PDA

View Full Version : Mất acc Mong ADM vào xem zúp e với :(((((((

thuhuyen
14-11-2014, 01:31 AM
trong khoảng time 23h 45p em có giao bán acc trong game, có 1 nv ef ThanhTung mail cho em mua acc. xong nv này nhờ 1 nhân vật EMXINLOI ( class RF) LDTT gui BaDao làm trung gian,rồi nói chuyện trên E3 1 lúc ( AD có thể kiểm tra lok nc) xong em với NV EMXINLOI ra yahoo nc gd cho tiện. và đây mà cuộc nc giữa em với nv EMXINLOI.
http://upanh.biz/images/2014/11/14/untitledUQowA.png[/img

đây là tất cả những bằng chứng em có được nó lừa acc em

thuhuyen
14-11-2014, 01:34 AM

Tổng Cục Trưởng
14-11-2014, 01:40 AM
Mai sẽ có hỗ trợ vào kiểm tra xem có xử lý được ko nhé em.

EMXINLOI
14-11-2014, 06:59 AM
Mai sẽ có hỗ trợ vào kiểm tra xem có xử lý được ko nhé em.

A tìm lại giúp bạn ý tiện nếu đúng e lừa a cứ block luôn cho nhanh. Giờ thag này lừa đảo kinh quá . 1 thằng phó hoi killer là giả mạo vì cả 2 nó thay chữ L= chữ i viet hoa và e nghĩ cái G killer kia cug giả mạo vs cách tương tự. Còn thằng này thì chính xác e khẳng dịnh luon vì cái sét item hk2 kia thì k chạy đi đâu dc . mong a thẳng tay trừng trị

Pisces
14-11-2014, 07:31 AM
Hiện tại ADM vẫn chưa Online, ADM sẽ hỗ trợ bạn ngay sau khi online
Thân !

thuhuyen
14-11-2014, 08:15 AM
A tìm lại giúp bạn ý tiện nếu đúng e lừa a cứ block luôn cho nhanh. Giờ thag này lừa đảo kinh quá . 1 thằng phó hoi killer là giả mạo vì cả 2 nó thay chữ L= chữ i viet hoa và e nghĩ cái G killer kia cug giả mạo vs cách tương tự. Còn thằng này thì chính xác e khẳng dịnh luon vì cái sét item hk2 kia thì k chạy đi đâu dc . mong a thẳng tay trừng trị
trình bầy à, có gan ăn cướp có gan chịu đòn nhé, cái hình ảnh này ko chạy đc được bạn à

LegendHeroes
14-11-2014, 08:18 AM
Tạm thời khóa TK truongcp Và Nhân vật EMXINLOI .Bạn chủ topic pm yahoo cho tôi để làm rõ.

thuhuyen
14-11-2014, 08:48 AM
Tạm thời khóa TK truongcp Và Nhân vật EMXINLOI .Bạn chủ topic pm yahoo cho tôi để làm rõ.

AD cho mình xin cái ayhoo của AD với

LegendHeroes
14-11-2014, 08:50 AM
tất cả acc và đồ +vc tui mua đều gd qua trung gian qua mubank, do hôm qua là 1h sáng rồi không trung gian qua mubank được nên mới giao dịch trực tiếp với chủ topic. Không ngờ ông chơi đểu rao bán rồi kêu mất, lợi hại thật@@

Bạn đưa ra bằng chứng về việc giao dịch đi.

9Life
14-11-2014, 08:57 AM
Sever Tình Yêu giờ toàn có kiểu bán xong kêu mất.
ADM chú ý chi tiết này !

thuhuyen
14-11-2014, 08:58 AM
tất cả acc và đồ +vc tui mua đều gd qua trung gian qua mubank, do hôm qua là 1h sáng rồi không trung gian qua mubank được nên mới giao dịch trực tiếp với chủ topic. Không ngờ ông chơi đểu rao bán rồi kêu mất, lợi hại thật@@

chỉ cần nhìn cái ID diễn đàn của ông là đã nói lên đc tất cả rôi, tôi chơi mu HN này bao nhiêu năm nay rồi, tối lừa đảo hay ntn thì tất cả mọi người đều biết.

thuhuyen
14-11-2014, 09:02 AM
ADM chú ý chi tiết này !

cái này thì tôi ghi nhận, cũng tùy thuộc vào 1 số thôi ồng à, có người tốt có người xấu mà. thứ nhất tôi chơi mu này bao nhiêu năm nay rồi, ông nhìn vào cái ID diễn đàn là hiểu.
thứ 2: hầu như tất cả các mond trên diễn đàn này tôi quen gần hết. theo ông 1 cái acc 200k thẻ có đáng để tôi lừa đảo ko?

6870950
14-11-2014, 09:02 AM

mày mua acc của a tao. a tao thương cho mày mượn con elf có 10k vc trong đấy m cũng lấy.
xong m đi lừa đảo. Lừa 100k thẻ của thằng TajMa.
m là thằng lươn lẹo GM block nó đi

LegendHeroes
14-11-2014, 09:05 AM
ADM chú ý chi tiết này !

Nhìn tôi có giống KFC lắm không bạn :))

thuhuyen
14-11-2014, 09:05 AM

ông vào đây trình bầy đối chấp cho tôi cái, xem thật hư ntn

thuhuyen
14-11-2014, 09:09 AM
cái ID thì sao, mới chơi mới mua acc thì ko được tạo id mới hả???
còn đỡ hơn cái loại id cũ,chơi lâu ngày mà vớ vẩn như thế, bán xác lúc 1h sáng, lanh quanh ko chịu gd qua mubank là có ý đồ...

ông cứ để những người ông đã từng lừa vào nói chuyện thêm nhe. có 200k thẻ thôi mà có đáng ko ông

EMXINLOI
14-11-2014, 09:09 AM
mình mua acc kutevll đây, gd nhận tiền rồi chủ topic vào thông báo kêu mất, sao adm lại nghe lời 1 bên và khóa acc tui mua?
Không nhận được tiền thì có chuyện thay đổi tất cả thông tin như vậy à, chủ topic như là nai vậy?

Tao cũng Đến ạ mày :109;Đến cái ních forum mày cũng làm giả dc thay chữ L = chữ i cái loại mày block là đúng còn kêu ca cái gì. :24;. Cái trò lừa đảo này tao bị mấy SV rồi giờ cạch k bao giờ lập chữ L nữa. còn mày lừa dc của người 1 thì sẽ bị người khác ăn lại 10 thôi. ADM cứ block cho E rr phải để cao nhân trị :14;

anhnamoi
14-11-2014, 09:10 AM
ông vào đây trình bầy đối chấp cho tôi cái, xem thật hư ntn

Ông chẳng để ý gj sv cả,cái tên EMXINLOI bọn nó post LD từ lâu rồi mà ko thèm để ý

thuhuyen
14-11-2014, 09:11 AM
Ông chẳng để ý gj sv cả,cái tên EMXINLOI bọn nó post LD từ lâu rồi mà ko thèm để ý

ơ, ông không nhìn thấy tôI ĐỐI ĐỊCH với gui nó à, cái dòng đối địch này thì chạy đi đâu được ông, sáng hôm qua còn bem nhau suốt trên kan4 mà.

eF.fAkE
14-11-2014, 09:13 AM
cái ID thì sao, mới chơi mới mua acc thì ko được tạo id mới hả???
còn đỡ hơn cái loại id cũ,chơi lâu ngày mà vớ vẩn như thế, bán xác lúc 1h sáng, lanh quanh ko chịu gd qua mubank là có ý đồ...

thế chỉ cần ông đưa ra = chứng hoặc bất kì đoạn nc nào khác chứng minh ông đã đưa thẻ là đc..còn ảnh trong game kia thì k thể zả mạo và ng chơi lâu năm ít nhiều cũng khác đứa mới chơi..sao lại k???

eF.fAkE
14-11-2014, 09:16 AM
Tao cũng Đến ạ mày :109;Đến cái ních forum mày cũng làm giả dc thay chữ L = chữ i cái loại mày block là đúng còn kêu ca cái gì. :24;. Cái trò lừa đảo này tao bị mấy SV rồi giờ cạch k bao giờ lập chữ L nữa. còn mày lừa dc của người 1 thì sẽ bị người khác ăn lại 10 thôi. ADM cứ block cho E rr phải để cao nhân trị :14;

sợ thật đấy hơn cả đàn bà..đ thể ngờ đc h vẫn có kiểu lừa xong trắng trợn ntn..cháu chịu

eF.fAkE
14-11-2014, 09:19 AM
ơ, ông không nhìn thấy tôI ĐỐI ĐỊCH với gui nó à, cái dòng đối địch này thì chạy đi đâu được ông, sáng hôm qua còn bem nhau suốt trên kan4 mà.

mà a nc với chủ G BaDao chưa..xem biết nó k..k qen làm gi cho làm LĐCT

EMXINLOI
14-11-2014, 09:19 AM

Thanh niên viết ngôn từ chính xác chứ hàng thật EMXINLOI còn kia là EMXINLOl :24;
SV trc nhìn ĐK mặc sét Rồng đỏ thành quỷ hơi bị kích thích đấy ( nhớ câu này ko ). sv này thay đổi chơi set Rong den nhìn xấu trai VL ra :78; . kiếm Rồng đỏ mặc để

LegendHeroes
14-11-2014, 09:20 AM
mình đt qua đọc mà thẻ và seri trực tiếp luôn cho chủ topic?
thẻ cào mình còn giữ ở đây.
adm lưu ý thông tin này:
_trước đây có 1 nv RF ZzTANzZ bị hack mất đồ và xóa hết acc.
mình có cho nhân vật ZzTANzZ chuộc lại đồ, anh ta cho người vào tới nhà mình đưa tiền vnđ trước rồi mới vào game nhận lại đồ.
Như vậy mình còn ko gạt a ta chứ ko lẽ đi gạt 200k của chủ topic, nếu cần mình có thề nhờ ZzTANzZ vào xác nhận

Chủ topic có ảnh yahoo và thời gian làm bằng chứng .Bạn có ảnh lưu lại cuộc điện thoại đến số của chủ Topic không( có thời gian).Lưu ý không nói thông tin ngoài lề . Vụ này thực chất xử cũng được mà không xử cũng được vì các bạn tự giao dich không qua Mu bank .Tôi đã theo dõi xem thanh niên nào cứng nhất :).

LegendHeroes
14-11-2014, 09:28 AM
Trua nhe adm,dag o cty chi ol web dc thoi,hinh anh o pc o nha

OK bạn có thời gian chứng mình đến 16h chiều này .Đến lúc đó nếu chưa có bằng chứng chính xác tôi sẽ đưa ra kết luận cuối cùng .

eF.fAkE
14-11-2014, 09:34 AM
Chủ topic có ảnh yahoo và thời gian làm bằng chứng .Bạn có ảnh lưu lại cuộc điện thoại đến số của chủ Topic không( có thời gian).Lưu ý không nói thông tin ngoài lề . Vụ này thực chất xử cũng được mà không xử cũng được vì các bạn tự giao dich không qua Mu bank .Tôi đã theo dõi xem thanh niên nào cứng nhất :).

a cố giải quyết đi ạ vì nó liên qan đến nhân cách of 1 con ng hí hí :24;

EMXINLOI
14-11-2014, 09:39 AM
Cái này để đánh giá bản chất con người thôi A . Em thấy cái ních forum nó cũng giả mạo rồi thì chắc thanh niên cứng lắm rồi đấy A ạ :78; ....... từ lúc acc này của E ra đi nó cũng có cày gì đâu trc khi ra đi ACC của E số lần RS ko chênh so vs bay giờ là mấy. Dự là thanh niên cứng này đã có cả 1 ekíp lừa đảo rồi chứ mua ACC về để ko thì cũng cứng thật :77;

eF.fAkE
14-11-2014, 09:51 AM
Cái này để đánh giá bản chất con người thôi A . Em thấy cái ních forum nó cũng giả mạo rồi thì chắc thanh niên cứng lắm rồi đấy A ạ :78; ....... từ lúc acc này của E ra đi nó cũng có cày gì đâu trc khi ra đi ACC của E số lần RS ko chênh so vs bay giờ là mấy. Dự là thanh niên cứng này đã có cả 1 ekíp lừa đảo rồi chứ mua ACC về để ko thì cũng cứng thật :77;

là sao @-) ý ông là ông bán acc kutevll cho ngta á???

eF.fAkE
14-11-2014, 09:59 AM

chết cha..đọc đến đoạn này mới để ý là 2 nick 4rum khác nhau..cháu chịu

EMXINLOI
14-11-2014, 10:02 AM
là sao @-) ý ông là ông bán acc kutevll cho ngta á???
từ nãy giờ ko hiểu ah . tôi bán cái ACC EMXINLOI dc gần 1 tháng rồi. và nó lấy đi lừa đảo hay ko thì trưa nó có ảnh cho ADM nếu nó có ảnh thì ko sao mà k khéo chủ Topic lại vớ mặt :24; vì tội vu khống . tiếp nữa cái ních forum ong k thấy tôi khác nó ah EMXINLOI có khác vs EMXINLOl ko bạn nhìn rõ nhé. mà thôi ko cmt nữa để xem ADM giải quyết sao k lại nhầm lẫn lung tung nhắc lại ních forum nó là EMXINLOl vs chữ " L " ko viết hoa ở cuối chứ k phải chữ " I " hoa như tôi.

eF.fAkE
14-11-2014, 10:03 AM
trình bầy à, có gan ăn cướp có gan chịu đòn nhé, cái hình ảnh này ko chạy đc được bạn à

a ơi nhìn kĩ lại nick 4rum :-ss h nhờ adm kiểm tra đ/c IP xem có trùng nhau k chứ k thì là 2 ng đấy a..nhìn kĩ khéo nhầm

thuhuyen
14-11-2014, 10:03 AM
chết cha..đọc đến đoạn này mới để ý là 2 nick 4rum khác nhau..cháu chịu

hehe, em không ngủ à ;)) để xem trưa nó về nó gửi cái mã thẻ xem ntn, hội này trắng trợn thật

eF.fAkE
14-11-2014, 10:10 AM

từ nãy giờ ko hiểu ah . tôi bán cái ACC EMXINLOI dc gần 1 tháng rồi. và nó lấy đi lừa đảo hay ko thì trưa nó có ảnh cho ADM nếu nó có ảnh thì ko sao mà k khéo chủ Topic lại vớ mặt :24; vì tội vu khống . tiếp nữa cái ních forum ong k thấy tôi khác nó ah EMXINLOI có khác vs EMXINLOl ko bạn nhìn rõ nhé. mà thôi ko cmt nữa để xem ADM giải quyết sao k lại nhầm lẫn lung tung nhắc lại ních forum nó là EMXINLOl vs chữ " L " ko viết hoa ở cuối chứ k phải chữ " I " hoa như tôi.

thì vừa mới hiểu này :24; khống cái bống!!!chủ topic chơi bao nhiêu sv đến đây r còn k định lập pic này mà ae khuyên mãi mới chịu ngồi lọ mọ viết lách ảnh ọt đấy :)))))))

anhnamoi
14-11-2014, 10:10 AM
Thanh niên viết ngôn từ chính xác chứ hàng thật EMXINLOI còn kia là EMXINLOl :24;
SV trc nhìn ĐK mặc sét Rồng đỏ thành quỷ hơi bị kích thích đấy ( nhớ câu này ko ). sv này thay đổi chơi set Rong den nhìn xấu trai VL ra :78; . kiếm Rồng đỏ mặc để

Giờ chuyển sang hắc điểu rồi nhé :))

BoDitBanThan
14-11-2014, 10:13 AM
Nhìn tôi có giống KFC lắm không bạn :))

chính thức anh làm KFC nhé :))

eF.fAkE
14-11-2014, 10:15 AM

hehe, em không ngủ à ;)) để xem trưa nó về nó gửi cái mã thẻ xem ntn, hội này trắng trợn thật

càng đơn zản mã thẻ thì ra ngay sđt đã nạp..có khi tý chạy đâu xin cái thẻ nạp rồi hoặc chấp nhận đầu tư 200ka để cố thành thanh niên chuẩn :)))))))))))))

hoangkaka
14-11-2014, 10:28 AM
càng đơn zản mã thẻ thì ra ngay sđt đã nạp..có khi tý chạy đâu xin cái thẻ nạp rồi hoặc chấp nhận đầu tư 200ka để cố thành thanh niên chuẩn :)))))))))))))

ko đc đâu :)) chỉ cần số thẻ và mã seri nhờ GM gọi lên tổng đài xem cái thẻ đấy đc nạp vào thời gian nào là đc mà :D
1h đêm gd thỳ ảo thật =))

eF.fAkE
14-11-2014, 10:35 AM
ko đc đâu :)) chỉ cần số thẻ và mã seri nhờ GM gọi lên tổng đài xem cái thẻ đấy đc nạp vào thời gian nào là đc mà :D
sao mà phải nhờ ai gọi cũng hỏi đc mà :)))))) đọc vanh vách cả sđt nạp luôn;;)

thuhuyen
14-11-2014, 11:20 AM

chuẩn h là 12h kém cậu à, lúc đó mình thấy thằng DungDzai nó bán acc trong game 350k thẻ, mình mới lẩy ý định bán acc mình đi thêm tiền vào xúc acc no. ai biết đâu được chữ ngờ, acc thì mất, akay mua 300k thẻ VT nạp cho thằng kia xúc acc nó, nạp xong nó cũng té luôn ;))

Tư Lệnh Quân Đoàn
14-11-2014, 11:26 AM

Hôm qua bạn có pm MUBank nhờ gd xong lại thôi, tự ý gd rõ ràng mà :)

lukhoinguyen: <ding>
lukhoinguyen: mua bank
lukhoinguyen: mua acc kutevll ne cau
hanoi_mubank: acc gia nhieu
hanoi_mubank: <ding>

Còn người bị lừa cũng thế, pm tôi nhờ GD xong lại bảo thôi ko giao dịch nữa, tự ý gd để bị lừa :|

thuhuyen
14-11-2014, 11:29 AM

Còn người bị lừa cũng thế, pm tôi nhờ GD xong lại bảo thôi ko giao dịch nữa, tự ý gd để bị lừa :|

cái này là nó lừa tình đó AD à, cố tình làm như thế thế đi lừa ý mà

thuhuyen
14-11-2014, 11:31 AM

tất cả chúng nó đều là 1, trả vờ Pm bank xong lại bảo không mua nữa, chứ ai mà chẳng muốn gd qua bank

Luffy_Kun
14-11-2014, 12:34 PM
trả biết ai đúng ai sai.thế bjo` thằng emxinloi ko đưa ra = chứng xử nó lừa đảo à.? haiz.nó xóa = chứng r thì sao.? ai mà nghĩ ra n~ lúc thé này.tóm lại là ko gd qua MUbank chết ráng chịu.hay adm quen biết mà xử.? tưởng bảo ko gd qua mubank là ko giải quyết cơ mà.haiz

thuhuyen
14-11-2014, 12:39 PM
Trua nhe adm,dag o cty chi ol web dc thoi,hinh anh o pc o nha
sắp đến chiều rồi đó bạn ơi ;))

NhimSuper
14-11-2014, 02:06 PM
vụ này căng đét

NhimSuper
14-11-2014, 02:08 PM
AnhEmQN ghe rồi đây

bimexico
14-11-2014, 02:11 PM
Tôn hành giả và Giả hành tôn :)) Cuối cùng là 2 thằng lừa nhau ^^!
1- Là thằng thớt vừa ăn cắp vừa la làng
2- thằng kia ăn trộm kĩ thuật cao :D
Nếu mà mà ko lừa đảo thỳ thằng chủ pic có bị band ko nhể :) (vì nó lừa luôn cả ADM mà)

NhimSuper
14-11-2014, 02:13 PM
Band mạnh luôn

bimexico
14-11-2014, 02:15 PM
Band cmn luôn 2 thằng cho nó vui :)) 1 thằng band cả id 4r, 1thằng band 2 acc mu cho nó sôi động =))

bimexico
14-11-2014, 02:20 PM
band cái đầu mày, tụi ko liên quan thì biến đi để adm làm việc, vào up linh tinh lãong topic, mày bỏ tiền ra mua rồi tao kêu band nick mày nha ...

Band hết cả 2 thằng chứ mình m đâu :)) band từ đầu đến chân cả 2 đứa luôn =))

bimexico
14-11-2014, 02:23 PM
Alo alo mấy thánh bên kia đâu rồi vào cãi nhau cho nó sôi động nào
Cho hóng cái kết xem thằng nào bị BAND nào :)))))))))))))

bimexico
14-11-2014, 02:26 PM
set hk2+LDTC BaDAo may ko thấy ah mà kêu mạo danh, ở đây dang noi chuyen lua dao mày vao ke chuyện mạo danh là sao, ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm

thanh niên này đang rất cứng đệ nghị thanh niên thuhuyen vào check lại đê :))

bimexico
14-11-2014, 02:28 PM
kể chuyện wen bik làm gì, wen bik để đi lua dao ah???

Cuồng cmnr :)) up nhiệt tình lên thanh niên ^^!

EMXINLOI
14-11-2014, 02:41 PM
set hk2+LDTC BaDAo may ko thấy ah mà kêu mạo danh, ở đây dang noi chuyen lua dao mày vao ke chuyện mạo danh là sao, ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm

Mày ngáo ah hay là có ý đồ gì thế mày thấy tên A lập rồi sao còn cố lập theo. lúc mày lập id forum nó k báo là có bố lập rồi đừng cố lập ah mày còn cố lập làm gi . Phục vụ ý đồ về sau ah :24; . còn mày MUA ních về k cày thì dể tế bố mày ah hay cũng định theo nó. Lừa hay ko lừa thì đã là 4 chân thì đừng cố nhoi lên đi 2 chân rồi đến lúc mỏi lại phải nết bằng 4 chân. ( còn mạo danh thì mày nhìn cai ních mày vs ních tao xem ai mạo danh ) óc chó thì đừng nói nghe thối lắm.

eF.fAkE
14-11-2014, 02:42 PM
http://up-anh.ssc.vn/images/84_nh_3_.jpg (http://up-anh.ssc.vn/view-84_nh_3_.jpg)

ơ đoạn này nc lúc 11h20 và nội dung câu chuyện lqan gi đến vụ đã chuyển thẻ??? ảnh bắn tiền kia tin đc k :-ss
1 ảnh thì máy nokia cùi..ảnh dưới thì IP :-ss như nào phải nói

bimexico
14-11-2014, 02:43 PM
ơ đoạn này nc lúc 11h20 và nội dung câu chuyện lqan gi đến vụ đã chuyển thẻ??? ảnh bắn tiền kia tin đc k :-ss
1 ảnh thì máy nokia cùi..ảnh dưới thì IP :-ss như nào phải nói

upppppppppppppppp :))

EMXINLOI
14-11-2014, 02:44 PM
nói thẳng ra cái đám tạo tên nhân vật mà có chữ cái dễ mạo danh như vậy thì có ý lừa gạt hết rồi, tao mua lại acc thoy chứ tao ko bao giờ đặt tên như vậy

Thế óc chó nói hay giải thích họ tao sao lại lập cái ID forum như thế nói mà k nghĩ đến mình ah
:78;

MeoHoang1102
14-11-2014, 02:45 PM
Không chửi nhau nhé , các bạn giữ bình tĩnh, nói rõ ràng những gì mình biết thì người phụ trách mới tập trung kiểm tra và giải quyết được.

EMXINLOI
14-11-2014, 02:47 PM
sợ tụi chó lập nik như mày nên lập nik ngay mà còn ko kịp

thế mới có 1 con chó lập theo đấy nói ngu còn cứ sửa càng nói càng bị cười vào mặt

ComeOn
14-11-2014, 02:50 PM
thế mới có 1 con chó lập theo đấy nói ngu còn cứ sửa càng nói càng bị cười vào mặt

súc vật, nik forum DD đầu tiên của tao nè mày, mua acc nên tạo lập nik EMXINLOI cho tiện mua bán nè con, thắc mắc gì nữa ko, con mie mày

ComeOn
14-11-2014, 02:51 PM
thằng súc vật nào bảo tao giả mạo nik DD vào sũa xem

vungoctu
14-11-2014, 02:51 PM
hóng:)
mà mua bán không qua Mubank ma ADM cũng xử lý à mấy bác?

eF.fAkE
14-11-2014, 02:52 PM
trả biết ai đúng ai sai.thế bjo` thằng emxinloi ko đưa ra = chứng xử nó lừa đảo à.? haiz.nó xóa = chứng r thì sao.? ai mà nghĩ ra n~ lúc thé này.tóm lại là ko gd qua MUbank chết ráng chịu.hay adm quen biết mà xử.? tưởng bảo ko gd qua mubank là ko giải quyết cơ mà.haiz

k việc gi thì sao phải xóa = chứng nếu đã cố tình chụp lại???
bt adm bận rộn rất nhiều việc hên cái là gặp đúng lúc họ rảnh ra chút xử lý giúp cho cũng bị xỉa xói..k xử cũng máy móc..haiz
adm đang cố gắng gây dựng hình ảnh of đội ngũ BQT = cách qtam đến gamer hơn..mình ghi nhận điều đấy..:24; thế là lòng tốt bị đặt nhầm chỗ r nếu ai cũng có sngi như ông

ComeOn
14-11-2014, 02:52 PM
nhìn từ bài trang 1 đến trang này chưa có thằng nào lập nik DD trc tao dau nha mấy con

ComeOn
14-11-2014, 02:54 PM
bt adm bận rộn rất nhiều việc hên cái là gặp đúng lúc họ rảnh ra chút xử lý giúp cho cũng bị xỉa xói..k xử cũng máy móc..haiz
adm đang cố gắng gây dựng hình ảnh of đội ngũ BQT = cách qtam đến gamer hơn..mình ghi nhận điều đấy..:24; thế là lòng tốt bị đặt nhầm chỗ r nếu ai cũng có sngi như ông

tự gd với nhau thì chỉ có bao nhiu là hình ảnh thôi chứ đâu phải ra cửa hàng mà có hóa đơn , chứng từ.
bởi vậy nên nó mới lợi dụng và kêu mất acc đó ko hiểu ah

ComeOn
14-11-2014, 02:56 PM

à cái này chắc thằng chó EMXINLOI trên DD lừa đảo rồi bán acc day mà

EMXINLOI
14-11-2014, 02:56 PM
thằng súc vật nào bảo tao giả mạo nik DD vào sũa xem

Óc chó thật nếu mày lấy cái ních này ra thì bố k vao commnet nhé . còn mày mù chữ ah mà k nhìn thấy ID vs nich của Bố là EMXINLOI giống tên NV không như 4 chân lập giả là EMXINLOl nge chưa có cần bổ chỉ cho là sai ở đâu k ??? hay mày mù chữ thật ních forum bố lập từ lúc tạo tên NV nhé . mày giả mạo hay ko thì đừng khóc còn mù chữ thì nói để A k commnet nữa cho mày đỡ tủi thân. CÒN ai 4 CHÂN sau vụ này sẽ biết

ComeOn
14-11-2014, 02:58 PM
chỉ cần nhìn cái ID diễn đàn của ông là đã nói lên đc tất cả rôi, tôi chơi mu HN này bao nhiêu năm nay rồi, tối lừa đảo hay ntn thì tất cả mọi người đều biết.

mày chơi nhiu năm, thế tao chơi nhiu năm, từ xưa giờ tao lừa ai súc vật

thongtri
14-11-2014, 02:59 PM
Người ta đưa ra bằng chứng rồi bạn ko xem ở trên à..đó may còn để lại sdt gọi đi(người trung gian) và người mua acc chụp ảnh chuyển tiền...còn nhiều người liên lạc liên tục thì sẽ xoá bớt đi...biết là để lúc ADM rảnh bớt thời gian xủ nó thì đừng spam để loạn topic nữa..mà hãy theo dõi để 2 bên đối chất với nhau bạn ei

ComeOn
14-11-2014, 03:00 PM
tao ko thích train rs, tao chỉ thich 8 với anh em G thôi nên ko rs thì sao, nên tao mới đi mua acc cho theo kịp bọn bay, ngu thế

thongtri
14-11-2014, 03:02 PM
người ta đã nói là lập cái tên nick diễn đàn giống tên nhân vật game để dễ buôn bán mà...sao bạn cứ băm bổ người ta thế?
Óc chó thật nếu mày lấy cái ních này ra thì bố k vao commnet nhé . còn mày mù chữ ah mà k nhìn thấy ID vs nich của Bố là EMXINLOI giống tên NV không như 4 chân lập giả là EMXINLOl nge chưa có cần bổ chỉ cho là sai ở đâu k ??? hay mày mù chữ thật ních forum bố lập từ lúc tạo tên NV nhé . mày giả mạo hay ko thì đừng khóc còn mù chữ thì nói để A k commnet nữa cho mày đỡ tủi thân. CÒN ai 4 CHÂN sau vụ này sẽ biết

ComeOn
14-11-2014, 03:02 PM

con mẹ mày, tao dang choi EMXINLOI thì tao lập nik DD như vậy cho tiên mua bán, vì tao thuog len web hon vao game thế mày cũng vào y kiến ah, me kiếp

eF.fAkE
14-11-2014, 03:03 PM
http://up-anh.ssc.vn/images/45chu_dong_k_ban.jpg (http://up-anh.ssc.vn/view-45chu_dong_k_ban.jpg)

http://up-anh.ssc.vn/images/79_nh_5.jpg (http://up-anh.ssc.vn/view-79_nh_5.jpg)
ngày và h của máy nokia cùi đều có thể đặt lại đc
còn ảnh ở dưới bảo chuyển tiền..sao lúc đầu bảo mua thẻ 200..còn chụp ảnh thẻ cơ mà :-ss

http://up-anh.ssc.vn/images/41_nh_6.png (http://up-anh.ssc.vn/view-41_nh_6.png)[/QUOTE]

ComeOn
14-11-2014, 03:03 PM
nói thẳng cho tụi mày nghe, vì tiện cho việc đối chất với GM, và thằng chủ topic nên tao xin nghỉ luôn buổi chiều đi làm đó chứ ko có rảnh rồi tán dóc và spam cho tụi mày coi

EMXINLOI
14-11-2014, 03:04 PM
con mẹ mày, tao dang choi EMXINLOI thì tao lập nik DD như vậy cho tiên mua bán, vì tao thuog len web hon vao game thế mày cũng vào y kiến ah, me kiếp

Uh cứ lấy nich chính này mà comment tao k nói lời nào nữa còn đéo liên quan band hay ko ADM giải quyết nhưng sau này sẽ biet thang nào 4 chân mày hoặc nó tao cũng mặc :78;

ComeOn
14-11-2014, 03:07 PM
Uh cứ lấy nich chính này mà comment tao k nói lời nào nữa còn đéo liên quan band hay ko ADM giải quyết nhưng sau này sẽ biet thang nào 4 chân mày hoặc nó tao cũng mặc :78;

rồi xong, mày biến

EMXINLOI
14-11-2014, 03:09 PM
người ta đã nói là lập cái tên nick diễn đàn giống tên nhân vật game để dễ buôn bán mà...sao bạn cứ băm bổ người ta thế?

Tại thấy cái ních diễn đàn nó lập giống tôi nên a cay . nói thật cái tên NV và cả acc này lập ra chỉ để đi phá thế éo nào thằng E nó cày lại dc vào top nên các con giời thì nhau lập tên giống thay mỗi chữ "I" bằng chữ "L" thường sv trc các bạn Killer và cả con top của tôi cũng bị tương tự cứ mail mua bán cho nhưng mình có buôn bán gì đâu . nhảm nên rút KN se k bảo giờ lập tên có chữ I hay L nữa

thongtri
14-11-2014, 03:16 PM
=)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) quá là điều bình thường luông
Tại thấy cái ních diễn đàn nó lập giống tôi nên a cay . nói thật cái tên NV và cả acc này lập ra chỉ để đi phá thế éo nào thằng E nó cày lại dc vào top nên các con giời thì nhau lập tên giống thay mỗi chữ "I" bằng chữ "L" thường sv trc các bạn Killer và cả con top của tôi cũng bị tương tự cứ mail mua bán cho nhưng mình có buôn bán gì đâu . nhảm nên rút KN se k bảo giờ lập tên có chữ I hay L nữa

bimexico
14-11-2014, 03:19 PM
1 đêm duy nhất 1 đêm duy nhất tại sân vận động sát bờ đê sát bờ đê :)) 1 chỗ đang chờ 1 trong 2 chú :D

KenDy Nghĩa Mập
14-11-2014, 03:23 PM
nói thật ông kia đã đưa ra bằng chứng và đưa mã thẽ rồi đó câu trả lời cuối cùng admin sẽ trả lời thôi :)) bây h gd mubank cho an toàn keke

Khi Phải Quên Đi
14-11-2014, 03:26 PM
có vẻ vụ này vẫn còn căng lắm =))

eF.fAkE
14-11-2014, 03:26 PM
mấy đứa con nít mới nghĩ toi viec chay ra xin cai thẻ nap roi vao đây báo, bộ mày ko bik nghĩ đến dt TĐ hỏi the 3nap chua, thoi gian nap ah, ngu mà khoái hóng hớt

cm cái th này..thế m k đọc câu trc là có mã là ra sđt đã nạp ah..mà còn đ phân biệt đc tnao là đùa tnao là thât ah..zà mà ngu

ComeOn
14-11-2014, 03:28 PM
cm cái th này..thế m k đọc câu trc là có mã là ra sđt đã nạp ah..mà còn đ phân biệt đc tnao là đùa tnao là thât ah..zà mà ngu
mày ko liên quan, thông tin của mày chẳng có giá trị gì cả, mày biến mie ra khỏi topic cho đẹp trời

EMXINLOI
14-11-2014, 03:30 PM
sắp đến chiều rồi đó bạn ơi ;))

Chắc ai đó sẽ sớm quay lại thôi ...
Chắc ai đó sẽ sớm quay về thôi ...
:24;

thongtri
14-11-2014, 03:32 PM
=)) mong em bình yên bên người khác
Chắc ai đó sẽ sớm quay lại thôi ...
Chắc ai đó sẽ sớm quay về thôi ...
:24;

KenDy Nghĩa Mập
14-11-2014, 03:33 PM
kaka ông thu huyền lúc trước bị ông giang đánh mất con sói còn lên đây báo mà :)) đã có chơi thì chấp nhận

Khi Phải Quên Đi
14-11-2014, 03:34 PM
thế chung kết bgiờ là ai lừa ai nhỉ càng ngày càng khó hiểu =))

bimexico
14-11-2014, 03:37 PM
http://www.youtube.com/watch?v=nAgXO-dSrq0

thongtri
14-11-2014, 03:38 PM
Ko chăm sóc bảo trì,bảo dưỡng thì chỉ có đi =))) lại đổ lỗi cho nhà sản xuất :))
kaka ông thu huyền lúc trước bị ông giang đánh mất con sói còn lên đây báo mà :)) đã có chơi thì chấp nhận

LegendHeroes
14-11-2014, 03:40 PM
Chủ Topic vào đối chất bằng chứng mới nhất của người bị kiện đi .16H là hạn cuối cùng cho 2 bạn !

thongtri
14-11-2014, 03:40 PM
lạnh như thế này thì phải mặc nhiều vào..quần áo a mặc nhiều rồi lại phải giặt nhiều =))

http://www.youtube.com/watch?v=nAgXO-dSrq0

meomeo1203
14-11-2014, 03:41 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppp

Khi Phải Quên Đi
14-11-2014, 03:43 PM
ae ai người nhà thân thích họ hàng gần xa bà con khối phố vs chủ toppic thì thông báo cho chủ toppic 1 câu k tiền mất tật mang giờ =))

Mãnh Long
14-11-2014, 03:45 PM
Gì mà căng :78;:78;:78;:78;:78;:78;:78;:78;:78;:78;:78;:78;:7 8;:78;:78;:78;

eF.fAkE
14-11-2014, 03:45 PM
mày ko liên quan, thông tin của mày chẳng có giá trị gì cả, mày biến mie ra khỏi topic cho đẹp trời

bà mày đ biến đấy cái th kia..liên qan hay k thì m đ cần biết..còn..t thấy cái chứng cứ of m đ' nói lên 1cai gi cả vì nếu đã đi lừa đảo thậm chí chuyên nghiệp như mthì mấy cái ảnh đt kia đ' là gì cả nhé

bimexico
14-11-2014, 03:46 PM
Thốn rồi :))

http://www.youtube.com/watch?v=Z2JL9jKle5g

KenDy Nghĩa Mập
14-11-2014, 03:47 PM
thằng chủ tóp pic vào đối chứng kìa m :)) hồi trưa còn hỗ báo lắm mà bây h sao im re thế :))

ComeOn
14-11-2014, 03:49 PM
bà mày đ biến đấy cái th kia..liên qan hay k thì m đ cần biết..còn..t thấy cái chứng cứ of m đ' nói lên 1cai gi cả vì nếu đã đi lừa đảo thậm chí chuyên nghiệp như mthì mấy cái ảnh đt kia đ' là gì cả nhé

con súc vật này đúng là ko hiểu tiếng người, mày đi theo liếm đýt thằng chủ topic nó cho mày bao nhiu tiền?

eF.fAkE
14-11-2014, 03:49 PM
1 đêm duy nhất 1 đêm duy nhất tại sân vận động sát bờ đê sát bờ đê :)) 1 chỗ đang chờ 1 trong 2 chú :D

cười qá =))))))))))))))))

ComeOn
14-11-2014, 03:50 PM

thế đum mày gd lúc 1h sáng ko qua mubank thì mày muốn chứng cứ như thế nào nữa, dm xong vụ này tao vào game lừa đảo thật cho chết mie tụi DD chúng mày hết

bimexico
14-11-2014, 03:51 PM
Thốn rồi :))

http://www.youtube.com/watch?v=Z2JL9jKle5g

Ngơ ngơ ngắc ngắc mất tiền ngơ ngơ ngắc mất tiền vùa sủa vùa khen :))
Làm gì mà ko thốn làm gì mà ko thốn :)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

eF.fAkE
14-11-2014, 03:55 PM
con súc vật này đúng là ko hiểu tiếng người, mày đi theo liếm đýt thằng chủ topic nó cho mày bao nhiu tiền?

th mL..ăn nhau ở cái uy tín chó ạ..thằng chó khốn kiếp rõ ràng bảo chụp ảnh thẻ 200 h lại đưa ảnh ở đéo đâu ra k biết...còn hnay chắc số chó m gặp may vì adm làm việc đến 4h..cố mà nuốt trôi cái acc đấy đi..còn 200k nó cũng chỉ đáng để mua ziềng mẻ với mắm tôm để cho m vào nồi thôi con

eF.fAkE
14-11-2014, 03:56 PM
thế đum mày gd lúc 1h sáng ko qua mubank thì mày muốn chứng cứ như thế nào nữa, dm xong vụ này tao vào game lừa đảo thật cho chết mie tụi DD chúng mày hết

thế thì lại sợ qá ý =)))))))))) mà cũng có gi bất ngờ đâu nhỉ..chủ pic đen r gặp đúng dân chuyên ngiệp..chia buồn với a

thuhuyen
14-11-2014, 03:57 PM
công nhận chúng mày sắp xếp đc đấy, quanh đi quẩn lại vẫn là 1 đội của chúng mày cả.tao lập lại lịch trình từ A>>Z cho mọi người hiểu:
1: vào khoảng time 22h hơn ngày 13/11. mình có thấy nhân vật DungDzai giao bán acc với giá 350k thẻ VT or 300k VND. thế là mình lẩy ra ý định bán xác acc mình đi với giá 200k thẻ rồi thêm vào mua acc DungDzai. tự nhiên có 1 nhân vật ef ( không nhớ tên) mail bảo mua acc, nv đó ko biết acc mình ntn bảo mua với giá 250k. mình cũng thấy bùi bùi, bảo pm bank gd.trong quá trình pm bank thì mình có chuyển hết đồ sang 1 acc khác ( chỉ bán xác không) nhân vật kia lằng nhằng bảo sao bảo bán cả đồ + rng pen nữa.( cái acc tôp + ring pen + đồ thì không bao h có giá 250k thẻ nhé) mình đã nghi nghi, nó bảo không mua nữa. xong mình vào game giao bán tiếp. lúc này 1 nhân vật ef ( ThanhTung) mail mình xong alo mình nc luôn. kêu là chơi chung ních với thằng anh gì gì đó, muôn mua 1 ních để thêm vào cho ae đi CTC.thế mình mới bảo kêu thằng anh đó lên gd. ( EMXINLOI ) mấy ae lên E3 nc 1 hồi xong ra yahoo.
2: còn về phần 200k thẻ các bạn lên để ý, bắn tiền. mình lấy thẻ VT nhé, 200k đó là bắn sang mobi mình dùng sim mobi VT bắn sang để làm gì.

ComeOn
14-11-2014, 03:59 PM
công nhận chúng mày sắp xếp đc đấy, quanh đi quẩn lại vẫn là 1 đội của chúng mày cả.tao lập lại lịch trình từ A>>Z cho mọi người hiểu:
1: vào khoảng time 22h hơn ngày 13/11. mình có thấy nhân vật DungDzai giao bán acc với giá 350k thẻ VT or 300k VND. thế là mình lẩy ra ý định bán xác acc mình đi với giá 200k thẻ rồi thêm vào mua acc DungDzai. tự nhiên có 1 nhân vật ef ( không nhớ tên) mail bảo mua acc, nv đó ko biết acc mình ntn bảo mua với giá 250k. mình cũng thấy bùi bùi, bảo pm bank gd.trong quá trình pm bank thì mình có chuyển hết đồ sang 1 acc khác ( chỉ bán xác không) nhân vật kia lằng nhằng bảo sao bảo bán cả đồ + rng pen nữa.( cái acc tôp + ring pen + đồ thì không bao h có giá 250k thẻ nhé) mình đã nghi nghi, nó bảo không mua nữa. xong mình vào game giao bán tiếp. lúc này 1 nhân vật ef ( ThanhTung) mail mình xong alo mình nc luôn. kêu là chơi chung ních với thằng anh gì gì đó, muôn mua 1 ních để thêm vào cho ae đi CTC.thế mình mới bảo kêu thằng anh đó lên gd. ( EMXINLOI ) mấy ae lên E3 nc 1 hồi xong ra yahoo.
2: còn về phần 200k thẻ các bạn lên để ý, bắn tiền. mình lấy thẻ VT nhé, 200k đó là bắn sang mobi mình dùng sim mobi VT bắn sang để làm gì.

mày có bị não ko, acc ef mày+đồ rao bán 200k, nhắm mắt tao mua lai 250k vẵn còn lời, như vậy thì cần gì suy nghĩ
mày hỏi thử khắp game coi gặp truong hop đó ai dang muon mua acc ma ko mua

eF.fAkE
14-11-2014, 04:01 PM

trong đoạn chat ở yh còn bảo "thằng e send cái hình thẻ VT 200 cho mình rồi"
cm nhà nó nữa chứ..biết là lừa mà k làm đc g..mk

ComeOn
14-11-2014, 04:01 PM

thì bởi vậy tao mói nói mày có ý đồ, mobi thì lấy thẻ mobi đi cho rãnh, còn bày đặt bắn bắn tiền, đt cho mày nói loằng ngoằng đến giờ mới hiểu ý mày

eF.fAkE
14-11-2014, 04:03 PM
thì bởi vậy tao mói nói mày có ý đồ, mobi thì lấy thẻ mobi đi cho rãnh, còn bày đặt bắn bắn tiền, đt cho mày nói loằng ngoằng đến giờ mới hiểu ý mày

thế sao đoạn nc kia nói "thằng e send cái hình thẻ VT 200 cho mình rồi" con mẹ m ý

thuhuyen
http://up-anh.ssc.vn/images/94keu_ban.jpg (http://up-anh.ssc.vn/view-94keu_ban.jpg)

http://up-anh.ssc.vn/images/45chu_dong_k_ban.jpg (http://up-anh.ssc.vn/view-45chu_dong_k_ban.jpg)

http://up-anh.ssc.vn/images/41_nh_6.png (http://up-anh.ssc.vn/view-41_nh_6.png)
từ trước đến h những ai gd với tao rồi thì mọi người đều biết, tao chỉ nhận mã số thẻ chứ không bao giờ nhận chuyển tiền kiều ntn nhé.

bimexico
4h rồi
hóng xem thằng nào bị band ^^!

ComeOn
14-11-2014, 04:04 PM

nên tao mới đt qua nói chuyện với nó về chuyện 200k đó mày, m ko bik đọc hả

KenDy Nghĩa Mập
14-11-2014, 04:05 PM
mà thu huyền ơi cho tui nói thẳng 1 câu nhá nếu bạn đã đặt mua acc dung dzai thì sáng gd luôn có gì đâu mà phải gd 1 h đêm hả cậu cậu đã là người chơi MU hà nội rồi thì cậu nên biết xác nhận tài khoản wa sdt khác là do cậu ý mà ...trong game cũng có những người uy tính mà cậu a e nói thật đó như chủ G lớn sv cậu có thể nhờ mà ...cậu không lấy lại được tài khoảng cũng là do cậu thôi ...cậu đã tự chuyển sdt mình qua cho người khác mà :)) cậu chơi game thì cậu vẫn biết ...nếu tui có gì sai mong cậu tha lỗi :D

ComeOn
từ trước đến h những ai gd với tao rồi thì mọi người đều biết, tao chỉ nhận mã số thẻ chứ không bao giờ nhận chuyển tiền kiều ntn nhé.

thì lúc này nghỉ game, đinh kiếm thêm chút roi chuon, mày hỏi thử cả sv acc è cua may 1/151 +đồ bán 200k thằng nao ko mua

thuhuyen
thế sao đoạn nc kia nói "thằng e send cái hình thẻ VT 200 cho mình rồi" con mẹ m ý
chuẩn cmnl em à, noi send thẻ VT 200k xong sao giờ lại cho cái hình bắn tiền lên là sao em nhỉ, kiểu này là kiểu gì đây :))

ComeOn
14-11-2014, 04:06 PM
mà thu huyền ơi cho tui nói thẳng 1 câu nhá nếu bạn đã đặt mua acc dung dzai thì sáng gd luôn có gì đâu mà phải gd 1 h đêm hả cậu cậu đã là người chơi MU hà nội rồi thì cậu nên biết xác nhận tài khoản wa sdt khác là do cậu ý mà ...trong game cũng có những người uy tính mà cậu a e nói thật đó như chủ G lớn sv cậu có thể nhờ mà ...cậu không lấy lại được tài khoảng cũng là do cậu thôi ...cậu đã tự chuyển sdt mình qua cho người khác mà :)) cậu chơi game thì cậu vẫn biết ...nếu tui có gì sai mong cậu tha lỗi :D

cậu nghỉ thằng này ngu den nỗi chưa nhận tien ma đổi sdt ha

eF.fAkE
14-11-2014, 04:08 PM
nên tao mới đt qua nói chuyện với nó về chuyện 200k đó mày, m ko bik đọc hả

t hỏi m là m bắn tiền = sim nào mà ra đc cái tn như kia

ComeOn
14-11-2014, 04:09 PM
chuẩn cmnl em à, noi send thẻ VT 200k xong sao giờ lại cho cái hình bắn tiền lên là sao em nhỉ, kiểu này là kiểu gì đây :))

thì cũng do mày, mày thay đổi xoành xoạch bảo là mua đồ đạc gì, 1h sáng làm sao mà thay đổi theo ý mày duoc nên cuối cùng là thống nhất bắn tiền

eF.fAkE

ừ trong đoạn nc ở yh send hết cho thằng mặt cho mày kia kìa..đoạn đấy nc m đã gửi thẻ đ' đâu th chó khốn nạn

thuhuyen
mày biết cái gì mà bơi vào đây, tao tin tưởng là 1 thằng LDTT chữ đỏ DD không chạy đi đâu đc nhé, tốp teo đang hoàng, lên thế tao mới giao cả acc cho nó, mong muốn là xúc đc acc của thằng DungDzai, ai ngờ là ra thế này, còn tao lừa đảo hay như thế nào, tao chơi Mu HN này bao nhiêu năm nay thì tất cả mọi người đều biết tao

eF.fAkE
14-11-2014, 04:10 PM
thì cũng do mày, mày thay đổi xoành xoạch bảo là mua đồ đạc gì, 1h sáng làm sao mà thay đổi theo ý mày duoc nên cuối cùng là thống nhất bắn tiền

ừ king rồi..thằng chó

ComeOn
14-11-2014, 04:11 PM

tao nói cho mày nghe nha theo như tao dc biết:
1) mày bỏ 1 số tiền ra mua 1 tài khoản (1 sim đt)= số tiền bỏ ra thì mày dc quyền nạp cho 7 nhà mạng bằng với số tiền bỏ ra (bao gồm chiết khấu) là tiền lời của mày.
2) là mày xài chung mạng mobi với nhau và bắn tiền
theo như tao bik là như vậy

qukhanh333
mình mua acc kutevll đây, gd nhận tiền rồi chủ topic vào thông báo kêu mất, sao adm lại nghe lời 1 bên và khóa acc tui mua?
Không nhận được tiền thì có chuyện thay đổi tất cả thông tin như vậy à, chủ topic như là nai vậy?

mình thấy bạn nói rất đứng.chẳng thằng điên nào mà không nhận tiền mới đưa thông tin để thay đổi.ADM nên làm cho rõ việc này.

thuhuyen
cho dù chúng nó giỏi đến thế nào kiểu gì cũng có cái sai sót em à.

Khi Phải Quên Đi
ơ thế 16h10 rồi mà adm vẫn chưa giải quyết xong à =)) :))

eF.fAkE
14-11-2014, 04:12 PM

nói thẳng là đéo có 1 thể loại bắn tiền nào ra tn như của m nhé con..tất cả các mạng chỉ cho bắn tiền mã là 30k..lấy đ' đâu ra 200k thế thằng mặt chó

ComeOn
14-11-2014, 04:12 PM
mày biết cái gì mà bơi vào đây, tao tin tưởng là 1 thằng LDTT chữ đỏ DD không chạy đi đâu đc nhé, tốp teo đang hoàng, lên thế tao mới giao cả acc cho nó, mong muốn là xúc đc acc của thằng DungDzai, ai ngờ là ra thế này, còn tao lừa đảo hay như thế nào, tao chơi Mu HN này bao nhiêu năm nay thì tất cả mọi người đều biết tao

tao nói may 2nghe nha, mày hỏi tao là ai là mày đui rồi
mày báo bị mất acc mà mày chẳng theo dõi gì đến bài viết của mày
adm hẹn hạn chót là 16h, thì mày đợi đến sát giờ mới vào nhảm lozl
trong khi đó tao xin nghỉ cả buổi chiều để theo dõi topic này đó thằng óc chó

bimexico
14-11-2014, 04:13 PM
http://www.youtube.com/watch?v=UHKc462l1Fo

ComeOn
14-11-2014, 04:14 PM
nói thẳng là đéo có 1 thể loại bắn tiền nào ra tn như của m nhé con..tất cả các mạng chỉ cho bắn tiền mã là 30k..lấy đ' đâu ra 200k thế thằng mặt chó

mày ngu quá, mày bấm chuyển thử đi rồi nói, 50k tao nhờ chuyển mua vc hằng ngày đó

thuhuyen
14-11-2014, 04:15 PM
tao nói may 2nghe nha, mày hỏi tao là ai là mày đui rồi
mày báo bị mất acc mà mày chẳng theo dõi gì đến bài viết của mày
adm hẹn hạn chót là 16h, thì mày đợi đến sát giờ mới vào nhảm lozl
trong khi đó tao xin nghỉ cả buổi chiều để theo dõi topic này đó thằng óc chó
ơ ai bắt mày xin nghỉ thế, trả có lẽ mày là 1 đội vào đây bênh cho nhau à, 200k thẻ thôi mà có đáng để chúng mày tổ chức như thế không, con lợn này nữa. may cho chúng mày là ở trong nam, nếu ngoài bắc tao tìm đến tận nơi nhé. không lằng nhằng thế này đâu

thongtri
14-11-2014, 04:15 PM
thế cho hỏi chủ topic.bạn bảo bạn dùng mobi thế sdt 0936604251 là của ai?và sim đã đk bắn 200k vào tài khoản...t nghĩ lúc đầu định lấy thẻ viettle để GD lấy acc DungDzai nhưng chắc ko pm đk lên đành phải lấy mobi bắn vào tài khoản.Suy nghĩ của t là thế..mà chủ topic ko up hết tất cả câu chuyện pm yahoo đến cuối đi...chưa thấy ai là người pm nc cuối cùng

ComeOn
14-11-2014, 04:17 PM
ơ ai bắt mày xin nghỉ thế, trả có lẽ mày là 1 đội vào đây bênh cho nhau à, 200k thẻ thôi mà có đáng để chúng mày tổ chức như thế không, con lợn này nữa. may cho chúng mày là ở trong nam, nếu ngoài bắc tao tìm đến tận nơi nhé. không lằng nhằng thế này đâu

tao nghe adm hen 16h nên tao phải nghỉ để làm việc, chứ éo phải loịa chợ bua 1như mày, mày toi roi lam gi tao, bu dýt tao ha

Luffy_Kun
14-11-2014, 04:17 PM
AE việc j` mà phải cãi nhau.Clos Topic đi.Bao nhiêu vụ ko GD qua MUbank ADM có giải quyét đâu.Vụ này lại nhiệt tình thế =))
Đóng topic cko nhah :)) Trả cần biết ai đúng sai.GD ko qua ADM giáng chịu đi =))

thuhuyen
14-11-2014, 04:18 PM
thế cho hỏi chủ topic.bạn bảo bạn dùng mobi thế sdt 0936604251 là của ai?và sim đã đk bắn 200k vào tài khoản...t nghĩ lúc đầu định lấy thẻ viettle để GD lấy acc DungDzai nhưng chắc ko pm đk lên đành phải lấy mobi bắn vào tài khoản.Suy nghĩ của t là thế..mà chủ topic ko up hết tất cả câu chuyện pm yahoo đến cuối đi...chưa thấy ai là người pm nc cuối cùng
tất cả những gì mình up hết rồi bạn à, mình dùng mobi, lấy thẻ VT là do thằng ĐunĐzai nó bán acc cần tới thẻ đó.

ComeOn
14-11-2014, 04:19 PM
RF ZzTANzZ chạy xe bắc-nam nó bik nhà tao đó, giang hồ lừa đảo như mày lại hỏi và kéo tới đi, cái dm kiện cáo cho đã thấy ko ổn rồi ra vẻ Giang hồ à

ComeOn
14-11-2014, 04:19 PM
tất cả những gì mình up hết rồi bạn à, mình dùng mobi, lấy thẻ VT là do thằng ĐunĐzai nó bán acc cần tới thẻ đó.

rồi dm mày kêu thằng DzungDzai gì đo 1nhận 300k thẻ của mày rồi chuồn, cũng éo có bằng chung gi, bi gat rồi định kiếm lai ah

ComeOn
14-11-2014, 04:21 PM
nói tóm lại là mày định bán acc rẽ theo ý mày là để mua acc DzungDzai, nhưg cuối cùng mày bị nó lừa và bik mubank ko giải quyết nên mày quơ ra nhưng cái hình này để gỡ gạc lại thôi con chó giang hồ lừa đảo ah

thongtri
t đã thấy hết đâu...thanh công cụ vẫn còn kéo xuống đk mà bạn...thì t bảo theo suy nghĩ của t là bạn định lấy thẻ viettel nhưng để GD acc DungDzai nhưng ko pm đk lên đành lấy tiền vào sdt của bạn luôn và cho hỏi sdt 0936604251 của bạn ?

ComeOn
tao chơi MU này còn trước may nha con trai, nhưng chưa mang tiếng lừa ai, mày thì tuổi chó hay sao mà vào đây sũa bậy

thongtri
14-11-2014, 04:22 PM
để e PM t Dũng xem có phải ko a nhé
rồi dm mày kêu thằng DzungDzai gì đo 1nhận 300k thẻ của mày rồi chuồn, cũng éo có bằng chung gi, bi gat rồi định kiếm lai ah

ComeOn
14-11-2014, 04:23 PM
1 thằng nghỉ bán acc rồi trơ tráo kêu mất, 1 thằng vừa đâu tư tiền bạc vào chơi, đm mày thì thằng nào lừa thằng nào

eF.fAkE
14-11-2014, 04:24 PM
t đã thấy hết đâu...thanh công cụ vẫn còn kéo xuống đk mà bạn...thì t bảo theo suy nghĩ của t là bạn định lấy thẻ viettel nhưng để GD acc DungDzai nhưng ko pm đk lên đành lấy tiền vào sdt của bạn luôn và cho hỏi sdt 0936604251 của bạn ?

mọi ng có thể search giới hạn bắn tiền của mỗi mạng là 30k..cái này ai chả biết
còn nếu là sim Đa năng thì hoàn toàn k mất phí gi cả
tsao ảnh chuyển tiền lại mất 15% phí dịch vu..
chuyển đc 200 mất cmn 30k..tnay mà tin đc á?

ComeOn
14-11-2014, 04:26 PM
mọi ng có thể search giới hạn bắn tiền của mỗi mạng là 30k..cái này ai chả biết
còn nếu là sim Đa năng thì hoàn toàn k mất phí gi cả
tsao ảnh chuyển tiền lại mất 15% phí dịch vu..
chuyển đc 200 mất cmn 30k..tnay mà tin đc á?

mẹ mày đó là tiền lãi của tụi nó đó con chó, ko lẽ nó làm công ko cho mày ah, mày ngu như con chó vậy, mày theo bú đýt nó dc bao nhiu tiền

ComeOn
14-11-2014, 04:28 PM
dm mày nói láo mà ko bik suy nghĩ ah, có thằng nào vừa bị gạt mà ko tức tối ra chửi, đằng này vừa bị gạt lại ra chuyển tiền trc để bị gạt lần 2, dm xao lozl thế, nói với con nit ah1

Luffy_Kun
14-11-2014, 04:30 PM
AE việc j` mà phải cãi nhau.Clos Topic đi.Bao nhiêu vụ ko GD qua MUbank ADM có giải quyét đâu.Vụ này lại nhiệt tình thế
Đóng topic cko nhah Trả cần biết ai đúng sai.GD ko qua ADM giáng chịu đi

eF.fAkE
14-11-2014, 04:30 PM
mẹ mày đó là tiền lãi của tụi nó đó con chó, ko lẽ nó làm công ko cho mày ah, mày ngu như con chó vậy, mày theo bú đýt nó dc bao nhiu tiền

thằng mL..tiền lãi của ai..ngu thì ngậm mồm vào dùng sim đa năng bắn tiền đ' mất phí nhá con..nhà cụ m bán thẻ đt đây con..còn sim thường k bắn >30k dmm
VD: ai mua 600 mà bắn mất mẹ nó 100k tiền phí thì m bán thẻ điện thoại cả đời đi con

KenDy Nghĩa Mập
14-11-2014, 04:31 PM
nói thật với thu huyền bạn cũng là 1 thằng rr lắm :)) lúc trước báo mất sói vì bị pk cho đến giết sói báo lên nữa mới ghê người ta đưa = chứng rồi đó còn bạn nói xấu dân MIỀN NAM thì bạn cho cái hẹn ở giữa NAM BẮC mình sẽ chơi với thu huyền nhá bạn rao bán acc rẻ thế đợi sáng gd 2 acc với mu bank ko được à hay là bạn sợ tốn phí cho Mu Bank cái đó gọi là gậy ông đập lưng ông đó bạn :))

ComeOn
14-11-2014, 04:31 PM
cái thứ óc chó nhìn avt đã đéo ra gì, mặt như mặt lozl thì cách chơi như vầy ko lạ gì, thằng óc chó ah

eF.fAkE
14-11-2014, 04:32 PM
dm mày nói láo mà ko bik suy nghĩ ah, có thằng nào vừa bị gạt mà ko tức tối ra chửi, đằng này vừa bị gạt lại ra chuyển tiền trc để bị gạt lần 2, dm xao lozl thế, nói với con nit ah1

thế bà m hỏi m bây h có ảnh nc trong yh ông ý bị lừa 300k tiền thẻ với chủ acc DungDzai thì làm sao?thi loại chó như m đã ngậm mõm vào chưa

Luffy_Kun
Clos Topic :))

bimexico
Đứa nào biết tậm tặc mà nói mà ko biết thỳ ngậm cặc mà nghe :))
chửi nhau hoài chờ GM tý nó giải quyết

ComeOn
14-11-2014, 04:33 PM
thằng mL..tiền lãi của ai..ngu thì ngậm mồm vào dùng sim đa năng bắn tiền đ' mất phí nhá con..nhà cụ m bán thẻ đt đây con..còn sim thường k bắn >30k dmm
VD: ai mua 600 mà bắn mất mẹ nó 100k tiền phí thì m bán thẻ điện thoại cả đời đi con

dm mày bắn tiền như vậy là bất đắc dĩ lắm vì 1h sáng con chó ơi, ko tao gd mubank rồi kon, dm mày ko thấy tao mua vc 200k cung gd mubank ah óc chó, bú cặc đi cho khôn

Luffy_Kun
14-11-2014, 04:34 PM
Girl à.? ăn nói ghê thế =))

ComeOn
14-11-2014, 04:34 PM
thế bà m hỏi m bây h có ảnh nc trong yh ông ý bị lừa 300k tiền thẻ với chủ acc DungDzai thì làm sao?thi loại chó như m đã ngậm mõm vào chưa

thì kệ mie nó, óc chó đó chết cũng đéo quan tâm, ko lẽ kêu tao cho lại

eF.fAkE
14-11-2014, 04:35 PM
cái thứ óc chó nhìn avt đã đéo ra gì, mặt như mặt lozl thì cách chơi như vầy ko lạ gì, thằng óc chó ah

thế còn loại mL m thì sao?còn đ' cả dám đăng ảnh mL nhà m lên mà phải để avatar thế kia..thằng L..ngta chơi bao nhiêu năm thử xem có 1 phốt nào chưa hay toàn cho mọi ng đồ..chứ đ' như cái th mL m

ComeOn
14-11-2014, 04:37 PM
thế còn loại mL m thì sao?còn đ' cả dám đăng ảnh mL nhà m lên mà phải để avatar thế kia..thằng L..ngta chơi bao nhiêu năm thử xem có 1 phốt nào chưa hay toàn cho mọi ng đồ..chứ đ' như cái th mL m

ah thì ra nó cho đồ mày hèn gì nó ị nhiu mày ăn hết, ăn còn khen ngon nữa hả, thì ra nãy giờ tao mới hiểu con ki 4 cẳng này

eF.fAkE
14-11-2014, 04:39 PM

thì kệ mie nó, óc chó đó chết cũng đéo quan tâm, ko lẽ kêu tao cho lại
thế thì zọ mõm..chứ đừng nói mấy câu ở trên chó ạ..lát sẽ có ảnh lên..chẳng qa ông ý thật thà ngĩ là bọn rr chúng m uy tín..đáng tin này nọ chứ k thì cũng chả phải bị chó cắn..chứ còn 2 300k đ' làm zàu đc đâu..mà làm chó luôn nhé

ComeOn
14-11-2014, 04:39 PM

trong game có đầy thằng bị lừa đảo đó sao ko vào sũa dùm nó, tại vì tụi nó đâu có nuôi mày và cho ăn

eF.fAkE
14-11-2014, 04:41 PM

ah thì ra nó cho đồ mày hèn gì nó ị nhiu mày ăn hết, ăn còn khen ngon nữa hả, thì ra nãy giờ tao mới hiểu con ki 4 cẳng này

ừ đúng là 1 thằng chó thì muôn đời là chó..cứ đi lừa đảo đi r đéo bh vươn lên làm ng đc đâu con ạ..thử vào game hỏi xem mọi ng có ai biết ông ý là ng như nào k..hay là loại chó đái bờ rào như m..th chó vô danh tiểu tốt..bà m gét

thuhuyen
14-11-2014, 04:41 PM
còn đây là nhưng hình ảnh mình chuyển 300k thẻ cho nv DungDzai. đến tận bây giờ vẫn chưa nhận đc acc đây:

tất cả chir vị tin người mà trong vòng 15p mất trắng 1 acc + 300k thẻ đây

ComeOn
14-11-2014, 04:45 PM
còn đây là nhưng hình ảnh mình chuyển 300k thẻ cho nv DungDzai. đến tận bây giờ vẫn chưa nhận đc acc đây:

mày thích gd qua yahoo và luc 1h sáng quá ha, chuyện này chưa xong mày lôi chuyện khác vào làm chi

eF.fAkE
14-11-2014, 04:47 PM
đấy mọi ng vào mà đọc..còn đm th L kia t đéo tính tiền m nữa nhé..2k mắm tôm.. 3k xả..2k giềng..

thuhuyen
14-11-2014, 04:47 PM
mày thích gd qua yahoo và luc 1h sáng quá ha, chuyện này chưa xong mày lôi chuyện khác vào làm chi
1h sáng cái mả tra mày không biết đọc à, tất cả cuộc gd chưa đên 12h đêm nhé con

ComeOn
14-11-2014, 04:48 PM
đấy mọi ng vào mà đọc..còn đm th L kia t đéo tính tiền m nữa nhé..2k mắm tôm.. 3k xả..2k giềng..

đang ở topic này, đọc như vậy chứng mih duoc cai gi, suc vật?

Luffy_Kun
14-11-2014, 04:49 PM
thế ms khôn ra dc =)) trả kiên quan nhưng ko qua Mubank kêu ai bjo` =))

ComeOn
14-11-2014, 04:51 PM

mày kiếm dùm tao chổ nào mày coi chưa tới 12h đêm

ComeOn
14-11-2014, 04:52 PM
thế ms khôn ra dc =)) trả kiên quan nhưng ko qua Mubank kêu ai bjo` =))
mặt lozl nó ko có ngu đâu cậu

KenDy Nghĩa Mập
14-11-2014, 04:52 PM
thôi chờ admin giải quyết đe :) còn acc Dung Dzai thì lập tóp píc khác

eF.fAkE
14-11-2014, 04:54 PM

khổ thân a..thôi cố gắng..mình k thể chống lại lũ chó vì chúng qá đông và hung hãn hôi hám a ơi =))))) mình như nào trc' nay mọi ng đều biết..kệ cmn ẳng đi a :))

thuhuyen
14-11-2014, 04:55 PM

những hội chó không lên tiếp em à

ComeOn
14-11-2014, 04:55 PM
khổ thân a..thôi cố gắng..mình k thể chống lại lũ chó vì chúng qá đông và hung hãn hôi hám a ơi =))))) mình như nào trc' nay mọi ng đều biết..kệ cmn ẳng đi a :))

từ đầu đến giờ chỉ có mình tao nói chuyện với đám chó mày thôi nhé, chó hùa rồi tg? ai cũng vậy ah

ComeOn
14-11-2014, 04:57 PM

umh thế mày bị chó nó gạt thì mày đập đầu chết mie đi, sống chi để ngu hơn chó, vậy tao đéo bik phải kêu mày bằng gì

thuhuyen
14-11-2014, 04:58 PM
http://up-anh.ssc.vn/images/94keu_ban.jpg (http://up-anh.ssc.vn/view-94keu_ban.jpg)

mày gửi hộ tao cái mục gd thành công cái

thuhuyen
14-11-2014, 04:59 PM

còn cái mục nt mà ko có mục gd thành công thì tao cũng làm đc nhé, chỉ là gửi lên xong để đó thôi. ngu lắm,

eF.fAkE
14-11-2014, 05:00 PM

e chạy ra ngoài đã..đợi adm đi a..= chứng đưa ra thế mà k biết xử như nào thì cũng đành..
1 bên thì chụp đoạn nc rõ ràng k thể chỉnh sửa..1 bên thì đưa ra cái ảnh đt đéo gi ý dmnn..

eF.fAkE
14-11-2014, 05:01 PM

mày gửi hộ tao cái mục gd thành công cái

hẳn là bấm 1 để tiếp tục bấm 2 để hủy =)))))))))))))) VL (vô lý) :))))))))))))))

Luffy_Kun
14-11-2014, 05:03 PM
Phải t.T éo phải thanh minh vụ này.Haiz kinh.bnhieu vụ ADm kêu ko gd MUbank nên chịu. h vụ này qtam kinh =))
vào đây xem chửi nhau là chính :)) cơ mà thấy chán rồi.Đóng topic đê ADM =))

ComeOn
14-11-2014, 05:09 PM
còn cái mục nt mà ko có mục gd thành công thì tao cũng làm đc nhé, chỉ là gửi lên xong để đó thôi. ngu lắm,

tao chỉ có nhiu đó để cung cấp thôi, éo có con cặc gì phải nói nhiều với mày

ComeOn
14-11-2014, 05:11 PM
Phải t.T éo phải thanh minh vụ này.Haiz kinh.bnhieu vụ ADm kêu ko gd MUbank nên chịu. h vụ này qtam kinh =))
vào đây xem chửi nhau là chính :)) cơ mà thấy chán rồi.Đóng topic đê ADM =))

Adm kêu 16h cho kết quả, cón súc vật này canh đúng 16h vào sũa ăng ẳng lên trong khi mình xin nghỉ buổi chiều để đối vấn.
DM nản rồi bây giờ off đi chơi éo quan tâm nữa, thích làm gì làm, còn thằng bú lồn nào thích gì thì tìm tao, đụ con mie tụi mày

thuhuyen
14-11-2014, 05:15 PM
tao chỉ có nhiu đó để cung cấp thôi, éo có con cặc gì phải nói nhiều với mày

mày làm clg mà lắm ID trên four thế.đính bê cả four về nhà mày để à, lũ chúng mày làm ntn liệu có để lại cho đời sau chũng mày đc tốt ko?

BloodFeud
14-11-2014, 05:42 PM
Không GD qua Mubank ADM đã khó giải quyết rồi, giờ cả 2 bên lại chưa phân thắng bại, dự là vụ này còn dài dài nếu adm nhiệt tình giải quyết. Mấu chốt của sự việc là các bạn tự GD với nhau, tỷ lệ rủi ro là rất cao.
http://nhac.vui.vn/kho-nam-cuong-m200103c2p2044.html

eF.fAkE
14-11-2014, 05:47 PM
Adm kêu 16h cho kết quả, cón súc vật này canh đúng 16h vào sũa ăng ẳng lên trong khi mình xin nghỉ buổi chiều để đối vấn.
DM nản rồi bây giờ off đi chơi éo quan tâm nữa, thích làm gì làm, còn thằng bú lồn nào thích gì thì tìm tao, đụ con mie tụi mày

bố chó..ngta đàng hoàng nên đ' việc g phải canh h này nọ..tâm lý thoải mái đi ngủ..k có ng gọi chắc cũng để cho thằng chó m tha hồ làm càng r..
adm hẹn là hẹn với m trc 4h k đưa đc = chứng..chứ về sau này mới nói xử đến 4h thì mọi ng mới bảo gọi chủ topic dậy để vào xem thằng chó m làm trò..cứ cố mà xin ngỉ cả ngày mai đi r vào mà nói luyên thuyên cố thêm đc tý nào thì đc..
thể loại 200k 1 phát xuống làm chó thì đbh khá lên đc đâu

966977
14-11-2014, 05:50 PM
Lừa đảo là 1 môn nghệ thuật rất là tinh vi. Nó đánh vào lòng tham của mỗi con người
Trong trường hợp của chủ topic.
Ko biết rõ đc ai lừa ai.
Nếu bên mua ko gd thẻ thì sao bên bán lại đưa đầy đủ thông tin (hơi bất ngờ).
Mua bán song xuôi lại ra làm 1 cái topic lừa acc nhảm nhí vô cùng luôn.

eF.fAkE
14-11-2014, 05:53 PM

Lừa đảo là 1 môn nghệ thuật rất là tinh vi. Nó đánh vào lòng tham của mỗi con người
Trong trường hợp của chủ topic.
Ko biết rõ đc ai lừa ai.
Nếu bên mua ko gd thẻ thì sao bên bán lại đưa đầy đủ thông tin (hơi bất ngờ).
Mua bán song xuôi lại ra làm 1 cái topic lừa acc nhảm nhí vô cùng luôn.

đọc đoạn chat ở yh mà k hiểu là đã đưa thẻ chưa ạ..trách cái là tin người..đọc hết thông tin thôi

Capricorn
14-11-2014, 06:16 PM
vui lòng kiềm chế k chửi nhau ở topic này nhé. sự việc sẽ được adm định đoạt và có thông báo cho các bạn sau

LegendHeroes
14-11-2014, 06:18 PM
Rất xin lỗi các bạn hiện tại chỗ tôi làm việc bị lỗi hệ thống mạng nên hiện tại mới đưa ra kết luận cuối cùng cho Topic này như sau:

- Tất cả bằng chứng 2 bạn đưa ra đều có khuyết điểm chưa hoàn thiện 100% để có thể quy tội cho người kia
- Không có kết luận bên nào đúng bên nào sai vì chưa đủ bằng chứng
- BQT đã thống nhất và ra quyết định dừng phiên toà tại đây .Tất cả quay trở lại nguyên trạng (Mở khoá 2 TK bị Block)

Đây là bài học rút ra từ việc không giao dich qua Mu Bank. Chúng ta mất rất nhiều hơn được so với số phí tổn giao dich qua MuBank đúng không . Hai bạn lần này rất may mắn vì không ai (thọt) để mà mất danh dự mãi mãi .Thiết nghĩ Danh dự còn quan trong hơn cả tiền bạc .Hãy cẩn trọng trong mọi quyết định của mình nhé . Chúc các bạn buổi tối vui vẻ !!!

Close Topic .