PDA

View Full Version : ý kiến về mod facebook

LệnhHồXung
11-11-2014, 09:44 AM
mod facebook cứ ra event fanpage tùm lum. anh e làm theo rồi không bao giờ trao giải. inbox thì không tra lời. đề nghị nếu ra event mà k trao giải thì đừng ra nữa

9718153
11-11-2014, 12:25 PM
chắc bạn ko may mẳn rồi minh van nhận dc code mà

ParkHa
11-11-2014, 12:29 PM
uppppppp :115;

Châu Bá Thông
11-11-2014, 01:00 PM
mod facebook cứ ra event fanpage tùm lum. anh e làm theo rồi không bao giờ trao giải. inbox thì không tra lời. đề nghị nếu ra event mà k trao giải thì đừng ra nữa

Event nào tổ chức mà bạn không nhận được giải? Bạn có thể nói rõ cụ thể ra không?

ChiVayThoi
11-11-2014, 02:00 PM
Event nào tổ chức mà bạn không nhận được giải? Bạn có thể nói rõ cụ thể ra không?

Email vitconxauxi2308@gmail.com sv SM đã tham ra rất nhiều lần,ví dụ event chào mừng 20/10,event chụp ảnh destop để chứng minh ko sử dụng phần mềm hack,vv..vv.. đêu làm đúng các bước yêu cầu mà chưa 1 lần dk nhận GC từ MOD,GM event xem lại xem

♥ Libra ♥
11-11-2014, 02:48 PM
Chào bạn!
Mọi sự kiện trên fanpage sau khi thời gian diễn ra kết thúc đều được check và kiểm tra kỹ lưỡng, chỉ những bạn làm đúng yêu cầu mới được nhận giải, chỉ 1 bước sai hoặc thiếu sót bạn cũg sẽ bị loại.
Có thể trog quá trình tham gia bạn bị thiếu bước nào đó mà mình không biết chứ không có chuyện người được giải mà không được trao.
Cũng có nhiều trường hợp mem đưa mail sai dẫn đến tình trạng không gửi được và khi đó các bạn có khiếu nại thì chúng tôi cũng đã khắc phục ngay chứ không có trường hợp nào để kéo dài mà các bạn không nhận được Giftcode.
Hoặc cũng có thể bạn nằm trong danh sách người dùng bị cấm ( do 1 lý do nào đó dẫn đến bị cấm ví du: nói tục chửi bậy sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa) nên những bài post của bạn không được hiển thị.
Còn việc inbox không trả lời? Không thể có chuyện đó được, vì quy định làm việc đặt ra với các CTV và MOD Fanpage là phải trả lời đầy đủ các inbox của mem không được bỏ xót.

ChiVayThoi
11-11-2014, 03:44 PM
Chào bạn!
Mọi sự kiện trên fanpage sau khi thời gian diễn ra kết thúc đều được check và kiểm tra kỹ lưỡng, chỉ những bạn làm đúng yêu cầu mới được nhận giải, chỉ 1 bước sai hoặc thiếu sót bạn cũg sẽ bị loại.
Có thể trog quá trình tham gia bạn bị thiếu bước nào đó mà mình không biết chứ không có chuyện người được giải mà không được trao.
Cũng có nhiều trường hợp mem đưa mail sai dẫn đến tình trạng không gửi được và khi đó các bạn có khiếu nại thì chúng tôi cũng đã khắc phục ngay chứ không có trường hợp nào để kéo dài mà các bạn không nhận được Giftcode.
Hoặc cũng có thể bạn nằm trong danh sách người dùng bị cấm ( do 1 lý do nào đó dẫn đến bị cấm ví du: nói tục chửi bậy sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa) nên những bài post của bạn không được hiển thị.
Còn việc inbox không trả lời? Không thể có chuyện đó được, vì quy định làm việc đặt ra với các CTV và MOD Fanpage là phải trả lời đầy đủ các inbox của mem không được bỏ xót.

Xin lôi ADM chứ,ADM có thể vào Fan page của MUHN Fans Site được ko? Nếu vào được ADM có thể check xem,có đúng là mình inbox nhieu lần mà ko dk reply lại ko? Còn vấn đề có làm đúng theo yêu cầu của event ko ADM có thể check lại (vì hầu hết các event FB đều là coment bên dưới hình của AD đăn) ADM có thể chẹk lại nếu muốn xem mình có làm đúng ko,vì comment của mình ko chỉnh sử nên có nghĩa là từ lúc tham gia mình đã làm đúng yêu cầu của page,chuyện mình nằm trong danh sách bị cấm lại càng ko vì minh chưa bao giờ làm gì để bị phạt kiểu đó
Thấy có bạn lập pic góp ý này nên mình mới vào cho nhận xét thôi,chứ code của AD cho member vui là chính chứ dk lợi về vật chất là rất nhỏ,mình cũng ko thiết tha đấu.
Thân gửi!

OneTime
12-11-2014, 09:30 PM

Xin lôi ADM chứ,ADM có thể vào Fan page của MUHN Fans Site được ko? Nếu vào được ADM có thể check xem,có đúng là mình inbox nhieu lần mà ko dk reply lại ko? Còn vấn đề có làm đúng theo yêu cầu của event ko ADM có thể check lại (vì hầu hết các event FB đều là coment bên dưới hình của AD đăn) ADM có thể chẹk lại nếu muốn xem mình có làm đúng ko,vì comment của mình ko chỉnh sử nên có nghĩa là từ lúc tham gia mình đã làm đúng yêu cầu của page,chuyện mình nằm trong danh sách bị cấm lại càng ko vì minh chưa bao giờ làm gì để bị phạt kiểu đó
Thấy có bạn lập pic góp ý này nên mình mới vào cho nhận xét thôi,chứ code của AD cho member vui là chính chứ dk lợi về vật chất là rất nhỏ,mình cũng ko thiết tha đấu.
Thân gửi!

2 nick là một người à, vậy nick facebook tham gia các sự kiện là gì?

ChiVayThoi
12-11-2014, 10:01 PM
2 nick là một người à, vậy nick facebook tham gia các sự kiện là gì?

2 nick khác nhau nhé,mình ko liên quan đến bạn kia,và nick FB mình tên Oanh Oanh nhé,ADM có thể check 2event mới nhất mà mình kể trên comment trên để xem nhé

♥ Libra ♥
12-11-2014, 10:32 PM
2 nick khác nhau nhé,mình ko liên quan đến bạn kia,và nick FB mình tên Oanh Oanh nhé,ADM có thể check 3 event mới nhất mà mình kể trên comment trên để xem nhé
mình chỉ lấy ví dụ 2 sự kiện gần nhất.
1 là sự kiện dự đoán lượng HP (https://www.facebook.com/MUHNSS6/photos/a.228669380489830.55008.227855213904580/816864758336953/?type=1&relevant_count=1) bạn không tham gia.
2 là sự kiện 20-10 bạn có tham gia nhưng bạn không share stt mà yêu cầu của event là share stt nhé :)
link sự kiện 20-10:https://www.facebook.com/MUHNSS6/photos/a.228669380489830.55008.227855213904580/805266859496743/?type=1&relevant_count=1
Sự kiện đó chỉ có duy nhất 2 bạn share là bạn Khó Nam Cường và Đầu Đất

event thứ 3 này bạn cũng like cũng làm đúng nhưng bạn cũng lại ko share
link sự kiện: https://www.facebook.com/MUHNSS6/photos/a.228669380489830.55008.227855213904580/791477757542320/?type=1&theater