PDA

View Full Version : [Bang Hội] Thách đấu G AeHanoi sv TY. Mời ae toàn sv vào xem qua :D

hoangkaka
07-11-2014, 03:32 PM
Mình hoangkaka thay mặt ban lãnh đạo G killer sv TY gửi 1 lời thách đấu chân thành đến G Aehanoi sv TY 2 kèo đó là RF vs RF và DK vs DK
1_ Đồ đạc trong cả 2 kèo 2 bên đều mặc đồ shop máu loren và vũ khí shop ring shop
2_ Có Clip full màn hình kể từ lúc bắt đầu vào game
3_ Trong thời gian duel trong đấu trường ko đc trốn or chạy tránh kéo dài thời gian nếu ko xử thua luôn
4_ Dis 1 lần cho qua Dis lần 2 coi như thua
5_ Về vấn đề kèo thỳ 2 bên pk 2 kèo nếu thắng cả 2 kèo thỳ đc nhận tiền còn hòa thỳ thôi :))
_ G killer nếu thua sẽ trả cho aeHN 2m VND + dell cả 2 acc Rf + Dk của G
_ G aeHN nếu thua chỉ cần trả 1,5m VND + giữ lại 2 acc
Tiền sẽ chuyển khoản qua mubank + phí do mu bank tính toán mỗi bên 1 nửa
1 up = 1 like G killer chân thành cảm ơn ae
Hy vọng sẽ có 1 cuộc chiến nảy lửa diễn ra giữa 2 G đc coi là có truyền thống + sức mạnh hàng đầu qua các sv từ trc đên nay

Kèo Đấu Mang Tên Là Đẳng Cấp

TruongVoKy
07-11-2014, 03:36 PM
Mình hoangkaka thay mặt ban lãnh đạo G killer sv TY gửi 1 lời thách đấu chân thành đến G Aehanoi sv TY 2 kèo đó là RF vs RF và DK vs DK
1_ Đồ đạc trong cả 2 kèo 2 bên đều mặc đồ shop máu loren và vũ khí shop ring shop
3_ Trong thời gian duel trong đấu trường ko đc trốn or chạy tránh kéo dài thời gian nếu ko xử thua luôn
5_ Về vấn đề kèo thỳ 2 bên pk 2 kèo nếu thắng cả 2 kèo thỳ đc nhận tiền còn hòa thỳ thôi :))
Hy vọng sẽ có 1 cuộc chiến nảy lửa diễn ra giữa 2 G đc coi là có truyền thống + sức mạnh hàng đầu qua các sv từ trc đên nay
Kèo Thơm Kèo Thơm Mr úp !

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 03:44 PM
http://www.youtube.com/watch?v=gAn6_jrj8ZM
full HD

thongtri
07-11-2014, 03:45 PM
Thanh niên ngáo đá đã vào lên sàn =))

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 03:49 PM

nhớ sàn lọc mấy cái track hay hay nhé

deoaiyeu
07-11-2014, 03:54 PM

Thanh niên của Năm cmnr :78; Nhưng bạn làm thế hơi bị phân biệt có Khi phải nếu thua thì ca G Killer dell cmn ACC kèo nó mới thơm chứ 2 ACC trong khi cả 1 đám lót gạch hóng thì ĐÉO AI YÊU ( G nào mà THUA thì SV đã NÁT rồi Forum còn NÁT Hơn ) . :24;

hoangkaka
07-11-2014, 03:58 PM
Thanh niên của Năm cmnr :78; Nhưng bạn làm thế hơi bị phân biệt có Khi phải nếu thua thì ca G Killer dell cmn ACC kèo nó mới thơm chứ 2 ACC trong khi cả 1 đám lót gạch hóng thì ĐÉO AI YÊU ( G nào mà THUA thì SV đã NÁT rồi Forum còn NÁT Hơn ) . :24;

haiz 1 G là do nhiều ae khác nhau cùng vào G chứ có phải 1 người quản lí 40 acc đâu tiền bạc của ae họ đầu tư thỳ acc của họ do họ quyết định kể cả GM cũng ko thể làm gì nếu người đó ko sai phạm huống gì 1 chủ G =)) đừng đùa cái kiểu ko ăn đc thỳ cứ đòi đạp đổ :))

hoangkaka
07-11-2014, 03:59 PM

t chỉ nhảy khi có nhạc trèo vs cải lương thôi ^^!

misadu
07-11-2014, 04:09 PM
lạnh rồi. chó còn phải mặc váy đó bạn.nhưng có 1 vài con lại muốn mặc đồ từ năm 45 để ra đường

hoangkaka
07-11-2014, 04:11 PM
lạnh rồi. chó còn phải mặc váy đó bạn.nhưng có 1 vài con lại muốn mặc đồ từ năm 45 để ra đường
Ah đây rồi lãnh đạo G aeHN kìa kèo ngang về tất cả
Các bạn chỉ có lợi bên mình ko có lợi 1 tý nào gọi là có
Nhận kèo thôi để ae còn xúc tiến thời gian và tiền mặt

QuangDuong94
07-11-2014, 04:13 PM
Ý kiến riêng sắm đồ đê rồi pk cho máu!! Ng ta bỏ cả bạc triệu sắm đồ giờ lại bảo pk đồ shop!! Ý KIẾN RIÊNG :) Vẫn hóng Clip full

MrHieuBeo
07-11-2014, 04:14 PM
Ý kiến riêng sắm đồ đê rồi pk cho máu!! Ng ta bỏ cả bạc triệu sắm đồ giờ lại bảo pk đồ shop!! Ý KIẾN RIÊNG :) Vẫn hóng Clip full

nếu như sv có sét thứ 2 mình tình nguyện mua để đc tham gia trận chiến này

deoaiyeu
07-11-2014, 04:17 PM
haiz 1 G là do nhiều ae khác nhau cùng vào G chứ có phải 1 người quản lí 40 acc đâu tiền bạc của ae họ đầu tư thỳ acc của họ do họ quyết định kể cả GM cũng ko thể làm gì nếu người đó ko sai phạm huống gì 1 chủ G =)) đừng đùa cái kiểu ko ăn đc thỳ cứ đòi đạp đổ :))

Thế bạn Dell ACC sao k cho ng ta dell . chấp tiền nữa chứ bạn coi thường ng ta thế. Định thể hiện gì :D . Mở topic nó công bằng tí chứ chơi cái bài kích động và Đòn tâm lý này thì chết ( Cẩn thận Gậy Ông Đập Dái Ông thì ĐEOAIYEU :24; ) .... tôi đã phải thoát ních ở cả 2 G vì ko muốn trâu bò đánh nhau ruồi muỗi chết :77; . Tuy vậy vẫn hóng clip 18+ Full HD ko che .

QuangDuong94
07-11-2014, 04:17 PM
nếu như sv có sét thứ 2 mình tình nguyện mua để đc tham gia trận chiến này

Thế thì ban căng rồi!! Đành đợi AeHN quyết định :)

hoangkaka
07-11-2014, 04:18 PM

Đúng là như thế. Nhưng các bạn bảo mình khôn kèo thỳ tất cả công bằng hết cho hay chứ có muốn gì đâu

QuangDuong94
07-11-2014, 04:18 PM
Thế bạn Dell ACC sao k cho ng ta dell . chấp tiền nữa chứ bạn coi thường ng ta thế. Định thể hiện gì :D . Mở topic nó công bằng tí chứ chơi cái bài kích động và Đòn tâm lý này thì chết ( Cẩn thận Gậy Ông Đập Dái Ông thì ĐEOAIYEU :24; ) .... tôi đã phải thoát ních ở cả 2 G vì ko muốn trâu bò đánh nhau ruồi muỗi chết :77; . Tuy vậy vẫn hóng clip 18+ Full HD ko che .

Thích mỗi câu cuối: Hóng Clip Full!! :)) 18+

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 04:19 PM
đánh nhau đi nếu bên nào thắng ta theo trc' 5 xị , ai thắng đưa ta 5xi. nhé =:))

QuangDuong94
07-11-2014, 04:20 PM
Đúng là như thế. Nhưng các bạn bảo mình khôn kèo thỳ tất cả công bằng hết cho hay chứ có muốn gì đâu

Thế thì đợi mấy anh to qdinh nhé!! :))

hoangkaka
07-11-2014, 04:21 PM

Chắc bạn mới chơi qua sv này nên thế chứ aehn vs mình chả lạ gì nhau qua 3 4 cái sv rồi ko tin cứ hỏi lại họ xem
Quyết định như thế là chả ai khinh ai cả đâu

QuangDuong94
07-11-2014, 04:21 PM
đánh nhau đi nếu bên nào thắng ta theo trc' 5 xị , ai thắng đưa ta 5xi. nhé =:))

Thanh niên cứng Guild LuuManh đã Xuất Hiện :))

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 04:25 PM
tàn sát nhau đi, ai win thì vui , ai thua thì buồn zooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo full HD

GodFathers
07-11-2014, 04:25 PM
up.... bên AeHaNoi chua trả lời nhỉ..

hoangkaka
07-11-2014, 04:26 PM
tàn sát nhau đi, ai win thì vui , ai thua thì buồn zooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo full HD

1 2 3 zô :)) tiếp đê cưng

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 04:28 PM
1 2 3 zô :)) tiếp đê cưng

1 2 3 zô karaoke ômmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

zzAzarenka
07-11-2014, 04:30 PM
hóng clip 18+ :v

Mr.Uranus
07-11-2014, 04:31 PM

nói như bạn thì người ta bỏ mấy triệu ra mua đồ về để lam gì? tất nhiên là để pk. giờ thách đấu lại bắt người ta dùng đồ shop thì khác nào bảo người ta vứt tiền sọt rác? bb23;

MrHieuBeo
07-11-2014, 04:32 PM
hóng clip 18+ :v

về vị trí ngay bé

KenDy Nghĩa Mập
07-11-2014, 04:33 PM
úp cho G kiler bay cao ............

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 04:34 PM
http://www.youtube.com/watch?v=byZO3dMLtpA

THẰNG NÀY HACK CÓ VẼ GHÊ NHẤT NHÌ THẾ GIỚI

hoangkaka
07-11-2014, 04:34 PM
nói như bạn thì người ta bỏ mấy triệu ra mua đồ về để lam gì? tất nhiên là để pk. giờ thách đấu lại bắt người ta dùng đồ shop thì khác nào bảo người ta vứt tiền sọt rác? bb23;

phải chăng có 2 set even dk nhể :))

Mr.Uranus
07-11-2014, 04:36 PM
phải chăng có 2 set even dk nhể :))

tự thu gom đồ về mà + hưởng chứ?

hoangkaka
07-11-2014, 04:38 PM
tự thu gom đồ về mà + hưởng chứ?

+ hưởng đâu phải ngày 1 ngày 2 giờ ít point mà muốn đánh kèo thật công bằng thỳ chỉ có đồ shop thôi
Muốn đánh có đồ ít cũng 60k 70k point mới nhiệt

hoangkaka
07-11-2014, 04:38 PM

uppp cho các lãnh đạo ae HN xem xet nhận kèo :)

CậuSáng
07-11-2014, 04:39 PM
Người chơi bỏ tiền mua đồ để PK các bạn bảo ko cho mặc. Vậy thì bạn chơi 1 mình nhé
Chó khôn , chó tham ăn còn chết . Huống chi là con người

Bố Đời
07-11-2014, 04:39 PM
căng thẳng quá :24;

deoaiyeu
07-11-2014, 04:47 PM

Thôi Để giờ cho cân kèo>>>> Mình thấy như Thế và đưa ra QĐ như này mong các A E xem xét .
- Sau khi đã Xin ý kiến chỉ đạo của A MrPham về kèo mà topic bạn đăng. Tôi để nghỉ 2 bên làm trận có sử dụng A Phạm làm bên thứ 3 vào chứng kiến.
- Quay clip full màn hình từ lúc chào A Phạm rồi vào game . 2 bên có thể mặc đồ và ko mặc đồ đều được.
- Kèo 2M or hơn A pham ko thu phí vì phí dc sử dụng theo tháng rồi :24; .
- Về Vấn đề Dell ACC thì yên tâm k bên nào bị thiệt vì các A sẽ đc vinh danh ở Bảng Vàng của BQT và sẽ dc phong làm LIỆT SỸ
>>>>>> Đây là cách tốt nhất để PR và Quảng bá những skill mà các member mới cần học hỏi ( vi mình là người mới như bạn nói )
Rất mong clip dc công bố rộng rãi và phát miễn phí để các A E dc xem và cùng trải nghiệm
MrPham hân hạnh tài trợ clip này . Trân trọng

zzAzarenka
07-11-2014, 04:49 PM
ae hn xoắn vkl ng ta thách đấu solo cho công bằng thì ng ta ra luật như vậy đó nó mới thể hiện đc trình độ pk chứ chênh lệch đồ như thế cho cái thằng trẻ con mặc đồ ngon nó cũng ăn đc thằng mặc đồ cùi ^^ bên bạn dám chơi hay k.nếu xoắn thì phải nói :v

TruongVoKy
1 Bên thì cầm súng bảo mua súng bắn solo với bố.
Còn 1 bên bảo mày có giỏi bỏ súng đấm bo với ông.
Thôi thì Đóng TOPIC Thôi :D

hoangkaka
Bản lĩnh của aehn đâu nhể.
Hay là chỉ loanh quanh luẩn quẩn train rồi thôi.
Làm tý đi cho đời nó vui vẻ. Công bằng cho tất cả
Rất mong 1 lần nữa đc tiếp các bạn trong đấu trường 1 lần nữa :))

zzAzarenka
07-11-2014, 04:51 PM
chắc lần trc bị 1 lần giờ sợ cạch đến già bố bảo cũng k dám :v

Vua Xếp Hình
07-11-2014, 04:52 PM

dm mày solo dw với bố ko hoàng :78;

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 04:53 PM
Clip 18+ này khi nao mới đến hồi kết đây, b.nhiu tập

deoaiyeu
07-11-2014, 04:58 PM
Thôi Để giờ cho cân kèo>>>> Mình thấy như Thế và đưa ra QĐ như này mong các A E xem xét .
- Sau khi đã Xin ý kiến chỉ đạo của A MrPham về kèo mà topic bạn đăng. Tôi để nghỉ 2 bên làm trận có sử dụng A Phạm làm bên thứ 3 vào chứng kiến.
- Quay clip full màn hình từ lúc chào A Phạm rồi vào game . 2 bên có thể mặc đồ và ko mặc đồ đều được.
- Kèo 2M or hơn A pham ko thu phí vì phí dc sử dụng theo tháng rồi :24; .
- Về Vấn đề Dell ACC thì yên tâm k bên nào bị thiệt vì các A sẽ đc vinh danh ở Bảng Vàng của BQT và sẽ dc phong làm LIỆT SỸ
>>>>>> Đây là cách tốt nhất để PR và Quảng bá những skill mà các member mới cần học hỏi ( vi mình là người mới như bạn nói )
Rất mong clip dc công bố rộng rãi và phát miễn phí để các A E dc xem và cùng trải nghiệm
MrPham hân hạnh tài trợ clip này . Trân trọng

Uppppppp cho 2 bên bớt căng thẳng

quangtien
07-11-2014, 05:03 PM
người ngoài mình nhận xét 1 câu nói tháo đò khác ji bảo thằng xe máy bỏ xe đi đạp xe đập thì vs tao :) người ta đang wen PK đồ đấy h bỏ ra PK có phần run tay là chắc tốt nhất 2 bạn lập 2 nich DK rs 2 lần ra mac đồ shopp mà chọc nhau chước sau chả có thằng chết kiểu này quá công bằng lun

Mr.Uranus
07-11-2014, 05:04 PM
đã là thách đấu thì đừng đưa ra điều kiện =)), bạn thách đấu lại còn yêu cầu người ta bỏ đồ ra mặc đồ shop vào. quy luật ở đâu vậy? an xin còn đòi xôi gấc :-?

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 05:04 PM
người ngoài mình nhận xét 1 câu nói tháo đò khác ji bảo thằng xe máy bỏ xe đi đạp xe đập thì vs tao :) người ta đang wen PK đồ đấy h bỏ ra PK có phần run tay là chắc tốt nhất 2 bạn lập 2 nich DK rs 2 lần ra mac đồ shopp mà chọc nhau chước sau chả có thằng chết kiểu này quá công bằng lun

cuộc đua nào cũng z. ngang tài ngang sức chũ yếu là m đạp có nhanh hay là ko, sức mày có hay là ko, chứ k lẽ 1 thẵng chạy xe đạp, đi đua vs thành wave dệnh đôn trái lớn à

hoangkaka
07-11-2014, 05:05 PM
dm mày solo dw với bố ko hoàng :78;

dw vs dw đồ shop máu shop a chấp m 5 win :))

ThaoKute
07-11-2014, 05:25 PM
https://www.youtube.com/watch?v=VI4YvDcvn68
ai sẽ quẩy mạnh hơn :)

MrHieuBeo
07-11-2014, 05:27 PM

Xem nhiều CM rồi mà thấy chán quá muốn nghỉ game mày ak =))

xDkChienx
07-11-2014, 05:55 PM
AEHN dau /len cai cho no ruc ro nao

BB.Hoàng Saker
07-11-2014, 06:09 PM
- Úp Lung Linh Là Lên Luôn. :))

966977
07-11-2014, 06:14 PM
hay quá up

966977
07-11-2014, 06:25 PM
Lời thách đấu thật tuyệt vời và có phần rất của trên. ko biết G aeHanoi tính như thế nào vì vụ thách đấu đầy thử thách này...?

DarkShiVa
07-11-2014, 06:49 PM
đại gia xuất hiện người nổi tiếng chuyên đi quay clip vào mà k ý kiến gì nhỷ @@ hôm nọ thấy a ta bảo chơi 1m thẻ mà

misadu
07-11-2014, 07:05 PM
đứa nào đến nhà tao nói câu tháck đấu đấm tay bo. câu trả lời đầu tiên là 1 hòn gạch vào mồm. và sau đó là vài con phay vào đầu. oke. ko biết các bạn thế nào. thack đấu mà lại ra luật .sàm quá. ai đến nhà mình nói câu thách đấu đấm nhau tay không xem. chắc chắn đến thằng cháu 1 tuổi của mình nó cũng phi vào bếp cầm dao ra chiến

DarkShiVa
07-11-2014, 07:33 PM
người ngoài nhưng nói chung là võ mồm OK =)) Có đại gia lên tiếng thì hãy tiếp để thể hiện Hà Nội nhà mình nào :)))))))))))

lestion
07-11-2014, 08:08 PM
các bạn killer là bên thách đấu thì aehn phải là bên ra luật chứ, các bạn lúc trước có chơi dota chứ nhỉ? bên ra kèo thì không bao giờ đc chọn tướng trước ~~
Mu cũng vậy thôi :)) các bạn thách đấu ng ta thì ng ta có quyền ra luật, các bạn ok thì "đấm" thôi :))) chứ các bạn vừa thách đấu vừa ra luật thì ai mà chơi :))

Mãnh Long
07-11-2014, 08:30 PM
chùn :24;:24;:24;:24;

lestion
07-11-2014, 08:46 PM
chùn :24;:24;:24;:24;
buồn cười :))

Còi Đua Đòi Muzik
07-11-2014, 08:46 PM
- mất tiền mua đồ , kêu ng ta cởi đồ =))~

KEVODANH
07-11-2014, 08:48 PM
Nói chung đã bảo rồi chơi game là để giải trí và vui vẻ
Đối với tôi là người ngoài thì tôi nhận xét kèo này mang tên " Đẳng Cấp "
= char = point khi đó chỉ có thể hiện là kinh nghiệm và dẳng cấp người chơi
và cái cối lõi nhất là mony đã nghiêng về aehn
theo tôi nghĩ là 1 kèo quá thơm nếu là tôi !!!
rất mong cuộc chiến này bắt đầu cho ae có phút giảm tress

TruongVoKy
07-11-2014, 08:53 PM
Nói chung đã bảo rồi chơi game là để giải trí và vui vẻ
Đối với tôi là người ngoài thì tôi nhận xét kèo này mang tên " Đẳng Cấp "
= char = point khi đó chỉ có thể hiện là kinh nghiệm và dẳng cấp người chơi
và cái cối lõi nhất là mony đã nghiêng về aehn
theo tôi nghĩ là 1 kèo quá thơm nếu là tôi !!!
rất mong cuộc chiến này bắt đầu cho ae có phút giảm tress
Chuẩn đấy Tiền thì AEHN Nhiều hơn rồi.
Giờ là đẳng cấp.Lên tiếng thôi.
Cũng hóng Clip quá đi.

KEVODANH
07-11-2014, 08:57 PM
Chuẩn đấy Tiền thì AEHN Nhiều hơn rồi.
Giờ là đẳng cấp.Lên tiếng thôi.
Cũng hóng Clip quá đi.

Tôi đoán 90% là không có JAV HD đâu cậu ^^!

lovecunhp
07-11-2014, 09:12 PM
uppppppppppppppp

newstar148
07-11-2014, 09:42 PM
bọn aehn toàn mấy thằng xl là giỏi thôi :)) chứ làm gì có kinh nghiệm hay đẳng cấp pk gì :))

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 09:53 PM
18+ full HD

Hóng

MrHieuBeo
07-11-2014, 10:14 PM
18+ full HD

Hóng

hóng thì chém gió nhiệt tình lên chứ cứ hóng mãi thế cu

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 10:15 PM
hóng thì chém gió nhiệt tình lên chứ cứ hóng mãi thế cu

thôi em chém ko lại đâu chĩ hóng rồi ngồi xem mấy a chị bình luận ngồi cười thầm :D

MrHieuBeo
07-11-2014, 10:16 PM
thôi em chém ko lại đâu chĩ hóng rồi ngồi xem mấy a chị bình luận ngồi cười thầm :D

cười thầm thôi á nguy hiểm quá

PhaGiaChiTu
07-11-2014, 10:17 PM
cười thầm thôi á nguy hiểm quá

thì cứ pk đi ai win đưa em 5xi. dc rồi , ai win thì em theo ng đó 5 xi. :)

MrHieuBeo
07-11-2014, 11:39 PM
thì cứ pk đi ai win đưa em 5xi. dc rồi , ai win thì em theo ng đó 5 xi. :)

thế thì tươi !

R.I.P
08-11-2014, 06:54 AM
chẳng thằng ngu nào mà đi mặc đồ kém 1 op đánh với thằng 2 op cả đánh đồ shop mí là công bằng và thể hiện đẳng cấp pk

GodFathers
08-11-2014, 07:37 AM
Kèo thế này là chuẩn rồi..
Nếu Pro phải ngang đồ.... vì vậy xài đò shop la chuẩn nhất.. như vậy mới thể hiện dc trình PK..

hoangkaka
08-11-2014, 07:45 AM
Cái kèo này cơ hội thắng cho cả 2 bên là 50-50. Chả có nhỉnh hơn cho bên nào cả.
Vấn đề ở đây là pk ăn tiền mặt mà rõ ràng killer đưa ra lợi thế về tiền cho bên aeHN rồi
Bây giờ làm gì có chuyện ăn chắc 70%-80% mới đánh các bạn HN có tiền đầu tư đồ rồi nhưng cái kèo này cho để thể hiện kinh ngiệm cũng như đẳng cấp của các bạn mà. Mình chỉ đưa ra điều kiện là mặc đồ shop máu shop VK shop ring shop thôi còn mấy cái dưới thỳ đánh kèo nào mà chả bắt buộc phải có ( VD quay clip) làm gì có luật lệ.

MrHieuBeo
08-11-2014, 08:06 AM
Kèo thế này là chuẩn rồi..
Nếu Pro phải ngang đồ.... vì vậy xài đò shop la chuẩn nhất.. như vậy mới thể hiện dc trình PK..

chẳng thằng ngu nào mà đi mặc đồ kém 1 op đánh với thằng 2 op cả đánh đồ shop mí là công bằng và thể hiện đẳng cấp pk

LiKe Cho 2 Cái Cm này

BattleKing
08-11-2014, 10:25 AM

Mày vào đây solo RF cả tao :)) chấp mày 3-0 luôn con cờ hó này

hoangkaka
08-11-2014, 10:43 AM
Mày vào đây solo RF cả tao :)) chấp mày 3-0 luôn con cờ hó này
Vẫn cày cuốc sv này à :( tưởng m ko chơi

MrHieuBeo
08-11-2014, 10:46 AM

vẫn còn chơi nhưng thi thoảng như kiểu hương hoa ngài ấy

nophaithe
08-11-2014, 10:50 AM
nhìn cái kèo thấy rất là công bằng, thậm chí là có lợi cho bên AEHN khi được tiền nhiều hơn. cũng hóng clip full HD ko che :))

BattleKing
08-11-2014, 10:52 AM

Có cày đâu. t thỉnh thoảng vào cày hộ hiếu thôi

nophaithe
08-11-2014, 10:58 AM
nhìn mấy cm của các bạn AEHN nghe mà buồn cười :)), các bạn bỏ tiền ra mua đồ thì các sự kiện trong game thì tất nhiên các bạn có lợi thế ai cấm gì đâu, còn đây là cuộc đấu pk công bằng, thể hiện đẳng cấp pk thì sao phải xoắn nhỉ. Các bạn bảo họ cũng chơi đồ khi biết rằng sv ko có sét thứ 2 như thế nói thẳng ra là sợ ko dám đánh cho nhanh. :))

MrHieuBeo
08-11-2014, 11:00 AM
nhìn mấy cm của các bạn AEHN nghe mà buồn cười :)), các bạn bỏ tiền ra mua đồ thì các sự kiện trong game thì tất nhiên các bạn có lợi thế ai cấm gì đâu, còn đây là cuộc đấu pk công bằng, thể hiện đẳng cấp pk thì sao phải xoắn nhỉ. Các bạn bảo họ cũng chơi đồ khi biết rằng sv ko có sét thứ 2 như thế nói thẳng ra là sợ ko dám đánh cho nhanh. :))

ko phải họ sợ đâu mà họ đang chuẩn bị thôi

nophaithe
08-11-2014, 11:04 AM
ko phải họ sợ đâu mà họ đang chuẩn bị thôi

vậy thì hóng clip full HD uncensord thôi :))

MrHieuBeo
08-11-2014, 11:08 AM
vậy thì hóng clip full HD uncensord thôi :))

đang chờ ngày sét sử =))

nophaithe
08-11-2014, 11:11 AM
đang chờ ngày sét sử =))

chờ xét xử thì còn đợi dài cổ, phải định sẵn ngày tuyên án đi chứ :))

MrHieuBeo
08-11-2014, 11:25 AM
chờ xét xử thì còn đợi dài cổ, phải định sẵn ngày tuyên án đi chứ :))

bên A đã chuẩn bị rồi còn bên B ký hợp đồng là xong thôi

PhaGiaChiTu
08-11-2014, 11:28 AM
đem giấy bút vào ko co giấy bút lấy gì ký

MrHieuBeo
08-11-2014, 12:17 PM
đem giấy bút vào ko co giấy bút lấy gì ký

chỉ cần đóng dấu cộp cộp là xong mà

hoangkaka
08-11-2014, 02:20 PM
:67; :67; :67; :67; :67; :67;
nhận kèo đê cho ae nó mừng nào

lestion
08-11-2014, 03:07 PM
có up lên 100 trang thì cũng chỉ toàn killer cmt với nhau thôi :3

MrHieuBeo
08-11-2014, 03:14 PM
có up lên 100 trang thì cũng chỉ toàn killer cmt với nhau thôi :3

cũng chỉ là giao lưu thôi cọ sát đẳng cấp chứ có gì đâu mà cmt với nhau

PhaGiaChiTu
08-11-2014, 03:17 PM
cũng chỉ là giao lưu thôi cọ sát đẳng cấp chứ có gì đâu mà cmt với nhau

de 2tr đó đi, mốt vào nam còn chén này chén kia :D

MrHieuBeo
08-11-2014, 03:18 PM
de 2tr đó đi, mốt vào nam còn chén này chén kia :D

lúc đó lĩnh lương rồi chiến e =)) Lo gì

thongtri
08-11-2014, 08:35 PM
up up like like

whymel0ve
08-11-2014, 08:45 PM
AEHN vào đây mà PK ^^! Thua xong rùi bảo hack Nhé ^^!

baokhanh321
08-11-2014, 09:02 PM
Thằng chó adm chết cmm đê thằng mặt lồn
ăn cắp đồ cuả nv lontodep mang đi bán rồi khoá acc.
Thằng r2

MrHieuBeo
09-11-2014, 09:52 PM
AEHN vào đây mà PK ^^! Thua xong rùi bảo hack Nhé ^^!

có clip mà lo gì hack bạn

coolb0y264
09-11-2014, 10:47 PM
ae bên killer chơi ở đây thích thể hiện trình pk ko đồ còn bên ae hanoi lại thể hiện trình pk có đồ ai cũng có cái lí đúng của họ pro pk ko đồ chắc gì đã pro pk có đồ kể cả đồ như nhau nhưng khi mặc đồ exl có op có wing xịn lại tăng point kiểu khác giống làm sao đc h đang test mãi để quen pk có đồ h bắt pk không đồ thì chơi làm sao đc . Các thanh niên toàn tự nhân chơi mu lâu kinh nghiệm nhiều có mỗi cái chuyện đấy thôi mà còn không hiểu thì đừng nói mình nhiều kinh nghiệm mình pro

MrHieuBeo
09-11-2014, 11:12 PM
ae bên killer chơi ở đây thích thể hiện trình pk ko đồ còn bên ae hanoi lại thể hiện trình pk có đồ ai cũng có cái lí đúng của họ pro pk ko đồ chắc gì đã pro pk có đồ kể cả đồ như nhau nhưng khi mặc đồ exl có op có wing xịn lại tăng point kiểu khác giống làm sao đc h đang test mãi để quen pk có đồ h bắt pk không đồ thì chơi làm sao đc . Các thanh niên toàn tự nhân chơi mu lâu kinh nghiệm nhiều có mỗi cái chuyện đấy thôi mà còn không hiểu thì đừng nói mình nhiều kinh nghiệm mình pro

cái cơ bản là ko có sét event thứ 2 và ko có cái w3 Dk thứ 2 thôi

chứ có đồ ngang nhau thì đánh có đồ exl cũng đc mà bạn

còn cái kèo này 2 bên mặc đồ giống nhau mà con lăn tăn thì cũng bái phục

giá như có sét event DK +w3 DK thì vui nhỉ đáng tiếc đáng tiếc

xDkChienx
10-11-2014, 05:11 PM

Hóng Cái kèo này quá nhỉ đồ đạc ngang pheo là quá đẹp cho ai win kèo này

GameThu_MuHaNoi
10-11-2014, 05:37 PM
Tưởng AeHaNoi thể nào chứ cái kèo này mà ko dám đánh sao

Alexander
10-11-2014, 05:41 PM
RR vkl ai co guom dung guom. ai co sung dung sung vc lon gi phai mac do` sop tao tuong chung may the nao. chung may deo co set even nen so ha ma thach dau solo mac do` sop. tuong thang Hoangkaka the nao hoa ra cung RR. AEhAnOI UP 1 LIKE NHE ^^:31;

GameThu_MuHaNoi
10-11-2014, 05:44 PM
RR vkl ai co guom dung guom. ai co sung dung sung vc lon gi phai mac do` sop tao tuong chung may the nao. chung may deo co set even nen so ha ma thach dau solo mac do` sop. tuong thang Hoangkaka the nao hoa ra cung RR. AEhAnOI UP 1 LIKE NHE ^^:31;

nếu cầm đồ ngon hơn đánh thì cái kèo còn có mang tên là đẳng cấp nữa đâu =))

đéo hiểu bạn có bị làm ko nữa

Alexander
10-11-2014, 05:46 PM
the thi ban sam do` ngon di roi hang thach dau nhe. con ko co thi dung noi ` cau Ru solo do` sop nhe ^^

GameThu_MuHaNoi
10-11-2014, 05:48 PM
the thi ban sam do` ngon di roi hang thach dau nhe. con ko co thi dung noi ` cau Ru solo do` sop nhe ^^

về cái cơ bản Dk đánh với DK đã lâu chết rồi sắm đồ ngon 2 bên nhìn nhau ak =))

DK cứ mặc đồ Shop mà quất là có tỉ số ngay

chắc bạn có vẫn đề rồi =))

thuhuyen
10-11-2014, 05:52 PM
upppppppppp cho giải đấu siêu thoát :))

Alexander
10-11-2014, 05:55 PM
uh . chac ban cung co van de` a` ^^. :106;

BloodFeud
10-11-2014, 06:10 PM
Ngày đếm cày rs kiếm poin , thức khuya dậy sớm săn boss để kiếm đồ , ngày ngày đi làm kiếm tiền để mua đồ . Tất cả để đầu tư cho con nhân vật mình nó khỏe để đánh nhau, đến lúc pk lại phải mặc đồ shop , nói thật đéo ai chịu. Chơi game ngoài việc pro ra thỳ cũng phải có đồ mới bá đạo được, cho là các bạn Kiler pro về solo đi thỳ các bạn cũng phải kiếm đồ mà chơi với người ta chứ mắc mớ gì bắt người ta mặc đồ shop.
Một thằng giỏi võ ra đường gặp thằng kém hơn nó cầm súng , chả nhẽ bảo nó vứt súng ra solo à. chắc thằng kia nghe theo :))
Việt Nam lúc đầu đánh giặc chỉ có gươm với giáo, quân địch thỳ toàn súng, thế VN cũng kêu vứt súng cầm gươm đánh cho công bằng à. Hay phải đi ăn cướp súng + nhập từ nước ngoài về.
Nói tóm lại thằng nào có gì chơi đó, người ta kiếm đc thỳ mình cũng kiếm đc, chưa kiếm đc thỳ khi nào kiếm đc rồi rủ.

lululu
10-11-2014, 06:18 PM
thế mình hỏi mấy bạn killer gặp ai PK đồ ngon mà thua cũng ra đây rủ solo đồ shop hết hả nực cười

lululu
10-11-2014, 06:19 PM
solo là solo chỉ có win la thua mặt gì kê mấy bạn miễn sao thắng là đc

hiepxusctn
10-11-2014, 06:21 PM

KÈO MANG TÊN ĐẲNG CẤP NHÉ ^^!
AE HN NÊN NHẬN KÈO NÀY ĐỂ THỂ HIÊN ĐẲNG CẤP
VÀ AE HN CŨNG NÊN LẬP 1 KÈO SOLO CÓ ĐỒ VS CÁC BẠN G Killer LÀ CÂN CHỨ SAO CỨ PHẢI NẶNG NHẸ VS NHAU LÀM GÌ.
1 KÈO k ĐỒ VS 1 KÈO CÓ ĐỒ LÀ CÂN R ĐÓ ^^!
ĐẤY LÀ Ý KIẾN ĐONG GÓP NHO NHỎ CỦA MÌNH AE ĐỪNG GẠCH ĐÁ
Thanks

Nguyễn Bờm
16-11-2014, 07:43 PM
sức mạnh từ những đồng tiền thật sao????.
Hoàng đánh alo cho tôi với nhé. hóng quá.

GinPkChym
18-11-2014, 12:40 AM
Kèo không đồ. Thế sao các bạn khi ra SV k tổ chức đua tốp lấy sét Event đi. Nếu các bạn cầm đc sét Event trong tay thì chắc có lẽ kèo sẽ khác rồi. Đổi thành có đồ đấy nhỉ =))

hoangkaka
18-11-2014, 07:36 AM
https://www.youtube.com/watch?v=1wbHK6EY7YU

qukhanh333
18-11-2014, 07:37 AM
cái bọn G AEHN chỉ giỏi cắn trộm với cậy đông thôi bạn à.bạn nói thế là các sv AEHN out G xin vào các G khác hết rồi.sau ngày x2 đi ques các sv gặp đc có mấy thằng,chán quá.sv sắp sập đến nơi vì không có chó chạy lung tung cắn người rồi. buồn cho 1 thế hệ tứ xứ tự nhận mình là AEHN

misadu01
18-11-2014, 09:41 AM
cái bọn G AEHN chỉ giỏi cắn trộm với cậy đông thôi bạn à.bạn nói thế là các sv AEHN out G xin vào các G khác hết rồi.sau ngày x2 đi ques các sv gặp đc có mấy thằng,chán quá.sv sắp sập đến nơi vì không có chó chạy lung tung cắn người rồi. buồn cho 1 thế hệ tứ xứ tự nhận mình là AEHN

ức quá đây mà :))

hoangducthai
18-11-2014, 11:32 AM
uppppppppppppppp

Monkey.Dluffy
18-11-2014, 02:16 PM
Đọc đến trang thứ 9 hoa mắt -_-
Mình xin đóng góp tí
- Mình Thấy Cái Kèo Này Là Cân Bằng Thể Hiện Đẳng Cấp
-Mỗi Bên Cầm 50/50 Cuộc Chiến Này Sẽ Thể Hiện Được Đẳng Cấp Của Các Bạn
- OK Hay Là Ko Đơn Giản Thế Thôi Mà Cứ Phải Dài Đến Tận Trang Thứ 12 Lận :v

hoangkaka
18-11-2014, 04:53 PM
kèo này ko có đâu ae :)) Trước giờ mình chơi mu chỉ train và train thôi ^^!
Mình chỉ nói chơi chơi thế thôi chứ tài năng bản lĩnh mình ko có đâu mà đánh đc cái kèo này =))))))))))))))))

Mr.Uranus
18-11-2014, 06:08 PM
làm khó cho Killer thế này thật tình là.... ngại quá đi :9;

Alexander
18-11-2014, 08:11 PM
địt kon mẹ bọn mày. ko có độ cứ tỏ ra nguy hiểm.sao chúng mày ko bỏ ra 3 ngày 3 đêm để lấy set event con mẹ chúng mày đê. tận những con gà cứ tỏ ra anh hùng ko biết ngại kái mặt . nhất là thắng HoangKaka

–HuyVn™
18-11-2014, 09:39 PM
PK thì mình kém thật vì ko đi sâu vào game cho lắm nhưng đua top thì bao nhiêu VND cũng chơi. HoangKaKa có vẻ nổi tiếng nhỉ :)

Alexander
18-11-2014, 10:01 PM
gặp mặt ở song đấu anh hùng là biết thôi mà. vc gi ae minh phai giai thich . tan kac con ga` chui gac bep

hoangkaka
19-11-2014, 07:52 AM
địt kon mẹ bọn mày. ko có độ cứ tỏ ra nguy hiểm.sao chúng mày ko bỏ ra 3 ngày 3 đêm để lấy set event con mẹ chúng mày đê. tận những con gà cứ tỏ ra anh hùng ko biết ngại kái mặt . nhất là thắng HoangKaka

chuẩn cmnr :)) trc giờ mình bị chửi là gà suốt ý mà =)) =))
Gà + ko bản lĩnh + ko có tuổi để pk vs các bạn đâu :D
may mà các bạn ko nhận kèo ko thỳ mình mất tiền ngu rồi. xin chân thành cảm ơn :D

ChoiDem
19-11-2014, 01:13 PM
xin phép t hoàng kaka t nhận kèo RF với m , mày lập 2pic solo keo rf đi
đánh từ 5 triệu vnd trở lên . lập keo đi t vào đóng dấu và đi gửi tiền cho mu-bank ngay khi có kèo rf m lập
nếu mày thắng tao cho mày thêm 3 triệu vnd nữa . nếu mày thua mày chỉ cần nói . con là con chó của G killers xin lỗi các bố AeHaNoi vi hay đi cắn bậy cắn bạ

hoangkaka
19-11-2014, 01:46 PM
đánh từ 5 triệu vnd trở lên . lập keo đi t vào đóng dấu và đi gửi tiền cho mu-bank ngay khi có kèo rf m lập
nếu mày thắng tao cho mày thêm 3 triệu vnd nữa . nếu mày thua mày chỉ cần nói . con là con chó của G killers xin lỗi các bố AeHaNoi vi hay đi cắn bậy cắn bạ

e làm 1 tháng lương có 5tr thôi thua ko còn tiền ăn đâu :))
Bác nhận kèo RF ok 2m VND bác húp đc e xin chiều
bác đồng ý thỳ vào đây cho cái dấu e còn đi mượn acc vs chuẩn bị tiền chuyển khoản mubank thôi

Canxinano
19-11-2014, 10:21 PM
upppppppppp

YeU1nG
19-11-2014, 11:45 PM
Kèo không đồ. Thế sao các bạn khi ra SV k tổ chức đua tốp lấy sét Event đi. Nếu các bạn cầm đc sét Event trong tay thì chắc có lẽ kèo sẽ khác rồi. Đổi thành có đồ đấy nhỉ =))

thì đã k đồ rồi. thì bên Killers đã nhượng bộ là chỉ cần giao 100% tiền rồi mà... với del 2 acc... còn các bạn thì việc giao 3/4 tổng số tiền và đc giữ nguyên acc mà... bạn k đọc kỹ à, mà xoắn thế....

YeU1nG
19-11-2014, 11:51 PM
Ngày đếm cày rs kiếm poin , thức khuya dậy sớm săn boss để kiếm đồ , ngày ngày đi làm kiếm tiền để mua đồ . Tất cả để đầu tư cho con nhân vật mình nó khỏe để đánh nhau, đến lúc pk lại phải mặc đồ shop , nói thật đéo ai chịu. Chơi game ngoài việc pro ra thỳ cũng phải có đồ mới bá đạo được, cho là các bạn Kiler pro về solo đi thỳ các bạn cũng phải kiếm đồ mà chơi với người ta chứ mắc mớ gì bắt người ta mặc đồ shop.
Một thằng giỏi võ ra đường gặp thằng kém hơn nó cầm súng , chả nhẽ bảo nó vứt súng ra solo à. chắc thằng kia nghe theo :))
Việt Nam lúc đầu đánh giặc chỉ có gươm với giáo, quân địch thỳ toàn súng, thế VN cũng kêu vứt súng cầm gươm đánh cho công bằng à. Hay phải đi ăn cướp súng + nhập từ nước ngoài về.
Nói tóm lại thằng nào có gì chơi đó, người ta kiếm đc thỳ mình cũng kiếm đc, chưa kiếm đc thỳ khi nào kiếm đc rồi rủ.

có cái câu làm tôi cảm thấy buồn k hề nhẹ.. sao lại killers giỏi võ và AEhn kém hơn à... tự nhận các bạn là thằng kém hơn dùng súng à.. buồn vô hạn....

YeU1nG
20-11-2014, 12:01 AM
ỉu,,,,, ............... :v

CoGiHot23
20-11-2014, 12:45 AM

đâu rồi người ta nhận kèo đánh 2m kìa. .hay lại mõm :))

YeU1nG
20-11-2014, 03:08 PM
này thì lên nóc nhà này,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

babyhp
20-11-2014, 05:06 PM
Hay Đó Chủ AC Cũ LenLaFang Ủng Hộ G killer hihi
Chắc Bọn AEHaNoi Ko Giám đâu Bjn nó to mồm ko giám chơi đâu hihi
AE G killer có lên cố lên cố lên
BỌn AEHaNoi Ko có tuổi gì ...hết

daica31887
20-11-2014, 05:11 PM
vâng rất đẳng cấp.. :D