PDA

View Full Version : Tình hình ADM giải quyết và AE thấy chưa thỏa đáng

mỹxinh
24-11-2014, 06:46 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1202189-C%E1%BA%A7n-anh-T%E1%BB%95ng-C%E1%BB%A5c-Tr%C6%B0%E1%BB%9Fng-v%C3%A0o-xem-x%C3%A9t-gi%C3%BAp-!&p=1217497#post1217497 Đây là khi AD giải quyết nhân vật hack nầy rất ok đả xóa đồ liên quan đến nhân vật hack này thế sao tôi vô tình đi quang qua topic hack cua NV chipnhopl thì ko thấy xóa đồ gì hết v và ingame thìd9a44 tẩu tán đồ đó sang 1 NV khác và NV đó đã bán cho 1 ng khác ADM tính sao về việc này...Đây là tôi xin phép mạo phạm hỏi đến Mong AD đừng buồn và các AE khác vì đây là việc chung ng bị xóa ng ko bị xóa thì hơi bị thiên bị thiên vị..Mong ADM sớm có câu tl thích đáng và hướng giải quyết ok nhất để nhầm răng đe và có tính chất thăng tay với lạoi tội phạm này Thân!!! (Không có công an nào bắt tội phạm mà ko tịch thu đồ gian hết nhe ADM) :109;

Simba
24-11-2014, 07:02 PM
vụ việc này sẽ có người trong bộ phận hack vào trả lời bạn nhé

Sonlapro
24-11-2014, 07:13 PM
upupupuppupupupupup giải quyết đề sem co ji hot hot ko

LinhhoncuaTeam
24-11-2014, 07:13 PM
chủ thớt đọc kĩ topic chưa cậu. sv TY acc IronMans khi block trên ng có đồ. còn ChipNhoql ko có đồ.topic đó vì nghi ngờ có ng nhờ vả ai đó trong bộ máy BQT để lấy lại đồ trong acc đã block nhé.còn ChipNhoql khi chưa bị block có quyền mua bán sét đồ vì đó là đồ hợp pháp chứ ko phải đồ ăn trộm hay ăn cắp.

QuangDuong94
24-11-2014, 07:15 PM
chủ thớt đọc kĩ topic chưa cậu. Sv ty acc ironmans khi block trên ng có đồ. Còn chipnhoql ko có đồ.topic đó vì nghi ngờ có ng nhờ vả ai đó trong bộ máy bqt để lấy lại đồ trong acc đã block nhé.còn chipnhoql khi chưa bị block có quyền mua bán sét đồ vì đó là đồ hợp pháp chứ ko phải đồ ăn trộm hay ăn cắp.

úp úp úp :))

monhunter
24-11-2014, 07:20 PM
có mùi khóc thuê

khanhnam21
24-11-2014, 07:28 PM
có mùi ghen ăn tức ở/hãm hại nguòi khắc. nghe qua đã pít là giống chó rồi

LinhhoncuaTeam
24-11-2014, 07:31 PM

chủ thớt thắc mắc vậy cũng đúng thôi. chỉ là chưa đọc kĩ topic cua sv TY nên đã vội vàng ra đay lập pic đó mà:78;

haudeptrai
24-11-2014, 07:34 PM
up up up :D

KoTen113
24-11-2014, 07:43 PM
đây ko nhầm là A Quach cùng đội lừa đảo với Cauut

daica31887
24-11-2014, 07:46 PM
upppppppppppppppp

mỹxinh
24-11-2014, 08:07 PM
chủ thớt đọc kĩ topic chưa cậu. sv TY acc IronMans khi block trên ng có đồ. còn ChipNhoql ko có đồ.topic đó vì nghi ngờ có ng nhờ vả ai đó trong bộ máy BQT để lấy lại đồ trong acc đã block nhé.còn ChipNhoql khi chưa bị block có quyền mua bán sét đồ vì đó là đồ hợp pháp chứ ko phải đồ ăn trộm hay ăn cắp.

hihi tôi nói đây là set của nv đó đang mặc và sữ dụng hack bạn nhé chỉ cần làm đúng thế thôi,và ng bị blog bên TY thì cũng đã bị blog đồ liên quan đến hack đó thôi...,và AE đọc cho kĩ và thật kĩ kĩ kĩ câu nầy (Không có công an nào bắt tội phạm mà ko tịch thu đồ gian hết nhe ADM)

mỹxinh
24-11-2014, 08:11 PM

đây là cái chung của Xả hội MU nhé bạn tôi chẵng quan trọng vào mấy cái này đâu bạn nói câu ghen ăn tức ở ko đúng nơi rùi...(đây là chung tôi thấy bất bình tôi lên tiếng thôi chã dc 1 xu nào cả còn vì 1 +đồng MU như vầy mà bị coi là ghen an tức ở và khóc thuê thì tôi xin hỏi ADM BQT,TLQD,TTL,GDDH...tôi làm như vầy là đúng hây sai nếu ADM BQT,TLQD,TTL,GDDH nói tôi làm vầy là sai là bao đồng thì tôi xin đúng ra xin lổi tất cả AE trên topan2 thể MU tôi cam đaon như thế OK men

LinhhoncuaTeam
24-11-2014, 08:18 PM
hihi tôi nói đây là set của nv đó đang mặc và sữ dụng hack bạn nhé chỉ cần làm đúng thế thôi,và ng bị blog bên TY thì cũng đã bị blog đồ liên quan đến hack đó thôi...,và AE đọc cho kĩ và thật kĩ kĩ kĩ câu nầy (Không có công an nào bắt tội phạm mà ko tịch thu đồ gian hết nhe ADM)

ý bạn nói đồ của ChipNhoql là đồ gian.ng ta bỏ 1 đống t để có đồ mà bạn nói đồ gian.

HelloZGirl
24-11-2014, 08:25 PM

like like like likelikelikelike
Xã hội là thế đấy cậu ah,trong ingame sao ngoài đời chắc như thế thôi,chắc ko thay đổi gi đâu.

QuangDuong94
24-11-2014, 08:25 PM
Chủ Topic rất hài hước nhé! Người ta có quyền chuyển đi đâu là việc sở hữu của họ! nếu có TB của ADM là Block ac ChipNhoql để kiểm tra mà lúc đó đang mặc đồ thì mới như bên Topic của Sv Tình Yêu nhé!! chẳng còn nhiều người chơi đâu mà cứ soi mói như thế!!!

mỹxinh
24-11-2014, 08:35 PM
ý bạn nói đồ của ChipNhoql là đồ gian.ng ta bỏ 1 đống t để có đồ mà bạn nói đồ gian.

tôi đâu nói là đồ gian,tôi nói là cách làm việc thôi AD bắt ng ko bắt đồ là thế nào dc ^^ cung như CA thôi bắt tội phạm thì cụng tịch thu luôn đồ của ng phạm tội ^^ thế thôi cho dù bỏ ra bạc tỷ cũng v vi phạm cùng sét đó thì xử lý thôi hà, cho dù là tổng thóng,vi phạm vuật chơi cũng bắt bỏ tù như thường công = thôi bạn gì ơi

LinhhoncuaTeam
24-11-2014, 08:38 PM
vậy bạn ra trụ sở CA up bài nhé đây la MU-HN

mỹxinh
24-11-2014, 08:38 PM
Chủ Topic rất hài hước nhé! Người ta có quyền chuyển đi đâu là việc sở hữu của họ! nếu có TB của ADM là Block ac ChipNhoql để kiểm tra mà lúc đó đang mặc đồ thì mới như bên Topic của Sv Tình Yêu nhé!! chẳng còn nhiều người chơi đâu mà cứ soi mói như thế!!!
hihi toi hok có soi mói mà là tôi tình cờ vào topic cu ban bent TY ròi toi nhớ lại vụ này tôi vào xem thì thấy có chút ko ổn nói chung ac chip hack có mặc sét đó W đó thì blog set đó W đó thế thôi hà mà này là tôi yêu cầu ADM làm việc chứ có nói mí bạn đâu trong top tôi có xin phép mạo phạm rùi mà

daica31887
24-11-2014, 08:41 PM
lên luôn
chửi nhau duy trì sv DV =))

LinhhoncuaTeam
24-11-2014, 08:43 PM
ối !! bạn yêu cầu cơ đấy.

Simba
24-11-2014, 09:06 PM
nếu trước thời gian block người đó đã chuyển đồ đi thì chúng tôi không can thiệp đc bạn nhé

QuangDuong94
24-11-2014, 09:07 PM
hihi toi hok có soi mói mà là tôi tình cờ vào topic cu ban bent TY ròi toi nhớ lại vụ này tôi vào xem thì thấy có chút ko ổn nói chung ac chip hack có mặc sét đó W đó thì blog set đó W đó thế thôi hà mà này là tôi yêu cầu ADM làm việc chứ có nói mí bạn đâu trong top tôi có xin phép mạo phạm rùi mà

thế bạn có thấy là bên topic của sv Tình Yêu là chủ ac yêu cầu adm xóa hết đồ ko hả?? hơn thế 1 bên là Block khi ko có đồ ( TY ) và 1 bên ( ĐV ) Block thì ko có đồ??? bạn có hiểu vấn đề ko thế mà phát biểu liều thế?

QuangDuong94
24-11-2014, 09:10 PM
nếu trước thời gian block người đó đã chuyển đồ đi thì chúng tôi không can thiệp đc bạn nhé

Chủ Topic đọc rõ cái nhé!

KoTen113
24-11-2014, 09:17 PM
Chủ Topic đọc rõ cái nhé!
e lãi nhãi chi bọn tiểu nhân + lừa đảo nhiều thế

QuangDuong94
24-11-2014, 09:20 PM
e lãi nhãi chi bọn tiểu nhân + lừa đảo nhiều thế

CMT cuối vs Topic xàm này a ạ!

Simba
24-11-2014, 09:23 PM

2 trường hợp hoàn toàn khác nhau nên bạn đọc kỉ và tìm hiểu thêm đi nhé

Đóng topic tại đây để tránh dẫn đến trường hợp không hay