PDA

View Full Version : Bao Giờ Trao Giải Event Đấu Trường Vậy

CậuSáng
24-11-2014, 11:31 AM
Chẳng là thế này Đội em đăng ki 3 người tính theo cả dự bị nữa. Nhưng nhân vật đấy ko online lần nào và giờ bọn em ko chơi ních đấy nữa
Hy vọng anh chuyển giùm điểm PCP Vào 2 Nhân Vật: ThanDarus Và 1n0jbu0n giùm em
Và cho em cái thời gian nhận thưởng. Để còn về lại G AeHaNoi. Chứ G lẻ tẻ buồn chán lắm
Mong ADM Giúp Đỡ

NuHoangG7
24-11-2014, 11:33 AM
upppppppppppppppppp

Tư Lệnh Quân Đoàn
24-11-2014, 11:45 AM
Chẳng là thế này Đội em đăng ki 3 người tính theo cả dự bị nữa. Nhưng nhân vật đấy ko online lần nào và giờ bọn em ko chơi ních đấy nữa
Hy vọng anh chuyển giùm điểm PCP Vào 2 Nhân Vật: ThanDarus Và 1n0jbu0n giùm em
Và cho em cái thời gian nhận thưởng. Để còn về lại G AeHaNoi. Chứ G lẻ tẻ buồn chán lắm
Mong ADM Giúp Đỡ

Sau khi kết thúc toàn bộ các server sẽ trao thưởng, riêng về phần chỉ nhận 2 nhân vật thì mình sẽ hỏi lại rồi trả lời bạn

HITLE
24-11-2014, 11:46 AM
Vội thế. Dự là khoảng 20ngay nữa. Kết thúc giải đấu của các sever. mới tính chuyện sét thưởng =))

CậuSáng
24-11-2014, 11:54 AM
Vội thế. Dự là khoảng 20ngay nữa. Kết thúc giải đấu của các sever. mới tính chuyện sét thưởng =))

ko phải vội. Để biết đường về G. chứ ở G 2 đứa và nhân vật phụ để làm cái gì ?
còn trao giải hay ko. quan trọng gì tầm này

CậuSáng
24-11-2014, 11:54 AM
Sau khi kết thúc toàn bộ các server sẽ trao thưởng, riêng về phần chỉ nhận 2 nhân vật thì mình sẽ hỏi lại rồi trả lời bạn

Vâng thế cho mình hỏi. Giờ về G cũ được ko. Về G này chỉ có 2 nhân vật trên tham gia. Giờ muốn là về lại G Để AE vui vẻ là 9 thôi
Chứ chủ yếu là hỏi về vấn đề đấy

HITLE
24-11-2014, 11:59 AM
Về thoải mái mà :))
PHần thưởng trao thẳng vào Nhân vật. có qua Guild đâu ;))