đồ ko qua MUbank và bị bloock nhưng sau khi giải thích và trả lại hết Cho ADM những đồ mình bỏ tiền ra mua.vậy sao bọn lừa đảo có bằng chứng rõ ràng lại ko giải quyết yêu cầu GD qua Mu banks.thế 2 thằng hàng xóm nhau muốn mua 30 bless= 10 nghìn việt nam đồng cũng phỉ giao dịch qua Mubanks à.Tiếp tay cho Bọn lừa đảo thì chỉ có nghỉ MU sớm thôi:101;

Phần lớn đại đa số các bạn cân nhắc quá nhiều về cái giá phải trả cho sự lừa đảo mà ít chịu cân nhắc về cái giá phải trả nếu không nhận ra được sự lừa đảo đó. Tôi có 1 số lý do để closed topic, các bạn cứ nhìn về hướng tiêu cực mà không nhìn về phía tích cực, cứ trách này kia. Nếu các bạn đặt về vai vế của những người như chúng tôi sẽ hiểu như thế nào.
Xin cảm ơn!

qukhanh333
01-12-2014, 07:17 PM
thật sự quá thất vọng. làm việc cái kiểu Vô trách nhiệm thế này àm mong có 1 mu vững mạnh thì quá là sai lầm rồi đấy ADM. tiền cũng muốn kiếm thật nhưng nó phải ở cái mức độ. chứ có nhân có quả.mình sẽ vẫn xemc ái mu này tồn tại đến bao giờ vì cái kiểu làm việc thiếu trách nhiệm.thiếu nghiêm túc thế này thì giải tán sớm cho đỡ mệt

qukhanh333
01-12-2014, 07:21 PM
Phần lớn đại đa số các bạn cân nhắc quá nhiều về cái giá phải trả cho sự lừa đảo mà ít chịu cân nhắc về cái giá phải trả nếu không nhận ra được sự lừa đảo đó. Tôi có 1 số lý do để closed topic, các bạn cứ nhìn về hướng tiêu cực mà không nhìn về phía tích cực, cứ trách này kia. Nếu các bạn đặt về vai vế của những người như chúng tôi sẽ hiểu như thế nào.
Xin cảm ơn!
thế như mình có đầy đủ bằng chứng thì ADM bảo ko qua mu banks ko giải quyết.chẳng nhẽ rảnh dỗi đến thế sao.?? thế ADM có cần kiểm tra đối chất với mình không. mình nói sai xin ADM dell acc. và lock níchDd của mình luôn. bạn cũng biết là mình cũng ko đầu tư ít .Mình ko quan trọng nhưng lừa đảo xong lại cười mình ko làm rì đc nó. nếu bạn trong trường hợp mình chắc bạn vui lắm nhỉ....

Simba
01-12-2014, 07:24 PM
cái này để đảm bảo quyền lợi cho bạn thôi nhé
nếu là hàng xóm bán xong mà đi báo hack thì mình sợ tiền bán Bless cho bạn không đủ đi khám bv đâu
Đã là lừa đảo thì rất là muôn hình muôn vẽ không thể nào phòng hết đc đâu nhé bạn
đó là lí do chúng tôi lập ra mubank vì khi đó chúng tôi sẽ kiểm tra kỉ item có vấn đề không mới tiến hành gd nhé

zl0v3g4m3z
01-12-2014, 07:26 PM
bless nạp card vô mua đc rồi bạn

ComeOn
01-12-2014, 07:31 PM
bless nạp card vô mua đc rồi bạn

đọc kĩ rồi hãy hóng, người ta đang vd mua bless...

ComeOn
01-12-2014, 07:32 PM
cái này để đảm bảo quyền lợi cho bạn thôi nhé
nếu là hàng xóm bán xong mà đi báo hack thì mình sợ tiền bán Bless cho bạn không đủ đi khám bv đâu
Đã là lừa đảo thì rất là muôn hình muôn vẽ không thể nào phòng hết đc đâu nhé bạn
đó là lí do chúng tôi lập ra mubank vì khi đó chúng tôi sẽ kiểm tra kỉ item có vấn đề không mới tiến hành gd nhé

nhớ ko lầm adm có giải quyết lừa đảo mà, hay là quen bik mới giải quyết@@

tooc1979
01-12-2014, 07:32 PM
Xin cảm ơn!
tôi thông cảm cho những người làm công việc như các bạn
nhưng tôi thấy thằng BxMienDong lừa đảo rõ ràng sao mod ko check số thẻ và mã thẻ nó nạp vào tài khoản game
của nó ko?nếu đúng sao Mod ko xử lý
có nhiều cách để xử lý ví dụ như lấy lại vcent cho người hại,nặng hơn là block acc lừa đảo
Trong game thì hack tràn lan,mà các mod cũng chả chịu vi hành kiểm tra
thông báo HACK SẼ BỊ BLOCK VĨNH VIỄN nói như kiểu dọa mấy đứa trẻ con vậy
chúng nó có phải lên 3 đâu.Thỉnh thoảng phải làm nghiêm chỉnh để răn đe những kẻ khác chứ
Các game thủ ai chơi cũng phàn nàn,Ko ngày nào là ko có kiện tụng lừa đảo
Các Mod ko thấy chạnh lòng sao.Là người chứ phải là đá đâu,sao có thể thờ ơ như vậy ?

Simba
01-12-2014, 07:35 PM
nếu là bạn bị gạt thì chúng tôi sẽ thu hồi đồ lại và thả block
còn mọi vấn đề gd = vnd chúng tôi không giải quyết nhé