PDA

View Full Version : Tự thấy mình ngu thì đel Topic này đi ! ...

Chuyên Xỏ Siên
31-10-2014, 08:54 PM
* Xin lỗi vì bài viết có vài từ ngữ ko hay cho lắm
1 : Game kiểu gì 05p disconect 1 lần .
2 : Gcafe kêu ko cho phép đowload vì mu này trên hệ thống rất nhiều virus ( sớm muộn cũng sập )
3 :1 loại event kiểu nhà quê " BĐ Thỏ Ngọc " đánh bật mồ hôi đít nhặt được 2 viên tâm linh 1 viên ước nguyện , ra ngoài rửa tội mất 8k vc
4 : Event Cuộc Chiến Sống Còn : nghĩ cái gì mà tung ra thế ??? sao ko bảo luôn mấy thằng đứng TOP là tao cho chúng mày Phần Thưởng luôn đi đéo phải tham gia.
5 : Event Hallowen : như trên (4), tuy bị block acc nhưng t theo dõi thấy cái kiểu Davias 1 2 3 4 mỗi cổng 1 thằng TOP đứng đóng cửa . tìm tìm kiểu cc gì được , chưa lên đã biến mẹ về thành rồi .
--Anh Em chúng nó bức xúc /post ầm ầm chửi adm với GM .. thế mà vẫn nhăn răng ra mà cười được
Trích " GM EVENT 1 that la vui va thu vi " . GM vừa nói xong chúng nó chửi cho loạn hết cả lên .
LÀM GÌ CHÚNG NÓ ĐI ...

* Ngoài lề 1 chút :
- Gamer chửi thẳng mặt trên Game sao ko sử lý ?? sử lý chó gì cái acc giữ vài món hack ?
" Block "=]]]
Nghe có vẻ oai nhỉ ?
khác gì mu lậu đâu mà thể hiện..

k3nshjn
31-10-2014, 09:02 PM
1 đây là mu lậu mà.
2 tại sao bạn ko cố gắng cày lên top cho mạnh
3 máy mình chơi cả ngày ko thấy đis. chỉ khi nào sv sập thì đis . bt ko dis
4 chả nhẽ adm chửi nhau với TV trên sv à

Chuyên Xỏ Siên
31-10-2014, 09:08 PM
2 ko liên quan
3 10 thằng 8 thằng dis
4 ko chửi nhau thì làm gì chúng nó đi , block acc của thằng giữ 2 món đồ hack làm gì ? , xoá mẹ đồ đi rồi trả acc cho ngta ko được à

congtuthoi
31-10-2014, 09:21 PM
đúng là event ko hay lắm
nhưng bạn cũng ko nên gay gắt với GM thế :D

vuduy
31-10-2014, 09:24 PM
2 ko liên quan
3 10 thằng 8 thằng dis
4 ko chửi nhau thì làm gì chúng nó đi , block acc của thằng giữ 2 món đồ hack làm gì ? , xoá mẹ đồ đi rồi trả acc cho ngta ko được à
chuẩn dm acc HuyetKiem gd dang hoang neu noi gd card ko xu ly thi ok kao chju mat tien cu lay do ma tra lai cho no acc bi hack do la do ai la loi ai loi~ cua theng chu acc hay loi nguoi mua nham do hack
theng adm giai quyet chan vl ra

nguyenbom1
31-10-2014, 09:32 PM
* Xin lỗi vì bài viết có vài từ ngữ ko hay cho lắm
1 : Game kiểu gì 05p disconect 1 lần .
2 : Gcafe kêu ko cho phép đowload vì mu này trên hệ thống rất nhiều virus ( sớm muộn cũng sập )
3 :1 loại event kiểu nhà quê " BĐ Thỏ Ngọc " đánh bật mồ hôi đít nhặt được 2 viên tâm linh 1 viên ước nguyện , ra ngoài rửa tội mất 8k vc
4 : Event Cuộc Chiến Sống Còn : nghĩ cái gì mà tung ra thế ??? sao ko bảo luôn mấy thằng đứng TOP là tao cho chúng mày Phần Thưởng luôn đi đéo phải tham gia.
5 : Event Hallowen : như trên (4), tuy bị block acc nhưng t theo dõi thấy cái kiểu Davias 1 2 3 4 mỗi cổng 1 thằng TOP đứng đóng cửa . tìm tìm kiểu cc gì được , chưa lên đã biến mẹ về thành rồi .
--Anh Em chúng nó bức xúc /post ầm ầm chửi adm với GM .. thế mà vẫn nhăn răng ra mà cười được
Trích " GM EVENT 1 that la vui va thu vi " . GM vừa nói xong chúng nó chửi cho loạn hết cả lên .
LÀM GÌ CHÚNG NÓ ĐI ...

* Ngoài lề 1 chút :
- Gamer chửi thẳng mặt trên Game sao ko sử lý ?? sử lý chó gì cái acc giữ vài món hack ?
" Block "=]]]
Nghe có vẻ oai nhỉ ?
khác gì mu lậu đâu mà thể hiện..
mình cũng đã từng sài phần mềm tính tiền của Gcafe chạy bootrom thì máy chủ bị lỗi kết nối trương trình, khi gọi đường dây nóng yêu cầu hổ trợ thì bộ phận kỹ thuật hẹn chiều xuống, làm mình chờ tận 3 ngày, từ đó về sau huỷ k làm Gcafe nữa.! mịa chủ quán đến cái pass máy sever còn k cho thì làm gì :">

Simba
31-10-2014, 09:40 PM
chơi thì không đầu tư để đc như người ta
lúc nào cũng mún đòi ngang bằng , mún thế thì đầu tư vào người ta đc sao mình ko đc
event là để pk nếu bạn thấy muốn không tốn gì mà hưởng thì về lập sv riêng 1 mình chơi săn item cho sướng
game là pk đồng đội người ta biết cách chia ra đê mà đánh
sao không tự tham gia guild nào mạnh và đi theo mà ở đây than vãn

mua bán đồ thì đã có mu bank trung gian cho bạn để không phát sinh mua nhầm đồ hack sao không dùng
mua không qua mubank thì bạn đã chấp nhận rủi ro rồi còn gì
chúng tôi chỉ hổ trợ lừa đảo hack đồ và dùng bug chứ không can thiệp vào game quá sâu để các bạn thoải mái tí chứ không phải là không thể can thiệp đâu nhé , quá gò bó thì trong game không thẻ vui nhưng vui cũng có mức độ

Chuyên Xỏ Siên
31-10-2014, 09:40 PM
chuẩn dm acc HuyetKiem gd dang hoang neu noi gd card ko xu ly thi ok kao chju mat tien cu lay do ma tra lai cho no acc bi hack do la do ai la loi ai loi~ cua theng chu acc hay loi nguoi mua nham do hack
theng adm giai quyet chan vl ra

cái thằng chủ acc bị hack là do nó ngu , no đưa acc cho người khác thì chẳng bị lấy , mẹ giờ t mua lại 2 món bị hack đó lại bị khoá acc, mất cả tiền cả đồ , hãm lồn

Chuyên Xỏ Siên
31-10-2014, 09:46 PM
lúc nào cũng mún đòi ngang bằng , mún thế thì đầu tư vào người ta đc sao mình ko đc
event là để pk nếu bạn thấy muốn không tốn gì mà hưởng thì về lập sv riêng 1 mình chơi săn item cho sướng

mua bán đồ thì đã có mu bank trung gian cho bạn để không phát sinh mua nhầm đồ hack sao không dùng
chúng tôi chỉ hổ trợ lừa đảo hack đồ và dùng bug chứ không can thiệp vào game quá sâu để các bạn thoải mái tí chứ không phải là không thể can thiệp đâu nhé , quá gò bó thì trong game không thẻ vui nhưng vui cũng có mức độ

Nguỵ biện . chưa kịp đâu tư block mẹ acc =]]] ĐẦU TƯ =]]]]]]]]]]

Simba
31-10-2014, 10:09 PM

câu trả lời đã có còn lập topic nội dung tươn tự sẽ del và ban không báo trước
ý kiến gì thì về topic cũ và up lên