PDA

View Full Version : ADM Vào Đọc Và Cảm Nhận

CậuSáng
30-10-2014, 08:27 AM
Thật sự mà nói cái sv này quá mai cơn tan nát so vs các sv trước. Các bạn bảo sv thử nghiệm những cái mới chúng tôi vẫn hết mình vì những cái mới của các bạn. Nhưng bù lại các bạn đã làm gì và khắc phục kiểu gì. Hay chỉ là mở 1 sv rồi để nó ở 1 góc xó. Ai chơi thì chơi ko ai chơi thì nghỉ sao.Chúng tôi tâm huyết với Mu lên nhiều khi mất ăn mất ngủ. Thậm chí đi làm còn chẳng muốn đi . Vì mục tiêu chưa max rs ngày hôm nay , đi làm về thì sợ mệt mỏi ko cầy đủ max được. Nhưng nào có được như mình nghĩ đâu, ADM thì chẳng quan tâm gì đến sv thì phải. Dis of nhiều lỗi cứ coi như ko có chuyện gì sảy ra . Những bài viết phản ánh thì hầu như chẳng thấy ai qan tâm . Cứ như kiểu mặc mặc khi nào vui thì trả lời cho qua câu chuyện thì phải. Thật sự mà nói ADM lên quan tâm nhiều hơn về sv Tình Yêu giùm cái. Liệu sau khi hết tốp tháng mà ko có sự khác biệt nào nữa. Thì còn ai chơi và tăng doanh thu cho các bạn để Hoạt Động SV đây .Phải nói là cái tình trạng bây giờ 10 người chơi thì đến 9 người chán nản vì chơi cái kiểu này gây ức chế chứ chẳng có từ gì gọi là giải trí cả. Mình mong ADM vào xem và khắc phục cho AE chơi thoải mái hơn .Chứ cứ để tình trạng như này sẽ chẳng còn ai tâm huyết vs 1 thể loại MU như này đâu. Mất tiền mất sức cũng phải xứng đáng với số tiền bỏ ra.

LamDepZai
30-10-2014, 08:29 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

BloodFeud
30-10-2014, 08:30 AM
upppppppppppppppppppppp

anhnam234
30-10-2014, 08:30 AM
các bạn cứ chờ đợi sự thay đổi của muhanoi và cách làm việc của BQT nhé :))

Luffy_Kun
30-10-2014, 08:32 AM
chac' phai? tu mo? MU ra ms tam huyet' dc =))

tayka
30-10-2014, 08:33 AM
Các bạn rất Tâm Huyết Nhưng Đéo ai Quan tâm cả vì Đéo Liên Quan cái Liên Quan Duy Nhất là Nạp thẻ Đê =))

vungliem1982
30-10-2014, 08:33 AM
Thật sự mà nói cái sv này quá mai cơn tan nát so vs các sv trước. Các bạn bảo sv thử nghiệm những cái mới chúng tôi vẫn hết mình vì những cái mới của các bạn. Nhưng bù lại các bạn đã làm gì và khắc phục kiểu gì. Hay chỉ là mở 1 sv rồi để nó ở 1 góc xó. Ai chơi thì chơi ko ai chơi thì nghỉ sao.Chúng tôi tâm huyết với Mu lên nhiều khi mất ăn mất ngủ. Thậm chí đi làm còn chẳng muốn đi . Vì mục tiêu chưa max rs ngày hôm nay , đi làm về thì sợ mệt mỏi ko cầy đủ max được. Nhưng nào có được như mình nghĩ đâu, ADM thì chẳng quan tâm gì đến sv thì phải. Dis of nhiều lỗi cứ coi như ko có chuyện gì sảy ra . Những bài viết phản ánh thì hầu như chẳng thấy ai qan tâm . Cứ như kiểu mặc mặc khi nào vui thì trả lời cho qua câu chuyện thì phải. Thật sự mà nói ADM lên quan tâm nhiều hơn về sv Tình Yêu giùm cái. Liệu sau khi hết tốp tháng mà ko có sự khác biệt nào nữa. Thì còn ai chơi và tăng doanh thu cho các bạn để Hoạt Động SV đây .Phải nói là cái tình trạng bây giờ 10 người chơi thì đến 9 người chán nản vì chơi cái kiểu này gây ức chế chứ chẳng có từ gì gọi là giải trí cả. Mình mong ADM vào xem và khắc phục cho AE chơi thoải mái hơn .Chứ cứ để tình trạng như này sẽ chẳng còn ai tâm huyết vs 1 thể loại MU như này đâu. Mất tiền mất sức cũng phải xứng đáng với số tiền bỏ ra.

chuẩn , nhiều hôm max rs đi UT chuẩn bị ngủ mà cứ lo là dis , sáng ra thì cầu được ước thấy , bạn đã bị ngắt kết nối từ máy chủ :v nhọ vãi

CậuSáng
30-10-2014, 08:34 AM
các bạn cứ chờ đợi sự thay đổi của muhanoi và cách làm việc của BQT nhé :))

Vs những người tâm huyết thì bt thôi bạn à

BloodFeud
30-10-2014, 08:36 AM
Vs những người tâm huyết thì bt thôi bạn à

Tao ngồi canh từ sáng đến giờ nè Sáng. Ngồi dài cổ ra, ko có 1 lời giải thích hay thông báo gì về thời gian bảo trì. Hay BQT đã bị đánh bại rồi :))

tayka
30-10-2014, 08:38 AM
VÂng Đã có 1 Số Gà Mờ OL và Kết Quả SV2 CŨng Bị Diss Nốt =))

KoQuanTam
upppppppppppppppppppppppppp

tayka
SV 2 Diss Nốt Rất Công Bằng Cho các Menber k vào Đc GAme Đó Là Tin vui =))

CậuSáng
30-10-2014, 08:39 AM
Tao ngồi canh từ sáng đến giờ nè Sáng. Ngồi dài cổ ra, ko có 1 lời giải thích hay thông báo gì về thời gian bảo trì. Hay BQT đã bị đánh bại rồi :))

đây cũng kém gì đâu =)) Đấy mới gọi là bất công vL. Chẳng có 1 cái thông báo gì để cho AE được thoải mái

CậuSáng
30-10-2014, 08:40 AM
SV 2 Diss Nốt Rất Công Bằng Cho các Menber k vào Đc GAme Đó Là Tin vui =))

Chuyên đi mô kích =))))))) rất là vL

Mx2TC
30-10-2014, 08:41 AM
DM nghỉ làm mà từ sáng đến giờ mới đc 28 lv matter hix bực vãi

LuânĐuDây
30-10-2014, 08:41 AM
chắc qua mu khác chơi quá chán . thật nỏ tiền cày đêm lòi cuống họng ra mà sv k chịu làm hỗ trợ có onl thì onl inbox củng chẳng trả lời

MeoHoang1102
30-10-2014, 08:43 AM
Cái nghề này làm đêm , ngủ ngày mà. Sửa xong vài vấn đề lúc 4h sáng thì 8h không dậy nổi :(

Server đã online trở lại . Mong các bạn thông cảm.

tayka
30-10-2014, 08:44 AM
Chuyên đi mô kích =))))))) rất là vL

Ah Vì MÌnh Rất LÀ Ức Chê Mới Mua đc cái ACC Mới Chơi đc Độ 2h Thì DIss Suốt Từ Hqua Tới H Vâng Rất Cay Cú... :14;:14;:14;

Simba
30-10-2014, 08:48 AM
Cái nghề này làm đêm , ngủ ngày mà. Sửa xong vài vấn đề lúc 4h sáng thì 8h không dậy nổi :(

Server đã online trở lại . Mong các bạn thông cảm.

sv đã vào đc rồi nhé
1 lần nữa rất xin lỗi các bạn vì sự cố này
xin phép close topic